ફિલ્મો માં કામ ન કરવા છતાં આવા આલીશાન બંગલા માં રહે છે અમિષા પટેલ,જોવો આલીશાન ઘર ની તસવીરો….

અમિષા પટેલ એક ભારતીય અભિનેત્રી અને મોડલ છે જે મુખ્યત્વે બોલીવુડની ફિલ્મોમાં જોવા મળે છે.અમિષા અમિત અને આશા પટેલની પુત્રી છે અને અમિત પટેલની બહેન છે. પટેલનો જન્મ એક ગુજરાતી પરિવારમાં અમિત પટેલ અને આશા પટેલના પરિવારમાં થયો હતો. અશ્મિત પટેલની બહેન અને જાણીતા વકીલ-રાજકારણી બેરિસ્ટર રજની પટેલની પૌત્રી છે, જે મુંબઈની કોંગ્રેસ પ્રદેશ સમિતિના પ્રમુખ હતા.

અમીષા પટેલે પોતાના અભિનય કારકિર્દીની શરૂઆત વર્ષ ૨૦૦૦મા આવેલી ફિલ્મ ‘કહો ના પ્યાર હે’ થી કરી હતી. આ ફિલ્મે બોક્સ ઓફિસ પર ધૂમ મચાવી હતી. ત્યારબાદ તે ‘ગદર : એક પ્રેમ કથા’મા દેખાઈ હતી. તેની આ ફિલ્મ પણ સુપરહિટ સાબિત થઈ હતી. ત્યારબાદ તે ‘હમરાઝ’ ફિલ્મમા દેખાઇ હતી. જ્યા દર્શકો દ્વારા તેમના કામના ખુબ જ વખાણ કરવામા આવ્યા હતા પરંતુ, આ ફિલ્મ પછી તેમનુ કારકિર્દીનુ ગ્રાફ એકાએક નીચે પડતુ ગયુ. આ આભીનેત્રી સુંદર અને ટેલેન્ટેડ હોવા છતા તેમને સારી ફિલ્મો મળી નહિ.

અંકે 2006 માં તેના અભિનય માટે તેને નોંધપાત્ર માન્યતા મળી. ત્યારબાદ, તેણીએ બોક્સ ઓફિસ પર હિટ હનીમૂન ટ્રાવેલ્સ પ્રા.લિ. લિમિટેડ અને ભૂલ ભુલાયૈયા જે પાંચ વર્ષમાં તેમની પ્રથમ વ્યાપારી સફળતા સાબિત થઈ. 2013 માં, તેણે રેસ 2 માં ખાસ દેખાવ કર્યો હતો, અમીષા પટેલને ઘણી વાર બોલિવૂડની કામુક અભિનેત્રી તરીકે ઓળખવામાં આવે છે.અમિષા વિક્રમ ભટ્ટ સાથે પ્રેમ કરતી હતી જ્યારે તે ફિલ્મ ‘આપ મુઝે લગને લગે લગે’ ફિલ્મનું શૂટિંગ કરી રહી હતી. અમિષા કરતા વિક્રમ ભટ્ટ ઘણા મોટા હતા.

વિક્રમને એક પુત્રી હતી અને તેઓ છૂટાછેડા લીધાં હતાં.અમીષાના આ સંબંધ તેના માતાપિતાને પણ સ્વીકાર્ય નહોતા. અમીષાના માતા-પિતાએ તેને વિક્રમથી દૂર રહેવાની સલાહ આપી, પરંતુ અમિષાએ તે સાંભળ્યું નહીં. જેના કારણે તેમના માતા-પિતા સાથેના સંબંધો પણ બગડ્યા.એકવાર અમીષાએ પોતે જ કહ્યું કે તેની માતાએ વિક્રમ સાથેના સંબંધોને કારણે તેને ચપ્પલથી માર માર્યો હતો. ઘણી મુશ્કેલીઓ પછી પણ જ્યારે તેની માતાએ તેના પિતાને સ્વીકાર્યું નહીં, ત્યારે તેણે પોતાનું ઘર છોડી દીધું અને વિક્રમ સાથે લિવ-ઇન રિલેશનશિપમાં રહેવા લાગ્યો.

તેણીએ ‘આપ મુજે અછે લગને લગે’, ‘સુનો સસુરજી’, ‘તથાસ્તુ’, ‘થોડા પ્યાર થોડા મેજિક’, ‘ભૂલભૂલૈયા’, ‘રન ભોલા રન’ જેવી ફિલ્મોમા કામ કર્યુ પરંતુ, આ બધી ફિલ્મો કઇ ખાસ કમાલ ના કરી શકી. જોકે, ફ્લોપ ફિલ્મો જાવા છતા અમીષાનુ નામ બોલિવૂડની નામચીન અભિનેત્રીઓમા શામેલ છે. બોલિવૂડની સૌથી વધુ ભણેલી અભિનેત્રીઓમા નામ ધરાવતી અમીષાએ હાલ થોડા દિવસ પહેલા જ પોતાનો જન્મદિવસ ઉજવ્યો ત્યારે આજે અમે તમને અમીષાના ઘરના અમુક શાનદાર ફોટા બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ. એમનુ ઘર ખુબ જ ભવ્ય છે.

