બુધવારે કરો ગણેશજી ના આ 5 ઉપાયો, અને જોવો ચમત્કાર, કરોડપતિ બનતા વાર નહીં લાગે……

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે બુધવારે ભગવાન ગણેશનો દિવસ માનવામાં આવે છે આ દિવસે વિઘ્નહર્તા શ્રી ગણેશની ઉપાસના કરવાથી વ્યક્તિના બધા દુખ દૂર થાય છે આ સાથે ઘરમાં ધન અને સમૃદ્ધિમાં વધારો થાય છે આ દિવસે પ્રથમ ઉપાસક ગણેશજીની ઉપાસના તમામ પ્રકારના દુખ માટે ખૂબ જ વિશેષ છે આ મંત્ર દ્વારા બુધવારે ભગવાન ગણેશની પૂજા કરવાથી જીવનના દરેક સંકટ દૂર થાય છે ભગવાન ગણેશને પીળો રંગ ખૂબ જ પ્રિય છે તેથી તેમની પૂજામાં પીળા ફૂલોનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ.

આજકાલ લોકોને સફળ થવું છે મન સન્માન સંપતી જોઈએ છે પણ ધર્મ માં આસ્થા નથી હોતી કારણ કે લાઈફ જ એટલી ફાસ્ટ થઇ ગઈ છે મંદિરે જવાનું થાય નહિ માટે કોઈ દાન પુણ્ય કરી શકાય નહિ તમને જણાવી દઈએ કે દાન ધર્મ પૂજા અર્ચના એ એ ધન સમૃદ્ધિ મેળવવા માટે ખુબ જ જરૂરી છે તો આજે અમે તમને અમુક એવા ઉપાય જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે ઉપાય કરવાથી તમારી પાસે રહેલા ધન સંપતિમાં વધારો થશે અને જીવનમાં આર્થિક સંકડામણ નહિ અનુભવો.તમે બુધવાર ના દિવસે ગણેશ પૂજન પછી કોઈ જાનવર ને ખાવાનું ખવડાવો આ બહુ શુભ માનવામાં આવે છે ભગવાન ગણેશ જી ને જાનવરો થી વધારે લગાવ છે એવી સ્થિતિ માં જો તમે તેમની પૂજા કર્યા પછી પોતાની આસપાસ કોઈ જાનવર ખાવાનું ખવડાવો છો તો તેનાથી ગણેશ જી પ્રસન્ન થાય છે અને તમને પોતાનો આશીર્વાદ આપે છે.

બુધવારે ખાસ કરીને ગણેશજીનો દિવસ છે તેથી આ દિવસે ગણપતિ અથર્વશીર્ષનો પાઠ કરવાથી તમને વિશેષ ફાયદો થશે.આ સિવાય તમે ગણેશ મંદિરમાં જાવ અને તેમને દુર્વા ચઢાવો અને લાડુ અર્પણ કરો.બુધવારે સૌ પ્રથમ વ્યંળોને કેટલાક પૈસા દાન કરો, ત્યારબાદ તેમની પાસેથી થોડો આશીર્વાદ રૂપે પૈસા લો અને તે પૈસા પૂજા સ્થળે મૂકો ધૂપ લાકડીઓ બતાવો અને તેને લીલા કપડામાં લપેટીને સંપત્તિની જગ્યાએ રાખો તેનાથી સંપત્તિ આવશે.

જો તમે કોઈ તાંત્રિક ઉપાય કરવા માંગતા હોવ તો તમે બુધવારે 7 આખી ગૌરી પણ કરી શકો છો બજારમાં ઉપાસનાની સામગ્રીની દુકાનોમાં કૈરીઓ સરળતાથી મળી આવે છે આની સાથે મુઠ્ઠીભર લીલો ઉંભો મૂંગ લો અને તે બંનેને લીલા કપડામાં બાંધો અને મૌનથી મંદિરની સીડી પર રાખો પરંતુ આ બાબતમાં કોઈને કંઈ ન કહેવાની કાળજી લેવી અને પૂરો વિશ્વાસ રાખવો.

બુધવારે દોઢ પાવ મૂંગ ઉકાળો અને તેમાં ઘી અને ખાંડ મિક્ષ કરીને ગાયને ખવડાવો આથી જલ્દીથી દેવાથી મુક્તિ મળે છે.તમે બુધવાર ના દિવસે ગણેશજી ની આરતી કર્યા પછી પ્રસાદ અર્પિત કરો અને તે પ્રસાદ ને સૌથી પહેલા કોઈ બાળકો ને આપો જેવું કે તમે લોકો જાણો છો કે બાળકો ભગવાન નું રૂપ હોય છે અને ભગવાન ગણેશ જી ને બાળકો થી પણ વધારે પ્રેમ છે એવામાં જો તમે તેમની પૂજા પછી કોઈ બાળકો ને પ્રસાદ ખવડાવો છો તો તેનાથી ગણેશજી પ્રસન્ન થાય છે.

જો તમને પોતાના જીવનમાં ધન થી સંબંધિત પરેશાનીઓ નો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે તો તેના માટે તમે ભગવાન ગણેશ જી ને શુદ્ધ દેસી ઘી ના લાડુ અને ગોળ નો ભોગ લગાવો તેનાથી તમને પોતાના ભાગ્ય નો સાથ મળશે અને ધન પ્રાપ્તિ ના માર્ગ મળશે.જો તમે બુધવાર ના દિવસે ભગવાન ગણેશજી નો અભિષેક કરે છે તો તેનાથી તમને વિશેષ ફળ ની પ્રાપ્તિ થાય છે ભગવાન ગણેશજી ને વિઘ્નહર્તા કહેવામાં આવે છે અને ભગવાન ગણેશ જી તમારા બધા વિઘ્ન દુર કરશે અને તમારું જીવન ખુશહાલ બનાવશો.