આવી અવસ્થામાં માં જો તમે કોઈ મહિલાને જોઈ લીઘી,તો સમજો બની ગયા તમે કરોડપતિ….

નમસ્કાર દર્શક મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે આજ ની પોસ્ટ માં અપને જે વિષય ઉપર ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તે મહિલાઓ ના અમુક નજર ના આધારે પુરુષો નક્કી કરતા હોય છે કે તે મહિલા નું કેરેકટર કેવું હોય છે છે ને અજબ તો ચાલો આ વિષય ઉપર વધારે ચર્ચા કરીએ દોસ્તો આપણા જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં ઘણી વસ્તુઓ કહેવામાં આવી છે જે આપણા જીવનમાં ઘણા પરિવર્તન લાવી શકે છે. તેમના મતે શુભ અને અશુભ પોતાનું મહત્વ માનવામાં આવ્યાં છે. આ પ્રમાણે, જો તમે ઘરની બહાર નીકળતાંની સાથે જ કોઈ છોકરી પાણીથી ભરેલુ વલણ લઈ જતા જોશો, તો સમજો કે તમારા નસીબનું લોક ખોલ્યું છે. આ સિવાય બીજી ઘણી બાબતોનો તેમાં ઉલ્લેખ કરવામાં આવ્યો છે.

Advertisement

સોળ શણગારેલી સુહાગન સ્ત્રીનો દેખાવ મહાલક્ષ્મીના દર્શન સમાન છે. તમે જે કાર્યમાં જઈ રહ્યા છો તેમાં ક્યારેય નિષ્ફળ થશો નહીં.લાંબી વાળવાળી, વ્યાપક અને અદ્યતન આગળની મહિલાઓ ભાગ્યશાળી છે. પુરુષના જીવનમાં આવી સ્ત્રીનું આગમન નિયતિના દ્વાર ખોલે છે.ભાગ્યશાળી છોકરીઓની આંખોમાં લાલાશ આવે છે. જ્યારે આવી છોકરી જોવા મળે છે, તો સમજો કે સારા નસીબના દરવાજા ખોલવાના છે.જો કોઈ છોકરી પાણીથી ભરેલુ વલણ લઈ રહી હોય, તો લક્ષ્મી ઘરમાં પ્રવેશી છે. સંપત્તિ એ ફાયદાના યોગ છે.

સફાઈ કરતી વખતે સ્ત્રીનો દેખાવ એ ખૂબ સારી નિશાની છે. પૈસા સંબંધિત કામમાં સફળતાની સંભાવનાઓ છે આવા બધા સંકેતો દર્શાવે છે કે તમારું નસીબ ખુલવા જઇ રહ્યું છે.જો કે, આ હરકતો પણ સાબિત કરી શકે છે કે છોકરી તમારી સાથે રહેવાનું પસંદ કરે છે. અને તે જરૂરી નથી કે જે છોકરી તમારી સાથે સમય પસાર કરવાનું પસંદ કરે છે તે પણ તમારા માટે ગંભીર છે.

છોકરી હસી પડી એટલે ફસાઈ ગઈ અરે ના, તમે છોકરીઓના હૃદયને જાણવા આ જૂના ફોર્મ્યુલાને અનુસરો છો? જો એમ હોય તો, તેને તમારા દિમાગથી કાઢી નાખો, કેશ સાફ કરો અને નવું જ્ઞાન મેળવવા માટે તૈયાર થાઓ. તેથી જો તમને તે જાણવા માગે છે કે કોઈ છોકરી તમારા વિશે શું વિચારે છે, તો પછી તેના સ્મિત પર એક નજર નાખો અને આ નવી તકનીકીઓ સાથે તપાસો સામાન્ય રીતે છોકરીઓ તેમના હૃદયને વ્યક્ત કરતી નથી, પરંતુ જો જો તમે બોડી લેંગ્વેજ જુઓ તો તે છોકરી તમને પસંદ કરે છે કે નહીં તે જાણવું બહુ મુશ્કેલ નથી.

જો છોકરી તમારી સાથે વાત કરવાનું બહાનું શોધી કાઢશે વોટ્સએપ પર મજાક કરશે અથવા કાલાતીત ઇમોજી મોકલે તો પછી તે તમારી સાથે વાત કરવાનાં બહાના શોધી શકે છે. તેનો સ્પષ્ટ અર્થ એ છે કે તે તમારું ધ્યાન ઇચ્છે છે. તેથી તમારે પાછળ ન રહેવું જોઈએ અને તેમના દિમાગની બાબતને સમજવી જોઈએ અને તેમની સાથે વધુ વાત કરવાનું શરૂ કરવું જોઈએ નહીં.

ભલે તમે પ્રેમને ભૂલી જાઓ, તારીખોને ભૂલવી ન જોઈએ જો આ કોઈ ફિલ્મનું ગીત છે.પરંતુ આ બાબતે ધ્યાન આપવામાં આવ્યું છે.મોટાભાગની છોકરીઓ તારીખો ભૂલતી નથી. જો ઉપરની વસ્તુ તે છોકરા સાથે સંબંધિત છે જેને તે પસંદ કરે છે તો તેણી તેને સંબંધિત લગભગ બધી બાબતોને યાદ કરે છે ન તો તેઓને આ માટે ડાયરી જાળવવાની જરૂર છે આ તમારા માટે છોકરીઓની છુપાયેલી પ્રતિભા અને તેમના હૃદયમાં છુપાયેલી ભાવના છે.

