આ ફેમસ ટિક ટોક સ્ટાર ના હોટેસ્ટ ફોટોશૂટ જોઈ ને આપ ના હોશ ઉડી જશે…

નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજ ના લેખ માં આપણે ચર્ચા કરવા જઈ રહયા છે તે ઓ એ સોશિયલ મીડિયા માં બૂમ પડાવી દીધી છે તો ચાલો તેમના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ મિત્રો નિશા ગુરાગૈન નો જન્મ 2 ઓક્ટોબર 1997 માં મુંબઈ માં થયો હતો નિશા નું નીક નામ એન્જલ નિશુ છે અને નિશા ને નાનપણ થીજ હાર્ડ અભિનય અને ડાન્સ નો ઘણો શોખ હતો જ્યારે 2017 એક દિવસ તેમને મુઝે યાદ હૈ આતા સોન્ગ પર એક વીડિયો બનવી ને અપલોડ કરી દીધો હતો અને નિશા રાતો રાત ટિક ટોક પર ફેમસ થઈ ગઇ હતી પણ અત્યારે નિશા ના ટિક ટોક પર 22 મિલિયન ફોલોઅર્સ હતા.

ભારતે 59 ચાઇનીઝ એપ્સ પર પ્રતિબંધ મૂક્યો છે. આ એપ્લિકેશનમાં, ટિક ટોક વિશે ખૂબ ચર્ચા થઈ રહી છે. એવા ઘણા કલાકારો છે જે ટિક ટોક દ્વારા લોકપ્રિય થયા છે. લોકપ્રિય ટિક ટોક આર્ટિસ્ટમાં નિશા ગુર્ગન નામ છે. તે દેશના ટોચના પાંચ ટિક ટ talkક સ્ટાર્સમાંનો એક છે. નિશાનો જન્મ મુંબઈમાં થયો છે. માત્ર 23 વર્ષની ઉંમરે નિશાએ ટિક ટોક દ્વારા અલગ ઓળખ બનાવી છે. આજે નિશાના જીવન સાથે જોડાયેલા કેટલાક તથ્યો વિશે જણાવે છે.

નિશા ગુરાગૈન ઉભરતી ભારતીય ટિક ટોક સ્ટાર છે. મુઝે યાદ હૈ આતા તેરી વો નઝરીન મિલાના ગીત પર લિપ સિંક મ્યુઝિકલ વિડિઓ અપલોડ કર્યા પછી તેણીનું ધ્યાન દરેકને મળ્યું કારણ કે તે વિડિઓ વાયરલ થઈ હતી અને તેને ટિકટokક પર 25 લાખથી વધુ લાઇક્સ મળી છે. ટિક ટોક પર લેખન સમયે તેના 21.6 મિલિયનથી વધુ અનુયાયીઓ છે. તે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પણ ઘણી લોકપ્રિય છે. ચાલો આપણે નિશા વિશે વધુ જાણીએ

આ બનાવટી વીડિયોને કારણે નિશા ગુરાગૈનનું નામ આખા સોશિયલ મીડિયામાં ફેલાઈ ગયું હતું અને ભારતનું ઇન્ટરનેટ તોડ્યું હતું. પરંતુ જ્યારે નિશાને આ વીડિયો વિશે ખબર પડી ત્યારે તે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર લાઇવ આવી અને કહ્યું કે તે એક બનાવટી વીડિયો છે, વીડિયોમાં રહેલી યુવતી તેણીની નહોતી અને માત્ર એક ચહેરો અદલાબદલ બનાવટી વીડિયોનો ઉલ્લેખ કરતી હતી.

પ્લેટફોર્મ ઉપર વીડિયો વાયરલ થયા બાદ નિશા ગુરગૈન દ્વારા ફરિયાદ પત્રની કબજેની તસવીર નીચે આપવામાં આવેલી છબી છે.તેમણી ની જન્મ તારીખ હજી જાહેર કરવામાં આવી હતી પરંતુ તેમનો જન્મ વર્ષ 1997 છે તેણીની ઉંમર 22 વર્ષની છે 2019 સુધી તે રાષ્ટ્રીયતા દ્વારા ભારતીય છે.

નિશાના માતાપિતા વિશે વધારે માહિતી નથી. જોકે, તેણે તેની પહેલાની કેટલીક વીડિયોઝ અને સોશ્યલ મીડિયા ફોટોગ્રાફ્સ માં માતા સાથે ફોટા શેર કર્યા છે.નિશાએ મુંબઈની એક ખાનગી શાળામાંથી શિક્ષણ પૂરું કર્યું અને કોમર્સમાં સ્નાતક કર્યું.નિશાએ તેની પર્સનલ લાઇફ વિશે વધુ ખુલાસો કર્યો નથી. તે કથિત રીતે એકલ છે. જોકે તેના પાર્ટનર ટિક ટોક સ્ટાર વિશાલ પાંડેને ડેટ કરવાની અફવાઓ છે.નિશા તેની માતા સાથે. નિશાની તેના પરિવાર સાથે જોવા મળતી ઘણી જ તસવીરો છે.

નિશાએ તેની ટિક ટોક વીડિયો દ્વારા સ્ટારડમ પ્રાપ્ત કર્યા પછી મ્યુઝિક વીડિયોમાં પણ પોતાનું નસીબ અજમાવ્યું. તે પહેલી વાર 2019 માં એક પંજાબી મ્યુઝિક આલ્બમમાં દેખાઇ હતી.તાજેતરમાં જ ટીક ટોક સુપરસ્ટાર નિશા ગુર્ગન નામથી એક અભદ્ર એમએમએસ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જો કે, એમએમએસ વાયરલ થયા પછી નિશાએ સ્પષ્ટતા કરી છે કે વીડિયોમાં જોવા મળેલી યુવતી તેની નથી.

નિશાના ચાહકોને તેના એમએમએસ વીડિયો વિશે જાણ થઈ ત્યારથી જ ચાહકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. નિશા ભારતની ચોથી સ્ટાર છે જેમને સૌથી વધુ અનુસરવામાં આવે છે. એટલે કે નિશા શ્રેષ્ઠ સ્ટાર્સને પણ માત આપી રહી છે.નિશા ટિક ટોક ઉપર પણ આવે છે કારણ કે તે ઘણી સારી એક્ટિંગ અને લિપ-સિંકિંગ કરે છે. અને તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેના ઘણા બધા ફોલોઅર્સ પણ છે.જો તમે નિશાના અફેરની વાત કરો, તો તે કહે છે કે તે હાલમાં સિંગલ છે પરંતુ તેનું નામ ઘણીવાર ડેનિશ અલ્ફાઝ સાથે સંકળાયેલું છે, જે પોતે જ ટીકર છે. પરંતુ નિશાએ ક્યારેય આ વિશે કંઇ કહ્યું નથી.