બનવું હોઈ માલામાલ,તો કરી લો લાલ કપડાંનો આ ચમત્કારી ઉપાય,કરોડપતિ બનતા તમને કોઈ નહીં રોકી શકે…..

મિત્રો આજે હું તમારા માટે એક નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને આ લેખમાં હું તમને આજે એક નવી જ માહિતી જણાવવા જઈ રહ્યો છુ અને આ માહિતી વિશે જાણીને તમને પણ લાભ મળવા પાત્ર છે તો જેના વિશે આકે હું તમને જણાવવાનો છું તેમજ આજકાલ બધાનો આ મોટો પ્રોબ્લેમ હોય છે કે તેમની પાસે પૈસા રહેતા નથી અને ઘણી બધી મહેનત કર્યા પછી પણ પાસે પૈસા રહેતા નથી તો આવા લોકો માટે આ ખૂબ જ જરૂરી છે તો એવા લોકોએ આ લેખ અવશ્ય વાંચવો જોઈએ અને આ લેખ તેમના માટે ખૂબજ લાભદાયક બનશે તેમજ જો તમે અમારા જણાવ્યા પ્રમાણે આ ઉપાય કરશો તો તમે થોડા દિવસોમાં જ માલામાલ બની જશો તો આવો જાણીએ આ લેખ વિશે.

તેમજ આ લેખ વિશે આગળ વાત કરતા કહેવામા આવ્યું છે કે સારા અને ખરાબ દરેક પ્રકારના કર્મનું ફળ ચોક્કસ ભોગવવું પડે છે પણ તેની સાથે જ આપણા શાસ્ત્રમાં કેટલાંક ઉપાય સૂચવવામાં આવ્યા છે અને તેમજ એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે જેને કારણે જીવનમાં આવતી મુશ્કેલીઓ કે સમસ્યા હળવી થઈ જાય છે અને દરેક સમસ્યાઓથી છુટકારો મળે છે તેમજ ગમે તેટલી મહેનત કર્યા છતાંય તમારે જીવનમાં પૈસાની તંગી રહેતી હોય તો વાંચો શાસ્ત્રમાં કેવા ઉપાય કહ્યા છે જેના વિશે અહીંયા વાત કરવામાં આવી છે તો આવો જાણીએ.

લાલ કપડામાં આ બાંધી રાખો.ત્યારબાદ તમે ઘરમાં સુખ સમૃદ્ધિ લાવવા માટે સોના-ચાંદીના તેમજ થોડા સિક્કા લાલ કપડામાં બાંધીને રાખો અને તેને કમ્પ્લીટ ફિટ બાંધીને રાખો અને તેમજ હવે તમે તેને આ વાસણને ઘઉં કે ચોખાથી ભરીને તેને ઘરની ઉત્તર-પશ્ચિમ દિશામાં રાખી દો અને તેમજ આવું કરવાથી તમારા ઘરમાં પૈસાની અછત નહિ રહે અને તમે માલામાલ બની જશો અને તમારી પાસે પૈસાની બિલકુલ અછત નહીં રહે.

તિજોરીમાં લાલ કપડુ પાથરો.તેમજ તમે આવું પણ કરી શકો છો અને જો તમે ખૂબ જ મહેનત કરી પૈસા કમાતા હોવ પણ ધન ટકતુ ન હોય તો તમારી તિજોરીમાં લાલ રંગનું કપડુ પાથરી દો અને આવું કર્યા બાદ તમે તિજોરીમાં ચણોઠીના બીજ પાથરી દો અને તેમજ આમ કરવાથી પૈસાની બચત થવા માંડશે અને તમારા પૈસા એકઠા થવા લાગશે અને તેમજ તમે માલામાલ બની જશો અને તમને ક્યારેય પૈસાની તંગી નહિ રહે.

ધનવૃદ્ધિ માટે.તેમજ આ ધનવૃદ્ધિ માટે કાળી હળદરને સિંદુર અને ધૂપ ચડાવી લાલ કપડામાં લપેટી લો અને ત્યારબાદ તમે એક કે બે સિક્કા સાથે લપેટી ઘરના એક બોક્સમાં રાખી દો અને આવું કરવાથી પણ તમને ઘણો ફાયદો મળશે અને તેમજ આમ કરવાથી ઘરમાં ધનની વૃદ્ધિ થવા માંડશે અને તમને સફળતા મળવા લાગશે તેમજ ત્યારબાદ તમારી પાસે ક્યારેય ધન નહીં ખુટે અને તેમજ તમે માલામાલ બની જશો.

રોગ દૂર કરવા.તેમજ આ રોગ પણ દૂર કરી નાખે છે અને જો કોઈ વ્યક્તિ ઘણા લાંબા સમયથી બીમાર હોય તો શુક્રવારની રાત્રે એક મૂઠ્ઠી કાળા ચણા પલાળી દો અને ત્યારબાદ તમે શનિવારે સાંજે તેને લાલ કપડામાં બાંધો અને ત્યારબાદ તેમાં એક ખીલ્લી અને કોલસાનો ટુકડો પણ રાખી દો અને તમે હવે તેને સાત વાર રોગી પરથી ઉતારીને તળાવ કે કુવામાં ફેંકી દો અને ત્યારબાદ જો કોઈ વ્યક્તિ બીમાર છે તો તે તરત જ સાજી થઈ જશે.

