ફટકડી ના ઉપાયો બનાવી શકે છે તમને કરોડપતિ, ભરાઈ જશે ઘર ની તિજોરી,જાણી લો આ ઉપાયો…

દર્શક મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આપણે જોયુ છે કે મોટાભાગના ઘરોમાં ફટકડીનો ઉપયોગ એન્ટિસેપ્ટિક તરીકે થાય છે મિત્રો ફટકડી આખા મીઠા જેવી દેખા છે તે ફક્ત તમારા સ્વાસ્થ્યને જ બરાબર નથી રાખતી પરંતુ તમારી ઘણી સમસ્યાઓ દૂર કરી શકે છે મિત્રો ફટકડી લોહીને અટકવાથી લઇને પાણીની સફાઇ સુધી ઘણા ઔષધીય ગુણધર્મો ફટકડીમાં જોવા મળે છે અને આ જ કારણ છે કે હજામત કર્યા પછી ઘણા ભારતીયો ફટકડીનો ઉપયોગ કરે છે.

પરંતુ શું તમે જાણો છો કે એન્ટિસેપ્ટિક ગુણધર્મ ઉપરાંત ફટકડીના અન્ય ઘણા ઉપાય મહત્વપૂર્ણ છે મિત્રો ફટકડીના અમુક ઉપયગો તમારું નસીબ બદલી શકે છે મિત્રો તંત્ર શાસ્ત્ર મુજબ ફટકડીના નાના નાના ઉપાય તમારા માટે ખૂબ ફાયદાકારક હોઈ શકે છે અને આ ઉપાય કરવાથી તમે નકારાત્મક ઉર્જા અને ગરીબીની અનેક સમસ્યાઓથી છૂટકારો મેળવી શકો છો તો મિત્રો ચાલો જાણીએ ફટકડીના ઉપયોગો વિશે.

વ્યવસાયમા તરક્કી મેળવવા માટે.મિત્રો જો મંદીના કારણે તમારી દુકાન અથવા તમારી ઓફિસ બરાબર ચાલી રહી નથી તો તમે એક કાળા કપડામાં ફટકડી રાખો અને તેને તમારી દુકાન અથવા તમારી ઓફિસના મુખ્ય દરવાજા પર બાંધી દો મિત્રો આ ઉપાય કરવાથી નકારાત્મક ઉર્જા જ દૂર નહી થાય પરંતુ તમને વ્યવસાયમાં પ્રગતિ પણ થશે અને મિત્રો ધીરે ધીરે તમારી સમસ્યા સમાપ્ત થઈ જશે.

ઘરમા ઝગડા દુર કરવા.મિત્રો જો તમારા ઘરના સભ્યો વચ્ચે વારંવાર ઝઘડો થાય છે અને તેનાથી તમે કંટાળી ગયા છો અને તેના માટે તમે ઘણા ઉપાયો કર્યા છે પરંતુ કોઈ ફરક નથી પાડતો તો તેના માટે તમારે રાત્રે પલંગની નીચે ગ્લાસ પાણીમાં ફટકડીના થોડા ટુકડા મૂકી દો અને પછી બીજા દિવસે સવારે તે પાણી લોકો પર છાટી દો મિત્રો આ ઉપાય કરવાથી તમારા ઘરનો ઝઘડો દૂર થશે અને તેની સાથે જ ઘરના સભ્યો વચ્ચેનો પ્રેમ વધશે અને મિત્રો આ ઉપાય એક મહિના સુધી કરવાનો ચાલુ રાખો.

ઈન્ટરવ્યૂમા મળશે સફળતા.મિત્રો અત્યાર સુધી તમે નોકરી માટે ઘણા ઈન્ટરવ્યૂ આપ્યા છે પરંતુ તેમા તમને સફળતા મળતી નથી અને જો તમારે ઇન્ટરવ્યૂમાં સફળ થવું હોય તો પછી સૌ પ્રથમ ફટકડીના પાંચ ટુકડાઓ, 6 વાદળી ફૂલો અને એક બેલ્ટ એટલે કે કમરનો પટ્ટો લો અને આ બધુ જ વસ્તુ નવમીના દિવસે માતા દેવીને અર્પણ કરી દો અને પછી દશમીના દિવસે કોઈ છોકરીને આ પટ્ટો આપી દો અને ફૂલોને પાણીમાં પધરાવી દો અને ફટકડીના ટુકડા તમારી પાસે રાખો અને પછી ઇન્ટરવ્યૂ માટે જાઓ મિત્રો આ ઉપાય કરવાથી તમને સફળતા મળશે.

