દેશ ની સૌથી મોટી મ્યુઝીક કંપની(T series)ની માલિક છે દિવ્યા ખોસલા કુમાર જોવો એની હોટ તસવીરો….

નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ મા આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજે આપણે એવી વ્યક્તિ વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તેઓ એ આજે સોશિયલ મીડિયા માં એક મોટી ઓળખાણ બનાવી દીધી છે અને તેઓ આજે એક નવી ટોચ ઉપર છે એક્ટ્રેસ અને આજે તે એટલી બોલ્ડ સ્વરૂપ માં દેખાય છે કે આપ તો જોઈ ને દંગ જ રહી જશો તો ચાલો તેમના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ.

દોસ્તો આપણે વાત કરી રહ્યા છે વિશે દિવ્યા ખોસલા કુમાર નો જન્મ,20 નવેમ્બર 1987 માં દિલ્હી માં થયો હતો અને તે એક ભારતીય ફિલ્મ અભિનેત્રી, નિર્માતા અને દિગ્દર્શક છે તેણે વિવિધ જાહેરાતોનું નિર્દેશન કર્યું છે અને કેટલાક મ્યુઝિક વીડિયો માં પણ દર્શાવ્યું છે. તે ટી-સીરીઝ મ્યુઝિક લેબલ અને ફિલ્મ નિર્માણના અધ્યક્ષ અને મેનેજિંગ ડિરેક્ટર ભૂષણ કુમારની પત્ની છે.

દિવ્યાનો જન્મ દિલ્હીના મધ્યમ વર્ગના પરિવારમાં થયો હતો. તે પોતાની કારકિર્દી બનાવવા માટે મુંબઇ ગઈ હતી. તેમણે 13 ફેબ્રુઆરી 2005 ના રોજ કટરાના મા વૈષ્ણો દેવી મંદિરમાં ટી-સિરીઝ ના અધ્યક્ષ અને મેનેજિંગ ડિરેક્ટર ભૂષણ કુમાર સાથે લગ્ન કર્યા. તે ઓ ને એક પુત્ર છે અને તેનું નામ રુહાણ છે.તેમની ભાભી પણ પ્લેબેક સિંગર છે અને તેમનું નામ તુલસી રલ્હન છે.

દિવ્યાએ 2004 માં આવેલી ફિલ્મ લવ ટુડેથી અભિનેત્રી તરીકે ટોલીવુડમાં કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. તે ફાલ્ગુની પાઠક દ્વારા ગાયેલ પોપ ગીત આયો રામા ના વિડિઓમાં પણ જોવા મળી હતી.તે જ વર્ષે તેણે અબ તુમ્હારે હવાલે વતન સાથીિયો ફિલ્મથી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો.ત્યારબાદ દિવ્યાએ સિનેમેટોગ્રાફી અને એડિટિંગનો કોર્સ કર્યો હતો. તે પછી, દિવ્યાએ આગમ નિગમ જેર્મૈન જેક્સન, તુલસી કુમાર અને કેટલીક એડ ફિલ્મ્સ માટેના સંગીત વિડિઓઝ નિર્દેશિત કર્યા.

20 સંગીત વિડિઓઝ નું દિગ્દર્શન કર્યા પછી દિવ્યાએ 2014 માં તેનું પહેલું દિગ્દર્શન સાહસ યારિયાં કર્યું હતું. દિવ્યાએ આ ફિલ્મના 5 ગીતોની કોરિયોગ્રાફ પણ કરી હતી જેમાં બારીશ, લવ મે થોડા ઓર, અલ્લાહ વરિયા અને જોર લગાકે માં પણ શામેલ છે.દિવ્યાએ 10 જાન્યુઆરી, 2014 ના રોજ રિલીઝ થયેલી યારિયાં નામની કૉલેજ ની રોમાંસ મૂવી માટે ડિરેક્ટર તરીકે પદાર્પણ કર્યું હતું અને તે પછી ફિલ્મ સનમ રે નું નિર્દેશન કર્યું હતું જે 12 ફેબ્રુઆરી, 2016 ના રોજ રીલિઝ થઈ હતી દિવ્યા પણ રણબીર કપૂર અભિનીત ફિલ્મ રોયના નિર્માતા ઓ માં એક છે.

