દિયર રોજ સંતાઈને ભાભી સાથે બાંધતો હતો શારીરિક સંબંધ, પણ એક દિવસ પત્ની આ બન્નેને કઢંગી હાલતમાં, જો ગઈ છતાં પત્ની એવું ના કહ્યું કે..

દોસ્તો સાજે અમે તમને જે કિસ્સો જણાવવા જઇ રહ્યા છે તેવા કિસ્સા બનવા આજકાલ સામાન્ય થઈ ગયા છે પરંતુ મિત્રો આપણે તેમનાથી સાવચેત રહેવુ ખુબજ જરુરી બની જાય છે મિત્રો આવા કિસ્સા ખુબજ આઘાત જનક હોય છે અને આપણી આજુબાજુ આવા કિસ્સા જોવા કે સાંભળવા મળે છે તેમજ મિત્રો આવો જ એક કિસ્સો છત્તીસગઢ મા બન્યો છે જેના વિશે તમે જાણીને તમે ચોકી જશો અને તમને લાગશે કે આવુ પણ થઇ શકે ખરુ મિત્રો આવા લોકોથી આપણે હમેશા દુર રહેવુ જોઇએ મિત્રો આવા કિસ્સાથી આપણને એકબીજા પ્રત્યે નફરત થવા લાગે છે કોઈની ઉપર વિશ્વાસ કરવો ખુબજ અઘરુ બની જાય છે તો મિત્રો આવો જાણીએ કે આ કિસ્સામા ખરેખર શુ બન્યુ હતુ.

Advertisement

મિત્રો તમને જણાવી દઇએ કે છત્તીસગઢથી આવા ઘણા કિસ્સાઓ આવે છે જે સાંભળીને માનવું મુશ્કેલ છે.અને આવી સ્થિતિમાં તાજેતર માં એક આવો જ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેણે બધાને આશ્ચર્યમાં મુક્યા છે.તમે બધા જ જાણો છો કે લગ્ન પછી પત્ની ઇચ્છે છે કે તેનો પતિ તેના માટે ફક્ત અને ફક્ત પ્રેમ કરે, પરંતુ કલ્પના કરો કે એવી પત્ની કેવી હશે કે જેનો પતિ તેની ભાભી સાથે આદરણીય સંબંધ રાખતા પકડાયો હોય. હા, તાજેતરમાં જ સામે આવનારા કિસ્સામાં આવું જ કંઈક થયું છે કે આ કેસ છત્તીસગઢના કાંકર જિલ્લા સાથે સંબંધિત છે.

મિત્રો અહીં દેવર અને ભાભી વચ્ચેનો સંબંધ શિખર પર હતો. એક મહિલાએ કલેક્ટર કચેરીમાં ખુલાસો કર્યો હતો કે તેના પતિ અને ભાભીના પ્રેમ સંબંધને કારણે તેને દરરોજ ત્રાસ આપવામાં આવી રહ્યો છે અને તેના પતિએ તેને માત્ર માર માર્યો જ નહીં પરંતુ બે વખત તેનું ગળું દબાવીને હત્યા કરવાનો પણ પ્રયત્ન કર્યો છે.તેમજ હિલાએ ખુલાસો કર્યો હતો કે તે લગ્નથી જ તેની ભાભીની પજવણીનો ભોગ બની રહી છે અને તેના પતિને તેની ભાભી સાથે અફેર છે.

મિત્રો જ્યારે આ મહિલાએ કહ્યું કે જ્યારે તેને ઘરમાંથી કાઢી મૂકવામાં આવી હતી, ત્યારે તે પોલીસ ફરિયાદ કરવા પોલીસ સ્ટેશન ગઈ હતી, પરંતુ ફરિયાદ બાદ પણ તેને પોલીસની મદદ ન મળી હોવા છતાં તે ન્યાયની આશામાં કલેક્ટર કચેરી આવી હતી તમને જણાવી દઇએ કે કાંકર કોરમાં રહેતા 26 વર્ષીય દુર્ગેશ્વરી દેવાંગનના જણાવ્યા મુજબ, તેણે લગ્ન અન્નપૂર્ણાપરાના દિગમ્બર દેવાંગન સાથે ફેબ્રુઆરી 2015 માં સામાજિક રીતરિવાજોથી કર્યા હતા.