દેવાથી મુક્તિ.મિત્રો મંદીના કારણે તમારો વ્યવસાય બંધ થઈ ગયો છે અને તમારી ઉપર ઘણુ દેવું વધી ગયુ છે અને જો તમે દેવાની ચિંતા કરો છો તો આ ફટકડીનો ઉપાય ચોક્કસપણે તમને મદદ કરશે અને આ માટે તમે બુધવારે થોડું ફટકડી પર સિંદૂર લગાવો અને ત્યારબાદ તેને પાનમાં લપેટીને કાલાવા સાથે બાંધી દો અને ત્યારબાદ સાંજે તેને પીપલના ઝાડની નીચે કોઈ ભારી વસ્તુથી દબાવી દો મિત્રો આ ઉપાયને સતત ત્રણ બુધવારે કરો અને યાદ રાખો કે આ ઉપાય કરતી વખતે કોઈએ તમને કોઈએ જોવું જોઈએ નહીં મિત્રો તમે આ ફટકડીના ઉપાયને કારણે દેવા માથી થી મુક્તપણે છૂટકારો મેળવી શકશો.

ધન લાભ માટે કરો આ ઉપાય.મિત્રો જો તમે તમારા જીવનમા અચાનક ધન લાભ મેળવવા માંગો છો તો તમે દરરોજ સૂતા પહેલા તમારા દાંતને ફટકડીથી સ્વચ્છ રીતે સાફ કરો છો તો તમને ચોક્કસ રીતે ધન લાભ થશે તેમજ ક્યારેક-ક્યારેક નહાવાના પાણીમાં પણ જો ફટકડી નાખો અને જો તમે તમારા ઘરમા પોછુ કરો છો તે પાણીમા પણ થોળી ફટકડી અને મીઠું નાખી દો અને તે પાણીથી સફાઇ કરો છો તો તે વાસ્તુની ખામી પણ દૂર કરે છે અને ઘરમાં નકારાત્મક ઉર્જા પણ રહેતી નથી.

ખરાબ નજરથી મળે છે મુક્તિ.મિત્રો જો કોઈ વ્યક્તિ નજર દોષની ખામીથી પીડાય છે, તો તેને સૂવડાવી દો અને પછી તેના માથાથી પગ સુધી પગની ફટકડીના ટુકડાઓ સાત વખત ફેરવી લો અને મિત્રો એક વાત ધ્યાનમાં રાખો કે પગની બાજુ જતા સમયે ફટકડી તડીયા પર લગાવવી જ જોઇએ અને પછી તેને આગમાં નાખી દો મિત્રો આવું કરવાથી નજર દોષની અસર દૂર થાય છે.

ફટકડી ના ઉપાયને કરવાથી તમને દુકાન ઑફિસ કે વ્યાપારમાં પ્રમોશનના યોગ બનશે. તમને જો લાગે છે કે ખૂબ કોશિશ પછી પણ તમારા વ્યાપાર આગળ નહી વધી રહ્યું છે કે કોઈ અટકળ આવી રહી હોય તો 50 ગ્રામ ફટકડીનો ટુકડો ઘરના દરેક રૂમમાં અને કાર્યાલયના કોઈ ખૂણામાં જરૂર રાખવા જોઈએ. તેનાથી વાસ્તુદોષથી રક્ષા હોય છે.

તમારા ઘરમાં કે ધંધામાં બરકત નહી થઈ રહી હોય તો ફટકડીનો ટુકડો દુકાન કે ઘરના મુખ્ય દ્વાર પર કાળા કપડામાં બાંધી લટકાવાથી બરકત આવે છે. નજર દોષ અને નકારાત્મકતા દૂર હોય છે.જો તમે કર્જથી પરેશાન છો તો થોડી માત્રામાં ફટકડીને લો અને તેને પાનના ટુકડામાં સિંદૂરની સાથે બાંધી નાખો. બાંધવા માટે લાલ દોરોનો પણ ઉપયોગ કરી શકો છો. ત્યારબાદ સાંજના સમયે તેને પીપળના ઝાડ નીચે પત્થર કેમાટી નીચે દાટી નાખો. માનવું છે કે તેનાથી તમે જલ્દ જ કર્જથી મુક્તિ મેળવી શકો છો.

