ગંદી બાત-5 ની આ એક્ટ્રેસ ની અદાઓ જોઈ ને તમે પણ પાણી પાણી થઈ જશો…

નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપણે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તે એક્ટ્રેસ અત્યારે સોસીયલ મીડિયા દ્વારા એક નવી પોતાની ઓળખ બનાવી છે અને તેમની ચર્ચા ખૂબ પ્રમાણ માં વધી રહી છે તો આ કોણ છે તેમના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ મિત્રો એકતા કપૂરની એડલ્ટ વેબ સિરીઝની સીઝન 5, ‘ગંદી બાત 5’ આ મહિનાની 8મી તારીખે સ્ટ્રીમ થશે. આ સીરિયલનું નિર્માણ જસવંત પ્રોડક્શન સાથે અલ્ટ બાલાજી અને ઝી 5 દ્વારા કરવામાં આવ્યું છે. આમાં અમિકા શૈલ મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળશે. અમિકા આ ​​પહેલા પણ ઘણી સિરિયલોમાં કામ કરી ચુકી છે અને તે અક્ષય કુમારની આગામી ફિલ્મ લક્ષ્મી બોમ્બ માં પણ જોવા મળવાની છે.

અમીકા શૈલ એક ભારતીય, સિંગર, એક્ટ્રેસ છે. અમીકા શૈલનો જન્મ 12 નવેમ્બર 1992 ના રોજ થયો હતો અને રાશિ સાઇન એ વૃશ્ચિક છે.અમીકા શૈલ ભારતના કોલકાતાની છે,ધર્મ હિન્દુ ધર્મ અને રાષ્ટ્રીયતાનો છે, ભારતીય.મિત્રો અમિકા શૈલ વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ મિત્રો ત્યારે હાલમાં અમિકા ના કેટલાક હોટ અને બોલ્ડ ફોટો વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને શેર કરવામાં આવી રહી છે.

આ ફોટો ફેન્સ પણ ખુબ પસંદ કરી રહ્યા છે અને પોતાનો અભિપ્રાય આપી રહ્યા છે. ત્યારે હવે જોવાનું એ રહ્યું કે શું આગામી 4 સીઝન જેમ જ ગંદી બાત-5 પણ હિટ જશે કે કેમ ત્યારે હાલમાં જુઓ આ અભિનેત્રીના કેટલાક ફોટોઝ શેર કર્યા છે.

અમીકા શૈલ એક ઓન-સ્ક્રીન પાત્ર અને ગાયક છે, જેની કલ્પના અને ઉછેર પશ્ચિમ બંગાળના હાવડામાં થયો હતો.
જ્યારે તેણીએ તેની માતા પાસેથી સંગીત લેવાનું શરૂ કર્યું ત્યારે સંગીત પ્રત્યેનો તેમનો ઉત્સાહ જુવાની ની ઉંમરે શરૂ થયો.તેણીએ 5 વર્ષની ઉંમરે પ્રથમ તબક્કે અમલને કલ્પનાશીલ બનાવી દીધી હતી અને 9 ના ગાળામાં ‘લિટલ ચેમ્પ્સ’ ના શો માં એન્ટ્રી કરી હતી.

ગ્રેજ્યુએશન પૂર્ણ કર્યા પછી, તે ગાયક તરીકેનો વ્યવસાય બનાવવા માટે મુંબઇ ગઈ હતી.તેણીએ ગુરુ શ્રી પાસેથી ગાવાની ક્ષમતા શીખી. કૌશિક ભટ્ટાચાર્ય અને નંદાદાસ.તે સંગીત વિશારદના આદરણીય શીર્ષકની ધારક છે.તેણે 2004 માં ઝી ટીવી પર સા રે ગા મા પા નેશનલ ટેલેન્ટ હન્ટ, ઝી બંગાળ પર સા રે ગા મા પા,સ્ટાર વોઇસ ઓફ ઇન્ડિયા,ઇન્ડિયન આઇડોલ, ઓલ સહિત અનલિસ્ટેડ ટીવી નાટકોનો જથ્થો જીત્યો હતો. ઈન્ડિયા રેડિયો શો ‘વગેરે.તેણે 21 ના ​​સમયે ગાયક તરીકે તેના વ્યવસાયની શરૂઆત કરી હતી.

તેમણે રાજપથ,મેરી મા,તમે મારા મિત્ર કાયમ છો,સૂર્યથી બર્ન,વંદેમાતરમ સિંગલ,વ્યંગ્ય સુપરસ્ટાર શીર્ષક ટ્રેક, અંકન જેવા ગાયક તરીકે અસંખ્ય સંગ્રહોમાં કામ કર્યું છે. શરાબી,અપ્રગટ, વગેરે.તે વિવિધ બ્રાન્ડના પ્રમોશન મેલ્યુઝમાં સાંભળી શકાય છે ઉદાહરણ તરીકે ડાબર અમલા હેર ઓઇલ,વ્હીલ ડીટરજન્ટ પાવડર,દેના બેંક,ક્રંચ ચોકલેટ,સંતૂર ગોલ્ડન ગ્લો, ઉજાલા એસ બી આઈ સોનાની લોન વગેરે.હમણાં જ હાલ માં તેમણે એક ટીવી સિક્વન્સિયલ નાગિન માં થી દૂર રહ્યા છે.

દિવ્ય દ્રષ્ટિ અને બાલ વીર જેવા શોનો ભાગ રહી ચૂકેલી અમિકા શૈલ હવે લોકપ્રિય નાગિન ફ્રેન્ચાઇઝમાં સામેલ થઈ ગઈ છે.તાજેતરમાં,નાગિન 4 એ તેના છેલ્લા એપિસોડ્સ વીંટાળ્યાં,અને હવે,નિર્માતાઓએ તેમની આગામી ફ્રેન્ચાઇઝ, નાગિન 5 માટે અભિનેતાઓને લોક કરી દીધા છે.

તે કેવી ભૂમિકામાં ઉતયા તે વિશે વાત કરતાં અમિકા કહે છે હું નાગિન 5 માટે એક અલગ પાત્ર માટે ઓડિશન આપી રહી હતી. મને કાસ્ટિંગ ડિરેક્ટરની વિનંતી મળી હતી અને તે પ્રશંસનીય પ્રોડક્શન હાઉસની આટલી લોકપ્રિય ફ્રેન્ચાઇઝી હોવાથી, હું હંમેશાં તેનો પ્રયાસ કરવા માંગતો હતો. મેં મારું ઓડિશન આપ્યું અને આશ્ચર્યજનક રીતે, શોનો ક્રિએટિવ ડિરેક્ટર મારા અગાઉના શો, દિવ્ય દ્રષ્ટિ જેવો જ હતો. જ્યારે કાસ્ટિંગ ડિરેક્ટરએ મને નાગિન 5 માટે પુષ્ટિ આપી ત્યારે મને આનંદ થયો.

તો તેમણું નું પાત્ર શું છે હું નવા પાત્ર વિશે વધુ જાણતી હતી તે સિવાય કે હું આ શોની પુરુષ લીડની બહેનનો રોલ કરું છું.હું માનું છું કે તે એક આકર્ષક જગ્યા છે,કેમ કે હું શોના મુખ્ય અભિનેતાઓ સાથે સ્ક્રીન શેર કરીશ.અમે 9 ઓગસ્ટથી શૂટિંગ શરૂ કરીશું,પરંતુ મને ખબર છે કે આ શો ક્યારે પ્રસારિત થશે. હું આ શોનો ભાગ બનવા માટે ઉત્સાહિત છું,તેણીએ સાઇન ઇન કર્યું હતું.