ઘરે થી નીકળતા પહેલાં કરો આ કામ, તમને દરેક કામ માં મળશે સફળતા, અને ઘર પણ ધન થી ભરાયેલું રહશે….

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે ઘણી વખત જ્યારે તમે ઘરની બહાર નીકળો છો ત્યારે તમે કોઈ પણ કામ કરી શકતા નથી તમે જ્યાં જાઓ ત્યાં નિરાશા હાથમાં છે આવી સ્થિતિમાં તે આપણા મોંમાંથી નીકળ્યું કે આજનો દિવસ એક ખરાબ દિવસ હતો

વાસ્તુ શાસ્ત્ર મુજબ જો તમે કોઈ સારા કામ માટે ઘર છોડી રહ્યા છો તો જો તમે ઘર છોડતા પહેલા કેટલાક ઉપાય કરો તો આપણને કામમાં ઝડપથી સફળતા મળે છે આવી સ્થિતિમાં આજે અમે તે વાસ્તુ ઉપાયો વિશે જણાવી રહ્યા છીએ જેના દ્વારા તમને તમારા કામમાં સફળતા મળશે.

વર્તમાન સમયમાં દરેક વ્યક્તિ તેના જીવનની મુશ્કેલીઓથી ખૂબ જ ચિંતિત છે એવી કોઈ વ્યક્તિ નહીં હોય કે જેને જીવનમાં કોઈ મુશ્કેલી અથવા કોઈ તકલીફ ન હોય દરેક વ્યક્તિના જીવનમાં ચોક્કસ કોઈક સમસ્યા તો હોય જ છે કોઈપણ વ્યક્તિ ના જીવનમાં પરેશાની અને મુશ્કેલીઓ ના હોય એ શક્ય જ નથી

પરંતુ મુશ્કેલીઓ વ્યક્તિના જીવનમાં બોલાવ્યા વિના આવે છે જો તમારા જીવનમાં મુશ્કેલીઓ આવવા લાગે છે તો આ રીતે તમારું જીવન સતત ચાલે છે પરંતુ તમારા જીવનમાં ઘણી અવરોધો થવાનું શરૂ થાય છે જીવનની મુશ્કેલીઓથી આપણી ખુશી પ્રભાવિત થાય છે જેના કારણે વ્યક્તિ ઘણીવાર અસ્વસ્થ થઈ જાય છે અને માનસિક તાણમાંથી પસાર થાય છે.

જો કોઈ વ્યક્તિના જીવનમાં મુશ્કેલીઓ આવી રહી હોય તો તે ચિંતિત હોવું સ્વાભાવિક છે જો તમારા જીવનમાં પણ મુશ્કેલીઓ વધારે આવે છે તો આજે અમે તમને એવા કેટલાક ઉપાયો વિશે માહિતી આપી રહ્યા છીએ જે તમારે કરવા જ જોઈએ. આ ઉપાય કરવાથી કરવાથી તમારા જીવનની સમસ્યાઓ ચોક્કસપણે ઓછી થશે જો તમે ઘરની બહાર જતાસમયે જ કેટલાક ઉપાય અપનાવશો તો તે તમને સફળ થવાની સંભાવના વધારે રહેશે.

સોમવાર વાસ્તુ મુજબ સોમવારે જો તમે કોઈ વિશેષ કામ કરવા માટે ઘરની બહાર જતા હોવ તો નીકળતા પહેલા પોતાનો ચહેરો અરીસામાં છોડી દો આ કરવાથી તમારું કામ થઈ જશે.મંગળવાર મંગળવારે જો તમે કોઈ કામ કરવા બહાર જતા હોવ તો ઘરેથી નીકળતા પહેલા કંઈક મીઠુ ખાઓ જો તમે બેસન લાડુ અથવા ગોળ ખાશો તો કામ સરળતાથી થઈ જશે.પશ્ચિમ બુધવાર જો તમે બુધવારે કોઈ વિશેષ કામ કરવા જઇ રહ્યા છો તો લીલા ધાણા નાખી લીધા પછી છોડી દો આ કરવાથી તમને દરેક વસ્તુમાં સફળતા મળશે.

