ગુરુનું થયું ધન રાશિમાં પરિવર્તન આ રાશીઓને થશે સૌથી વધુ લાભ, રાતોરાત થઈ જશે લખપતિ……..

આજે ગુરુ ધનુ રાશિથી મેષ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે આ પરિવર્તન તમામ રાશિચક્રોને અસર કરશે. આ રાશિ પરિવર્તન પર ગુરુ શનિનો યોગ બની રહ્યા છે. રાશિચક્રના પરિવર્તનને જાણતા પહેલા ગુરુ વિશે જાણવું મહત્વપૂર્ણ છે.વૈદિક જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, ભગવાનનો ભગવાન,ગુરુ માનવામાં આવ્યો છે.ચાલો જાણીએ આ પરિવર્તન થી કઈ ત્રણ રાશિઓની કિસ્મત બદલવા જઈ રહી છે.

Advertisement

મકર રાશિ.મકર રાશિના જાતકો ને ગુરુના પરિવર્તનથી અચાનક સારા ધનલાભ પ્રાપ્ત થઇ શકે છે.મકર રાશિના જાતકો માટે પ્રેમ સબંધ માં સારા સમાચાર મળી શકે છે. દિવસ બહુવિધ લાભ આ૫નાર છે. સગાંસંબંધીઓ અને મિત્રો સાથે મુલાકાત થાય. આ૫ને પ્રિય પાત્રનો સંગ રોમાંચિત કરશે.મિલન મુલાકાતનો પ્રસંગ સર્જાય.ધન સંપતિ માં થશે વધારે.ગુરૂનું ગોચર તમારા ખરચાઓમાં વધારો કરશે.પૈસા આવશે પણ તાત્કાલીક ખર્ચ થશે.

કુંભ રાશિ.કુંભ રાશિના જાતકો ને ગુરુના પરિવર્તનથી અચાનક સારા કામો પ્રાપ્ત થઇ શકે છે.કુંભ રાશિના જાતકો માટે આવક સામે જાવક વધી જતી લાગે. કરજથી બચજો. કૌટુંબિક બાબત અંગે સુધારો જોઈ શકશો.ઉ૫રી અધિકારીઓ સાથેના આ૫ના સંબંધો બગડે નહીં તેનો ખ્‍યાલ રાખવો ૫ડશે.શરીરમાં અસ્‍વસ્‍થતા લાગે તેમજ મન ૫ર ૫ણ ચિંતાનો ભાર રહે.બાળકો તરફથી આનંદના સમાચાર મળે.ઓફિસમાં બઢતીની તક મળે. નાણાકીય સ્થિતિ હળવી થાય. આવક વધે તેવી શક્યતા.ગુરૂનું ગોચર કરિયરમાં સફળતા અપાવશે.આર્થિક સ્થિતિ સુધરશે.

મીન રાશિ.મીન રાશિના જાતકો ને ગુરુના પરિવર્તનથી ધનલાભ ના સમાચાર પ્રાપ્ત થઇ શકે છે.તમારા માટે પરિવર્તન સિલ અને આર્થિક સ્થિતિ સારી,સફળતા પ્રાપ્ત થઇ શકે છે.કાર્યક્ષેત્રે કોઈ આંકડાકીય ભૂલ થઈ શકે છે.જીવનસાથી પ્રત્યે થોડા વધુ ચિંતીત થવાય.વિદ્યાર્થીમિત્રોને અભ્યાસમાં વિશેષ મન પરોવાય પણ,સાથેસાથે મનોરંજનમાં પણ જીવ ખેંચાય માટે સંયમ રાખજો.કર્મક્ષેત્રમાં વિશિષ્ટ મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં સમય પસાર થશે.ભાગીદાર, જીવનસાથીની સાથે મતભેદ અને યાત્રામાં વિઘ્નનો યોગ. ઘર-ઓફિસનું ફર્નિચર સાફસૂફ રાખવાથી લાભ થશે.

મેષ રાશિ.મેષ રાશિના જાતકોમાં ગુરુના પરિવર્તનથી નક્કી કાર્ય પૂર્ણ થશે.ધન સંપતિમાં ખુબજ વધો થશે.જીવન સાથી તરફથી ભરપુર પ્રેમ મળસે.તમે આ વર્ષ દરમિયાન નવા ધંધાની રચના કરી શકો છો.નવા સાધન લાવવામાં તમારું મન વ્યાકુળ રહશે.આ વર્ષમાં ગુરૂના આશીર્વાદ મળશે. ગુરૂનું આ રાશિ પરિવર્તન તમારા માટે શુભ ફળ લાવશે. કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગત્તિ કરવાનો અવસર મળશે.અને આ વર્ષ દરમિયાન તમારો પ્રેમ ભર્યું જીવન લગ્નના પરિવર્તન થઈ શકે છે.

