બંગાળી યુવતી સાથે શારીરિક સુખ માણવા માટે બે હજાર રૂપિયા ચૂકવીને યુવક અંદર ગયોને,જેવા જ કપડાં કાઢ્યા કે…

હવસ ની આડ માં આવી ને આ યુવક બંગાળી યુવતી સાથે શારીરિક સંબંધ માનવા રૂમમાં ગયા બાદ થયું એવું કે…દોસ્તો સમાજ માં એવા એવા કિસ્સાઓ જાણવા મળે છે જેની આપણે કલ્પના પણ કરી ના કરી શકીએ કારણ કે ક્રાઈમ માં આવા કિસ્સાઓ આવવા સામાન્ય વાત થઈ ગઈ છે અને તેના કારણે મહિલાઓ સિવાય પુરુષો સાથે પણ આવા કિસ્સાઓ થતા હોય છે જેના ઉપર ભાગ્યેજ કોઈ ને વિશ્વાસ થતો હોય છે તો એવોજ કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે.

Advertisement

દોસ્તો પુરુષો માં સંભોગ કરવા ની ઈચ્છા સામાન્ય રીતે વધારે હોય છે જ પરંતુ અમુંક સમય ગાળા માં પુરુષો સંભોગ કરવા માટે એટલી હદ સુધી પહોંચી જાય છે જેની કલ્પના પણ કોઈ કરી શકે નહીં કારણ કે આ કિસ્સો એવોજ છે.બનાસકાંઠાના થરાદમાં બે-બે હજાર રૂપિયા લઈ બંગાળી યુવતી સાથે શારીરિક સુખ માણવાની સગવગલટ કરી આપવારા સોની પરિવારને પોલીસે ઝડપી પાડ્યો છે.પોલીસે લક્ષ્મીબેન સોની નામની મહિલા પાસેથી 5500 રોકડા અને 2 મોબાઈલ કબ્જે કર્યા છે. તેના પુત્ર યોગેશ સોની અને પુત્રી શ્વેતા સોની પણ આ ધંધામાં સામેલ હતાં તેથી તેમની પણ ધરપતડ કરાઈ છે.

થરાદમાં પંચવટી સોસાયટીમાં દેહનો વેપાર ચાલે છે એવી બાતમી મળતાં પોલીસે ડુપ્લીકેટ ગ્રાહકને બે હજારની નોટ આપીને મકાનમાં મોકલ્યો હતો. પોલીસના ડમી ગ્રાહકે ઘરમાં જઈને બે હજારની નોટ આપીને છોકરીની માંગ કરી હતી. લક્ષ્મીબેન અંદરથી બંગાળી યુવતીને લઈ આવી હતી અને તેની સાથે શારીરિક સુખ માણવા માટે અંદર જવા કહ્યું હતું.

લક્ષ્મીબેને યુવતીને અંદર મોકલતાં ડમી ગ્રાહકે રૂમમાં જઈ પોલીસને ઇશારો કરી દેતાં સાદા ડ્રેસમાં ઉભેલી પોલીસે ઘરમાં પ્રવેશી મુખ્ય સૂત્રધાર લક્ષ્મી ઉર્ફે લચકી હીરાભાઈ લક્ષ્મણ ભાઈ સોની અને તેના દીકરા-દીકરીની અટકાયત કરી હતી. મકાનની અંદર આવેલા બેડરૂમમાં મંગલી પરેશ અશોકભાઈ ઘોષ રહેવાસી સાહિત્ય પશ્ચિમ બંગાળ,હાલ રહેવાસી રાજ રેસીડેન્સી,સચિન,સુરત નામની 26 વર્ષીય યુવતી મળી આવી હતી.

પોલીસે તપાસ કરતા જાણવા મળ્યુ કે, લક્ષ્મીબેન નામની મહિલાએ તેને ફોન કરીને ઘરે બોલાવી હતી. એ પચી પૂરૂષોને બોલાવીને તેમની સાથે શરીરસુખ માણવાની ફરજ પાડતી હતી. ગ્રાહકો પાસેથી બે હજાર રૂપિયા લેતી જ્યારે યુવતીને તેમાંથી ઘણા ઓછા પૈસા આપતી હતી. પોલીસને તેની તપાસ કરતા તેની પાસેથી કોઇપણ ચીજ મળી નથી.થરાદમાં પંચવટી સોસાયટીમાં દેહનો વેપાર ચાલે છે એવી બાતમી મળતાં પોલીસે ડુપ્લીકેટ ગ્રાહકને બે હજારની નોટ આપીને મકાનમાં મોકલ્યો હતો. પોલીસના ડમી ગ્રાહકે ઘરમાં જઈને બે હજારની નોટ આપીને છોકરીની માંગ કરી હતી.

દોસ્તો એવોજ કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે કેરલમાં એક મહિલાએ કથિત રૂપથી બલાત્કારની કોશિશ કરી રહેલા સ્વયંભૂ સંતનું લિંગ કાપી નાખ્યું હતું. તેને ઓપરેશનથી નવું લિંગ મળી ગયું છે. શ્રીહરિ સ્વામી ઉર્ફ ગણેશાનંદ તીર્થપદાએ શરૂઆતમાં કહ્યું હતું કે મહિલાએ નહિં પરંતુ તેને જાતે જ લિંગ કાપી નાખ્યું હતું. જો કે હાલમાં તેને દાવો કર્યો છે કે કેટલાક મોટા લોકોએ ષડતંત્ર કરીને મારા પર હુમલો કર્યો હતો.

