હવસ ની ભૂખી મહિલાએ શારીરિક સબંધ બાંધતી વખતે તેના જ પતિ સાથે કર્યું એવું જે જાણી ને આપના હોશ ઉડી જશે…

હવસ ની ભૂખી મહિલાએ શારીરિક સબંધ બાંધતી વખતે તેના જ પતિ સાથે કર્યું એવું જે જાણી ને આપના હોશ ઉડી જશે.દોસ્તો અત્યારે એવા એવા કિસ્સાઓ આવતા હોય છે જેના કારણે સમાજ માં માહિલાઓ નું ખુબજ ધ્યાન રાખવા માં આવે છે પણ જો સામન્ય રીતે વાત કરવા માં આવે તો એક પતિ અને પત્ની માં જો વધારે ખાસ રીતે જોવામાં આવે તો પતિ નોજ વોક કાઢવા માં આવે છે કે પછી મહિલાઓ નો હોય કે ના હોય પણ આજે આપણે જે કિસ્સા વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તેમાં આ મહિલા નો જ છે તો ચાલો વધુ માહિતી મેળવીએ.

Advertisement

દોસ્તો શું તમે જાણો છો કે આજના યુવાનો સેક્સ કરવા માટે માત્ર નાના સંબંધો દરમિયાન જ શારીરિક સંબંધ સ્થાપિત કરે છે.જો કે આજના યુવાનો ઘણી હદ સુધી સેક્સ પ્રત્યે જાગૃત છે, પરંતુ કેટલાક કિસ્સાઓમાં થોડીક ભૂલ પણ તેમને ભારે કરી દે છે.અમેરિકામાં આ પ્રકારનો એક કિસ્સો સામે આવ્યો જ્યારે એક દંપતીના સંબંધો હતા અને અચાનક આખા ઘરમાં ચીસો આવી ગઈ. સેક્સ એ ખૂબ જ આનંદદાયક ક્ષણ હોવાથી અને બંને ભાગીદારોને ખૂબ આનંદ થાય છે.

આવી ક્ષણે, પત્ની પતિ સાથે કંઇક કરવા માંગતી હતી જેથી તેમનો રોમાંચ વધુ વધે.પ્રાપ્ત માહિતીમાં, પત્નીની આવી કાર્યવાહી તેના પતિ માટે ભારે ઉત્સાહમાં ભારે થઈ ગઈ. પત્ની દ્વારા અચાનક કરાયેલા આ કૃત્યને કારણે તેના પતિનો ખાનગી ભાગ તૂટી ગયો હતો.હા, આ જાણીને થોડું આશ્ચર્ય થશે, પરંતુ તે એકદમ વાસ્તવિકતા છે. પતિનું શિશ્ન તૂટી જતા જ આખો પલંગ લોહીથી ભરેલો હતો. લોહીથી ભરેલો પલંગ જોઈને પત્ની ડરી ગઈ અને ત્યાં જ તેના પતિની હાલત ખરાબ હતી.

આ ઘટનાની જાણકારી એક 42 વર્ષીય વ્યક્તિએ આપી હતી, જે તેની પત્ની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધતો હતો.સૂત્રો પાસેથી પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, આ માણસે કહ્યું કે સેક્સ દરમિયાન તેની પત્ની વધુ ઉત્તેજનામાં આવી હતી અને ખોટી સ્થિતિ લીધી હતી, જેના કારણે તેનો ખાનગી ભાગ તૂટી ગયો હતો.માણસનું શિશ્ન તૂટી જતાં તે ખૂબ જોરથી ચીસો પામ્યો અને ચારે બાજુ લોહી છલકાઈ ગયું. આ પછી, તેની પત્ની ખૂબ ડરી ગઈ છે અને તેને લાગે છે કે આ બધું તેની ભૂલને કારણે થયું છે.

તે પછી ટૂંક સમયમાં, વ્યક્તિને તાત્કાલિક નજીકની હોસ્પિટલ માં ખસેડવામાં આવ્યો જ્યાં તેણે સારવાર શરૂ કરી. ર્ડાક્ટરોએ મેન-ઓપરેશન કરવું પડ્યું જેણે ઘણો સમય લીધો. પરંતુ આભાર કે તેનું ઓપરેશન સફળ રહ્યું.ડોક્ટરો એ જણાવ્યું હતું કે વધુ પડતા આંદોલનને કારણે બંનેએ ખોટી સ્થિતિ લીધી હતી જેના કારણે આ અકસ્માત થયો હતો.જો કે, તે માણસ હવે સંપૂર્ણ રીતે ફીટ છે.ડોકટરોએ કહ્યું કે ઓપરેશન સફળ થયા પછી અને સંપૂર્ણ આરામને લીધે, તે હવે સંપૂર્ણપણે સામાન્ય છે અને ફરીથી સંબંધ સ્થાપિત કરવામાં પણ સક્ષમ છે. પરંતુ સેક્સ દરમિયાન થોડી સાવચેતી રાખવી જ જોઇએ.