વૃષભ રાશિ.વૃષભ રાશિના જાતકો ને ગુરુના પરિવર્તનથી અચાનક સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થઇ શકે છે. મુસાફરીનો યોગ બનશે. છૂપુ ધન આજે પ્રાપ્ત થાય. બગાસુ ખાતા પતાસુ મોંઢામાં આવી પડે તેવું પણ વર્તાય છે. ભાગીદારી પેઢીમાં લાભપૂર્ણ દિવસ રહે. પ્રતિપક્ષથી આજે લાભની આશા પૂર્ણ થાય.આજે વધારે ૫ડતી લાગણીવશતા આ૫ના મનને અસ્વસ્થ બનાવશે. ગુરૂની ચાલનો તમને મિશ્ર પ્રતિસાદ પ્રાપ્ત થશે. વર્ષની શરૂઆતમાં મનમાં મૂંઝવણ રહ્યા કરે. પ્રગત્તિમાં બાધાઓ આવી શકે છે.અને શારીરિક સ્વાસ્થ્ય પણ નરમગરમ રહેશે. નવું કાર્ય શરૂ ન કરવું. વાણી અને વર્તન ૫ર સંયમ રાખવો જરૂરી છે. ખાવાપીવામાં ધ્યાન રાખવું. વ્યવસાયમાં તકલીફ ઉભી થાય. ઉ૫રી અધિકારીઓ સાથે ઘર્ષણ ટાળવું.તુલસી પત્ર ચાવીને બહાર નીકળવાથી લાભ થાય

મિથુન રાશિ.મિથુન રાશિના જાતકો ગુરુના પરિવર્તનથી આકસ્મિક ધન લાભ થાય. આવક કરતાં ખર્ચ વધી ન જાય તેનું ખાસ ધ્યાન રાખવું. આ૫નો આજનો દિવસ આનંદપ્રમોદમાં ૫સાર થશે. મનોરંજનની પ્રવૃત્તિઓમાં ખોવાયેલા રહેશો. મિત્રો સાથે બહાર ફરવાનો કે પ્રવાસ ૫ર્યટનનો પ્લાન બને. સુંદર ભોજન વસ્ત્રો ઉ૫લબ્ઘ થાય. મધ્યાહન બાદ આ૫ વધારે ૫ડતાં સંવેદનશીલ બનશો. જેથી આ૫નું મન વ્યથિત બનશે. ધનખર્ચ વધશે. અનૈતિક સંબંધો અને નિષેધાત્મક કાર્યોથી દૂર રહેવું. પ્રભુભક્તિ અને યોગધ્યાનથી મન શાંત થાય. ગાયને ઘાસ આપવાથી લાભ થશે.ગુરૂની ચાલ તમારા માટે શુભ ફળ લઈને આવશે. વૈવાહિક જીવનમાં ખુશીઓ આવશે.ચાલો જાણીએ અન્ય રાશિઓના હાલ

કર્ક રાશિ.કર્ક રાશિના જાતકો ને ગુરુના પરિવર્તનથી અચાનક સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થઇ શકે છે.કર્ક રાશિના જાતકો માટે શુભ ફળદાયી રહેશે છે. રોજગાર ધંધામાં બરકત મળી શકે છે. સકારાત્મક પરિણામ મળતાં ઉત્સાહમાં વધારો જોવા મળે. સ્નાયુની બિમારી થઈ શકે છે. ઘૂંટણના દુઃખાવાની ફરિયાદ આજે વધી શકે છે માટે, સાવધાન રહેજો. ધનલાભ થશે. પણ, વાણીથી દુશ્મનાવટ વધે માટે વાણી ઘીની પેઠે વાપરજો. સ્ત્રીપાત્રોને આજે આવકનું પ્રમાણ જળવાઈ રહેશે.આ૫ની આવકમાં વૃદ્ઘિ થાય. સ્ત્રી મિત્રોથી લાભ થવાના સંકેત છે.પ્રિયપાત્ર સાથે મિલન થાય. પ્રવાસનું આયોજન કરશો. હનુમાનજી સમક્ષ તેલનો દિવો કરવાથી લાભ થશે.સંતાન પક્ષમાં સુખ પ્રાપ્ત થશે.શિક્ષણ સાથે જોડાયેલ લોકોને સફળતા પ્રાપ્ત થશે.