તે એક પેન્ટહાઉસમા રહે છે, જેના સુંદર ફોટા આજે અમે તમને બતાવી રહ્યા છીએ. તેમના ઘરની દીવાલો પર ખુબ જ સુંદર ફોટા અને પેઇન્ટિંગ લગાવવામા આવેલી છે. તેમની ઘરની દીવાલો પર સફે રંગનુ પેઇન્ટ લગાવવામા આવ્યુ છે અને આ સફેદ દીવાલો પર સુંદર ફોટા તેની સુંદરતાને બે ગણી વધારે છે. ઘણું મોટું સૈન્ડલર્સ પણ એમના ઘર માં દેખાઈ રહ્યું છે, જેનાથી આ ઘર ભવ્ય દેખાય રહ્યું છે. લિવિંગ રૂમ માં ક્રીમ કલર ના પડદા અને ગ્રે કલર નો સોફા સુંદરતા માં ચાર ચાંદ લગાવી રહ્યા છે.

સોફા ને તેમણે ચમકીલા કુશન્સ થી સજાવીને રાખ્યા છે. ઘણી સુંદર સજાવટ ની વસ્તુઓ તેમણે પોતાના લિવિંગ રૂમ ની દીવાલો પર લગાવી છે. પડદા સોફા ના તેમજ કુશન નુ કોંબીનેશન તેના ઘર મા એટલું લાજવાબ છે કે એનાથી નજરો હટતી નથી. તેમના ઘર ની બાલ્કની પણ ઘણી સુંદર છે. તેણે પોતાના ઘરમા ટાઇલ્સ નુ પણ વિશેષ ધ્યાન રાખ્યું છે. દિવાલો પર થી જાતજાત ની સજાવવા ની વસ્તુઓ પેઇન્ટિંગ સાથે લટકાવવામા આવી છે, એ પણ એમની સુંદરતા ને ચાર ચાંદ લગાવે છે. તેમના ઘરમા ગુલાબી રંગ ના સોફા પણ ઘણા સુંદર દેખાઈ રહ્યા છે.

અમીષા પટેલ ના સોફા પર બેસીને ફોટા ખેંચાવા થી તેની સુંદરતા મા હજુ વધારો થયો છે. એક હજુ ફોટો છે કે જેમાં પણ અમીષાએ પરંપરાગત ભારતીય પહેરવેશ પહેર્યો છે અને જેમા તેની પાછળ દિવાલ પર દેખાઈ રહી છે, એમાં પણ ઘર નું સાફ સૂથરું સુંદર લુક જોવાલાયક છે. અમીષા ના ઘર મા એક રૂમ એવો પણ છે કે જેમા દીવાલો પર તેમજ ટેબલ વગેરે પર ફોટા જ ફોટા રાખેલા છે. લાઈટ પિંક કલર ની આ દિવાલ થી લાગેલા ડાર્ક કલર નો સોફો પણ તેમના ઘરમા જોવાલાયક છે.તેમના ઘર ના એક રૂમ મા ડીમલાઈટ પણ સારી લાગે છે. જેમા પાછળ ના ભાગે અરીસો લાગેલો છે.

અમીષા પટેલે તેના લિવિંગ રૂમની દિવાલો પર ખૂબ મોંઘા ડેકોરેશન કર્યા છે.અમિષા પટેલના ઘરે સોફા અને પડદાનું સંયોજન એટલું અદભુત છે કે તે બધા જ લોકોને પસંદ આવે છે.અમીષા પટેલના ઘરની બાલ્કની પણ ખૂબ લીલીછમ લાગે છે.અમીષા પટેલે પણ તેના ઘરની ટાઇલ્સની વિશેષ કાળજી લીધી છે.દિવાલો પર સજાવટની વિવિધ ચીજો, જે પેઇન્ટિંગ્સ સાથે લટકેલી જોવા મળે છે.

તે પણ તેમના ઘરની સુંદરતામાં વધારો કરી રહી છે.અમીષા પટેલના ઘરે ગુલાબી રંગનો સોફા પણ ખૂબ સુંદર લાગે છે. આ પલંગ પર બેસીને અમિષા પટેલે સુંદરતામાં વધારો કર્યો છે.બીજી એક તસ્વીર જેમાં અમિષા પટેલે પરંપરાગત ભારતીય વસ્ત્રો પહેરેલી જોવા મળે છે અને જેમાં તેની પાછળની દિવાલ પર એક પેઇન્ટિંગ જોવા મળી છે. જેમાં તે ઘરના સ્વચ્છ અને આકર્ષક લુક પણ જોવા મળી રહ્યો છે.અમીષા પટેલના મકાનમાં એક ઓરડો પણ છે, જેમાં દિવાલો અને ટેબલો ઉપર ચિત્રો દ્વારા તસવીરો જોવા મળી રહી છે.

અમીષા પોતાના ઘર મા ટેડી બિયર પણ રાખ્યું છે. દિવાલ મા જે ખાના બનેલા છે તેમાં પણ તમને ઘણા બધા ટેડી બિયર જોવા મળશે. ઘર ની અગાસી પર તેમણે કૂંડામા છોડ પણ રોપ્યા છે. તેના થી આ જાણ થાય છે કે તેમને હરિયાળી થી પણ ઘણી લાગણી છે. ઘર ના એક રૂમમા તેમણે બ્લૂ કલર ના સોફા પણ રાખ્યા છે. દિવાલો પર પેઇન્ટિંગ લાગેલી છે. ટેડી બિયર ની સાથે એમણે દીવાલ પર ફોટોફ્રેમ પણ લગાડયા છે. તેમના ઘરમા એક સુંદર કાર પણ જોવા મળે છે. ઘરમા લાગેલો ગ્રે કલર નો સોફો પણ જોવાલાયક છે. તેના પર વાઈટ ટોપ તેમજ રેડ કલર નો હોટ પેન્ટ પહેરી ને અમીષા એ જે ફોટો ખેંચાવ્યો છે, એ પણ જોવાલાયક છે.