દિયર ને થઈ ગયો ભાભી જોડે સાચો પ્રેમ,ભાભી રોજ દિયર સાથે બાંધતી હતી શારીરિક સંબંધ,પણ એક દિવસ….

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે દેવર-ભાભીનો વેપારી નેવીમાં કાર્યરત ભાભી સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધ છે બંને વચ્ચેનો પ્રેમ એટલો વધી ગયો કે તે ભાઈની હત્યાને સોપારી આપી કોલેજમાં, પ્રોફેસરની પત્ની તેના નાના ભાઈ સાથે પ્રેમમાં પડી ગઈ હતી આ અંગે બંને વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો નાના ભાઈએ આ ભયાનક ઘટનાને અંજામ આપ્યો જ્યારે આ વાત બહાર આવી ત્યારે લોકોની હોશ ઉડી ગઈ.

મામલો પટનાનો છે પટનાના કાંકરબાગ વિસ્તારમાં પ્રોફેસર શિવ નારાયણ રામની હત્યાના કેસનો પોલીસે ખુલાસો કર્યો છે 29 મી જાન્યુઆરીએ ટી.પી.એસ. કોલેજમાં જતાં અધ્યાપકની હત્યા દિવસે દિવસે કરવામાં આવી હતી પોલીસે આ કેસમાં તેના નાના ભાઈ વિરેન્દ્ર રામની ધરપકડ કરી છે વિરેન્દ્રએ પૂછપરછ દરમિયાન પોલીસના હોશ ઉડી ગયા હોવાનું બહાર આવ્યું હતું વીરેન્દ્રએ પોલીસને જણાવ્યું હતું કે તેની ભાભી સાથે તેનો ગેરકાયદેસર સંબંધ છે આ બાબતે બંને ભાઈઓ વચ્ચે ઘણી વાર ઝઘડો થતો હતો.

એકવાર ઝઘડો એટલો વધી ગયો કે તેણે તેના મોટા ભાઈને સોપારી આપીને મારી નાખ્યો પોલીસે આ કેસની તપાસ શરૂ કરી ત્યારે તેની નજીક હોવાની આશંકા વ્યક્ત કરાઈ હતી પોલીસને તપાસમાં જાણવા મળ્યું કે વીરેન્દ્રની તેની ભાભી સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધ છે. વીરેન્દ્રએ તેના ભાઈને 2 લાખ રૂપિયામાં સોપારી આપી હતી.

લગભગ બે મહિનાની તૈયારી બાદ હત્યારાઓએ આ ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો પોલીસે આ કેસમાં 6 લોકોની ધરપકડ કરી છે પોલીસના જણાવ્યા મુજબ વિરેન્દ્રએ તેની સાથે વધુ 5 લોકોને ભેળવી દીધા હતા. આ પછી આ ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો મળતી માહિતી મુજબ જ્યારે શિવ નારાયણ ઘરે ન હતા ત્યારે વીરેન્દ્ર તેના ઘરે જતો હતો અને તેની ભાભી સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધ બાંધતો હતો.

બીજી એક ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આપણે જાણીશું મિત્રો આજના સમયમાં અનેક કિસ્સાઓ સંભળ્યા કે વાંચ્યા હશે જેમાં ઘરના સભ્યો હવશના ભૂખ્યા હોય છે તમે સાંભળ્યું જ હશે કે કાકા એ પોતાની ભત્રીજી સાથે બળાત્કાર કર્યો આવી ઘણી ઘટનાઓ છે જેના કારણે લોકોને માનવતા ઉપરથી વિશ્વાસ ઉઠી ગયો છે આજે અમે તમને આ લેખમાં એક દિયર વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે જેમાં તેને પોતાની સગી ભાભી સાથે શારીરિક સબંધ બાંધતો હતો.

તમને જણાવી દઈએ આ ઘટના બીજનોર શહેરની છે. તાજેતરના ગુનાના સમાચારથી ચારે બાજુ સનસનાટી ફેલાઈ ગઈ છે ખરેખર બિજનોર શહેરનો આ કિસ્સો છે જ્યાં ભાભી અને દિયર વચ્ચે ગેરકાયદેસર સંબંધ બાંધ્યા બાદ ભાભીની હત્યા કરવામાં આવી હતી બંને એક બીજાને પહેલા ખુબજ પ્રેમ કરતા હતા પરંતુ આ સમય દરમિયાન ભાભી પ્રેગ્નેન્ટ થઈ ગઈ અને લગ્ન કરવાની જીદ કરવા લાગી.