પરંતુ સાસુ-સસરા આવતા જ તેમને ખબર પડી કે દીકરા અને તેની ભાભી વચ્ચે શારીરિક સંબંધ છે.અને જ્યારે પત્ની એક દિવસ તે ઘરની બહાર ગઈ હતી અને જ્યારે તે ઘરે પરત ફરી હતી ત્યારે જોયું કે તેનો પતિ અને ભાભી વાંધાજનક સ્થિતિમાં છે અને એક વખત નહીં પણ ઘણી વાર આવું બન્યું હતું. કલેક્ટર કચેરીમાં ન્યાય માટે લગ્ન કર્યા હોવાનો આક્ષેપ કરવામાં આવે છે કે પોલીસ એફઆઈઆર નોંધ્યા પછી આગળની કાર્યવાહી નથી કરી રહી, હવે આ મામલે કલેક્ટર કચેરીમાં જ સુનાવણી કરવામાં આવશે.

મિત્રો આવો જ એક બીજો કીસ્સો સામે આવ્યો છે જ્યા તાજેતરમા એક ગુનાનો મામલો મહારાષ્ટ્રના થાણે જિલ્લાથી સામે આવ્યો છે મિત્રો આ કિસ્સામા એક 26વર્ષના પુરુષની ઉપર તેની ભાભીને જાનથી મારી નાખવાની ફરિયાદ નોધવામા આવી છે જેમા પોલિસ રિપોર્ટ ના આધારે મિત્રો તે મહિલાની માતાની ફરિયાદ મુજબ મૃત્યુ મહિલાનો પતિ લકવાગ્રસ્ત હોવાના કારણે તે બૅડ પર જ હતો અને તે કારણે પોતાના પતિના સંભાળ રાખવા તે અને તેનો પતિ તેની સાસુના ઘરે જ રહેતા હતા પરંતુ તેમની સાથે તે મહિલાનો દિયર પણ તેમની સાથેજ રહેતો હતો.

અને એક દિવસ તેણે તે મહિલાના દિયરે તેની સાથે યૌન સબંધ બનાવવાનો પ્રસ્તાવ મુક્યો પરંતુ પહેલા તો તે મહિલાએ ના પાળી દીધી પરંતુ તેના પછી જે થયુ તે ચોકવનારુ હતુ અને આ ઘટનામા તે મહિલાની માતાએ જણાવ્યુ કે જ્યારે તેની છોકરીને તેના દિયરે યૌન સબંધ બનાવવા માટેનો પ્રસ્તાવ મુક્યો ત્યારે તેણે ના પાડી દીધી હતી તો તેના દિયરે તેના પતિને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી મિત્રો આ સમયને ઘણો સમય થઈ ગયો પરંતુ તે મહિલાના દિયરને કોઈપણ સંજોગોમા તેની ભાભી સાથે સંભોગ કરવો હતો.

મિત્રો તે મહિલાના દિયરનુ નામ સંજય રજક હતુ અને થોડાક સમય પછી સંજયે તેની ભાભીને ફરી યૌન સબંધ માટે પ્રસ્તાવ મુક્યો કારણે કે તેનો દિયર સંજયએ જાણતો હતો કે તેનો પતિ લકવાગ્રસ્ત છે અને તે કારણે સંજય તેની ભાભીનો દિવાનો બની ગયો હતો અને છેવટે તેની ભાભીએ તેના દિયર દ્વારા આપેલા પ્રસ્તાવનો સ્વીકાર કરી લીધો અને તેની ભાભીએ તેની સાથે સંભોગ કર્યો પરંતુ તેના દિયર ત્યારે દંગ થઇ ગયો જ્યારે હવે તે મહિલા તેના દિયર સાથે દિવસમા 5કે 6વાર સંભોગની કરવાનુ કહેવા લાગી તેને લાગ્યુ કે અત્યાર સુધી જે મહિલા ના કહેતી હતી તે અત્યારે કેવીરીતે 5 કે 6 વાર સંભોગ કરવાનુ કહી શકે.

