આગામી વર્ષ માં આ નવા ચહેરા સાથે બોલિવૂડ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ ધમાકો થવા જઈ રહ્યો છે. જાણો આ લિસ્ટ માં કોણ કોણ છે….

નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ મા આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજે દુનિયામાં કોરોના ની આ મહામારી માં ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ ને ઘણું નુકશાન થઇ રહ્યું છે તો તેની સાથે દરેક પોડ્યુસર નવી નવી હોરોઇનો ને ફિલ્મી દુનિયા માં આવવા માટે તત્પર છે તો જાણો કોણ કોણ આ લિસ્ટ માં આવે છે.

અલૈયા એફ. : આલિયા ફર્નિચરવાલા નો જન્મ 28 નવેમ્બર 1997 માં થયો હતો તેના મંચ નામ અલાયયા એફ દ્વારા જાણીતી, એક ભારતીય અભિનેત્રી છે જે હિન્દી ફિલ્મોમાં કામ કરે છે.તે ફરહાન ઇબ્રાહિમ ફર્નિચરવાલા અને અભિનેત્રી પૂજા બેદીની પુત્રી છે.તેના માતૃ દાદા પીતા અભિનેતા કબીર બેદી અને દિવંગત નૃત્યાંગના પ્રોટીમા બેદી છે.હાસ્ય જવાની જાનેમાનમાં મુખ્ય ભૂમિકા દ્વારા તેણે 2020 માં ફિલ્મની શરૂઆત કરી હતી.જ્યારે પૂજા બેદીની પુત્રી અલૈયા એફ સૈફ અલી ખાનની આંખ પકડી ત્યારે તે તેની સહ પ્રોડકશન,જવાની જાનેમાનમાં તેની પુત્રીને રમવા માટે કોઈની શોધ કરી રહી હતી. એક પિતા અને તેની કિશોર પુત્રી વિશેની આવનારી આ વાર્તા, આ ફિલ્મનું દિગ્દર્શન નીતિન કક્કરે કર્યું છે અને તબ્બુ પણ છે. અહેવાલો અનુસાર, નિર્માતા એક અભિનેતા તરીકે તેના ઉત્ક્રાંતિથી એટલા પ્રભાવિત થયા છે કે તેની પહેલી ફિલ્મ રિલીઝ થાય તે પહેલાં જ તેઓએ ત્રણ-ફિલ્મ સોદા માટે સહી કરી દીધી છે.

શાલિની પાંડે. : શાલિની પાંડે જન્મ 23 સપ્ટેમ્બર 1994 એક ભારતીય અભિનેત્રી છે જે મુખ્યત્વે તેલુગુ, તામિલ અને હિન્દી ફિલ્મોમાં જોવા મળે છે.તેણે અર્જુન રેડ્ડી નામની તેલુગુ ફિલ્મથી પોતાને પ્રવેશ આપ્યો.જબલપુરના એક થિયેટરમાં તેણે પોતાની કારકીર્દિની શરૂઆત કરી હતી. તેણે હીટ મૂવી અર્જુન રેડ્ડીથી તેલુગુ પ્રવેશ કર્યો. તેણીએ પોતાનું ડબિંગ કર્યું, જોકે તે તેલુગુ અસ્ખલિત રીતે બોલી શકતી નથી.ઓક્ટોબર 2019 માં, તેણે 100% કન્નડ થી તમિલ માં પ્રવેશ કર્યો.તેણે ક્લાસિક ફિલ્મ મહાનતીમાં ભૂમિકા ભજવી હતી.તે 2020 માં રણવીર સિંહની સ્ટાર જયેશભાઇ જોર્દાર સાથે બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કરશે.આ જ નામની તેલુગુ ફિલ્મમાં સ્વયં વિનાશક અને કબજે કરેલા અર્જુન રેડ્ડી તરીકે વિજય દેવરકોંડાએ તેમના વળાંક માટે બધા ગુલબાઝ અને ઇંટબેટ્સ ઉપાડ્યા હશે, પરંતુ નવોદિત શાલિની પાંડે દ્વારા ભજવવામાં આવેલી તેની પ્રેમ હિત પ્રીતિ પણ કોઈની નજરમાં આવી ન હતી. 25 વર્ષીય અભિનેતા, જેણે ત્યારબાદ મુઠ્ઠીભર તમિલ અને તેલુગુ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે, તે જયેશભાઇ જોર્દારમાં રણવીર સિંહની સામે તેની પહેલી હિન્દી ફિલ્મની ભૂમિકા પણ સંભાળી શક્યો છે.

