ક્રાઈમ પેટ્રોલ નો મશહૂર ચહેરો હતો આ અભિનેત્રી,પણ આજે એવા હોટ ફોટો શેર કરી દીધા કે આવી ગઈ એનાથી વધુ ચર્ચા માં….

મિત્રો આ લેખમાં હું તમારું હાર્દિક સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છુંસોની ટીવીનો લોકપ્રિય ટીવી શો ક્રાઇમ પેટ્રોલ ઘણા કલાકારો માટે ખ્યાતિ લાવ્યો છે. ક્રાઈમ પેટ્રોલિંગમાં પોતાની આવડત બતાવનારા તમામ કલાકારો આજે ઘણું નામ કમાવી રહ્યા છે. તેમાંથી એક નામ અભિનેત્રી સારિકા ધિલ્લોનનું પણ છે.

ચાલો જાણીએ સારિકા સાથે જોડાયેલી કેટલીક બાબતો.સારિકા મૂળ પંજાબના અમૃતસરની છે. સારિકા ગ્રેજ્યુએશન પછી મુંબઇ ગઈ હતી. ત્યાં તેણે ટીવી પર નાની ભૂમિકાઓ ભજવવાનું શરૂ કર્યું. એક દિવસ તેને ક્રાઇમ પેટ્રોલ માટેની ઓફર મળી. ખૂબ વિચાર કર્યા પછી, તેણે આ ક્રાઇમ આધારિત શોને હા પાડી. કદાચ તેને ખ્યાલ હતો કે આ શો તેના ભાગ્યને બદલી શકે છે.

મહિલાઓ અંતરિક્ષમાં જઈ રહી છે. તે ફાઇટર પ્લેન ઉડાવી રહી છે. તે જ સમયે ગુલામમાં મહિલાઓને ક્રૂરતા અને અત્યાચાર બતાવવામાં આવ્યા છે. શું આ વિચારસરણી મહિલાઓને પાછળ ધકેલી રહી નથી. જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે સારિકા કહે છે, તેમાં કોઈ શંકા નથી કે સ્ત્રીઓ પ્રગતિ કરી રહી છે. પરંતુ દેશ અને વિશ્વના ઘણા ખૂણામાં હજી પણ મહિલાઓ પર અત્યાચાર ચાલુ છે. શોમાં મહિલાઓ પર થતા અન્યાયને જોઈને પણ રોષ ઉભો થાય છે. અમે લોકોમાં વાસ્તવિકતાના ચિત્રણ દ્વારા અન્યાય સામે લડવાની ભાવના પ્રગટાવવા માંગીએ છીએ.સારિકાએ ક્રાઇમ પેટ્રોલના અનેક એપિસોડમાં કામ કર્યું છે. કેટલીકવાર તે ભોગ બને છે તો ક્યારેક ગુનેગાર. ક્રાઇમ પેટ્રોલ તેમને લોકપ્રિય બનાવે છે. તેને ક્રાઈમ પેટ્રોલને કારણે સીઆઈડી અને સાવધાન ભારત જેવા અન્ય ક્રાઈમ આધારિત શો પણ મળ્યા હતા. સારિકાએ ત્યાં પણ તેની અભિનયથી બધાને પ્રભાવિત કર્યા.

પ્રાઇમટાઇમ શોમાં રશ્મિની ભૂમિકા નિભાવી રહેલી અભિનેત્રી સારિકા ધિલ્લોન તેના પાત્ર અને તેના વિકાસથી ખૂબ ખુશ છે. સારિકા એક વાસ્તવિક જીવનની બોલિવૂડ અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપડા છે અને તેનું ભારતીય અને આંતરરાષ્ટ્રીય બજારમાં કામ છે. એક ખાસ વાતચીત દરમિયાન સારિકાએ કહ્યું કે ગુલામમાં તેનું પાત્ર ખૂબ જ પડકારજનક છે. જ્યાં તેનું પાત્ર રશ્મિ કઠોર સજાઓ આપ્યા પછી મૂંગા થઈ જાય છે. તે ખૂબ જ અલગ અને પડકારજનક પાત્ર હતું.

સારિકા ધિલ્લોન કલર્સ ટીવી શો ભારત વીર પુત્ર મહારાણા પ્રતાપ અને યે હૈ મોહબ્બતમાં પણ કામ કરી ચૂકી છે. શોમાં જોડાવાના સંદર્ભમાં સારિકા કહે છે, ‘હું’ યે હૈ મોહબ્બતેન ‘અને’ ભારતનો વીર પુત્ર મહારાણા પ્રતાપ ‘કરી રહી હતી. યે હૈ મોહબ્બતેં માં કૂદકો લગાવો. તે જ સમયે મહારાણા પ્રતાપ સમાપ્ત થઈ ગયું. તે સમયે જ્યારે મને આ શોની ઓફર મળી. શોમાં મારું પાત્ર ખૂબ જ પડકારજનક છે. બીજું હું રશ્મિના પાત્ર સાથે ઘણો સંબંધ રાખું છું. તે ખૂબ જ મજબૂત છે. તેના પોતાના નિર્ણયો લે છે. અન્યાય સહન કરતો નથી. પ્રથમ એપિસોડમાં બતાવવામાં આવ્યું કે લોકો તેને બરહમપુર કેવી રીતે લાવ્યા. પછી તેની સાથે અમાનવીય વર્તન કરવામાં આવે છે. આને કારણે તેની બોલવાની શક્તિ અદૃશ્ય થઈ જાય છે. તેણે પોતાની લાગણીઓને ફક્ત હાવભાવ દ્વારા જ વ્યક્ત કરવાની છે. બોલ્યા વિના લાગણીઓ વ્યક્ત કરવી ખૂબ મુશ્કેલ છે.

સારિકાએ પોતાની કરિયરની શરૂઆત ‘પૃથ્વીના વીર યોદ્ધા પૃથ્વીરાજ ચૌહાણ’ સાથે કરી હતી. સારિકા કહે છે, હું પૌરાણિક કથાઓ કરતાં ઐતિહાસિક શો વધુ પસંદ કરું છું. આ વલણ ત્યારનો છે જ્યારે મેં અભિનયમાં પણ પગ મૂક્યો નહોતો. પૃથ્વીરાજ ચૌહાણ પર આધારિત આ શો ટીવી પર આવવાનો હતો. મેં મનમાં વિચાર્યું કે જો હું તેમાં હોત તો તે કેવું થાત. તે સમયે હું ભણતી હતો. મારા પરિવારનો પણ ટીવી દુનિયા સાથે કોઈ સંબંધ નથી. યોગાનુયોગ મેં આ જ શો માટે મારું પહેલું ઓડિશન બનાવ્યું. હું જાતે જાણતી નથી કે હું ત્યાં કેવી રીતે પહોંચી. મેં તે શોમાં રાજકુમારી પ્રથાની ભુમિકા નિભાવી હતી. હવે અભિનય એ મારો વ્યવસાય અને ઇચ્છા બંને છે.

જો તમને અમારો આ લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો આ લેખ ને લાઈક અને શેર જરૂર કરજો. તમારા માટે અમે આવા ઘણા રોજિંદા લેખ લાવીશું. જે તમારા જીવન માટે ખૂબ ઉપયોગી હશે, આ પેજ સાથે જોડાવા માટે આ પેજને લાઈક કરો, આ લેખ વાંચવા માટે તમારો આભાર.