આજ થી લઈને આવનાર 5 દિવસ માં આ રાશિઓનો થઈ રહ્યો છે ભાગ્યોદય, આ રાશિઓ પર થશે ધન નો વરસાદ….

જો ધાર્મિક માન્યતાઓના આધારે જોવામાં આવે તો, વ્યક્તિના જીવનમાં સુખ અને દુ:ખ રહે છે. જો કે, આનું સૌથી મોટું કારણ આપણી રાશિના જાતકોમાં ગ્રહોની પ્રવેશ છે, જેના કારણે આ બધા સુખ અને દુ:ખ જોવા મળતા રહે છે. તેની અસર ખૂબ અસરકારક સાબિત થાય છે અને જો કોઈ ગ્રહ રાશિમાં આવે છે, તો નિશ્ચિતપણે નિશાની છે.જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ આજ થી લઈને આવનાર 5 દિવસ માં આ રાશિઓનો ભાગ્યોદય થઈ રહ્યો છે, આ રાશિઓ પર ધનની વર્ષા થશે.તો ચાલો જાણીએ કે કઈ કઈ રાશિઓ આવનાર 5 દિવસ સુધી આરામ વાળુ જીવન પસાર કરવાની છે.

Advertisement

મેષ રાશિ.મેષ રાશિના જાતકોમા આવનાર પાંચ દિવસમાં સમય થોડો વિકટજનક સાબિત થઈ શકે છે પરિશ્રમ કરવા છતાં પણ કાર્યો સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ નથી થઇ રહ્યા કોઈ ને કોઈ વિઘ્ન ના કારણે કાર્યો અટકી રહ્યા છે.આ રાશિના જાતકોનો આ સમય નો હવે અંત આવી રહ્યો છે અને હવે તેમના શુભ સમય નો પ્રારંભ થઈ રહ્યો છે.આ રાશિના જાતકોનું નસીબ પરિવર્તિત થઈ જશે અને તમારા તમામ કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ થઇ જશે.

સિંહ રાશિ.સિંહ રાશિના જાતકોમાં જાતકોમા આવનાર પાંચ દિવસમાં સમય અત્યંત શુભ સમય હવે શરૂ થવા જઈ રહ્યો છે. આ રાશિના જાતકોના જીવનમાં જેટલા પણ તેમના શત્રુઓ છે તેમનો અંત થઈ જશે.આ રાશિના જાતકો નિશ્ચિંત થઈને પોતાનો આવનાર સમય શાંતિપૂર્વક વ્યતીત કરી શકશે. જો તમે આવનાર સમય માં કોઈ નવા વ્યવસાય નો પ્રારંભ કરશો તો તમને અવશ્યપણે ધનલાભ પ્રાપ્ત થશે. આવનાર સમય માં તમારા તમામ કાર્યો સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ થશે.

વૃશ્ચિક રાશિ.વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોમા આવનાર પાંચ દિવસના સમયમાં ધનવર્ષા થવાના યોગ સર્જાઈ રહ્યા છે. આવનાર સમય માં નવું વાહન ખરીદવાના યોગ સર્જાઈ રહ્યા છે. સુખનું વાતાવરણ રહેશે અને વિવાહિત જીવન સારું બનશે અને અપરિણીત લોકો સારા લગ્નજીવન મેળવી શકે છે અને બધા બાળકો તેમના પક્ષમાંથી લક્ષણો દૂર થશે અને વિદ્યાર્થી જૂથ મન અભ્યાસમાં લાગી અને શિક્ષકોનો ટેકો મળી શકે છે.પ્રેમ સંબંધ માટે આવનાર સમય સાનુકુળ જણાઈ રહ્યો છે. ઘરનો માહોલ શાંતિમય બની રહેશે.

મીન રાશિ.મીન રાશિના જાતકોમા આવનાર પાંચ દિવસના સમયમાં જીવનમાં આવનાર દરેક સમસ્યાઓ દુર થશે. તેમનું આવનાર વર્ષ ખુશીઓ થી ભરપૂર રહેશે. આવનાર વર્ષ તેમના પર હનુમાનજીની વિશેષ કૃપા દ્રષ્ટિ રહેશે.તેમના દ્વારા કરવામાં આવેલા પરિશ્રમ નું તેમને યોગ્ય ફળ પ્રાપ્ત થશે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને ધ્યાનમાં લેવું જોઈએ તમે ખૂબ જ પરેશાન થશો જેના કારણે તમે નબળા પડશો.