દોસ્તો એવોજ કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે મિત્રો આજના લગ્નજીવન માં જીવન સાથી ઓ ક્યારેક તુચ્છ બાબતોને લઈને મોટી ઝઘડામાં પડે છે જેનાં પરિણામો ક્યારેક ગંભીર બને છે. કેટલીકવાર પત્નીને આ ગંભીર પરિણામનો સામનો કરવો પડે છે તો ક્યારેક પતિ જેઓ તુચ્છ બાબતો પર ગુસ્સે થાય છે તે આ એક ચેતવણી છે હમણાં આપણે જે ઘટનાની વાત કરી રહ્યા છીએ તેમાં પતિને કટોકટીનો સામનો કરવો પડ્યો હતો કારણ કે આજ ના લગ્ન જીવન માં પતિની દરેક ઈચ્છા ઓ પત્ની બની શકે તેટલી પુરી કરી શકે છે પણ અમુક એવી પરિસ્થિતિ ઓ સર્જાય છે ત્યાં તે હારી જાય છે આ ઘટના એવી છે જે આપે કોઈ દિવસ ક્યાંય પણ જોઈ કે સાંભળી નહિ હોય જી હા આ એક એવી ઘટના છે જે જાણી ને તમારા હોસ ઉડી જશે તો ચાલો મિત્રો તેના વિશે વધુ જાણકારી મેળવીએ.

આ ઘટના આફ્રિકાના દેશ ઝામ્બીયા ની છે ત્યાં એક ધમાકેદાર ચોંકાવનારી ઘટના બની છે વાત એમ છે કે ત્યાં આગળ એક પત્ની એ પોતાના પતિના અંગત ભાગને દાંતથી કાપી નાખ્યું છે કારણ કે પતિ દરરોજ તેના ઘરે પત્ની ને સતત ત્રાસ આપતો હતો અને એક દિવસે વાત જાણે એમ છે કે પતિ ને પત્ની એ ઉંદરને મારવાનું કહ્યું અને પતિ એ ઉંદર ને મારવાનો ઇનકાર કરે છે પત્ની તે યુવક નું ગુપ્તાંગ અંગ કાપી નાખે છે પત્ની મુકુપા મુસોન્ડાની આવી ક્રૂર ચાલ બાદ પતિ અબ્રાહમ ગંભીર રીતે ઘવાયો હતો અબ્રાહમને તાત્કાલિક હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યો.

મળતી માહિતી મુજબ પત્ની મુકુપા તેના મિત્રો સાથે દારૂ પી રહી હતી.પાર્ટી બાદ તેણે ઘરમાં ઉંદર જોયું જલદી તેની નજર ઉંદર પર હતી તેની પત્નીનો પારો સાતમા આસમાને પહોંચી ગયો. આ વિશે તેમણે તેના પતિ સાથે લડત શરૂ કરી હતી અને પછી ઝઘડાની સાથે તે આક્રમક બની હતી અને તેણે તેના પતિનો અંગત ભાગ કાપી નાખ્યો હતો હમણાં માટે પતિ અને પત્ની એકબીજાથી અલગ છે આ સામન્ય વાત ના કારણે આ ઝગડો આટલું મોટું સ્વરૂપ લઈ લેશે એ વાત ની કોઈ પણ ને ખબર ન હતી અને આ ઝગડા સામે કેશ થયો હતો અને પોલીસે આ ગુણા હેઠળ તપાસ હાથ ધરી હતી.

ડેપ્યુટી કમિશનર ઓફ પોલીસ બંટોવેલ નમુસ્વાએ જણાવ્યું હતું કે તેઓ હાલમાં એક જ મકાનમાં બે જુદા જુદા રૂમમાં રહે છે. મુકુપાએ દાવો કર્યો હતો કે ઉંદર તેના રૂમમાં આવ્યો હતો અને તેણીને પજવણી કરતો હતો. મુકુપા અબ્રાહમને કહે છે કે આ ઉંદર મારવા.જ્યારે અબ્રાહમે ઉંદરને મારવાનો ઇનકાર કર્યો ત્યારે પત્ની ગુસ્સે થઈ ગઈ અને તેણે તેના દાંત વડે પતિનો ખાનગી ભાગ કાપી નાખ્યો છે અને તને આ કાર્ય પ્રત્યે બિલકુલ પસ્તાવો નથી અને તેણે આ જે પણ કામ કર્યું છે તે બિલકુલ સારું છે તેવું સ્વીકારું છે.

