આજ થી લઈને 21 વર્ષ સુધી શનિદેવ ચમકાવસે આ રાશિઓની કિસ્મત,બની જવાની છે આ રાશિઓ માલામાલ….

શનિદેવ આ રાશિના ગુણોને ચમકાવશે પ્રેમાળ ન્યાયી, લોક કલ્યાણ માટે પ્રયત્નશીલ મિલનસાર ઉદાર રાષ્ટ્રીય કાર્ય માટે તૈયાર વસાહતી પરોપકારી વૃત્તિ જાણકાર, આધ્યાત્મિક જ્ઞાન પ્રાપ્ત કરશે સાર્વત્રિક ભાઈચારો પ્રેમ અને શુદ્ધતાની ભાવના કેળશે કોઈપણ વિશિષ્ટ ગ્રંથ, પ્રેક્ટિ લેખન ગ્રંથસૂચિના પ્રકાશન મૂળ જ્ઞાનનો પ્રસાર ઉંડા બેઠેલા સંશોધનકર્તા અધોગતિગ્રસ્ત અવસ્થામાં લાંબા ગાળાના વિના આત્મ-સન્માનના બે દિવસમાં મૃત્યુ પામવું સારું છે એવું લાગણી હાસ્ય અને આનંદનું વાતાવરણ બનાવે છે વ્યવહારિક જ્ઞાન આપનાર કુશળ બિલ્ડર વ્યવસાય સમજશક્તિ રસોઈની કળામાં કુશળતા જૂઠાણું અને સત્ય સમજવા ગંભીરતાપૂર્વક બોલતા આત્મવિશ્વાસથી કરકસરવાળું સહન કરવા તૈયાર શાંત સ્થિર નિશ્ચિત પ્રકૃતિ અવરોધકની ઇચ્છા ન હોવા છતાં પણ જેને અધિકાર મળે છે અન્યાયનો બદલો લે છે જે વિચારને ગુપ્ત રાખે છે તબીબી વ્યવસાય આપે છે.

આ 3 રાશિના લોકો શિવ મિત્રો છે ભોલેનાથ પોતે.ઓક્ટોબર તુલા સિંહ કન્યા આ ત્રણ રાશિના જાતકો સમૃદ્ધ થશે.શનિદેવ તેમના પ્રત્યે ખૂબ દયાળુ રહ્યા છે અને 100 વર્ષ પછી રચાયેલી આ સંયોગથી તેમના જીવનમાં એક અલગ જ ફેરફાર જોવા મળશે શનિદેવ આ રાશિના લોકોથી ખુશ રહેશે અને તેમના બધા દુખો અને દુખ દૂર કરશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમને સફળતા મળશે શનિદેવ તમારા જીવનની બધી મુશ્કેલીઓનો અંત લાવશે પૈસાથી સંબંધિત બધી સમસ્યાઓ હલ થશે તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે ક્યાંક જવાની યોજના બનાવી શકો છો વ્યવસાયી લોકોને ખૂબ સફળતા મળશે.

શનિ મહારાજ ખૂબ જ ખુશ થવા જઈ રહ્યા છેજેથી આ રાશિના તમામ લોકો તેમના દુખ અને સમસ્યામાંથી મુક્તિ મેળવશે અને તમને જીવનમાં નવી સફળતા મળશે જો તમે સવારે શનિદેવની પૂજા-અર્ચના કરો છો તો પછી તમે જે પણ કાર્યમાં પ્રારંભ કરશો. ચોક્કસ સફળતા મળશે પૈસાની સમસ્યા હલ થશે, તમારા અટકેલા કામ પણ પૂરા થશે માતા લક્ષ્મીની કૃપાથી પૈસાની અછત રહેશે નહીં જીવનમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે તમારી કારકિર્દીમાં તમને ઘણી સફળતા મળશે. નાણાકીય મુશ્કેલીઓ દૂર થશે.

