આ રીતે કપૂરથી પણ તમે કરી શકો છો કોઈ પણ સ્ત્રીને તમારા વશમાં, એક જ વાર કરો આ ઉપાય તમે કહેશો એમ કરશે….

આજે આપણે વાત કરીશું કપૂરના ગોળીઓની વશીકરણ વિશે અને કપૂરની ગોળીઓથી વશીકરણ ટોટકા, કપૂર દરેક ઘરની અંદર હાજર છે અને પૂજા વગર અંદર કપૂર નો ઉપયોગ થાય છે. ઘણા લોકો પૂજા પછી કપૂર બાળી નાખે છે. કપૂર સળગાવવું વાતાવરણની અંદર સુગંધ ફેલાવે છે કપૂરનો ઉપયોગ નકારાત્મક ઉર્જાને વિખેરવા માટે થાય છે આ ઉપરાંત, કપૂરનો ઉપયોગ દવાઓની અંદર પણ કરવામાં આવે છે.

Advertisement

કપૂરને પોતાના દેવી દેવતા સામે દરરોજ સવારે અને સાંજે પ્રગટાવા જોઈએ. આ કરવાથી દેવતાઓ પ્રસન્ન થાય છે અને પુણ્ય પ્રાપ્ત કરે છે.પિતૃદોષ અને કાલસર્પ દોષને દૂર કરવા માટે કપૂર બાળી નાખવું પણ ઉપયોગી છે. જો તમારા ઘરની અંદર ચિત્ર દોષ અથવા કાલસર્પ દોષ છે, તો પછી સવારે અને સાંજે કપૂર પલાળીને સળગાવી દો. દરરોજ આ કરવાથી આ ખામી દૂર થાય છે. આ સિવાય બાથરૂમની અંદર બે કપૂર ગોળીઓ મૂકી શકાય છે.

દુર્ઘટનાથી બચાવા માટે પણ કપૂર ખૂબ ઉપયોગી સાબિત થાય છે. તમને જણાવી દઇએ કે તમે સવારે અને સાંજે ઘરની અંદર કપૂર બાળી શકો છો જેથી અકસ્માત ન થાય. તે ખૂબ જ સારી રીતે કામ કરે છે.કપૂર વાતાવરણને શુદ્ધ કરવાનું કામ કરે છે ભારતની અંદર પ્રાચીન કાળથી કપૂર બાળી નાખવાની પરંપરા છે અને હવે વૈજ્ઞાનિક સંશોધન દ્વારા તે સાબિત થયું છે કે વાતાવરણની અંદર રહેલા બેક્ટેરિયા અને વાયરસ કપૂર બાળીને નાશ પામે છે.
‍‍‍‍‍‍‍‍‍
જો તમારે અચાનક ધન પ્રાપ્ત કરવું છે તો ગુલાબના ફૂલની ટોચ પર કપૂરનો ટુકડો નાખો અને તે પછી તેને દેવી દુર્ગા દેવીને અર્પણ કરવું જોઈએ. તમારે આ પ્રયોગ સતત 43 દિવસ સુધી કરવો પડશે. આ કરવાથી પૈસા આવવાની ધારણા છે.વાસ્તુ જો ઘરની અંદર વાસ્તુ દોષોની સમસ્યા હોય, તો તમારે કપૂરની બે ગોળીઓ જ્યાં સ્થાને વાસ્તુ દોષ છે ત્યાં મૂકી દો અને સમય-સમયે તેને બદલતા રહેશો. આને કારણે વાસ્તુ દોષને અસર થશે.

કપૂરની સહાયથી તમે તમારું નસીબ પણ રોશન કરી શકો છો પાણીની અંદર કપૂર તેલનાં બે ટીપાં નાંખો અને ત્યારબાદ દર શનિવારે સ્નાન કરો. આમ કરવાથી તમારું ભાગ્ય ઉજ્જવળ થશે.પતિની પત્નીમાં તણાવ રહેવો ખૂબ સામાન્ય છે જો તમને બંનેને એક સરખી સમસ્યા આવી રહી હોય તો બે કપૂર ગોળીઓ બેડરૂમમાં અંદર રાખવી જોઈએ અને તે સમય સમય પર બદલવા જોઈએ.જો તમારી પાસે પૈસાની અછત હોય, તો રસોડુંનું કામ પૂરું થયા પછી, સુતા સમયે રસોડામાં ચાંદીની વાટકીમાં લવિંગ અને કપૂર મૂકો અને પછી તેને બાળી લો. આ કરવાથી પૈસા ઘરમાં આવવા લાગે છે.

