બળાત્કારની એફઆઈઆર કરાવા લખનૌથી ભાગીને નાગપુર પહોંચી નેપાળી મહિલા,પણ ત્યા પણ થયું ન થવાનું.

મિત્રો આજના જમાનામાં આવા કિસ્સા બનવાએ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે. 22 વર્ષીય નેપાળી મહિલા જે બળાત્કારનો ભોગ બનેલી હતી, તે કાઈ રીતે બદમાશોની પકડમાંથી ભાગી ગઈ હતી અને એફઆઈઆર નોંધાવવા માટે 900 કિલોમીટરનો પ્રવાસ કરવો પડ્યો હતો.

આ મહિલા જે નેપાળની છે, તેની પર અનેક વખત બળાત્કાર ગુજારવામાં આવ્યો હતો અને આરોપીએ પણ આ ઘૃણાસ્પદ ઘટનાનો વીડિયો બનાવ્યો હતો. આ મહિલા ઉત્તર પ્રદેશના લખનઉમાં હતી અને કોઈ રીતે તે ત્યાંથી ભાગીને મહારાષ્ટ્રના નાગપુર પહોંચી હતી જ્યાં તેણે હવે કેસ દાખલ કર્યો છે.

કેબ દ્વારા કરી મુસાફરી.

લખનઉના એક મકાનમાં કેદ થયેલી એક મહિલા ત્યાંથી નીકળી અને એક કેબ કરી લીધી. મહિલાએ 900 કિલોમીટરનો પ્રવાસ કરી મહારાષ્ટ્રના નાગપુરમાં પહોંચી. હકીકતમાં, મહિલાએ કહ્યું છે કે લખનૌમાં કેટલાક પોલીસકર્મીઓ આરોપીના મિત્ર હતા, તેથી એફઆઈઆર નોંધાવવા માટે તેમને 900 કિલોમીટરનો પ્રવાસ કરવો પડ્યો હતો.

આરોપીએ કર્યો છે વીડિયો વાયરલ.

નેપાળની એક મહિલા પર બળાત્કાર ગુજારવાના આરોપીનું નામ પ્રવીણ યાદવ છે. પીડિતાએ જણાવ્યું હતું કે લોકડાઉન દરમિયાન પ્રવીણ યાદવે તેને આર્થિક મદદ માટે બોલાવ્યો હતો અને ત્યારબાદ તેણે તેનું શારીરિક શોષણ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું. મહિલાએ કહ્યું કે આરોપી યુવકે તેની ઘણી ગંદા વીડિયો બનાવી અને પછી તેને બ્લેકમેલ કરવાનું શરૂ કર્યું.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આરોપી યુવકે મહિલાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર મૂક્યો, ત્યારબાદ તેઓએ એફઆઈઆર નોંધવાનું નક્કી કર્યું. નાગપુર પોલીસે સ્પષ્ટ કર્યું છે કે આ કેસમાં કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે અને આ કેસ લખનઉ પોલીસને રિફર કરવામાં આવ્યો છે.

પુત્રની સામે માતા પર બળાત્કાર.

અહીં ગુજરાતના મોરબી જિલ્લામાં પુત્રની સામે મહિલા પર બળાત્કારનો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. રાજકોટ પોલીસે જણાવ્યું કે, 20 વર્ષિય મહેન્દ્ર રાઠોડ પર એક મહિલા પર બળાત્કારનો આરોપ છે. તે જ સમયે, હરેશ જાધવ નામના અન્ય યુવક પર આ ઘૃણાસ્પદ કૃત્યનો વીડિયો બનાવવાનો આરોપ છે. આરોપ છે કે જાધવે આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો હતો, જે પાછળથી વાયરલ થયો હતો.

ગુરુગ્રામમાં પોલીસે બળાત્કારનો આરોપ લગાવ્યો.

હરિયાણાના ગુરુગ્રામમાં એક 36 વર્ષીય મહિલાએ સાર્જન્ટ પર બળાત્કાર અને ધમકી આપવાનો આરોપ લગાવ્યો છે. મહિલાએ ગુરુગ્રામના હવાલદાર વિરુદ્ધ દિલ્હી પોલીસમાં કેસ નોંધ્યો છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે પીડિતા દિલ્હીની છે

ખાનગી બેંકમાં કામ કરે છે.

નોંધાયેલી ફરિયાદમાં મહિલાએ જણાવ્યું છે કે તે 2017 માં હરિયાણાના રોહતકની રહેવાસી હવલદાર સુધીર સાથે સંપર્કમાં આવી હતી. તેમની મિત્રતાના થોડા દિવસ પછી, સુધીર તેને એક હોટલમાં લઈ ગયો અને ત્યાં તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો. મહિલાનું કહેવું છે કે તે દિવસ પછી સાર્જન્ટે તેને ધમકી આપી હતી અને અનેક પ્રસંગોએ તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. હવાલદાર સુધીર હાલમાં ગુરુગ્રામના સિટી પોલીસ સ્ટેશનમાં તૈનાત છે. તેમણે આક્ષેપોને ખોટા ગણાવ્યા છે.

તમને જણાવી દઇએ કે છેલ્લા કેટલાક મહિનાઓમાં.

દિલ્હી એનસીઆર, ગુરુગ્રામ અને ઉત્તરપ્રદેશ સહિતના અનેક રાજ્યોમાંથી બળાત્કારના બનાવો નોંધાયા છે. આંકડા દર્શાવે છે કે વર્ષ 2019 માં દિલ્હી એનસીઆરમાં બળાત્કાર અને છેડતીના લગભગ 1162 કેસ નોંધાયા છે, જ્યારે એનસીઆરના પોલીસ સ્ટેશનોમાં આ વર્ષે અત્યાર સુધીમાં 521 બળાત્કાર અને છેડતીના કેસ નોંધાયા છે. આ વર્ષે અત્યાર સુધી ગુરુગ્રામમાં બળાત્કારના 100 અને છેડતીના 92 કેસ નોંધાયા છે.

જો તમને અમારો આ લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો આ લેખ ને લાઈક અને શેર જરૂર કરજો. તમારા માટે અમે આવા ઘણા રોજિંદા લેખ લાવીશું. જે તમારા જીવન માટે ખૂબ ઉપયોગી હશે, આ પેજ સાથે જોડાવા માટે આ પેજને લાઈક કરો, આ લેખ વાંચવા માટે તમારો આભાર.