દિવ્યાએ અક્ષય કુમારની વિરુદ્ધ ફિલ્મ અબ તુમ્હારે હવાલે વતન સાથીયોમાં અભિનય કર્યો હતો. તેણે 2016 માં તેની ફિલ્મ સનમ રેનાં ગીતો હમને પે રાખી હૈ અને અક્કડ બકકડ ગીતોમાં પણ અભિનય કર્યો છે. ફરીથી તે આશિષ પાંડા દ્વારા નિર્દેશિત ટૂંકી ફિલ્મ બુલબુલમાં મુખ્ય ભૂમિકામાં આવી હતી જે 7 ડિસેમ્બર 2007 માં રિલીઝ થઈ હતી.

દિવ્યા ખોસલા કુમાર જોન અબ્રાહમની સાથે સત્યમેવ જયતે 2 ફિલ્મમાં જોવા મળશે. મિલાપ મિલન ઝવેરી દિગ્દર્શિત ગાંધી જયંતી નિમિત્તે આ ફિલ્મ 2 ઓક્ટોબરે રિલીઝ થશે. દિવ્યા ખોસલા કુમાર એક બોલિવૂડમાં એક સફળ ડિરેક્ટર, અભિનેત્રી તરીકે જાણીતી છે. તેણે ‘અબ તુમ્હારે હવાલે સાથિયો’ ફિલ્મથી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને હાલમાં સત્યમેવ જયતે 2 ની તૈયારીમાં વ્યસ્ત છે.

જો કે, આ દરમિયાન દિવ્યા ખોસલા કુમારે સોશિયલ મીડિયા પર હોટ ફોટો શેર કરીને સનસનાટી મચાવી હતી. તેણે ટ્વિટર અને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 4 ફોટા શેર કર્યા છે જેમાં તે બ્લેક કલરમાં ખૂબ જ બોલ્ડ આઉટફિટમાં જોવા મળી રહી છે. તે આ લુકમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. ચાહકોને આ ફોટોને મોહિત કરી રહ્યા છે અને ચર્ચા કરી રહ્યા છે.

દિવ્યા ખોસલા કુમાર તેની સ્ટાઇલ અને લુકને લઈને ચર્ચામાં છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેની નવી તસ્વીરોનું વર્ચસ્વ છે. તે ઇન્સ્ટાગ્રામ તમામ સુંદર ફોટાઓથી ભરેલો છે. જણાવીએ કે 37 વર્ષીય દિવ્યા ખોસલા કુમાર ગુલશન કુમારના પુત્ર અને ટીસીરીઝના માલિક ભૂષણ કુમારની પત્ની છે.નવી દિલ્હીમાં પંજાબી હિન્દુ પરિવારમાં જન્મેલી દિવ્ય ફિલ્મો વધારે જોવા મળી ન હતી. 2016 ની ફિલ્મ સનમ રેમાં તેણીની એક નાનકડી ભૂમિકા હતી, જ્યારે 2017 માં તે શોર્ટ ફિલ્મ બુલબુલમાં જોવા મળી હતી. જો કે સત્યમેવ જયતે 2 માં તેની મુખ્ય ભૂમિકા છે.

દિવ્યા ખોસલા કુમારની તેરી આંખો મેઈન બુધવારે રીલિઝ થઈ હતી અને ચાહકો તેના અભૂતપૂર્વ અભિનય તેમજ તેના દમદાર દેખાવ બદલ તેમનું વખાણ કરવાનું રોકી શક્યા નહીં.અભિનેત્રી એ તેના તારાત્મક અભિનયથી પ્રેક્ષકોને આશ્ચર્ય ચકિત કરી દીધા હતા. તેણીએ તમારું ધ્યાન આકર્ષિત કર્યું તે રીતે તેણીની સ્ક્રીનની હાજરી સ્પષ્ટ હતી.અને તમે સમગ્ર ગીત દરમિયાન તેની લાગણીઓને અનુભવી હતી, અને તેની અભિનયની પરાક્રમીને કોઈ મેચ મળતી નહોતી તેણી એ પ્રેમથી ઝંખના સુધી, ઉત્તેજનાથી માંડીને હાર્ટબ્રેક સુધી ની સંખ્યાબંધ લાગણીઓનું સંપૂર્ણ સેકંડમાં સંપૂર્ણ ચિત્રણ કર્યું છે.