લોહીથી લથપથ અબ્રાહમ હોસ્પિટલમાં સારવાર માટે દોડી ગયો હતો અને ત્યાં જ તેની સારવાર કરવામાં આવી હતી. જો કે આજ સુધી પોલીસે મહિલા વિરુદ્ધ કોઈ કાયદેસરની કાર્યવાહી કરી નથી કે નહીં આ ઘટનાએ સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચા શરૂ કરી દીધી હતી અબ્રાહમને કિટવે હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યો હતો મુકુપા 40 વર્ષ અને અબ્રાહમ 52 વર્ષનો છે હાલમાં પોલીસે બંનેને અલગ રહેવા આદેશ આપ્યો છે
મુકુપા એ જણાવ્યું હતું કે તેનો પતિ દરરોજ નશો કરી ને તેના ઉપર જુલમ કરતો હતો.

પોલિશ કર્મચારી એ લીધેલ બયાન પ્રમાણે તે બંને માં રોજ બરોજ ના ઝગડા ચાલતા હતા કારણ કે તે બંને નશો કરતા હતા અને તે બંને લોકો વચ્ચે અક્ષર ઝગડા ચાલતા હતા અને તે બંને વચ્ચે ઘણી વાર હાથા પાઇ પણ થતી હતી પણ ગમેતે રીતે વાત સુલ થઈ જતી હતી પણ આ ઝગડાએ એટલું મોટું સ્વરૂપ લઈ લીધું હતું કે તેની પત્ની એ એ વ્યક્તિ ને ગંભીર રીતે ઘયલ કરી નાખ્યા હતા.

અને તેના પતિ ને હોસ્પિટલ માં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો અને ડૉકટર ના કહેવા પ્રમાણે હવે તે કોઈ પણ મહિલા સાથે શારીરિક સંબંધ શકશે નહીં તેવી બાંહેધરી આપવા માં આવી છે માટે તેમના સામે કોઈ પણ જાત ની કાર્યવાહી કરવા માં આવી નથી અને આજે બંને લોકો એકજ ફ્લેટ માં જુદી જુદી રૂમો માં રહે છે અને એક બીજા સાથે કોઈ પણ પ્રકાર નો સબંધ રહ્યો નથી અને ટુક સમય માં તે બંને છૂટાછેડા ની કાર્યવાહી કરવા ની માહિતી મળી રહી છે.

દોસ્તો એવોજ બીજો કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે દોસ્તો આપના સમાજ માં અવનવા કિસ્સાઓ જોવા મળે છે જેને આપણે વિશ્વાસ કરવો લગભગ મુશ્કેલ છે પણ મિત્રો આવા અવનવા કિસ્સાઓ જોવા મળે જ છે તો મિત્રો આજે પણ આવોજ એક કિસ્સો આપના માટે લઈ ને આવ્યા છે તો ચાલો તેના વિશે વધુ ચર્ચા કરીએ હવે સામાન્ય રીતે ઝગડાઓ તો થતા રોજ જોવા મળે છે.પતિપત્ની વચ્ચે પણ સામાન્ય બાબતમાં ઝગડા થતા હોય છે.ઝગડો કોઈ પણ સામાન્ય વાત પરથી પણ થઇ જાય છે.ગણા તો એવા ઝગડાઓ હોય છે કે,જેમાં એક બીજાની હત્યા પણ કરી નાખે છે.અથવા પોતે આત્મહત્યા પણ કરે છે.

આ ઝગડો એક ગુનામાં રૂપાંતર થઇ જાય છે.અમુક ઝગડામાં એક બીજાને આર્થીક,સામજિક એમ ગણી રીતે પોતાને નુકશાન થતું હોય છે.આજના સોસીયલ મીડિયા ઉપર આવા ગણા કિસ્સાઓ જોયા હશે,જેમાં પ્રેમી-પ્રેમિકા અથવા પતિપત્ની ઝગડામાં એક બીજાને મારામારી ઉપર ઉતરી આવે છે.કોઈ કવર ઝગડાનું કારણ ખુબ જ નાનું હોય છે.પણ તેનું સ્વરૂપ ગણું મોટું બની જાય છે.