અને મિત્રો થોડાક સમય પછી તેના દિયરની ભાભી હવે અજબ લાગવા લાગી કારણકે તેની ભાભી હવે દિવસે પણ સંભોગ કરવાનુ કેહતી હતી અને જ્યારે તેના દિયરને આ વાતથી નવાઇ લાગવા લાગી અને એક દિવસ જ્યારે કોઈ કામથી બહાર ગયો હતો તો તેની ભાભીએ પોતાના ઘરના બહારના લોકોને બોલાવીને સંભોગ કર્યુ અને સાજે તેણે આવાત જાણ થઈ ત્યારે તેને ખુબજ ગુસ્સો આવ્યો.

અને આવા સમયે તેણે તેના દિયરને પણ કહયુ કે જો તે મારી ભુખ સંતોષવા માટે સક્ષમ નથી તો તે બહારના લોકોની વ્યવસ્થા કરી આપે અને જો ના કરી આપવી હોય તો પોતાના કાન અને આંખ બંધ કરી દે મિત્રો આ સાંભળીને સંજયને ખુબજ ગુસ્સો આવ્યો અને તેણે તેમના ઓરડામા પડેલા લોખંડના સળિયા વડે માથામા ઈજા પહોંચાડી જેના કારણે તેની ભાભીનુ ત્યાજ મૃત્યુ થઇ ગયુ.

આ કેસમાં મહિલાની માતાએ રવિવારે રાત્રે કલ્યાણના એમએફસી પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી અને ત્યારબાદ આ શખ્સ સામે ગુનો નોંધવામાં આવ્યો હતો પરંતુ હજી સુધી તેની ધરપકડ થઈ નથી કારણ કે તે હજી ફરાર છે આ કેસમાં તપાસ ચાલી રહી છે અને ટૂંક સમયમાં આરોપીની ધરપકડ કરવામાં આવી શકે છે

મિત્રો આ કિસ્સામા બન્યુ છે એવુ કે જુનાગઢ તાલુકાના બિલખા ગામમા રહેતી એક 21 વર્ષીય પરણિતાની બહેન સાથે તેના દિયરની સગાઇ કરવામા આવી હતી પરંતુ થોડાક પારીવારિક સમસ્યાના લીધે પરણિતાએ તેની બહેનના સબંધ તેના દિયર સાથે તોડી દીધો હતો જેના કારણે તે પરણિતાના દિયરે તેની ભાભી ઉપર બળાત્કાર જેવી ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતુ અને જ્યારે તેને આ વાત કોઇને પણ કહેતા જાંનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી.

પરંતુ તે પરણિતાએ તેના પિતાને આ વાત કહી દીધીંહતિ જેમા કારણે ગુસ્સે ભરાયેલા તેના દિયરે તેની ભાભી ઉપર કેરોસિન છાટીને સળગાવી દીધી હતી જેના કારણે તે પરણિતાને નજીકની એક ખાનગી હોસ્પિટલમાં સારવાર માટે મોકલવામા આવી હતી અને મિત્રો ત્યારબાદ તે પરણિતાના પિયરના લોકોએ તે પરણિતાના દિયર સામે બળાત્કારનો ગુન્હો નોધીને ફરિયાદ નોધાવી છે.