મકર રાશિ.મકર રાશિના જાતકોમા આવનાર પાંચ દિવસના સમયમાં મધ્યમ રહેશે, તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે લગ્ન સમારોહમાં ભાગ લઈ શકો છો, તમે તમારી યોજનાઓ પર પૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો, કાર્યક્ષેત્રમાં તમને વધારાની જવાબદારીઓ મળી શકે છે. તમને સંપૂર્ણ ટેકો મળશે, તમારે તમારી વાણી અને ક્રોધ પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ, નહીં તો કોઈની સાથે વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે, જીવનસાથીની સલાહ તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છ

વૃષભ રાશિ.વૃષભ રાશિના રાશિના જાતકોમા આવનાર પાંચ દિવસના સમયમાં વાણીની મધુરતાથી બીજાના મન પર તમે સકારાત્મક છાપ છોડી શકશો. પારિવારિક વાતાવરણ પણ સારુ રહેશે. આમ છતાં વાણી પર સંયમ રાખવાથી વાદ વિવાદ ટાળી શકશો. તમારા આર્થિક કાર્ય પણ આજે સારી રીતે પૂર્ણ થશે. નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહેવું જોઈએ. મિત્રો અને સ્નેહીજનો સાથે નાનો પ્રવાસ થઈ શકે છે.

મિથુન રાશિ.મિથુન રાશિના રાશિના જાતકોમા આવનાર પાંચ દિવસના સમયમાં તમારા પ્રત્યેક કાર્યમાં આજે આત્મવિશ્વાસ છલકતો જોવા મળશે. આર્થિક યોજનાઓ પણ સરળતાપૂર્વક બનાવી શકશો. શારીરિક તથા માનસિક રીતે પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે. કપડા અને આનંદ પ્રમોદ માટે ખર્ચ થશે. વૈચારિક રીતે દ્રઢતા રહેશે. સર્જનાત્મક પ્રવૃતિઓમાં તમારુ મન રચ્યું પચ્યું રહેશે.પોતાના કાર્યમાં વ્યવસ્થિત રીતે તમે આગળ વધી શકશો. યોજના અનુસાર કાર્ય પણ કરી શકશો. અપૂર્ણ કાર્યને પણ સફળતાપૂર્વક પૂરા કરી શકશો. ઓફિસમાં પણ સહકર્મચારીઓનો સારો સાથ મળશે.

કર્ક રાશિ.કર્ક રાશિના રાશિના જાતકોમા આવનાર પાંચ દિવસના સમયમાં મોજ મનોરંજન પાછળ વધુ ખર્ચ થશે. સ્વાસ્થ્યના સંબંધમાં ફરિયાદ રહેશે. મનની અંદર ચિંતાનું સામ્રાજ્ય રહેશે. દુર્ઘટનાથી બચવું. કુટુંબીજનો અને સગા સંબંધીઓ સાથે અણબનાવ થશે. કોર્ટ કચેરી સંબંધિત કાર્યમાં સાવધાની રાખવી. દરેક વિષયમાં સંયમભર્યો વ્યવહાર અનર્થથી બચાવશે.જીવનસાથી અને સંતાનના વિષયમાં ચિંતા રહેશે. જેના કારણે મનમાં ઉદ્ગેગ રહેશે. પેટમાં ગડબડના કારણે સ્વાસ્થ્ય પણ નરમ ગરમ રહેશે. આજના દિવસમાં વધારે ખર્ચો પણ થશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે અનુકૂળ સમય છે.

