દીકરા ના ઘરે થી બહાર જતા જ, સાસુ દીકરાની પત્નીને રૂમ માં બંધ કરીને કરતી હતી એવું કામ કે જાણીને ચોકી જશો…

મિત્રો આજના જમાનામાં આવા કિસ્સા બનવાએ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે. ગુસ્સો ખૂબ જ ખરાબ માનવામાં આવે છે કારણ કે ગુસ્સામાં વ્યક્તિ કોઈને શુ કહે છે તેને પોતાના હોશ નહીં રહેતો. આવી સ્થિતિમાં જ્યારે ગુસ્સો આવે ત્યારે કઇ પ્રકારના ગુના કહી શકાય નહીં. તાજેતરમાં જે કેસ સામે આવ્યો છે તે આ જેવો જ છે. આ કેસમાં જે બન્યું છે તે સાંભળીને તમે બધા ઉડાડી જશે.

Advertisement

આ મામલો ગત મંગળવારે સાંજે ભાગિપુર ગામનો છે. આ મામલે વાત કરતાં પોલીસે કહ્યું કે તે ત્યાં પહોંચ્યો તે જ રીતે તેને માહિતી મળી. આ કેસમાં પોલીસને મળેલી માહિતીમાં જણાવવામાં આવ્યું હતું કે ગામમાં એક મહિલા પર હુમલો કરાયો હતો અને મહિલાની હત્યા કરી હતી અને તેના દાગીના લૂંટીને નાસી છૂટયા હતા. બાતમી મળતાં પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી ત્યારે મહિલાનો મૃતદેહ મળી આવ્યો હતો.

તે જ સમયે જ્યારે પડોશીઓ અને અન્ય ગ્રામજનો સાથે પોલીસને વાત કરવામાં પોલીસને શંકા હતી, ત્યારે પરિવારના સભ્યો દ્વારા તેની પૂછપરછ કરવામાં આવી હતી, ત્યારે જાણવા મળ્યું હતું કે મહિલાના આધેડ પુત્ર છોટેલાલની પત્ની સરિતાએ સાસુને પાવડથી કાપી હતી.

આ કેસમાં પ્રાપ્ત અહેવાલો અનુસાર છોટાલાલે પોલીસને જણાવ્યું હતું કે ‘તેની માતા અને પત્નીનો વિવાદ ચાલતો હતો અને આ કારણે પિતાએ લગ્નના કેટલાક મહિના પછી જ તેમને ઘરથી અલગ કરી દીધા હતા. તે પછી આ મામલો દરરોજ વધવા લાગ્યો અને અંતે આ ઘટના બની.

તેણે જણાવ્યું હતું કે તેની પત્ની અને માતા રૂમમાં દરરોજ લડત ચલાવતા હતા અને વિવાદ એટલો વધી ગયો હતો કે વહુએ તેની સાસુને પાવડો વડે મારી નાખી હતી. હવે આ કેસમાં પોલીસે આરોપી મહિલાના પતિની ધરપકડ કરીને ફરિયાદ નોંધાવતા તપાસ શરૂ કરી છે.

મિત્રો એવો જ એક બીજો કિસ્સો પણ અહીંયા બન્યો છે આવો જાણીએ તેના વિશે પતિ અને પત્નીનો સબંધ ખુબજ સુંદર હોય છે.અને આ સબંધ માત્ર એક વિશ્વાસ પર ટકી રહે છે. પરંતુ જ્યારે આ વિશ્વાસ ટુટે ત્યારે બંને વ્યક્તિઓ વચ્ચે પહેલા જેવો સબંધ રહેતો નથી અને આ વિશ્વાસ મૉટે ભાગે આ બંને વ્યક્તિઓ વચ્ચે જ્યારે કોઈ ત્રીજા વ્યક્તિ નું આગમન થાય ત્યારે આવી પરિસ્થિતિ બનતી હકી છે. પરંતુ જો બંને વ્યક્તિ વ્યક્તિ વિશ્વાસ ખૂબજ વધારે હોય તો તમારો આ સબંધ પણ નથી તૂટી શકતો.

મિત્રો પરંતુ આજે અમે તમને પતિ અને પત્ની વિશે એવી વાત કરવા જઈ રહ્યા જે જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો. કારણ કે કે યુવક અને યુવતી ના લગ્નને કઈ વધારે સમય ન થયો હતો અને યુવક મધ્ય રાત્રિએ પોતાની પત્ની ને એવું કામ કરવાનું કીધું કે તે યુવતી સાંભળીને પરસેવો છૂટી ગયો તો આવો જાણીએ આ લેખના માધ્યમથી કે યુવકે પોતાની પત્નીને મધ્યરાત્રિ એવું શું કરવાનું કીધું હતું.

મિત્રો આ વાત ગુજરાતના પ્રખ્યાત અમદાવાદ શહેરની છે જ્યાં એક પરણિત યુવક અને યુવતી રહેતા હતા.અને તેમના લગ્નને જાજો સમય પણ ન થયો હતો. પરંતુ યુવતીએ સાસરિયાની વિરુદ્ધમાં ખૂબજ ત્રાસ આપે છે તેવી ફરીયાદ પોલીસ લખાવી હતી.આ મામલે યુવતીએ પોલીસમાં ફરિયાદ કરી છે.

મળતી માહિતી પ્રમાણે લગ્નના એક વર્ષ સુધી યુવતીના સાસુ અને તેનો પતિ તેને ત્રાસ આપતો હતો. એટલું જ નહીં યુવતીનો પતિ તેને ન ગમતા કામો કરવાનું પણ કહેતો હતો. ફરિયાદ પ્રમાણે મહિલાનો પતિ તેને અવારનવાર મુખમૈથુન માટે ફરજ પાડતો હતો. જે મહિલાને જરાય પસંદ ન હતું એટલા માટે આ મહિલાએ પોલીસ માં ફરિયાદ કરી હતી.

જો તમને અમારો આ લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો આ લેખ ને લાઈક અને શેર જરૂર કરજો. તમારા માટે અમે આવા ઘણા રોજિંદા લેખ લાવીશું. જે તમારા જીવન માટે ખૂબ ઉપયોગી હશે, આ પેજ સાથે જોડાવા માટે આ પેજને લાઈક કરો, આ લેખ વાંચવા માટે તમારો આભાર.

Advertisement