ક્રિસ્ટલ ડિસુઝા. : ક્રિસ્ટલ ડિસુઝા નો જન્મ 1 માર્ચ, 1990 થયો હતો એક ભારતીય ટેલિવિઝન અભિનેત્રી છે જે એક હજારો મેં મેરી બેહના હૈમાં જીવિકા વારાના ચિત્રાંકન માટે જાણીતી છે.પછી તેણીએ એક નાયી પહેચનમાં સાક્ષીની ભૂમિકા ભજવી. 2016 માં, તેણે ઝી ટીવીની બ્રહ્મરક્ષમાં રૈનાની ભૂમિકા ભજવી હતી.અમિતાભ બચ્ચન સાથેની ફિલ્મમાં અભિનય કરવો એ કોઈ નાનો પરાક્રમ નથી, ચાલો, આયકનથી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કરવો. આ વર્ષે, ટેલિવિઝન અભિનેતા ક્રિસ્ટલ ડિસુઝા, જેમણે એક હઝારોં મેં મેરી બેહના હૈ 2011-2013 અને તાજેતરના ફિટ્રિટ 2019 સહિતના ઘણા શોમાં અભિનય કર્યો છે.રૂમી જાફરીમાં બચ્ચન અને ઇમરાન હાશ્મીની સાથે ચાંદીના પડદા લેશે. આગામી રહસ્ય રોમાંચક ચેહરે. જ્યારે ફાઈવ સ્ટાર મિલિયન ઇન્સ્ટાગ્રામ ફોલોઅર્સ ધરાવતા સ્ટારને ભૂતકાળમાં ઘણી મૂવી ઓફર મળી છે, તેવું લાગે છે કે તેણીએ તેનું નિર્માણ કર્યું હતું જેમાં સુપરહિટની બધી કમાણી છે. આ ફિલ્મ 24 એપ્રિલ, 2020 ના રોજ રિલીઝ થવાની હતી પણ થઈ નહિ.

માનુષી છિલ્લર નો જન્મ, 14 મે 1949) એક ભારતીય મૉડલ અને સૌન્દર્ય હરીફાઈ વિજેતા છે જેને વિશ્વ બ્યુટી 2014 નો મુગટ મળ્યો છે. 25 જૂન, 2014 ના રોજ, તેણીને ફેમિના મિસ ઇન્ડિયા એવોર્ડથી પણ સન્માનિત કરવામાં આવી હતી આ સ્પર્ધામાં તેમણે દિલ્હી સહિત દેશના અન્ય રાજ્યોના સ્પર્ધકોમાં હરિયાણાનું પ્રતિનિધિત્વ કર્યું હતું.માનુષી છિલ્લર મિસ વર્લ્ડ 2017 નો તાજ પહેરાવવામાં આવ્યો ત્યારથી, 22 વર્ષીય ડોટેડ લાઇન પર હસ્તાક્ષર કરવા અને બોલિવૂડ બેન્ડવોગનમાં જોડાવાની અનેક અફવાઓ સામે આવી છે.પરંતુ તે ફક્ત નવેમ્બર 2019 માં જ તેણે તેની આગામી રજૂઆત ડી ચંદ્રપકાશ દ્વિવેદીનું પૃથ્વીરાજ જાહેર કર્યું.રાજા પૃથ્વીરાજ ચૌહાણના જીવન પર આધારિત,આ ફિલ્મમાં અક્ષય કુમાર મુખ્ય પાત્રની ભૂમિકામાં છે,જેમાં છિલ્લર તેની પત્ની સંયોગિતાની ભૂમિકામાં છે. આ માટે દિવાળી 2020 ની નજીક નજર રાખવા માં આવી છે.