કપૂરની ગોળીઓના વશીકરણ ટોટકા.જો તમે તમારી પત્નીને કાબૂમાં રાખવા માંગતા હો, તો આ એક ખૂબ જ ઉપયોગી વશીકરણ ટોટકો છે. આ કર્યા પછી, તમારી પત્ની સરળતાથી તમારા નિયંત્રણમાં આવશે. આમાં, શનિવારથી શરૂ કરીને, પત્નીએ રાત્રે સુતા પછી બે કપૂર ગોળીઓ તેના ઓશીકા નીચે રાખવા જોઈએ અને પછી સવાર પછી તે જ બેડરૂમમાં અંદર સળગાવી દેવા જોઈએ. આ સતત 7 દિવસ સુધી કરવાનું છે. તે પછી તમે જોશો કે તમારી પત્નીની સ્વભાવ આપમેળે બદલાઈ જશે અને વિવાહિત જીવનની અંદર જે ખાટો આવે છે તે પણ નહીં આવે.

કપૂરના વશીકરણ મંત્રનો ઉપયોગ.તમારે આ પ્રયોગ રવિવારની રાત્રે 10 વાગ્યા પછી જ કરવો પડશે. કપૂરને ગ્રાઇન્ડ કરીને તેની અંદર ગંગાજળ લઇને નિર્જન જગ્યાએ લઈ જવું. તે પછી તેનું તિલક તેની સાથે કરો અને પછી વશીકરણ મંત્રનો જાપ 202 વાર કરો, તે પછી જે વ્યક્તિ વશીકરણ કરવું છે તેની સામે જાઓ, તે તમારા નિયંત્રણમાં રહેશે. सष्टिश बभौ देवो कृतश नाम बोलें बिरषि देवो वश स्वः

ચમેલીનો તેલ અને કપૂરથી વશીકરણ કરો.મંગળવારે તમારે હનુમાનજીના મંદિરે જવું છે અને કપૂરમાં ચમેલી તેલ નાખીને હનુમાનજીની મૂર્તિ લગાવવી છે અને કમિયા સિંદૂર લગાવો, ત્યારબાદ નીચે આપેલા મંત્ર ત્યાં બેસીને 108 વાર પાઠ કરવા જોઈએ. તેને કપાળ પરથી લો અને તેમાં થોડો કપૂર ઉમેરો હવે તમારે ફક્ત તે જ તિલક કરવાનું છે, જેણે કાબૂમાં રાખવું હોય તેની આગળ જાઓ. આ કરીને તે તમારા નિયંત્રણમાં રહેશે.ઓમ મનમોહિની રાની દરબારની સામે ગાદી પર બેઠા છે.મારા ભક્તિ ગુરુની શક્તિ દુહા તુઝે હનુમંત વીર કી.

દીવોની જ્યોતથી વશીકરણ કરો.આ પણ વશીકરણ કરવાનો એક ખૂબ જ સરળ પ્રયોગ છે, આમાં તમારે શનિવારે રાત્રે 11 વાગ્યે આ પ્રયોગ શરૂ કરવો પડશે, તે પછી તમે જે વ્યક્તિને દીવાની અંદર કાબૂમાં કરવા માંગો છો તેનું નામ લખો અને તમારું નામ બહાર લખો. તે પછી દીવોમાં કપૂર સળગાવો હવે તમારે દીવોની જ્યોત હેઠળ જેનું તમે પાલન કરવા માંગો છો તેની છબી જોવી પડશે. જો તમે કોઈ છોકરીને વશ કરવા માંગો છો, તો તમારે તે છોકરીની છબી જોવી પડશે. આ રીતે તમારે આ પ્રયોગ સતત 21 દિવસ સુધી કરવો પડશે અને નીચે આપેલા મંત્રનો જાપ દરરોજ 1021 વાર કરો. મંત્રની વચ્ચે જે વ્યક્તિનું નામ વશીકરણ હોવું જરૂરી છે, તેનું નામ પણ બોલવું પડશે.

ઓમ ક્રી (નામ) હું વશમાન્યા સ્વાહા : કપુરના ગોળીઓથી કોઈને વશીકરણ કરો.જો તમને મોહિત કરવા માંગતા હોય જો તે તમારા ઘરની અંદર જ રહે છે, તો તમારે શનિવારે આ પ્રયોગ કરવો પડશે અને માથા પરથી વશીકરણ ગોળીઓ લેવી પડશે, પછી નીચે આપેલા મંત્રનો સતત ત્રણ દિવસ સુધી 351 વાર જાપ કરો. તે પછી આ કપૂરની ધૂપને એવી રીતે લગાવો કે તેની સુગંધ તે વ્યક્તિ સુધી પહોંચે છે જેને તમે વશ કરવા માંગો છો. જલદી તે સુગંધથી દુર્ગંધ આવે છે, તમે નિયંત્રણમાં આવશો.

