ક્રાઇમ પેટ્રોલે બદલી નાખી આ 7 અભિનેત્રીઓની કિસ્મત,આજે જીવે છે આવી જિંદગી,જોવો તસવીરો….

મિત્રો આ લેખમાં હું તમારું હાર્દિક સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છુંક્રાઇમ પેટ્રોલ એ સોની ટીવી પર ખૂબ જ લોકપ્રિય શો છે. સાચા ગુનાહિત બનાવોને આધારે, આ સીરીયલે ઘણા કલાકારોની કારકીર્દિને આકાર આપ્યો છે. આ સિરિયલમાં ઘણા એવા ચહેરા પણ હતા જે તેમની બહાદુરી માટે પ્રખ્યાત થયા હતા. ચાલો જોઈએ કેટલીક અભિનેત્રીઓ પર એક નજર.

Advertisement

સબિના જાટ.

સબિના જાટ મુંબઈની છે. સબિના ક્રાઇમ પેટ્રોલમાં ઘણી ભૂમિકાઓ ભજવી છે. સબિનાએ કલર્સના શો થપ્કી પ્યારમાં પણ કામ કર્યું છે. આ શોમાં મોહમ્મદ નઝિમે આહમની ભૂમિકા ભજવી હતી, તે જ અભિનેત્રી સબિના જાટ આ શો પહેલા કસમ જેવા લોકપ્રિય શોમાં જોવા મળી હતી. સબિના જાટ એક ભારતીય ટેલિવિઝન અભિનેત્રી છે જે ઝી ટીવીના સોપ ઓપેરા “વો અપના સા” (2017) માં તેના દેખાવ પછી ઓળખાઈ. તેણીએ સુરભી અગ્રવાલનું પાત્ર ભજવ્યું હતું, સ્ત્રી નાયક જ્હાનવી આદિત્ય જિંદાલ ની નાની બહેન.

સારિકા ધિલ્લોન.

સારિકા ધિલ્લોન પંજાબના અમૃતસરની છે. તે ટીવીનું લોકપ્રિય નામ છે. ઘણી હિટ સિરિયલોમાં કામ કર્યું છે. ક્રાઇમ પેટ્રોલમાં તેમની અભિનયની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી. સોની ટીવીનો લોકપ્રિય ટીવી શો ક્રાઇમ પેટ્રોલ ઘણા કલાકારો માટે ખ્યાતિ લાવ્યો છે. ક્રાઈમ પેટ્રોલિંગમાં પોતાની આવડત બતાવનારા તમામ કલાકારો આજે ઘણું નામ કમાવી રહ્યા છે. તેમાંથી એક નામ અભિનેત્રી સારિકા ધિલ્લોનનું પણ છે.

ગીતાંજલિ મિશ્રા.

ગીતાંજલી મિશ્રા મોટાભાગે ક્રાઇમ પેટ્રોલમાં નકારાત્મક પાત્રો ભજવે છે. આ શોના સૌથી મોંઘા કલાકારોમાં ગીતાંજલિનું નામ છે. ક્રાઇમ પેટ્રોલ સિવાય તે ‘મયંકે સે બંધી ડોર’, ‘રણબીર રાણો’, ‘સોહની મહિવાલ’, ‘મીટ્ટી કી બન્નો’, ‘જય વૈષ્ણો દેવી’, ‘બાલિકા વધુ’ સહિત વિવિધ ટીવી સિરિયલોમાં જોવા મળી છે. અભિનેત્રી ગીતાંજલિ મિશ્રા મોટા ભાગે ટેલિવિઝન સિરિયલોમાં કેમિયો રોલ કરી રહી છે પણ તેમાં તેમાં કોઈ મુશ્કેલી દેખાતી નથી. ગીતાંજલિએ કહ્યું, હું સ્ક્રીન પર દેખાવા માટે આનંદ કરું છું. શોમાં કેમિયો ભૂમિકાઓનો મહત્ત્વનો ભાગ છે. આ પાત્રો ઇદની આસપાસના શોના મહત્વના વળાંક છે. મેં ‘સંગમ’ સાથે અભિનયની શરૂઆત કરી, જે લાંબી છે. ભૂમિકા, પરંતુ હવે હું એપિસોડિક અને મહેમાનની ભૂમિકાઓનો વધુ આનંદ લઈ રહ્યો છું. ”

સોનાક્ષી મોર.

સોનાક્ષી મોર મહારાષ્ટ્રની રહેવાસી છે. મુંબઈથી ભણેલી સોનાક્ષીએ ક્રાઇમ પેટ્રોલથી ઘણું નામ કમાવ્યું. આ કારણે તેને અન્ય ટીવી સિરિયલોમાં પણ કામ મળી ગયું.

તૃષ્ણા મુખર્જી.

તૃષ્ણા મુખર્જી પશ્ચિમ બંગાળની રહેવાસી છે. તેણે પોલીસથી માંડીને પીડિત અને ગુનાહિત પેટ્રોલિંગમાં ગુનાહિત સુધીના પાત્રો ભજવ્યા છે. નાના પડદાની અભિનેત્રી તૃષ્ણા મુખર્જી, જે સુપરહિટ સીરિયલ ‘યે હૈ મોહબ્બતેન’માં આલિયાની ભૂમિકા માટે જાણીતી છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર તેની આકર્ષક તસવીરોથી ધૂમ મચાવી રહી છે. આ અભિનેત્રી તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર બે મિલિયનથી વધુ ફોલોઅર્સ ધરાવે છે.

રશ્મિ ગુપ્તા.

રશ્મિ ગુપ્તાથી પણ ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ. સોશિયલ મીડિયામાં રશ્મિની ફેન ફોલોઇંગ પણ વધી ગઈ છે. ટીવી સીરિયલ ગુડન તુમ્સે નહીં હોગે માં સરસ્વતી જિંદલની ભૂમિકા નિભાવનારી અભિનેત્રી રશ્મિ ગુપ્તાએ પહેલા તેની લવ સ્ટોરી અને તેના પ્રેમ દગો વિશે જણાવ્યું હતું. અભિનેત્રી અનુસાર, તેણીએ તેના સહ અભિનેતાને ડેટ કરી ચુકી છે. જો કે, તે એમને એક નહીં બે વાર છેતરપિંડી કરી ચુક્યો છે.

માલિની સેન ગુપ્તા.

માલિની સેન ગુપ્તા ક્રાઈમ પેટ્રોલના અનેક એપિસોડમાં મજબૂત ભૂમિકા ભજવી છે. તે ટીવી માટે લોકપ્રિય નામ બની ગઈ છે. માલિનીએ પંચાલાઇટ, રાધાકૃષ્ણ અને બેગુસરાય જેવા સિરિયલોમાં પણ કામ કર્યું છે.

જો તમને અમારો આ લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો આ લેખ ને લાઈક અને શેર જરૂર કરજો. તમારા માટે અમે આવા ઘણા રોજિંદા લેખ લાવીશું. જે તમારા જીવન માટે ખૂબ ઉપયોગી હશે, આ પેજ સાથે જોડાવા માટે આ પેજને લાઈક કરો, આ લેખ વાંચવા માટે તમારો આભાર.

Advertisement