જીવનમાં મોટા બદલાવ આવવાના છે અને તેમના પર શનિદેવની કૃપા જોવા મળશે જીવનની બધી સ્નાયુઓ દૂર થઈ જશે શનિ મહારાજ તમને સફળતાનો નવો માર્ગ બતાવશે જેના કારણે તમને સફળતા મળશે. તમારે તમારા ક્રોધ પર થોડું નિયંત્રણ રાખવું પડશે તમારે ફક્ત સ્પષ્ટ મનથી શનિદેવની ઉપાસના કરવી પડશે આ તમારી બધી મુશ્કેલીઓ દૂર કરશે પૈસાથી સંબંધિત બધી સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે ઘરમાં શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે જે લોકો આ રાશિના જાતકો છે તેઓને શનિદેવની કૃપાથી શિક્ષણ ક્ષેત્રે ઘણી સફળતા મળશે.

rashi

કુંભ રાશિ.ધંધામાં અટકેલા પૈસાથી પરત મળી શકે છે નવા મિત્રોને મળશે પારિવારિક સંપત્તિમાં મોટો ભાગ મળી શકે છે જો તમે સવારે સ્નાન કર્યા પછી રામ નામની ગુલાબનો જાપ કરો તો આખો દિવસ શુભ રહેશે તેમજ મંદિરની સામે બેસીને હનુમાન ચાલીસા વાંચવાથી ધંધામાં લાભ થઈ શકે છે આજનો શુભ રંગ કાળો અને લાલ છે અને તમારું ભાગ્ય 74 ટકા ટેકો આપશે.

ધનુ રાશિ.જો તમે આખો દિવસ આળસથી ભરાશો પરંતુ ધંધામાં ઘણા પૈસા આવી શકે છે જો તમે દિવસભર શનિદેવનો મૂળ મંત્ર 721 વખત શનિ શનિશરાય નમ નો જાપ કરો છો તો પછીનો દિવસ ઉત્સાહથી ભરેલો રહેશે આખો દિવસ શનિ અને હનુમાન જીનો જાપ કરો આવનારો સમય તમારા માટે ખૂબ અનુકૂળ રહેશે.

rashi

તુલા રાશિ.વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા જોવા મળશે તમને મિત્રો અને પ્રિયજનોનો સહયોગ મળશે મૂડી રોકાણ સારા પરિણામ લાવશે નવા કપડાં આજે મળી શકે છે. વાહનના પૈસા ખર્ચ થશ પરિવારમાં સંપત્તિને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે તેનાથી બચવાનો પ્રયાસ કરો ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે વાહનો મશીનરી અને અગ્નિ વગેરેના ઉપયોગમાં બેદરકારી ન રાખો દીર્ઘકાલિન રોગ અવરોધ પેદા કરી શકે છે.ચાલો આપણે જાણીએ કે અન્ય રાશિઓ નો સમય કેવો રહેશે.

મેષ રાશિ.મેષ રાશિ સાથે તમારી ભાવનાઓને નિયંત્રિત કરો. બેરોજગાર લોકોને રોજગાર મેળવવાનો પ્રયાસ કરવો જોઇએ તમે પરિવાર સાથે ક્યાંક જવાનું વિચારી શકો છો પ્રેમ સંબંધો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. જોખમ લેવામાં ડરશો નહીં અનાથાશ્રમમાં કંઈક દાન કરો લોકોનો સહયોગ જીવનમાં રહેશે તેઓ ઇચ્છે તો પણ શત્રુઓ તમારું બગાડ કરશે નહીં.

વૃષભ રાશિ.આજે તમે લાંબા સમયથી ચાલતી સમસ્યાથી મુક્ત થશો, જે તમારા મનને શાંતિ આપશે. તમે ક્ષેત્રમાં પ્રદર્શનમાં સુધારો કરશો. જોખમ અને કોલેટરલના કાર્યને ટાળો. અપેક્ષિત કાર્યોમાં વિલંબથી ચીડિયાપણું થશે. બીજાની વાત સાંભળો પણ ચોક્કસ તમારી બુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. તમારે તમારા ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે. દરેક વ્યક્તિ મેદાનની બાબતમાં તમારા અભિપ્રાયની પ્રશંસા કરશે. સમાજમાં માન-સન્માન વધશે.

મિથુન રાશિ.આજે કોઈ મિત્ર સાથેની ગેરસમજ અપ્રિય પરિસ્થિતિઓ ઉભી કરી શકે છે. ક્ષેત્રમાં પરિસ્થિતિ લાભકારક રહેશે. પરિસ્થિતિની અનુકૂલનક્ષમતાથી ખુશ થશે. વ્યવસાય વધારવા માટે તમને કોઈપણ નિષ્ણાત તરફથી વધુ સારા સૂચનો મળશે. તમને કોઈ સારા સમાચાર મળશે. ઘરના કામકાજ બીજા પર ન મૂકશો. સ્વાસ્થ્યને લઈને આજે સાવધ રહેવું જોઈએ. વધારે ખર્ચ થઈ શકે છે. સફર પર જવાને કારણે તમે હેરાન થઈ શકો છો.

