આ છે ભારતની ફેમસ ગુજરાતી જીમ ટ્રેનર, તસવીરો જોઈને થઈ જશો દીવાના….

નમસ્કાર મિત્રો આજના આ લેખમા તમારુ સ્વાગત છે અને આજના આ લેખમા આજે આપણે વાત કરીશુ ભારતની ફેમસ ગુજરાતી જીમ ટ્રેનર રિચી શાહ વિશે.મિત્રો જો જોવા જઇએ તો ઘણા છોકરા છોકરીઓ પોતાના શરીરને આકર્ષક બણાવવા માટે લોકો જીમમા પરસેવો પાડે છે અને આ લોકો ને પરફેક્ટ બોડી બનાવવાનુ કામ કરે છે જીમના ફીટનેશ ટ્રેનર જે તમને બધા જીમમા હાજર જોવા મળશે તો આવો આજે આપણે આવા જ એક ભારતીય ગુજરાતી જીમ ટ્રેનર વિશે જાણીએ.

Advertisement

મિત્રો આજનો સોશિયલ મીડિયાનો જમાનો છે અને તમારે ફેમસ થવા માટે મૂવીઝમાં આવવાની જરૂર નથી અને આજે પણ ઇન્ટરનેટ પર એવી સેલેબ્રીટીઝ છે જેમણે મૂવીઝમાં આવ્યા વિના જ તેમની સુંદરતા અને ફિગરના આધારે ખ્યાતિ પ્રાપ્ત કરી છે અને આજે આપણે આવી જ એક હોટ પાસે છોકરી વિશે વાત કરીશું, જેનું નામ રિચિ શાહ છે, જે હાલમાં તેની હોટ પિક્ચર્સને કારણે ઇન્ટરનેટ પર ખૂબ ચર્ચામાં છે.

મિત્રો જે છોકરીની સુંદર તસવીરો તમે જોઇ રહ્યા છો તે ન તો મોડેલ છે, ન તે અભિનેત્રી છે કે ન તો તે કોઈ સીરિયલમાં કામ કરે છે, હા મિત્રો, આ ફક્ત એક જિમ ગર્લ છે જે ખૂબ જ હોટ છે અને જેનું ફિગર હોટ છે અને એટલી સારી રીતે જાળવણી કરવામાં આવી છે કે લોકો તેમના ફોટા જોયા પછી પાગલ થઈ જાય છે.

મિત્રો તમને જણાવી દઇએ કે આ ગર્લ નું નામ રિચિ શાહ છે જે દિલ્હીની છે અને ત્યાં જિમ ચલાવે છે, રિચિ શાહ ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા અને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાના જીમના ચિત્રો લગાવે છે, તેના ફોલોઅર્સ પણ સતત વધી રહ્યા છે અને તે આખી દુનિયામાં ફેમસ થઈ ગયું છે.અને તે ખૂબ જ હોટ લાગે છે અને કોઈ પણ અભિનેત્રી કરતા ઓછી દેખાતું નથી.

મિત્રો તમે બોલીવુડમાં તમે અનેક એવા અભિનેતા અને અભિનેત્રીને જોયા હશે જેમની ફીગર જોઈને તમને પણ થતુ હશે કે આ લોકો કેવી રીતે આટલી વ્યસ્ત લાઈફમાં આવી ફિગર જાળવી રાખે છે. પરંતુ હકીકતમાં આ તેમની નહી તેમના જીમ ટ્રેનરની મહેનત હોય છે અને આજે અમે તમને ભારતની સૌથી વધુ ફેમસ જીમ ટ્રેનર વિશે જણાવીશું જે પોતાના બોલ્ડ,હોટ અને આકર્ષક ફોટાથી ઘણી ચર્ચામાં રહે છે તમને જણાવી દઇએ કે આ જીમ ટ્રેનર નું નામ રિચી શાહ છે.

મિત્રો 27 વર્ષીય રિચી શાહ તેના યૂટ્યુબ ચેનલ દ્વારા વિવિધ ફિટનેસ ટિપ્સ આપે છે. તેણે કેટલાંક મ્યૂઝિક આલબમમાં પણ કામ કર્યું છે. હાલ રિચી શાહ તેના પરિવાર સાથે મુંબઈમાં રહે છે. તેને ફિટનેસ ટ્રેનિંગની સાથે-સાથે મોડલિંગ કરવાનું પણ ગમે છે. તમે તેના ફોટા જોઇને જ અંદાજ લગાવી શકો કે તે કેટલી હોટ, ગ્લમેરસ અને આકર્ષક છે મિત્રો રિચીને પહેલાથી જ ફિટનેસનો ખૂબ શોખ હતો.અને તેના માટે રિચી શાહે શોખને કામના રૂપમાં પરિવર્તન કર્યું છે અને આજે ખૂબ ફેમસ પણ છે.

