અહીં વૃદ્ધ મહિલાઓ બાંધે છે 13 વર્ષ ના છોકરાઓ સાથે શારીરિક સંબંધ, પણ એનું કારણ છે ખૂબ ચોંકાવનારું…

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે આપણું વિશ્વ ખૂબ વિશાળ છે અને લોકોને અનેક જાતિ, ધર્મ જાતિ વગેરે મળે છે જ્યારે આ લોકો કોઈ રીતે અથવા અન્ય રીતે એક બીજાથી જુદા હોય છે ત્યારે તે સ્પષ્ટ છે કે તેમની માન્યતા અને પરંપરાઓ પણ અલગ હશે પરંતુ કેટલાક રિવાજો છે જે આપણને વિચાર કરવા લાવે છે તો ચાલો હવે અમે તમને એક એવા દેશ વિશે જણાવીશું જ્યાં વૃદ્ધ મહિલાઓ 13 વર્ષના બાળક સાથે સેક્સ કરે છે અને તેમને જ્ઞાન આપે છે.

Advertisement

એક વેબસાઇટના સમાચાર અનુસાર દક્ષિણ પેસિફિકના માંગાઆઆ આઇલેન્ડની વૃદ્ધ મહિલાએ 13 વર્ષના બાળક સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યો છે હકીકતમાં અહીં બાળકોને 13 વર્ષની ઉંમરે સેક્સનું જ્ઞાન આપવામાં આવે છ પરંતુ તેમના કરવાની શૈલી પોતે ખૂબ વિચિત્ર છે અહીં વૃદ્ધ મહિલાઓ બાળકો સાથે સંભોગ કરે છે તે તેમને સેક્સ એટલે શું છે અને તેનાથી સુરક્ષિત કેવી રીતે રહેવું તે વિશે જ્ઞાન આપે છે અહીં આ વલણ છે.

આ દેશમાં છોકરાઓ 13 વર્ષની ઉંમરે સંબંધ સ્થાપિત કરે છે અને આવી સ્થિતિમાં તેઓ તેમના જીવનસાથીને ખુશ રાખી શકે છે તેથી તેઓ આવી તાલીમ લે છે આ ક્ષણે આ સાંભળીને તે ખૂબ જ આઘાતજનક છે પરંતુ એવા ઘણા દેશો છે જ્યાં સેક્સ વિશે અદ્ભુત નિયમો છે પરંતુ લોકો તેને ભજવે છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે ચાલો આપણે જાણીએ સમગ્ર મામલો ક્યારેક એવી ઘટનાઓ આપણી સામે આવતી હોય છે કે, જે સાંભળ્યા કે જોયા પછી આપણા રુંવાડા ઊભા થઈ જતા હોય છે. અપરાધીઓ ક્રૂર ઘટનાઓને અંજામ આપતા જરા પણ ખચકાતા નથી. તેમની માનસિકતા એવી હોય છે તેઓ પોતાનું ધાર્યું કરવા માટે કંઈ પણ કરવા તૈયાર હોય છે, પછી ભલે તે હત્યા જ કેમ ના હોય. તેમને ઘટના પછી પરિણામો શું આવશે તેની જરા પણ ચિંતા નથી હોતી. તો કેટલાક લોકો નશામાં ધૂત થઈને પોતે શું કરી રહ્યા છે તેનું પણ ભાન નથી હોતું. ઝારખંડમાં નશામાં ધૂત બે યુવકોએ જે કર્યું તેને વિચારીને તમે પણ દંગ રહી જશો. ઝારખંડમાં માણસાઈને શરમાવી મુકે તેવી એક ઘટના સામે આવી છે. અહીં 83 વર્ષીય વૃદ્ધ મહિલા સાથે 2 યુવકોએ સામૂહિક દુષ્કર્મની ઘટનાને અંજામ આપ્યો.

આ હેરાન કરી દેનારી ઘટનાથી ગામના લોકોમાં ગુસ્સાનો માહોલ છે.હાલમાં પોલીસે બંને આરોપીઓની ધરપકડ કરીને જેલના સળીયા પાછળ ધકેલી દીધા છે. ગ્રામજનો આ બંને બદમાશો માટે ફાંસીની સજાની માંગણી કરી રહ્યા છે. આ ઘટના ઝારખંડના ચતરા જિલ્લાના રાજપુર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારની છે. રાજપુર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના કેંદુવા સરોહ ગામમાં આ ઘટના ગુરુવારની સાંજે બની હતી. વૃદ્ધ મહિલા ઘરમાં એકલી સૂતી હતી. ત્યારે જ દારૂના નશામાં ધૂત ગામના બે યુવક વૃદ્ધ મહિલાના ઘરમાં ભરાઈ ગયા અને તેની સાથે દુષ્કર્મ કર્યું. પોલીસ સ્ટેશનના પ્રભારી મનોજ પાલે કહ્યું હતું કે, 22 વર્ષીય રાજેશ કુમાર સિંહ અને 19 વર્ષીય રતન સિંહની ધરપકડ કરી લેવામાં આવી છે.

જ્યારે આ ઘટનાની જાણકારી ગામમાં ફેલાઈ તો કેટલાક લોકો તરફથી તે બાબતને રફાદફા કરવાનો પ્રયત્ન કરવામાં આવ્યો. અહીં સુધી કે પીડિતાને પોલીસ પાસે ન જવાની સલાહ આપવામાં આવી પરંતુ, પીડિતાએ કોઈની વાત ન માની અને લાકડીના સહારે પોલીસ સ્ટેશને પહોંચી ગઈ અને તેની સાથે થયેલી ઘટના સંભળાવી. વૃદ્ધ મહિલાની ફરિયાદ સાંભળીને પોલીસકર્મીઓ પણ હેરાન રહી ગયા કોઈને આ ઘટના પર વિશ્વાસ નહોતો થયો.

ત્યારબાદ પીડિતાને મેડિકલ ટેસ્ટ માટે મોકલવામાં આવી ત્યારે હકીકત સામે આવી. પોલીસે તરત જ કેસ દાખલ કરીને આરોપીઓને થોડાં જ કલાકોમાં દબોચી લીધા. આ ઘટના બાબતે રાજપુર પોલીસ સ્ટેશનના પ્રભારી મનોજ પાલે જણાવ્યું હતું કે, આરોપીઓએ ગુનો સ્વીકારી લીધો છે. ગ્રામજનો અપરાધીઓ વિરૂદ્ધ કડકમાં કડક કાર્યવાહી કરવાની માંગણી કરી રહ્યા છે.

Advertisement