આ વસ્તુ ક્યાઈ પણ દેખાય તો છોડતા નહીં, એના મૂળિયાં બનાવી શકે છે તમને કરોડપતિ, બસ ખાલી કરી લો આ ઉપાય….

મિત્રો લોકો પૈસા કમાવા લોકો કેવા કેવા પ્રકાર ના કાર્યો કરે છે દરેક લોકો મંદિર કે દર્ગાહ જઈ ને માથુ નમાવે છે કેટલી રાતો જાગી ને મેહનત કરે છે તેમજ તેઓ પોતાનુ નશીબ ને ચમકાવા માટે પણ કેટલી મેહનત કરે છે પરંતુ અમીરી બધાના નશીબ મા હોતી નથી દરેક ને એટલુ જ મળે છે જેટલુ તેના નશીબ મા લખેલુ હોય છે મિત્રો તમે ગમે તેટલા હાથ પગ મારી લો પણ સમય થી પેહલા અને નશીબ થી વધારે કોઈ ને પણ મળતુ નથી આ એક કડવુ સત્ય છે આનો મતલબ એવો નથી કે તમે કોઈ કામકાજ પર જવાનુ જ બંધ કરી દો કેમ કે નશીબ કેટલી ચમકશે તે તમારી મેંહનત ઉપર આધાર રાખે છે તેમજ જેટલુ જ્ઞાન હશે તેટલા પૈસા કમાવાની આશા હોય છે.

Advertisement

પરંતુ દોસ્તો કિસ્મત બહુ મોટી વસ્તુ છે એ પણ તમે જાણો છો મિત્રો આપણે આપણી વચ્ચે ઘણા એવા લોકો જોયા છે કે તાકત,જ્ઞાન અને શિક્ષણ મા આપણા થી ઘણા પાછળ હોય છે પરંતુ આપડા થી ઘણી સારી રીતે જીવન જીવી રહ્યા છે આપડે હજુ પણ જેના માટે સપના જોઇએ છીએ તેઓ તેવી જ જિંદગી જીવી રહ્યા છે મિત્રો આજ કિસ્મત છે.

મિત્રો આ સંસાર મા બધી સમસ્યા નુ નિવારણ મળી શકે છે હવે આપડે જ તેને બહાર લાવીને તેમા શોધવુ પડશે આપડા હિંદુ ધર્મ મા પણ એવી ઘણી માન્યતા છે કે આપણને આપણી માનતાઓ જ આપણને મુક્તી અપાવી શકે છે જેવા કી એક વૃક્ષ ના મૂળ વિશે જણાવીએ મિત્રો આ જળ ને હત્થા જળ અથવા હાથ જોડી પણ કેહવામા આવે છે મિત્રો એવુ પણ કેહવામા આવે છે કે જો તમે આ જળ ને તમારી તિજોરી મા મુકી દો તો તમે માલામાલ થઈ જાવ છો.

આ વિશેષ પ્રકાર ની વનસ્પતિ મધ્યપ્રદેશ ના જંગલી વિસ્તાર મા જોવા મળે છે અહિ રેહતા આદિવાસી લોકો આ જળ ને ત્યા થી લાવી ને બજાર મા વેચે છે જેમના થી તેવો સારી એવી કમાણી પણ કરે છે મિત્રો અહિ એવી માન્યતા છે કે આનો ઉપયોગ શનીવાર કે મંગળવાર ના દિવસે જો કરવામા આવે તો ઘણો ફાયદો થાય છે.

તો મિત્રો આવો તમને જણાવી દઈએ કે તેનો ઉપયોગ કેવી રીતે કરી શકો છો તેના માટે તમારે આ જળ ને શનીવાર કે પછી મગળવાર ના દિવસે ઘરે લઈ જાવ અને ત્યારબાદ એક લાલ કપડા મા બાંધી ને તમારા ઘર ની તિજોરી મા મુકી દો જો મિત્રો તમે આવુ કરો છો તો તમારી તિજોરી ક્યારેય પણ ખાલી નહિ થાય.

તેમજ દિવસે ને દિવસે તમારા રોકાયેલા નાણા પણ પાછા આવવા લાગશે મિત્રો તેનો બીજો પણ એક ઉપાય છે આ જળ ને મુકવાનો આ જળ ને શિંદુર ની સાથે ભેળવીને ગાયત્રી મંત્ર નો જાપ કરો તેમજ તેની પુજા કરો ત્યારબાદ તેને એક ચાંદી ની ડબ્બી મા મુકી દો તેમજ ચાંદી ની ડબ્બી મા ઇલાયચી તેમજ થોડાક તુલસી ના પાન પણ ઉમરી દો અને ત્યારબાદ આ ડબ્બી ને તમારી તિજોરી મા મુકી દો આમ કરવાથી તમારા પૈસા કમાવાના દરવાજા પણ ખુલી જશે.

Advertisement