ગુરુવાર જો તમે ગુરુવારે કોઈ વિશેષ કામ કરવા જઇ રહ્યા છો તો ઘર છોડતા પહેલા તમારા મોઢામાં સરસવના થોડા દાણા મેળવી લેશો તો તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે.શુક્રવાર જો તમે શુક્રવારે કોઈ વિશેષ કાર્ય કરવા જઇ રહ્યા છો તો દહીથી બનેલા દૂધ માટે જાવ.

શનિવાર જો તમે શનિવારે કામથી બહાર જતા હોવ તો તમારે આદુ અથવા ઘી ખાવા જોઈએ આ કરવાથી તમારું કામ થઈ જશે.રવિવાર જો તમે રવિવારે કોઈ વિશેષ કામથી બહાર જાવ છો તો સોપારી પાન તમારી સાથે જ રાખો જો તમે આ કરો છો તો તમારા બધા કામ થઈ જશે.

જો તમે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય માટે બહાર જઇ રહ્યા છો, તો તમારે ધ્યાનમાં રાખવું પડશે કે ઘરની બહાર નીકળતા પહેલા તમારે તમારો જમણો પગ જ ઘર બહાર પહેલા મૂકવો કેમકે આને શુભ માનવામાં આવ્યું છે જો તમે આમ કરો છો તો તમે જે કાર્ય માટે જઈ રહ્યા છો તે જલ્દીથી ખૂબ જ સફળ થશે અને તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે.

જો તમારે તમારું નસીબ મજબૂત બનાવવું હોય તો કોઈ પણ કામ માટે ઘરની બહાર જતા પહેલા તમે મીઠુ દહીં ખાઈને બહાર જાવ જો તમે તમારા કામમાં આવતી અવરોધોને દૂર કરવા માંગતા હો તો આ માટે રોજ સવારે નાહી ધોઈ સ્વસ્થ થઈને બધા જ કર્યો પૂરા કરીને ગીતાનો 11 મો અધ્યાય રોજ કરો આમ કરવાથી જીવનમાં આવનાર દરેક નડતરરૂપ બાધા દૂર થશે અને તમે તમારું દરેક કામ ખૂબ સારી રીતે કરી શકો છો.

જો તમે તમારા ઘરના કુટુંબમાં શાંતિ અને સુખ જાળવવા માંગતા હો તો આ માટે તમારે તમારા ઘરમાં તુલસીનો છોડ જરૂર લગાવવો જોઈએ અને સાંજે આ તુલસીના છોડની નજીક શુદ્ધ ઘીનો દીવો કરવો જોઈએ જો તમે ઇચ્છો છો કે તમે તમારા કાર્યમાં નસીબનો સાથ મેળવી શકો તો આ ઉપાય જરૂર અજમાવો.

તમે તમારા કામમાં આવતી અડચણોને લઈને વધારે પરેશાન રહો છો તો આવી સ્થિતિમાં તમારે સવારે કામ કરવા જતા પહેલા હનુમાન મંદિરની મુલાકાત જરૂર લેવી જ જોઈએ અને તમારું કાર્ય કરતા પહેલા હનુમાનજીના દર્શન જરૂર કરો સાથે પૂજા પણ કરો તે પછી તમારે ભગવાન હનુમાનની મૂર્તિની સિંદૂરથી પૂજા કરવી જોઈએ

હનુમાનજીને ચડેલ સિંદુર માતા સીતાનાં ચરણોમાં મૂકવું તમારે આ ઉપાય સતત નવ દિવસ કરવો પડશે.સવારે પૂજા દરમિયાન તમારા ઘરે શુદ્ધ ઘીનો દીવો પ્રગટાવો અને એમાં બે લવિંગ નાખો. આ ઉપાય કરવાથી તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં આવનાર તમામ અવરોધો દૂર થઈ જાય છે અને તમે તમારા બધા કાર્યો સરળતાથી કરી શકો છો સાથે સાથે દરેક કાર્યમાં નસીબનો સાથ મળશે અને તમે સફળતા મેળવી શકશો.