મિત્રો તમને જણાવી દઇએ કે રિચી શાહ ના ફિટનેસના વખાણ આખા મુંબઇમાં થાય છે.અને દરેક વ્યક્તિ તેની પાસેથી ટ્રેનિંગ લેવાની ઇચ્છા રાખે અને શીખવા માંગે છે કે, આકર્ષક અને ગ્લેમરસ ફિગર કેવી રીતે બનાવી શકાય તેમજ યૂટ્યૂબ ચેનલ પર તેના હજારો ફોલોઅર્સ છે. જેઓ રિચીની વીડિયો ટિપ્સ જોઈને તેમની બોડીને પણ ફિટ રાખે છે. રિચી શાહ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ખૂબ એક્ટિવ છે.

મિત્રો રીચી શાહનો જન્મ 7 મે 1990 ના રોજ મુંબઇ, મહારાષ્ટ્રમાં એક બ્રાહ્મણ હિંદુ પરિવારમાં થયો હતો.અને તેમના માતાપિતા વિશે વધારે માહિતી નથી જો કે તેમની એક નાની બહેન છે. તેમણે પ્રાથમિક શિક્ષણ દિલ્હી પબ્લિક સ્કૂલ દિલ્હીથી પૂર્ણ કર્યું. તેમણે મુંબઈની ઠાકુર કોલેજ ઓફ એન્જિનિયરિંગ અને ટેકનોલોજી (ટીસીઈટી) થી સ્નાતક કર્યું છે.

મિત્રો રિચિ શાહ એક ભારતીય ફિટનેસ ટ્રેનર અને મોડેલ છે.અને તે નાનપણથી ખૂબ જ સુંદર હતી. તે મોડલિંગ પણ કરે છે.તેમજ રિચીએ હ્યુન્ડાઇ, સ્પાઇસ જેટ એરલાઇન્સ, ફાસ્ટટ્રેક, કેનન, એલજી, વેસેલિન અને વનપ્લસ જેવી ઘણી લોકપ્રિય બ્રાન્ડ્સ માટે મોડલિંગ કર્યું છે.તેમજ તે ફિટનેસ ટ્રેનર છે અને જીમ કરવાનું પસંદ કરે છે.અને તે હંમેશાં તેના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ્સ પર ફિટનેસ સલાહ આપતી જોવા મળે છે.

મિત્રો તમને જણાવી દઇએ તેમણે અનેક મ્યુઝિક આલ્બમ્સમાં પણ કામ કર્યું છે.અને હાલમાં રિચી શાહ તેના પરિવાર સાથે મુંબઇમાં રહે છે.તેમજ રિચિ શાહ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર સતત ફોટા પોસ્ટ કરતા રહે છે. રિચિ શાહના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર કરોડો ફોલોઅર્સ છે.અને તે હાલમાં એક જીવનશૈલી બ્લોગર પણ છે.તેમજ સોશિયલ મીડિયા પર, તે ફેશન અને ફિટનેસ ટીપ્સ માટે ટ્રેન્ડ કરી રહી છે તેમજ તેણીએ તેના પ્રમોશન માટે ઘણી ફેશન બ્રાન્ડ્સ સાથે સહયોગ કર્યો છે.

અને તે સામાન્ય રીતે તેમના પ્રમોટ કરેલા બ્રાંડ્સ વિશે તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર પોસ્ટ કરે છે.મિત્રો જો તમે તેમના ફોટા જુઓ છો તો તમે જાણતા હશો કે તેમની ફિગર ખરેખર કેટલી વોટ છે અને જે તેની પાસેથી આવે છે તે તેમના દિવાના છે, તેમની ઉંચાઈ વિશે વાત કરો, તો તેમની ઉંચાઈ આકૃતિ 32 30 34 માં 5 ફૂટ 8 ઇંચ છે જે છે ખૂબ જ આકર્ષક અને હોટ ફિગર માનવામાં આવે છે.અને તે 1 કલાક ટ્રેન કરવા માટે 2 હજાર રૂપિયાનો ચાર્જ કરે છે.

Advertisement