જેથી દિયરએ તેની સગી ભાભીને મોતને ઘાટ ઉતારી દીધી હતી આ કેસમાં ઝડપાયેલા આરોપી દિયરએ કહ્યું કે તે બંને એક બીજાને પ્રેમ કરે છે અને પ્રેમમાં તેઓ શારીરિક સંબંધ બની ગયા અને થોડા સમય પછી ભાભી ગર્ભવતી થઈ અને તેણે લગ્ન કરવાની જીદ કરી આ કિસ્સામાં ભાભી જે કોર્બેટ નેશનલ પાર્કમાં મૃત મળી હતી તેના દિયરએ ઝેર આપીને મોતને ઘાટ ઉતારી દીધી હતી.

જે પછી પોલીસે તમામ માહિતી દ્વારા આ દિયરની ધરપકડ કરી જેમાં દિયરએ વિગતે જણાવતા કહ્યું હતું.આ કિસ્સામાં એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે દિયર તેની ભાભીના ઘરની બાજુમાં જ રહેતો હતો તેના કાકાનું લગ્ન હમણાં થોડા મહિના પહેલા જ થયું હતું.કાકા લગ્ન પહેલાથી જ નોકરી કરતા હતા.તેઓ સવારમાં જતા તો સાંજે ઘરે પાછા ફરતા.

આ સમય દરમિયાન તેનો ભત્રીજો અવારનવાર ભાઈના ઘરે આવતો હતો અને તે હંમેશા ભાભીની કામમાં મદદ કરતો હતો.દુકાનેથી કઈ લાવાનું હોય તો કાકી હંમેશા તેના દિયરને બોલાવતી હતી.આવું લાંબા સમય સુધી ચાલતું રહ્યું આમ ધીમે ધીમે બંને એકબીજાના પ્રેમમાં પડી ગયા બંને એક બીજાને કઇ કહેતા નહીં પરંતુ એક દિવસ ભાભી કપડા બદલતી હતી ત્યારે દિયર ભાભીના ઘરે આવી પહોંચ્યો તે સમયે ઘરે કોઈ હતું નહી.

ભાભી એ દિયરને તેના બ્લાઉઝનું હૂક બાંધવા માટે આમંત્રણ આપ્યું દિયર ખુશ થઈ ગયો તે આ સમયની રાહ જોઈને બેઠો હતો.પરંતુ તેને બ્લાઉઝનો હુક બંધ કરવાને બદલે ખોલી નાખ્યો અને કાકી ખાનગી ભાગો તરફ લઈ જઈને સ્પર્શ કરવા લાગ્યો જોકે ભાભી પહેલેથી જ તેની તરફ આકર્ષિત થઈ ગઈ હતી આને કારણે તેણે પણ ના પાડી ન હતી અને બંનેએ એક સાથે સંબંધ બનાવવાનું શરૂ કર્યું હતું.જ્યારે ભાઈ ઘરે ના હોય ત્યારે તે બંને પોતાની શારીરિક સુખનો આનંદ લેતા હતા.

એક દિવસ કાકા અચાનક ઘરે આવી ગયા અને આ સમયે બંને નિર્વસ્ત્ર થઈને સમાગમ કરી રહ્યા હતા પરંતુ દરવાજો બંધ હોવાથી ભાભી કઈ ખબર પડી નહીં.પરંતુ વધારે શારીરિક સંબંધ બાંધવાથી ભાભી પ્રેગ્નેન્ટ થઈ ગઈ અને તે તેના દિયરને ખૂબ પ્રેમ કરતી હતી માટે તેને દિયરસાથે લગ્નની વાતનો પ્રસ્તાવ મુક્યો પરંતુ બંનેને લગ્ન થાય એવું ન હતું માટે એક દિવસ દિયરએ કાકીએ નક્કી કર્યું એ એ બન્ને દવા પીને આત્મહત્યા કરી લેશે આવી.

સ્થિતિમાં, બંનેએ ઘણી વાર રાત્રે સંબંધ બનાવવાનું શરૂ કર્યું અને રોજ બનાવવાનું શરૂ કર્યું. તે દરમિયાન કાકી ગર્ભવતી થઈ અને દિયર સાથે લગ્ન કરવાની જીદ કરી.આ પછી ભાભીએ દિયરને કોર્બેટ પાર્કમાં એક સાથે ઝેર ખાવા બોલાવી હતી કેમ કે બંનેના લગ્ન થઈ શક્યા ન હતા.

પરંતુ દેવરએ જાતે ઝેર ન ખાધું હતું અને ભાભી ને ઝેર આપ્યાં બાદ દવાની અસર થવા લાગી આ સાથે દેવરએ ભાભીનું ગળું દબાવવાનું શરૂ કર્યું જેમાં ભાભીનું મૃત્યુ થઈ ગયું.જે પછી દેવર ત્યાંથી ફરાર થઈ ગયો હતો ભાઈઆ વાતની જાણ થતાં તેમને નજીકના પોલીસ સ્ટેશનમાં દેવર વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી જેમાં પોલીસે આરોપી દેવરની ધરપકડ કરી જેલમાં પુરી દીધો હતો.