કીર્તિ સુરેશ નો જન્મ 17 ઓક્ટોબર 1992 માં થયો હતો એક ભારતીય ફિલ્મ અભિનેત્રી અને મૉડલ છે જે મોલિવૂડ ડોલીવુડ ટોલીવુડ ફિલ્મોમાં મુખ્યત્વે દેખાય છે. તેણીએ બાયોપિક મહાનતી 2018 માં અભિનેત્રી સાવિત્રીના પાત્ર માટે શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીનો રાષ્ટ્રીય ફિલ્મ એવોર્ડ જીત્યો.આ વર્ષે ઓગસ્ટમાં, કીર્તિ સુરેશે આગામી હિન્દી ફિલ્મ મૈદાનના પોસ્ટરની એક તસવીર પોસ્ટ કરી હતી અને તેમાં કેપ્શન આપ્યું હતું કે મેદાન શૂટિંગમાં જોડાવા માટે રાહ નથી જોઇતા જેમાં અભિનય માટે 2018 માં શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીનો રાષ્ટ્રીય એવોર્ડ મેળવનાર દક્ષિણ ભારતીય અભિનેતા તેલુગુ ફિલ્મ મહાનતી, અમથા શર્મા દ્વારા નિર્દેશિત અજય દેવગણ અભિનીત,બધાઈ હો 2018 ની ખ્યાતિથી શરૂ થવાની તૈયારીમાં હતી.

 

ખુશી કપૂર નો જેનો જન્મ 5 નવેમ્બર 2000 ના રોજ મુંબઇમાં થયો હતો.તે સુપ્રસિદ્ધ અભિનેત્રી શ્રીદેવી અને નિર્દેશક નિર્માતા બોની કપૂરની પુત્રી છે.ખુશી કપૂર હજી તેની સ્કૂલમાં છે અને તેના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી રહી છે.મોટી બહેન જાન્હવી કપૂરે ધડક 2018 સાથે પ્રવેશ કર્યો ત્યારથી, બોની કપૂરની નાની પુત્રી ખુશી કપૂર પણ ફિલ્મોમાં ધૂમ મચાવશે તેવી અટકળો ચાલી રહી છે. ભૂતકાળમાં, ખુશીએ મૉડલિંગ કારકિર્દીમાં તેની રુચિ વિશે વાત કરી હતી, તેવું હવે લાગે છે કે 19 વર્ષિય પોતાનું મન બદલી ચૂક્યું હશે. હાલમાં જ એક ચેટ શોમાં તેણે ખુલાસો કર્યો હતો કે જો બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરવાની વાત આવે તો તે કરણ જોહરની આંધળી આંખે અનુસરશે, અને બોની કપૂર તેની પહેલી સહ-સ્ટાર પસંદ કરશે.

લાગે છે કે સંજય અને મહેપ કપૂરની પુત્રી શનાયા કપૂર અભિનયની શરૂઆત કરતા પહેલા વેપારની બધી યુક્તિઓ શીખવા માંગે છે.20 વર્ષીય,જે તાજેતરમાં જ પેરિસમાં લે બાલના 2019 નાં સંસ્કરણમાં ભાગ લેતો જોવા મળ્યો હતો, તે હાલમાં જાન્હવી કપૂર અભિનીત ગુંજન સક્સેના બાયોપિક પર સહાયક નિર્દેશકની ભૂમિકા નિભાવી રહ્યો છે. શનાયાએ તાજેતરમાં જ એક અખબારને કહ્યું હતું કે તેણીએ તાજેતરના ભૂતકાળમાં ફિલ્મ નિર્માણ વિષે કેટલું શીખ્યા છે, શુભેચ્છકોને આશ્ચર્ય થાય છે કે શું તે જલ્દીથી કેમેરાની બીજી બાજુ તેની જગ્યા લેશે.