સિંહ રાશિ.સિંહ રાશિના જાતકો ને ગુરુના પરિવર્તનથી અચાનક ધનલાભ થઇ શકે છે.સિંહ રાશિના જાતકો શત્રુઓથી સાવધાન રહેજો, તમારો આ વર્ષ મધ્યમ રહેશે. સમજદારી અને સાવચેતી પૂર્વક રોકાણ કરવું. આજે ખોટા રસ્તે બુદ્ધિ ચાલી શકે છે. માટે, સાવધાન રહેજો. અચાનક ધાર્મિક પ્રવાસના યોગ પણ રચાયા છે. વેપાર સંબંધી ચિંતા આજે સતાવે. એક્સપોર્ટ ઈમ્પોર્ટ સાથે જોડાયેલાને સાનુકૂળતા રહે.વાહન ધ્યાનથી ચલાવો. માતૃ પક્ષ તરફથી આર્થિક ક્ષેત્રમાં મદદ વગેરેનો યોગ. વાણી અને વર્તનના કારણે ગેરસમજ ઉભી થવાની શક્યતા છે. મનમાં ક્રોધની લાગણી તીવ્ર રહેતા કોઇ સાથે ઝગડો કરી બેસશો. વાહન ચલાવતા ધ્યાન રાખવું. મનમાં બેચેની રહે. આ સમય આદ્યાત્મિકતાનો આશરો લેવાથી મન શાંત બનશે.પીપળાના વૃક્ષના થડમાં પાણી રેડવાથી લાભ થાય

કન્યા રાશિ.કન્યા રાશિના જાતકો ને ગુરુના પરિવર્તનથી અચાનક સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થઇ શકે છે.કન્યા રાશિના જાતકો તમારા જીવનમાં ખૂબજ મોટી ખુસ ખબર આવી શકે છે.તમે કોઈ નવો ધંધો ચાલુ કરી શકો છો.તમે શા‍રીરિક અને માનસિક બેચેનીમાં ૫સાર થશે. મિત્ર અને સંતાનો અંગેની ચિંતા મનમાં રહેશે. કોઇ કારણસર ઓચિંતો ધનખર્ચ થાય. પ્રિયપાત્ર સાથે અબોલા કે મન દુ:ખ થાય. વિદ્યાર્થીમિત્રો માટે આ દિવસ ખૂબ સરસ છે.તેમના પરિણામો સારા માળવાની સંભાવના છે. ગુરૂનું ગોચર તમારા માટે લાભદાયક છે. સુખ સુવિધાઓમાં વૃદ્ધિ થશે. તબિયત સંભાળજો.

તુલા રાશિ.તુલા રાશિના જાતકો ને ગુરુના પરિવર્તનથી અચાનક સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થઇ શકે છે.તુલા રાશિના જાતકો માટે કાર્યસફળતા તથા યશકીર્તિ લઇને આવ્‍યો છે. આ વર્ષ તમારા ધારેલા કામ પૂર્ણ થશે.અને તેની સાથે ૫રિવારજનો સાથે આ૫ આનંદ- ઉલ્‍લાસના વાતાવરણમાં સુખમય સમય ૫સાર કરશો. કોઈની સાથે મિલન-મુલાકાત થાય. આરોગ્યની કાળજી રાખવી. બાળકો તરફથી આનંદના સમાચાર મળે.ગુરૂના ગોચરથી યાત્રાઓનો યોગ બનશે. નજીકના સંબંધોમાં તણાવ રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશિ.વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો ને ગુરુના પરિવર્તનથી અચાનક સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થઇ શકે છે.વૃશ્ચિક રાશિ ના જાતકોને માટે નોકરી,ધંધો અને કૌટુંબિક સમસ્યાનો ઉકેલ કે રસ્તો સૂઝતો જણાય. સરકારી પ્રશ્નોનો ઉકેલ જોઈ શકશો.આ૫નાં વાણી અને વર્તનના કારણે ગેરસમજ ઊભી થવાની શક્યતા છે.રોષની લાગણી તીવ્ર રહેશે, જેથી આ૫ કોઇ સાથે વિખવાદ કરી બેસશો.માનસિક ચિંતા રહે.ઓફિસમાં બઢતીની તક મળે.ગુરૂનું રાશિ પરિવર્તન તમારા માટે સારૂ પરિણામ લઈને આવશે.ધન પ્રાપ્તિના સ્ત્રોત ખુલશે. વાણી પર સંયમ રાખો.

ધનુ રાશિ.ધનું રાશિના જાતકો ને ગુરુના પરિવર્તનથી અચાનક સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થઇ શકે છે.ધનુ રાશિના જાતકો માટે આ વર્ષ આનંદમય પસાર થશે, કુટુંબજનો ના કારણે દામ્પત્ય જીવન માં ઉતાર ચડાવ આવી શકે છે,આપનો આ વર્ષ મા નાના,મોટા પ્રવાસથી ભરચક રહેશે.કોઈ મનગમતી વ્યક્તિ સાથે સફર થાય.પત્ની, બાળકો સાથે આનંદ મળે તેવું આયોજન થાય.અકસ્માતથી સાચવવું, અવિવાહિતના વિવાહ થવાની શક્યતા.પરિવાર ના લોકો સાથે વાત કરો,આજનો દિવસે એવી વસ્તુઓ ખરીદવા માટે સારો છે જેની કિંમત આગળ ચાલી ને વધી શકે છે ધાર્યા કામો પાર પડશે,કોઈ પણ કામ કરશો,પરિણામ મળશે.

Advertisement