કન્યા રાશિ.કન્યા રાશિના રાશિના જાતકોમા આવનાર પાંચ દિવસના સમયમાં આર્થિક લાભ અને સામાજિક પ્રતિષ્ઠા મળવાની સાથે જ પારિવારિક જીવનમાં પણ સુખ સંતોષની ભાવનાનો અનુભવ કરશો.ભાઈ-બહેનો સાથે સંબંધોમાં મીઠાશ બની રહેશે. મિત્રો અને સ્નેહીજનો સાથે રમણીય સ્થળ પર ફરવાનો પ્લાન બનાવી શકશો. આજના દિવસે તમારુ સ્વાસ્થ્ય પણ સારુ રહેશે.આવકમાં વૃદ્ધિ અને વ્યાપારમાં લાભ મળશે. મનપસંદ પાત્ર સાથે સુખદ ક્ષણ પણ પસાર કરશો. મિત્રો સાથે રમણીય સ્થળ પર ફરવા જવાની તક મળશે. કુંવારા માટે વિવાહ યોગ છે. પત્ની તેમજ પુત્ર દ્વારા લાભ થશે.

તુલા રાશિ.તુલા રાશિના રાશિના જાતકોમા આવનાર પાંચ દિવસના સમયમાં પરિવાર અને સંતાનો અંગે આનંદ સાથે સંતોષનો પણ અનુભવ થશે. વાણીની મધુરતાથી બીજાના મન પર તમે સકારાત્મક છાપ છોડી શકશો. પારિવારિક વાતાવરણ પણ સારુ રહેશે. આમ છતાં વાણી પર સંયમ રાખવાથી વાદ વિવાદ ટાળી શકશો.પરિવાર દ્વારા મળેલી ભેટથી તમારુ મન પ્રસન્ન રહેશે. વ્યાપારમાં ધન મેળવવા માટે બહાર જવું પડશે. જેના કારણે લાભ થશે. વ્યવસાયમાં માન પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ પણ તમારાથી ખુશ રહેશે. બિઝનેસમાં વધારો થશે. અકસ્માતથી બચવું.

rashi

કુંભ રાશિ.કુંભ રાશિના રાશિના જાતકોમા આવનાર પાંચ દિવસના સમયમાં કોઈ સાથે વાદ વિવાદથી બચવું. તમારે ધ્યાન રાખવાની જરુર છે. શારીરિક સ્ફૂર્તિ અને માનસિકતા પ્રસન્નતા જાળવી રાખવા માટે કષ્ટનો અનુભવ થશે. છાતીમાં પીડા અથવા અન્ય વિકારથી પણ કષ્ટ રહેશે. ઘરમાં સભ્યો સાથે ઉગ્ર ચર્ચા અથવા વાદ વિવાદથી મનમાં દુઃખની ભાવના રહેશે.શારીરિક રીતે અસ્વસ્થ રહેશો. શિથિલતા અને આળસ રહેશે. માનસિક રીતે પ્રસન્ન રહેશો. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારી સાથે કાર્ય કરતા સમયે સાવધાન રહેવું. આનંદ પ્રમોદ પાછળ ખર્ચો થઈ શકે છે. સંતાનોના વિષયમાં ચિંતા રહેશે. વિદેશથી તમને સારા સમાચાર મળશે.

ધનુ રાશિ.ધનુ રાશિનાં રાશિના જાતકોમા આવનાર પાંચ દિવસના સમયમાં અનૈતિક કાર્યમાં ન પડવાની સલાહ આપે છે.પારિવારિક જીવન સુધી રહેશે. આ સાથે જ પ્રવાસનો પણ યોગ છે. કોઈ ખોવાયેલી વસ્તુ આજે મળી રહેવાની શક્યતા છે. વિચારો અને આવેગોને અંકુશમાં રાખવા. ક્રોધ અને વાણી પર સંયમ રાખવો જોઈશે. આરોગ્યમાં પણ સાવધાની રાખવી પડશે. સરકાર વિરોધી પ્રવૃતિઓથી દૂર રહેવું. રોગની પાછળ સારવારમાં ખર્ચ થશે. માનસિક રીતે તમે અસ્વસ્થ રહેશો. પરિવારજનો સાથે સંબંધોમાં નકારાત્મકતાનો પ્રવેશ ન થાય તેનું ખાસ ધ્યાન રાખજો. ઈષ્ટદેવનું જપ અને ધ્યાનથી તમારા મનમાં શાંતિ રહેશે.

Advertisement