કર્ક રાશિ.આજે તમારા વતી કરવામાં આવેલ લપરવાહી ખર્ચાળ સાબિત થઈ શકે છે. વાહન ચલાવતા સમયે સાવધાની રાખવી. આર્થિક મામલામાં બીજા પર વિશ્વાસ ન કરો. ભાવનાત્મક સંબંધોમાં નિકટતા વધશે. દરેક તમારા અભ્યાસ માટે તમારી પ્રશંસા કરશે. તમારી લાગણીઓને કાબૂમાં રાખવાનું શીખો. મિત્રો અને નજીકના સબંધીઓ સાથે તાલ રાખવો શુભ રહેશે. પ્રેમમાં તમારા અસંસ્કારી વર્તન માટે માફી માગીએ છીએ. પરિવારમાં ખુશીઓ રહેશે.

કન્યા રાશિ.આજે તમે તમારી ભૂલોથી શીખવાનો પ્રયાસ કરો, તમારા કાર્ય પર પૂર્ણ ધ્યાન આપો અને તમારા બોસની નજરમાં વધુ સારું પ્રદર્શન કરો. મુસાફરીમાં કાળજી લેવી જરૂરી છે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. પરિવારમાં કોઈ શુભ કાર્ય થઈ શકે છે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. પરિવારમાં વડીલોનો આદર કરો. તમારા લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવા માટે પ્રામાણિકપણે કાર્ય કરો. કોઈપણ બાબતમાં રોકાણ કરતા પહેલા કાળજીપૂર્વક વિચારો.

વૃશ્ચિક રાશિ.શારીરિક સુખદ યાત્રાની સંભાવના છે. તમારા ખર્ચમાં નોંધપાત્ર વધારો થઈ શકે છે, જેના કારણે તમારી આર્થિક સ્થિતિ પર બોજો પડશે. કામની અતિશય તણાવનું કારણ બનશે. કર્મચારીઓ કાર્યસ્થળ પર થતી ગેરરીતિઓથી પરેશાન થશે. વિવાહિત જીવન માટે દિવસ થોડો નબળો છે. કાર્યસ્થળ પર માનસિક પરિવર્તન શક્ય છે. આવક રહેશે. તમે નફાકારક સોદો કરશો અને તમારા ભાગીદારો અને સાથીદારો તમને વધુ સારો ટેકો આપશે

સિંહ રાશિ.આજે તમે મહેનતુ લાગશો. ધંધાકીય સમસ્યાઓ તમારા દ્વારા હલ થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમને તમારી મહેનતથી લાભ મળશે. વિવાહિત લોકો માટે આજનો દિવસ સારો છે. નિયમિત યોગ કરવાથી તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. ભાગ્યનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. અધિકારી વર્ગ સાથે સંકલન રહેશે. તમને ધર્મમાં પણ રસ હશે. આજે તમે કોઈ સરકારી અથવા બિન-સરકારી સંસ્થા સાથે સંકળાયેલા હશો.

મકર રાશિ.આજે તમારે તમારો વધારાનો સમય નિસ્વાર્થ સેવામાં ખર્ચ કરવો જોઈએ. જ્યારે તમે કોઈ વિરોધી માનસિકતાવાળા વ્યક્તિને મળો છો ત્યારે તમે અસ્વસ્થ થઈ શકો છો. કેટલાક લોકો તમારી પાસેથી ઇર્ષ્યાની ભાવના રાખી શકે છે. તેથી કોઈપણ નિર્ણય કાળજીપૂર્વક લો. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. અભ્યાસ કરતા વિદ્યાર્થીઓ ઉચ્ચ શિક્ષણ તરફ વલણ અનુભવશે. અભ્યાસને લગતી તમારી ક્ષમતાઓને ઓળખવાનો પ્રયત્ન કરો. તમને ક્યાંક જવાની તક મળી શકે છે.

મીન રાશિ.આજે તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધાર થશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. તમને આજે ગુરુ અથવા આદરણીય વ્યક્તિની સલાહ મળશે. કામના સંબંધમાં પરિણામો વધુ સારા રહેશે. પિતા સાથે ગંભીર વિષયો પર ચર્ચા કરવામાં આવશે. પાણી જેવા નાણાંનો સતત પ્રવાહ તમારી યોજનાઓમાં અવરોધ પેદા કરી શકે છે. બીજાના કામમાં દખલ ન કરો. યોજના ફળદાયી રહેશે. પૂછ્યા વિના તમારો અભિપ્રાય આપશો નહીં.