મિત્રો આ કિસ્સામા બન્યુ હતુ એવુ કે જુનાગઢ તાલુકાના બિલખાના આવેલા ગૌતમપુરા મા રહેતા મનસુખભાઈની સગાઇ તેની ભાભીની બહેન સાથે કરવામા આવી હતી અને સગાઇ એક વર્ષથી પણ વધારે સમય રહી હતી પરંતુ એક દિવસ અચાનક હસમુખની ભાભીએ કોઈ પારીવારિક પ્રોબ્લમના કારણે તેની બહેનની તેના દિયર સાથેની સગાઇ તોડી દીધી હતી જેના કારણે તેનો દિયર ખુબજ રોષે ભરાવ્યુ હતો અને તેણે તેની ભાભીને પોતાની સગાઇ તેની બહેન સાથે કરવાની વાત કરી હતી આથી તે પરણિતાએ તેના બાપુજી સાથે વાત કરવાનુ કહતા મનસુખ ખુબજ ગુસ્સે થયો હતો

અને જ્યારે મનસુખ ખુબજ ગુસ્સે થતા પોતાની ભાભીને પટ્ટાથી ખુબજ માર માર્યો હતો પરંતુ જ્યારે આ સગાઇ તુટી ગયાના બે દિવસ પછી જ્યારે તે પરણિતાના ઘરમા કોઈ હાજર નહતું તે દરમિયાન તેના દિયરે તેને ઘરમા એકલી જોઇને તેને તો પહેલા ખુબજ માર માર્યો હતો અને પછી તેની સગાઇ કે તોડી દીધી અને તારી બહેન નહી તો તુ તેવુ કહીને તેની ભાભી ઉપર તેના દિયરે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને ફરી તેને ખુબજ માર માર્યો હતો અને આ વાત કોઇને પણ ના કહેતા જાનથી મારી નાખવાની ધમકી પણ આપી હતી.

પરંતુ તે પરણિતાએ તેનો વિરોધ કરતા તેના દિયરે રસોડામાથી કેરોસિન લાવીને તેની ભાભી ઉપર છાટી દીધુ અને પછી તેની ઉપર આગ ચાંપી દીધી હતી.જેના કારણે તે પરણિતાની ખુબજ દર્દનાક હલાત થઇ ગઈ હતી અને આવુ ખરાબ કૃત્ય કરીને તેનો દિયર ત્યાથી ભાગી ગયો હતો પરંતુ તે પરણિતાને તેના પડોશીઓની મદદથી જુનાગઢ તાલુકાના બિલખાની ખાનગી હોસ્પિટલમાં સારવાર માટે મોકલવામા આવી હતી જ્યા ડૉક્ટરે તે પરણિતાની હાલત ખુબજ ગંભીર જણાવી હતી.

તેમજ આ ઘટના વિશે તે પરણિતા ના પિયરના લોકોએ નજીકના પોલિસ સ્ટેશન મા તેના દિયર એટલે કે મનસુખ વિરુદ્ધ બળાત્કાર કર્યા અને જાનથી મારી નાખવાની ફરિયાદ નોધાવી છે જેમા પોલિસ સ્ટેશનના આ અંગે મહિલાએ પોતાના દિયર મનસુખ સામે ફરિયાદ કરતા પોલીસે તેની સામે દુષ્કર્મ, માર મારવો તેમજ હત્યાના પ્રયાસ અંગેની કલમ મુજબ ગુનો દાખલ કર્યો છે તેમજ આ અંગે બિલખા પીએસઆઇ આર આર ચૌહાણે વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

ભાભીની બહેન સાથે સગાઇ કરવા મુદ્દે દિયરે ભાભી પર એક માસ પહેલા દુષ્કર્મ ગુજાર્યા બાદ ગઇકાલે સળગાવી દઇ હત્યાનો પ્રયાસ કર્યાની ઘટનાથી ચકચાર વ્યાપી ગઇ હતી. તેમજ મિત્રો આ ઘટના બન્યા પછી તેના પાસેના જ વિસ્તાર મા એક આવી જ ઘટના બની હતી જેમા મિત્રો તમને જણાવીએ કે જુનાગઢ જિલ્લાના બિખલા પોલીસ સ્ટેશન અંદર આવતા નરૌરા ગામમાં એક ખતરનાક ઘટના બની છે મિત્રો તમને જણાવીએ કે ગામમાં રહેતા રાજેશ કુરીલને શંકા હતી કે તેની પત્ની ને તેના ફોઈના છોકરા મનીષ સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધ છે.

