ગંદી બાત પર ફેમસ થયેલી જોલી ભાટિયા, સાવધાન ઇન્ડિયા ક્રાઇમ એલર્ટ માં પણ કરી ચુકી છે કામ

મિત્રો આ લેખમાં હું તમારું હાર્દિક સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છુંમિત્રો અમે તમને ગંદી બાતની જોલી ભાટિયા વિશે કાઈ રહયા છે. અલ્ટ બાલાજી જીની બોલ્ડ વેબ સિરીઝની ગંદી બાતની 4 સીઝન રિલીઝ થઈ છે. ચાર સીઝનને પ્રેક્ષકોનો ઘણો પ્રેમ મળ્યો. આ શ્રેણીના કલાકારો પણ ખૂબ લોકપ્રિય થયા. આ શ્રેણી દ્વારા તપાસકર્તા અન્વેષી જૈનને આ સીરિઝ સ્ટાર બનાવી દીધા છે. આવી જ એક અભિનેત્રી જોલી ભાટિયા છે જે ગંદી બાતની સીઝન 4 માં જોવા મળી હતી. આવો જાણીએ જોલી ભાટિયા કોણ છે.

Advertisement

હાલમાં આ અભિનેત્રીના હોટ અને બોલ્ડ ફોટો ખુબ વાયરલ થઈ રહ્યા છે. ફેન ફોલોઈંગ પણ ભારે હોવાના કારણે તે ફોટો અપલોડ કરતાં વેંત જ વાયરલ થતાં જોવા મળે છે. જોલી ભાટિયા એક સુંદર અને પ્રતિભાશાળી અભિનેત્રી છે જે મૂવી, વેબ સિરીઝ અને ટૂંકી ફિલ્મોમાં કામ કરે છે. જ્યારે તેણીએ અલ્ટ બાલાજી વેબ સિરીઝ ગંદી બાતમાં કામ કર્યું ત્યારે તે ચર્ચામાં આવી.

ગંદી બાત એ એક શૃંગારિક શ્રેણી છે જેમાં પ્રત્યેક એપિસોડ ગ્રામીણ ભારતમાં એક અલગ વાર્તા પ્રસ્તુત કરે છે. આ સિરીઝનું દિગ્દર્શન સચિન મોહિતે કર્યું છે. કેટલીક વાસ્તવિક-જીવનની ઘટનાઓ અને વિષયો જે તેના પર ઘણીવાર કાર્પેટ હેઠળ દબાવવામાં આવે છે તેના ગંદી બાતે પ્રેક્ષકોને ત્રણ ઋતુઓ દરમિયાન શાંત પાડ્યા. હવે નવા વર્ષમાં, અલ્ટ બાલાજી ચાર નવા એપિસોડ સાથે લોકપ્રિય શોની ચોથી સીઝનનો પ્રારંભ કરશે.

જોલી ભાટિયા મૂળ પંજાબની છે. તેણે અનેક ટીવી સિરિયલોમાં પણ કામ કર્યું છે. ક્રાઈમ પેટ્રોલ અને સાવધાન ભારત જેવી સત્ય ઘટનાઓ પર આધારીત ટીવી શો સાથે જોલી ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ હતી.જોલી ભાટિયા એકતા કપૂરના ટીવી શો નઝરમાં પણ કામ કરી ચુકી છે. જોલી ભોજપુરી અભિનેત્રી મોનાલિસા સાથે પણ જોવા મળી હતી. ગંદી બાત 4 માં જોલી ભાટિયા પાખીનું પાત્ર ભજવી રહી છે. જોલી ભાટિયાએ ગંદી બાત 4 માં ઘણા બોલ્ડ અને ઈન્ટીમેટ સીન્સ આપ્યા છે.

જો તમને અમારો આ લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો આ લેખ ને લાઈક અને શેર જરૂર કરજો. તમારા માટે અમે આવા ઘણા રોજિંદા લેખ લાવીશું. જે તમારા જીવન માટે ખૂબ ઉપયોગી હશે, આ પેજ સાથે જોડાવા માટે આ પેજને લાઈક કરો, આ લેખ વાંચવા માટે તમારો આભાર.

Advertisement