ગુલાબ અપાવે દેવામાંથી મુક્તિ.તેમજ આ ગુલાબ પણ જરૂરી માનવામાં આવે છે અને તેમજ ખીલેલા ગુલાબના પાંચ ફૂલ લો અને ત્યારબાદ તમે તે દોઢ મીટર સફેદ કપડુ લઈ તમારી સામે પાથરી લો અને તેની સાથે જ આ પાંચ ફૂલોને 21 વાર ગાયત્રી મંત્ર બોલતા બોલતા બંધ કરી દો અને આ ફુલ સાફ કરેલા હોવા જોઈએ તેમજ આ કપડાને વહેતા જળમાં પ્રવાહિત કરી દો અને ત્યારબાદ તમે આવું કરવાથી દેવામાંથી ફટાફટ મુક્તિ મળી જશે અને બધું જ દેવું તમારું જલ્દી જ માફ થઈ જશે.

ઈચ્છાપૂર્તિ માટે.તેમજ ઈચ્છાપૂર્તિ માટે પણ તમારે આ ઉપાય કરવા જરૂરી છે અને તેમજ આ શુક્લપક્ષના મંગળવારે 11 ગુલાબના તાજા ફૂલ લઈ બજરંગબલિને ચડાવો અને ત્યારબાદ જો તમે આવુ કર્યા બાદ 11 મંગળવાર સુધી કરશો તો સંકટમોચન પ્રસન્ન થઇ જશે અને તેમજ તમારી દરેક મનોકામના પૂર્ણ થશે અને તમને આ કામ પ્રત્યે આરામ મળશે અને તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ સારું થશે.

બાળક માંદુ હોય તો.તેની સાથે જ વાત કરતા કહેવામા આવ્યું છે કે જો તમારુ બાળક લાંબા સમયથી બીમાર હોય અને તેને ખાવા-પીવાનું પચતુ ન હોય તો એક પાન પર બુંદીનો લાડુ અને પાંચ ગુલાબના ફૂલ રાખીને બાળક પરથી સાત વાર ઉતારી ચૂપચાપ કોઈ મંદિરમાં મૂકી દો તો તેના માટે પણ આ સારું રહેશે અને તેમજ આમ કરવાથી બાળકને આરામ મળશે અને બાળકને કોઈ રોગ હશે તો તે પણ મટી જશે.

કામ અટક્યું હોય તો.તેમજ જો તમારું કામ અટક્યું છે તો પણ તમે આવો ઉપાય કરી શકો છો અને તેમજ જો તમારા કામમાં કોઈ અડચણ આવતી હોય તો પૂનમના દિવસે ત્રણ ગુલાબ અથવા ચમેલીના ફૂલ સવારે સ્નાન બાદ કોઈ નદીમાં પધરાવી દો અને ત્યારબાદ તમે આવુ પાંચ પૂનમ સુધી કરવાથી તમારા બધા કામ પાર પડશે અને બધી પરેશાનીઓ દૂર થશે અને ધનમાં વધારો થવા લાગશે.

તાંબાનો સિક્કો.તેમજ તમે આનો ઉપયોગ પણ કરી શકો છો અને જો પરિવારના કોઈ સભ્યને અસાધારણ રોગ થઈ ગયો હોય તો પીડિતની બાજુમાં એક તાંબાનો સિક્કો રાખી દો અને ત્યારબાદ તમે તે પછીના દિવસે સવારે સિક્કાને સ્મશાન ફેંકી દો અને તેમજ આવું કરવાથી દવા અસર કરવાનું શરૂ કરી દેશે અને રોગ જલ્દી જ દૂર થઈ જશે અને તેમાં તમને સારી સફળતા મળશે અને તમને બધા જ રોગોથી મુક્તિ મળશે.

બચત વધારવા માટે.ત્યારબાદ તેના વિશે કહ્યું છે કે જો તમને કોઈ કિન્નર દેખાય તો ઈચ્છાનુસાર કોઈ ભેટ આપો અને ક્યારેય તેને ખાલી હાથે ન રાખો તેમને કઈકને કઈક આપો તો તમારા માટે ખૂબ જ સારું રહેશે અને તેમજ શક્ય હોય તો ભોજન પણ કરાવો ત્યાર બાદ તેની પાસે રાખેલો સિક્કો માંગી લો તેમજ આ સિક્કાને ગલ્લા કેશ બોક્સ અથવા તો પૈસા રાખતા હોવ ત્યાં મૂકી દો અને તેમજ આમ કરવાથી થોડા જ દિવસમાં તમારી બચત અને આવક બંને વધી જશે અને તમે માલામાલ બની જશો.