અને તમને જણાવીએ કે સંબંધમાં મનીષ અને સુનીતા દિયર-ભાભી થતા હતા અને વધુમાં લગ્નેત્તર સંબંધના કોઇ પૂરાવા ન મળતા હોવાથી પતિપત્ની વચ્ચે ઝઘડો થતો હતો જેથી મનીષ તેમના ઘરે આવતો જતો બંધ થઈ ગયો હતો પરંતુ મિત્રો તમને જણાવીએ કે થોડા દિવસો બાદ મનીષ ની ફરીથી રાજેશના ઘરે આવન જાવન ચાલુ થઈ હતી અને આ વખતે રાજેશે પૂરતી તૈયારી કરી રાખી હતી મિત્રો વધુ માં માહિતી મળતા તમને જણાવીએ કે દિવસ બધા લોકો મોડી રાત સુધી જાગ્યા અને ઊંઘી ગયા હતા.

પરંતુ રાજેશની ઉંઘ આવતી નહોતી અને જેમ જેમ રાત ઘેરી બનતી ગઈ તેમ તેમ રાજેશનો શક વધુ મજબૂત બનતો ગયો તેમજ મિત્રો તમને જણાવીએ કે આ બાજુ મોકાની શોધમાં ફરી રહેલી રાજેશની પત્ની સુનીતા અને મનીષને લાગ્યું કે ઘરના તમામ લોકો ગાઢ નિંદ્રામાં સુઇ ગયા છે ત્યારે તેઓ એક બેડ પર જતા રહ્યા અને ત્યા જઈને સુનિતા અને મનિષ એકબીજા સાથે શારીરીક સબંધ બનાવવાની તૈયારી જ કરી રહ્યા હતા.

ત્યારે મિત્રો તમને જણાવી કે આ વાતની ખબર તેના પતી રાજેશ ને થઈ જતા રાજેશ કંઈ ન બોલ્યો પરંતુ થોડીવાર પછી જાત પરનો કાબુ ગુમાવી બેઠો હતો અને રાજેશે ઘરમાં રાહેલા તીક્ષ્ણ હથિયારથી પહેલા મનીષ પર હુમલો કર્યો અને તેને મોતને ઘાટ ઉતારી દીધો અને ત્યાર બાદ જ્યારે તેની પત્નીએ ઘરમાંથી ભાગવાનો પ્રયત્ન કર્યો ત્યારે તેને પણ ન છોડી અને તેની પત્નીની પણ હત્યા કરી દીધી મિત્રો વધુ માં જણાવીએ તો બંનેની હત્યા કર્યા બાદ રાજેશ ખુદ પોલીસ સ્ટેશનમાં હાજર થઈ ગયો અને ઘટનાની જાણકારી આપી હતી.

મિત્રો પોલીસને આ સાંભળ્યા બાદ પ્રથમ તો વિશ્વાસ જ ન થયો કે પોતાના પતિ એજ તેની પત્ની ની હત્યા કરી નાખી છે મિત્રો આ ઘટનાની જાણ કર્યા બાદ પોલીસ સ્થળ પર પહોંચી અને હત્યારા રાજેશની ધરપકડ કરી હતી મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે પોલીસે રાજેશને તેના ભાઈ અને તેના પત્નીની હત્યા કરવા માટે ધરપકડ કરી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

Advertisement