હવસ ની ભૂખી ભાભી એ દિયર ને મસાજ ના બહાને રૂમ માં બોલાવ્યો અને પછી કપડાં ઉતારી કરવા લાગી એવું કામ કે……

આજ ના સમય માં ટેકનોલોજી વધતા ની સાથે સાથે ક્રાઈમ પણ વધતા જાય છે અને તેના કારણે આપના સમાજ માં ખરાબ ઇફેક્ટ પડતી હોય છે અને આવા નવા નવા ગુન્હા ઓ જોવા મળે છે મિત્રો એવોજ કિસ્સો આપના માટે અમે લઈ ને આવ્યા છે દોસ્તો દિયર ભાભીનો સબંધ માં અને દીકરા જેવો હોય છે પણ સમાજ માં એવા વિકૃત લોકો હોય છે જેના કારણે આખા સમાજ ને નીચું જોવા વારો આવે છે તો એવોજ ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે ચાલો જાણીએ.

Advertisement

મહેસાણા જિલ્લા ના થોળ અભયારણ્ય વિસ્તારમાં સગી ભાભી સાથે સેક્સ સંબંધ બંધાતાં યુવકે પોતાના જ ભાઈની હત્યા કરી નાંખી છે. આ વિસ્તારની ઝાડીમાંથી શુક્રવારે મળી આવેલી લાશનો 24 કલાકમાં જ ભેદ ઉકેલાઇ ગયો છે. હત્યા મૃતકના સગાભાઇએ જ કરી હોવાનું મહેસાણા એલસીબી અને બાવલુ પોલીસની તપાસમાં ખૂલ્યું છે.ભીમાસણ-ખાત્રજ રોડ પર કારોલી ગામના પાટિયા નજીક ઝાડીમાંથી માથા અને ચહેરાના ભાગે અસંખ્ય ઘા મારી હત્યા કરેલી હાલતમાં બિહારના ક્રિષ્ણાસીંગ કુશવાહની લાશ મળી આવી હતી. પોલીસે મૃતકના ભાઇ મુનીરાજસિંહ ઉર્ફે ધનજી રામભવાનસિંહ કુશવાહાની અટકાયત કરી હતી.

આલ્પાઇન પ્લાસ્ટીક કંપની (જેતપુર, તા.કડી)માં કામ કરતા મુનીરાજને મૃતકની પત્ની સાથે આડાસંબંધો હોવાની જાણ થતાં પોલીસે તેની પૂછપરછ કરી હતી. તેણે કબૂલ્યું હતું કે, તેને તેના ભાઇ ક્રિષ્ણાની પત્ની સાથે છેલ્લા 5 વર્ષથી આડાસંબંધો હતા. બંને કૃષ્ણાની ગેરહાજરીમાં સેક્સ માણતાં હતાં.ગુરુવારે સાંજના સમયે તેના ભાઇને ફોન કરી નાસ્તો કરવાના બહાને ખાત્રજ ચોકડી બોલાવ્યો હતો અને થોળ અભયારણ્યની ઝાડીઓમાં લઇ જઇ પોતાની પાસેની કોલેજ બેગમાં રાખેલી લોખંડની એંગલથી માથામાં ઉપરા છાપરી ફટકા મારી મોત નિપજાવ્યું હતું.

મુનીરાજસિંહ સૌપ્રથમ ભાઇના ઘરે રહી તેની સાથે જ નોકરી કરતો હતો, તે સમયે ભાભી સાથે આડાસંબંધો બંધાયા હતા. તેના ભાઇને શંકા જતાં તે 20 કિમી દૂરની ફેકટરીમાં કામે જતો રહ્યો હતો. પણ ભાભી સાથેના આડાસંબંધો યથાવત રહ્યા હતા. અગાઉ પણ તેણે ભાઇને જમવા બોલાવી હત્યાનો પ્લાન કર્યો હતો, પરંતુ નિષ્ફળ રહ્યો હતો.

બીજો એવોજ કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે કાનપુર. થોડા દિવસો પહેલા જ કાનપુરથી ગુનાનો કેસ નોંધાયો હતો. આ સ્થિતિમાં, પતિ સુતાની સાથે જ પત્ની તેના પ્રેમી સાથે સુવા ગઈ હતી, પરંતુ પછી અચાનક પતિ નિંદ્રામાંથી જાગી ગયો અને તેનો ગુસ્સો ગુમાવી દીધો. અને પછી.

આ મામલો યુપીના કાનપુર જિલ્લાનો છે. આ કિસ્સામાં કાનપુર જિલ્લાના નરવાલ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના નરોરા ગામમાં આ ભયાનક ઘટના બની હતી અને ગામમાં રહેતા યુવકને શંકા હતી કે તેની દેવર અને તેની પત્ની વચ્ચે ગેરકાયદેસર સંબંધ છે પરંતુ તેને પુરાવા મળ્યા નથી.આથી યુવક તેની પત્ની સાથે દરરોજ વિવાદ કરતો હતો. એક દિવસ, તેના દેવર-ભાભી રહેતો હતો. એક દિવસ રાત્રે, બધા લોકો હસ્યા અને જમ્યા સાથે સૂઈ ગયા, પરંતુ તે પતિ તેની પત્નીને શંકાસ્પદ હોવાને કારણે સુઈ શક્યો નહીં.

તે પછી, જ્યારે રાત પૂરતી થઈ ગઈ હતી, ત્યારે યુવકે સૂવાનો ઢોગ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું. તક મલ્ટની સાથે જ ભાભી દેવર ના રૂમમાં ગઈ અને દેવર સાથે સંબંધ બંવવા લાગી. ત્યારે અચાનક જ પતિ આવ્યો અને બંનેને નિવસ્ત્ર જોયા એટલે ત્યાંને ત્યાંજ પતિએ પોતાની પત્નીને મોતને ધાત ઉતારી દીધી.દોસ્તો બીજો એવોજ કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે ચાલો જાણીએ આધુનિક સમયમાં લોકોની માનસિકતાનું સ્તર સતત ઘટી રહ્યું છે. જેના કારણે સંબંધો નબળો પડી રહ્યો છે. આવનારા દિવસોમાં આપણને એવા સમાચાર મળે છે જે માનવતા માટે શરમજનક છે.

જો આપણે આજના યુગની વાત કરીએ તો, સંબંધોમાં વિશ્વાસ જેવી કોઈ વસ્તુ નથી. લોકો દરરોજ સંબંધોને મારી નાખતા જોવા મળે છે તાજેતરમાં જ આવો જ એક કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે જેના વિશે તમને આશ્ચર્ય થશે.સૂત્રો પાસેથી પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, આ મામલો કાનપુરના કલ્યાણપુર પોલીસ સ્ટેશનના મસ્વાનપુર વિસ્તારમાંથી બહાર આવ્યો છે. આશ્ચર્યજનક વાત એ છે કે, એક ભાભીએ તેની પોતાની ભાભીની નહાતી વખતે અશ્લીલ વીડિયો બનાવ્યો હતો. તેને પોતાની ભાભીનો અશ્લીલ વીડિયો જ બનાવ્યો હતો,

પરંતુ તે વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા પર દબાણ આપીને ભાભી ઉપર પણ ગેરકાયદેસર સંબંધ બનાવવાનું દબાણ કરવામાં આવ્યું હતું. આ બાબતનો ખુલાસો ત્યારે થયો જ્યારે પીડિતા કંટાળી ગઈ હતી અને તેણે તેની ભાભી સામે પોલીસમાં કેસ નોંધાવ્યો હતો.

Advertisement