આવીજ એક ઘટના છે,જેમાં પતિ પત્ની વચ્ચે એક સામાન્ય બાબતમાં ઝગડો થાય છે.જેનું અંતમાં પતિને આનું પરિણામ ભોગવવું પડે છે.કહેવાય છે કે ઝગડો ગમે તેવા મોટા પરિવારોને અલગ કરી મુકે છે.આ ચોંકાવનારો મામલો ઝામ્બિયાથી બહાર આવ્યો છે.જેમાં એક પતિ પત્ની ખુબ પ્રેમથી સાથે રહેતા હોય છે.પરંતુ ગણા દિવસથી તે બંનેમાં સારું એવું બનતું નઈ હતું.તે બંને અલગ અલગ રૂમમાં ઉંગતા પણ હતા.

મળતી માહિતી મુજબ,આમ અચાનક બનેલા બનાવના દિવસે મહિલાએ તેના રૂમમાં એક ઉંદર જોયો.તે પત્નીએ પોતાના પતિને બૂમ પાડી અને કહ્યું કે આ રૂમમાંથી ઉંદરને બહાર કાઢો.પરંતુ આ ઉદાસ પતિએ સીધી ના પાડી.કહ્યું કે આ કામ હું નહિ કરું.આ મહિલા પણ ગણા સમયથી નશો કરતી હતી.

તે રાતે રોજ દારૂ પીતી હતી.બસ રોજની જેમ આજે પણ દારૂ પીધો હતો.આ નશાની હાલતમાં તે તેમના પતિના રૂમમાં ગઈ.તેમનો પતિ સુઈ ગયો હતો.ત્યારે જ્યાં તે બદલો લેવા આ મહિલાએ નશાની હાલતમાં પોતાના પતિના ખાનગી અંગને પોતાના દાંતથી કાપી નાખે છે.આમ એક સામન્ય બાબતમાં એક ખરાબ કૃત્ય લોકો કરી બેસે છે.

આ પીડાતા વ્યક્તિને તાત્કાલિક હોસ્પિટલમાં ખસેડવામાં આવે છે.તેમની હાલત ખુબ ગંભીર હતી.તેમની સારવાર કરવામાં આવી.પતિ-પત્ની વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો.પરંતુ આ લડત પછી પત્નીએ જે કર્યું તે આઘાતજનક હતું.કેટલીક વસ્તુઓ એવી હોય છે જેનું નુકસાન લાંબા સમય સુધી ભરી શકતું નથી. હવે કલ્પના કરો કે ઉંદરના કારણે પતિ પત્ની વચ્ચે થોડો ઝઘડો થયો હતો કે પત્નીએ પતિના ખાનગી અંગને દાંતથી કાપી નાખ્યો.આ ઘટના બાદ દંપતીએ છૂટાછેડા લીધા હતા.તે હવે એક બીજાથી અલગ રહે છે.

શહેરના કોઈ પણ પોલીસ સ્ટેશનમાં પતિ-પત્ની વચ્ચે કોઈ ઝગડો થયો હોય તેવા કિસ્સામાં તેને મહિલા પોલીસ સ્ટેશન મોકલવામાં આવી હતી. મહિલા પોલીસ મથકની પોલીસ દરેક કિસ્સામાં પતિ-પત્ની વચ્ચે સમાધાન સુધી પહોંચવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે. કાઉન્સેલિંગ બાદ પણ સમાધાન શક્ય નથી તેવા કિસ્સામાં પોલીસ એફઆઈઆર નોંધીને આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે. દરરોજ કાઉન્સેલિંગના ચાર-પાંચ કેસોમાં મહિલા પોલીસ મથકની પોલીસ આવા ગુન્હા ઓ ને સોલ કરી રહી છે.

અહેવાલો અનુસાર,પતિ ની હાલત ગંભીર છે અને તેને ખાનગી હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવી છે.પડોશીઓ કહે છે કે ઘણા દિવસોથી પતિ-પત્નીની લડત ચાલી રહી હતી.અને પત્ની એ પતિ ઉપર પણ હુમલો કર્યો હતો અને પત્નીને કારમાં બેસાડીને ક્યાંક લઈ જતો હતો. દરમિયાન, યુવાન કારમાંથી નીચે ઉતર્યો હતો અને દેશી બંદૂકથી હવાઇ ગોળીબાર કર્યો હતો, જેના કારણે બહાર નીકળાયેલ ગોળીએ ઉપર રહેતી મહિલાને ટક્કર મારી હતી.આ વાત ને પણ ખૂબ ઘણો સમય થઈ ચૂક્યો હતો પણ ત્યારે રે બચી ગઈ હતી ત્યાર બાદ આ ફરી ઝગડો થયો હતો અને ત્યાર બાદ આ ઘટના થઈ હતી.

Advertisement