જો આ કિસ્સો છે તો એવું ન વિચારો કે તે તમારી મોઇશ્ચ રાઇઝિંગ ક્રીમની અજાયબી છે. આ તે છે કારણ કે તે તમારી સાથે આરામદાયક છે અને તમને સ્પર્શ કરીને આ વ્યક્ત કરે છે. તેથી જો તેણી તમારી તરફ હાથ ફેરવે છે અથવા વાતચીત દરમિયાન અથવા હાસ્ય દરમિયાન તમારો હાથ પકડે છે, તો તે તમને સ્પષ્ટ રીતે પસંદ કરે છે.

જો કોઈ છોકરી તમારા મિત્રો અથવા કુટુંબીઓ સાથે વાતચીત દરમિયાન વારંવાર તમારો ઉલ્લેખ કરતી રહે છે તો પછી તે તમને પસંદ કરે છે. જો તમે તેમના મિત્ર વર્તુળમાં છો, તો પછી તે શોધવાનું મુશ્કેલ નથી. પરંતુ જો તેવું ન હોય તો પછી તેમના મિત્રો સાથે પણ સુમેળ વધારવાનો પ્રયાસ કરો, તેઓ તમને માહિતી મોકલી શકે છે.

જો તમે કંટાળાજનક વિષય પર તેમની સાથે વાત કરી રહ્યા છો અથવા કંઈક એવી વાત કરી રહ્યા છો જે તેમને સાંભળતી નથી, પરંતુ તે હજી પણ ધ્યાનથી સાંભળી રહ્યા છે, તો તે સ્પષ્ટ છે કે તેઓ તમારા હૃદયને ઇજા પહોંચાડવા માંગતા નથી. પ્રયત્ન કરો અને પ્રયત્ન કરો, જે મજાક પર મિત્રોએ તમારી રમૂજની ભાવનાની મજાક ઉડાવી, જો તે છોકરી તે જ જોક્સ પર હસશે, તો માની લો કે તે તમારું અને તમારા શબ્દોને માન આપવા માંગે છે.

જો કે, આ હરકતો પણ સાબિત કરી શકે છે કે છોકરી તમારી સાથે રહેવાનું પસંદ કરે છે. અને તે જરૂરી નથી કે જે છોકરી તમારી સાથે સમય પસાર કરવાનું પસંદ કરે છે તે પણ તમારા માટે ગંભીર છે. તેથી જો તમને લાગે કે તે આ પદ્ધતિઓનો ઉપયોગ કરીને તમને પસંદ કરે છે, તો પછી તપાસની સંપૂર્ણ તપાસ કરો, ફક્ત તે પછી જ આગળનું પગલું ભરો.

સાયન્ટિફિક જર્નલ લોજી માં પ્રકાશિત થયેલા અધ્યયનમાં બહાર આવ્યું છે કે છોકરીઓ બાયસેપ્સ પહેલાં પેટની તરફ નજર રાખે છે. જો તમારી પાસે પેટ ન હોય અને તમે ફીટ હોવ તો છોકરીઓ તમારા તરફ આકર્ષિત થાય છે.તમારા લાંબા પગ હા આશ્ચર્ય ન કરો યુનિવર્સિટી ઓફ કોમ્બિઝમાં કરવામાં આવેલા આ અધ્યયનમાં એવું તારણ કાઢયું છે કે સ્ત્રીઓ પુરુષોના લાંબા પગ તરફ આકર્ષાય છે. આ અધ્યયનના સહ-લેખક થોમસ વર્સ્લુયસના જણાવ્યા અનુસાર આ ઓનલાઇન સર્વેમાં યુ.એસ. માં 800 મહિલાઓએ મેલ આંકડા પસંદ કર્યા હતા જેમના પગ સરેરાશ કરતા સહેજ લાંબા હતા.

વાળ અને દાઢી – કોઈપણ સ્ત્રી પુરુષોના વાળ અને દાઢી સમાન રીતે જોશે. આ તમારા શરીરનો ઉપરનો ભાગ છે અને કોઈ પણ વ્યક્તિએ તેનું ધ્યાન આપવું સ્વાભાવિક છે. પરંતુ મહિલાઓને ગુંચવાયા અને ગંદા વાળ બિલકુલ પસંદ નથી. ઘણી સ્ત્રીઓ પુરુષોના માથા ઉપરનો ભાગ પસંદ કરતી નથી. જો તમારી દાઢી યોગ્ય રીતે બનાવવામાં ન આવે તો પણ તે મહિલાઓ દ્વારા પસંદ નથી.

લોહી બિલકુલ પસંદ નથી. જો તમે પ્રથમ વખત કોઈ છોકરીને મળવા જઇ રહ્યા છો, તો તે તમારા હાથ અને નખ પર ચોક્કસ ધ્યાન આપશે. મહિલાઓને છોકરાઓના લાંબા નખ પણ પસંદ નથી.શારીરિક ભાષા કોઈપણ છોકરી તમે કેવી રીતે ઉભા છો તેના પર ધ્યાન આપે છે. કેવી રીતે બેઠા છે? જો તમે સીધા ઉભા થાઓ અને તમારા ખભાને ઉંચા કરો છો, તો તમે વિશ્વાસપૂર્વક દેખાશો. છોકરીઓ ઘણીવાર કન્ફિડન્ટ બોયઝને પસંદ કરે છે.

Advertisement