એક જ વાર કરો તાવીજ અને મૂળિયાં નો આ ઉપાય, અને પછી જોવો ચમત્કાર,બની જશો તમે પણ કરોડપતિ…

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ આર્ટિકલમાં આપ સર્વેનું હાર્દિક સ્વાગત છે તમે હંમેશા જ એવા ઘણા લોકોને દેખ્યા હશે જેમને પોતાના ગળામાં કોઈ પ્રકારનો કોઈ દોરો અથવા પછી તાવીજ અથવા માળા વગેરે પહેરી રાખેલ હોય ક્યારેય કોઈ હિંદુ તો કોઈ મુસ્લિમ અથવા પછી કોઈ ધર્મ વગેરે ના લોકો પોતાના પોતાના મજહબ ના મુજબ લોકેટ માળા વગેરે પહેરો છો પરંતુ અહીં પર ધ્યાન આપવા વાળી વાત આ છે કે છેવટે આ લોકો આ પ્રકારની માળા વગેરે પહેરે કેમ છે છેવટે શું હોય છે તેને પહેરવાના કારણ. કેટલાક લોકોનું એવું માનવું છે કે જે પણ લોકો આ પ્રકારની માળા અથવા તાવીજ ગળા માં પહેરી લો છો તો તેમના માટે ઘણા પ્રકારના કાર્ય પ્રતિબંધિત થઇ જાય છે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આ સમસ્યા ઝાડના મૂળમાંથી જ મેળવી શકાય છે વળી તે પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓથી પણ બચી શકે છે.

Advertisement

જો ઘરનો સમય બંધ થઈ જાય અને બધા કામ ખરાબ થઈ રહ્યા હોય તો ગણેશની સામે સફેદ કાદવની મૂળ મૂકો હવે તેને પૂજા પછી તમારા લોકરમાં રાખો તેનાથી પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓ દૂર થશે.બાળકને દૃષ્ટિની ખામીથી બચાવવા માટે સફેદ આંખના મૂળને ગણેશજીની નજીક રાખો હવે ગણ ગણપતયે નમ મંત્રનો જાપ કરીને મૂળને બોલાવો હવે તેને તાવીજમાં ભરો અને તેને લીલી દોરીમાં લપેટીને બાળકના ગળામાં બાંધી દો આમ કરવાથી જોવામાં આવશે નહીં.

જો બાળક ફરીથી બીમાર પડે તો બુધવારે દિવસે, આકના મૂળને બાળકના માથા પરથી સાત વાર ફેરવો અને તેને નદીમાં વહેવો આ રોગ મટાડશે.જો તમે કોઈને તમારી તરફ આકર્ષિત કરવા માંગતા હો તો ગુરુ પુષ્ય અથવા રવિ પુષ્ય નક્ષત્રમાં સવારે આકની મૂળ સાફ કરો અને તેને પાણીથી પીસી લો ત્યારબાદ આ પેસ્ટને કોટન સાથે મિક્સ કરીને લાઈટ બનાવો અને તેને દીવોમાં મૂકીને દીવોમાં તૈયાર કરો તે પછી આ કાજલને તમારી આંખો પર ગણપતિજીના મૂળ મંત્રથી લગાવો આ તમારું આકર્ષણ વધારશે.

જો તમારી પાસે પૈસા ન હોય અને હંમેશા રોકડ પટ્ટા હોય તો આને અવગણવા માટે મુદ્રાની મૂળને કાળા કાપડમાં બાંધી ઘરના મુખ્ય દરવાજા પર લટકાવી દો. તેનાથી ઘરેલુ નકારાત્મક શક્તિ આવશે.જો કોઈના પર ભૂત અવરોધ છે તો તેણે સફેદ આંખના મૂળને બાંધી દેવું જોઈએ તેને પકડતા પહેલા કોઈએ બજરંગબલીના પગ પર મૂળ રાખવું જોઈએ અને તેમના કોઈપણ સાબિત મંત્ર દ્વારા આહ્વાન કરવું જોઈએ આમ કરવાથી ફેન્ટમ અવરોધ તમને સ્પર્શે નહીં.

તેમ તો તમને જણાવી દઈએ કે જો તમે ઈચ્છો છો કે આ કળયુગ માં તમારા જીવનમાં કોઈ પ્રકારની પરેશાની ના આવે અને તમારા અને તમારા પરિવાર ની ઉપર થી તમામ બધી પરેશાનીઓ દુર હે તો તે સ્થિતિ માં તમને જોઈએ કે તમે ગણેશજી ની તાવીજ અથવા ગણેશ કવચ નો ઉપયોગ કરો તમારી જાણકારી માટે જણાવતા જઈએ કે ગણેશ કવચ પહેરવાથી તમારી ઉપર હંમેશા ગણેશજીની કૃપા બની રહે છે અને તેના રહેતા કોઈ પણ તમને કંઈ પણ નથી બગાડી શકતા.

જો ખરાબ નજરથી બાળકની તબિયત ઘણી વાર ખરાબ હોય તો બાળકએ રવિ પુષ્ય અથવા ગુરુ પુષ્યના દિવસે સફેદ કાદવના 11 ફૂલોની માળા પહેરવી જોઈએ.જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આંખોની ખામી દૂર કરવા માટે આંખોની મૂળ સૌથી અસરકારક છે તે એટલું અસરકારક છે કે તેનો ઉપયોગ તંત્રના દોરમાં થાય છે.તમારા ઉપાય સ્વાસ્થ્ય માટે પણ ખૂબ ફાયદાકારક છે જે લોકોને શારીરિક નબળાઇ લાગે છે તેઓને મૂદરના મૂળનો રસ પીવાથી ફાયદો થશે.

જેમને કાનમાં દુખાવો થાય છે અથવા તાવ આવે છે તે પછી સફેદ મુદ્રાની મૂળ પીસીને તેનો રસ પીવાથી તાવ મટે છે તેમજ તેની પેસ્ટ કાનની નજીક રાખવાથી દુખાવો દૂર થાય છે.તેના સિવાય તમારી જાણકારી માટે જણાવતા જઈએ કે જો તમે પોતાના ગળા માં માળા અથવા તાવીજ પહેરો છો તેને ઘણું વધારે પવિત્ર માનવામાં આવે છે અને તેને પહેરેલ રહેવાથી તમામ પ્રકારની ખરાબ શક્તિઓ નો નાશ થાય છે અને ફક્ત એટલું જ નહિ પરંતુ તેને ધારણ કરવાથી આપણું શરીર ઘણા પ્રકારના રોગો થી મુક્ત પણ રહે છે આ કારણ છે કે જે પણ તેને પોતાના ગળા માં પહેરે છે તેને ખાસ નિર્દેશ આપવામાં આવે છે કે તે કોઈ પણ ખોટું કામ ના કરો.

તમને આ પણ જણાવી દઈએ કે જે લોકો ગળા માં તાવીજ અથવા માળા પહેરો છો તે ક્યારેય નહાતા સમયે તેને પહેરેલા ના રહો હકીકતમાં જણાવવામાં આવે છે કે આ માળા અથવા તાવીજ ઘણું વધારે પવિત્ર હોય છે અને અમે જ્યારે પણ સ્નાન કરો છો તે દરમિયાન શરીર નું ગંદુ પાણી તેના પર થી થઈને પસાર થાય છે જેને સારું નથી માનવામાં આવે અને તેથી કહેવામાં આવે છે કે જો તમે માળા અથવા તાવીજ વગેરે ધારણ કરેલા છે તો ક્યારેય પણ આ પ્રકારની ભૂલો ના કરો.

Advertisement