ઓમ ક્રી (નામ) હું વશમાન્યા સ્વાહા : દેશી કપૂરથી વશીકરણ.તમારે એક મોટો દેશી કપૂર લેવો પડશે. હવે જેણે તેને વશ કરવાનું છે તેનું નામ લખો, તે પછી તેની પાછળ ઓમ વાસ્ય મુખી રાજ મુળ સ્વાહા મંત્ર લખો. ત્યારબાદ કપૂરને જમણા હાથ પર રાખો અને મંત્રનો જાપ 108 વાર કરો. ત્યારબાદ કપૂરને બાઉલમાં નાંખો અને તેને બાળી લો.

ઈલાયચી અને લવિંગથી વશીકરણ.મિત્રો તમારે આ પ્રયોગ મંગળવારે જ કરવો પડશે અને પૂર્વ દિશા તરફ મોઢું કરીને બેસો લાલ કપડા પહેરો. તે પછી એક બાજુ તમારું નામ કપૂર પર લખો અને બીજી બાજુ કાબૂમાં રાખનાર વ્યક્તિનું નામ લખો અને નીચે આપેલા મંત્રનો જાપ ફક્ત 1 વાર કરો. આ પહેલાં તમારે હનુમાન મંદિરની અંદર જવું પડશે અને પ્રાર્થના કરો કે તમારું કાર્ય થઈ ગયું હોય. રૂદ્રાક્ષની માળાથી જાપ કરો. મંત્ર નીચે મુજબ છે.

  • ઓમ મનમોહિની રાની સિંહાન પર બેસે છે, દરબાર મોહિત છે
  • મારા ભક્તિ ગુરુની શક્તિ દુહા તુઝે હનુમાન વીર છે.
  • તે પછી કપૂરને કોઈપણ બાઉલની અંદર રાખો અને લવિંગ અને એલચી પણ બાળી લો.

કપૂર અને ફોટોથી વશીકરણ કરો.તમે આ ઉપાય કોઈપણ દિવસ કરી શકો છો આ માટે તમારે ફોટો અને કપૂરની જરૂર પડશે. તમે જે વ્યક્તિને કાબૂમાં કરવા માંગો છો તેનું નામ લખો, પછી કપૂરને ફોટો પર મૂકો અને મંત્રનો જાપ 108 વાર કરો. કપુર અને કપૂરને બાઉલની અંદર બાળી નાખો આ કરવાથી ખૂબ જ ઝડપથી નાશ થશે.

ઓમ સર્વ વશ વશમ નામ લગન હોવ ક્રૂ ક્રૂ સ્વાહા : કપુરથી આકર્ષક પ્રયોગ.જો પ્રેમી પ્રેમિકામાનું આકર્ષણ ઓછું થાય છે, તો પછી તમે આ સરળ યુક્તિનો ઉપયોગ કરી શકો છો. તેથી 36 લવિંગ અને 6 કપૂરની ગોળીઓ ઉપયોગ કરીને માતા દુર્ગાને પ્રેરિત કરવાથી પતિ-પત્ની વચ્ચેનું આકર્ષણ જળવાઈ રહે છે.

કપૂર અને ઈલાયચીથી વશીકરણ મંત્ર.તમારે 36 ઈલાયચી અને 12 કપૂરના પાન લેવાનું રહેશે, તે પછી તમે ધાબા પર આ પ્રયોગ કરી શકો છો આ રીતે તમારે 3 ઇલાયચી લેવી પડશે અને દર વખતે 21 વાર મંત્રનો જાપ કરવો પડશે. તેમાંથી એક ઈલાયચી રાખો અને બાકીના ભાગને બાળી લો. ત્યાર પછી તમે જેને વશમાં કરવા માંગો છો તેને ઇલાયચી ખવડાવો.

ऊँ नमो काला कलुवा, काली रात। निश कि पुतली, माझी रात। काला कलुवा, घात बाट.सोती, जो जगाय लाओ। बैठी, जो उठाय लाओ, खड़ी जो चलाय लाओ। मोहिनी योगिनी चल. राज की ठाऊँ अमुकी के तन में चटपटी लगाऊं जिया ले तोड़।

જો તમને અમારો આ લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો આ લેખ ને લાઈક અને શેર જરૂર કરજો. તમારા માટે અમે આવા ઘણા રોજિંદા લેખ લાવીશું. જે તમારા જીવન માટે ખૂબ ઉપયોગી હશે, આ પેજ સાથે જોડાવા માટે આ પેજને લાઈક કરો, આ લેખ વાંચવા માટે તમારો આભાર.

Advertisement