જણાવી દયે કે ગયા વર્ષે મે મહિનામાં મહિલાએ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ દાખલ કરી હતી કે શ્રીહરિ તેમના પરિવારના ધર્મગુરૂ છે અને જ્યારે તે 16 વર્ષની હતી. ત્યારથી તેઓ તેનું યૌન શોષણ કરતા હતા. એક દિવસ જ્યારે શ્રીહરિએ ફરીથી મહિલા પર બળાત્કાર કરવાની કોશિશ કરી તો તેને ચાકુથી તે સંતનું લિંગ કાપી નાખ્યું હતું.જ્યારે શ્રીહરિએ પોલીસ સામે દાવો કર્યો હતો કે તેમને પોતે જ પોતાનું લિંગ કાપી નાખ્યું હતું. કારણ કે તેના માટે તેનો કોઈ ઉપયોગ ન હતો. જો કે એનડીટીવીના રિપોર્ટ અનુસાર હવે શ્રીહરિએ કહ્યું, ત્યારે મે એટલા માટે એવું કહ્યું હતું કે મારી પાછળ પડેલા લોકો મને છોડી દે હકીહત એવી છે કે જે લોકોની મે ક્યારેક મદદ કરી હતી તેઓએ જ મારી સાથે આવું કર્યું છે.

શ્રીહરિએ જણાવ્યું કે લિંગ કાપ્યા બાદ તેઓ પીડિત હતા. જેથી તેઓએ પુરી રીતે તેને હટાવવાની કોશિશ કરી હતી. જો કે ડોક્ટર્સના સંપર્ક બાદ તેમના ઓપરેશન માટે ફરી લિંગ લગાવવામાં આવ્યું હોવાની જાણ થઈ, તેઓ કહે છે કે મને હવે યુરીન કરતી વખતે કોઈ પીડાનો સામનો નહિં કરવો પડેગયા વર્ષે બનેલી આ ઘટના ઘણી ચર્ચામાં રહી હતી. કેરલના મુખ્યમંત્રી પિનરાઈ વિજયને પણ આ મહિલાના વખાણ કર્યા હતા. અને તેને સાહસિક કાર્ય બતાવ્યું હતું.

દોસ્તો એવોજ કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.સુરતમાં લગ્ન પહેલા પોતાના ભાવી પતિને આપવામાં આવેલા ફોટા કોઈ યુવાને મેળવી તેને આ ફોટા પર યુવતીને કોલગર્લ હોવાના લખાણ સાથે તેના પતિના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર અજાણ્યા ઈસમે ફેક ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી પરિણીતા બાબતે ખોટા મેસેજ મોકલ્યા હતા. તેમજ પરિણીતાના દિયરના એકાઉન્ટ પર પણ પરિણીતા બાબતે ખોટા મેસેજ મોકલ્યા હતા.પરિણીતા દ્વારા કરવામાં આવી ફરિયાદ

સુરતના સિટીલાઇટ વિસ્તારમાં રહેતી 27 વર્ષીય પરિણીતા હાઉસ વાઇફ છે. સપ્ટેમ્બર મહિનામાં પરિણીતાના પતિના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર અજાણ્યાએ પોસ્ટ લખી હતી. તેમાં લખ્યું હતું કે તારી પત્નીના બિભત્સ ફોટો મારી પાસે છે તારે જોવા છે.જોકે આ યુવક દ્વારા ત્યાર બાદ પરિણીતાને પણ મેસેજ કરીને તને શરમ આવવી જોઈએ કહીને બિભત્સ ફોટા કોઈને મોકલતા તેમ કહીને આ ફોટા તારા પતિને મોકલીશ કરીને ધમકી આપવામાં આવતી હતી.

ઉપરાંત અન્ય એક ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી પરિણીતાના દિયરને પણ મેસેજ કરી પરિણીતાના ચારિત્ર્ય બાબતે ખોટા મેસેજો મોકલ્યા હતા.ફોટો તારા પતિને મોકલીશ. તેવા મેસેજ મોકલ્યા હતા. જોકે આ પરિણીતાના એક મિત્ર દ્વારા જાણકારી આપવામાં આવી હતી કે તમારી પત્નીના ફોટા નેટ પર જોવા મળ્યા છે. તેમાં લખ્યું હતું કે અર્જન્ટ કોલ કરો અને પરણીતાને કોલગર્લ દર્શાવવામાં આવી હતી.જોકે આ મામલે તાતકાલિક ફરિયાદ કરો તેવું મિત્ર દ્વારા જાણકારી બાદ આ યુવાને પરિણીતાના પતિને પણ આ ફોટા મોકલી આપ્યા હતા.

જોકે ફોટા જોતા પરિણીતાએ પોતાના પતિને કહ્યું હતું કે આ લગ્ન પહેલાના ફોટા છે.પરિણીતાએ તેના પતિને આપ્યા હતા. જોકે આ ફોટા ક્યાંથી બહાર ગયા તે મામલે વિચારમાં પડી ગયા હતા જોકે આ યુવાન આવા ફોટા મોકલીને પરિણીતાના લગ્નજીવનમાં ભંગાણ પડાવવાની કોશિશ કરી રહેલા યુવાન વિરુદ્ધ સાઇબર ક્રાઇમ પોલીસ મથકે ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે આ મામલે તપાસ શરુ કરી છે.

Advertisement