જ્યોતિષ વિદ્યામાં એવા પ્રયોગો બતાવવામાં આવ્યા છે જેની મદદથી માણસ પોતાની તકલીફો દૂર કરી શકે છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં બતાવેલા આ પ્રયોગો માણસના જીવનમાં સુખ, શાંતિ અને સમૃધ્ધિ લાવે છે. જીવનમાં આવેલા દુખ-દર્દને દૂર કરીને વ્યક્તિને શાંતિમય જીવન આપે છે. ગ્રહપીડા અને દોષથી મુક્ત થવા જ્યોતિષ શાસ્ત્રના ઉપાય તરીકે આ પ્રયોગો કરવામાં આવે છે.આપણે ફટકડીનો ઉપયોગ દવા બનાવવામાં કરવામાં થાય છે. પણ તમને નહીં જાણતા હોય કે ફટકડીને જો ઘરમાં યોગ્ય જગ્યા એ રાખવામા આવે તો ધનની કમી ઘરમાંથી દૂર થાય છે. ફટકડીના ઉપયોગ થી ઘરમાં રહેલી પૈસાની તંગી અને દરિદ્રતા દૂર થાય છે અને લક્ષ્મીજી ની કૃપા તમારા પર વરસવા લાગે છે.

શનિવારના દિવસે ફટકડીના એક ટુકડાને લાલ કપડામાં બાંધી લો ત્યારબાદ તેને ઘરના મંદિરમાં રાખી લક્ષ્મીજીનું અને કુલદેવીનું સ્મરણ કરવું અને તેમની પૂજા કરવી તથા ઘરમાં સુખ-સમૃધ્ધિ માટે પ્રાર્થના કરવી. હવે લાલ કપડામાં બાંધેલા ફટકડીના ટુકડાને ઘરના દરવાજામાં એવી જગ્યા રાખી દો કે જ્યાં કોઇની નજર ના પડે. યાદ રાખજો કે એ કપડામાં બાંધેલી ફટકડી કોઈ વ્યક્તિને દેખાય નહીં એવી જગ્યાએ જ દરવાજામાં રાખશો તો જ અસર થશે.

આ ઉપાય કર્યા બાદ થોડા દિવસોમાં જ તમે જાતે પરિવર્તનનો અનુભવ કરી શકશો. તમારા જીવનમાં રહેલી તકલીફો દૂર થવા લાગશે, નકારાત્મક વિચારો તમારાથી દૂર થતાં જણાશે. તમારા અટવાયેલા નાણાં પરત આવવા લાગશે. લક્ષ્મીજીની કૃપા તમારા પર આવવા લાગશે અને તમારી દરેક સમસ્યાથી તમને છુટકારો મળી જશે.ફટકડીના આ ઉપાયથી ઘરમાં હકારાત્મક ઉર્જાનો વાસ થશે તેમજ નવી નવી તકો અને આવકના સ્ત્રોત ઉત્પન્ન થશે. સમાજમાં તમારું માન અને સન્માન વધશે.

મિત્રો આમ કરવાથી ઘર માં રહેલી આસુરી શક્તિ દૂર થશે અને શનિવારના દિવસે આ ઉપાઈ કરવાના કારણે માત્ર થોડા દિવસોની અંદર તમારા જીવનની અંદર ખુશીઓ આવી જશે, અને તમારા ઘરની અંદર રહેલી બધી જ નકારાત્મક ઉર્જાઓ દૂર થઈ જશે અને તમારા ઘરમાં જો કોઈ પણ પ્રકારની સમસ્યા હશે તો તે પણ દૂર થઈ જશે, અને તમારા ઘરમાં માતા લક્ષ્મીની કૃપા બની રહેશે.

જો કર્યા પૂરા તન મન થી કરવામાં આવે તો કોઈ પણ માણસ ની જિંદગી માં આવેલી બધી મુશ્કેલીઓ દૂર થઈ જશે, અને તમારા ઘરની અંદર ધનવર્ષા થશે અને જો તમને કોઈ પણ પ્રકારનું નુકસાન થયું હશે અથવા તો કોઈ પણ પ્રકારના અનહોની થઈ હશે તો તેની પણ પૂરતો થઈ જશે અને તમારા ઘરમાં સકારાત્મક ઉર્જાનો વાસ થશે, અને સાથે સાથે ચારેય બાજુથી તમારા ઘરની અંદર ધનવર્ષા ના દ્વાર ખૂલી જશે.