હવસ ની ભૂખી મહિલાએ એક કૂતરા સાથે, કર્યું એવું જે જાણી ને તમારા હોશ ઉડી જશે…

આ ટૂરમાં આજે સેક્સ એક એવો શબ્દ બની ગયો છે કે દરેક સમાજમાં તે કહેવામાં ખચકાટ કરે છે, પરંતુ અંદરની દરેકને તે ગમતી હોય છે.સેક્સ એ આનંદ અને પ્રેમનું જોડાણ છે, પરંતુ જ્યારે આ ભૂખ થાય છે, તો પછી છોકરો કે છોકરી, તેઓ ગંદા કામ કરવાનું શરૂ કરે છે.આ કેસ છે.આ મામલો યુકેનો છે જ્યાં એક મહિલા પર કૂતરા પર બળાત્કાર કરવાનો આરોપ લગાવવામાં આવ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે, આ આરોપ હેઠળ નોંધાયેલી મહિલા ઓસ્ટ્રેલિયાની રહેવાસી છે.આ મહિલા પર પ્રાણીઓ પર ક્રૂરતાનો કેસ દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો, કોર્ટની સુનાવણી દરમિયાન આ મહિલાને જેલની સજા ફટકારવામાં આવી છે.પોલીસે જ્યારે યુવતીની પૂછપરછ કરી ત્યારે તેણે કબૂલાત કરી કે તેણે કૂતરા સાથે સેક્સ કર્યું હતું.હાલમાં મહિલા જેલની સખીઓ પાછળ છે, પરંતુ આવી કાર્યવાહીથી માણસોની વિચારસરણી મજબૂર થઈ છે.

Advertisement

દોસ્તો એવોજ કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે ત્રણ લોકોને 12 જાનવરો સાથે સંબંધ બાંધવાના કારણે સજા સંભળાવવામાં આવી છે. આરોપ છે કે ઘોડી, બકરી, ગાય અને કૂતરીઓ સાથે સત્તત 5 વર્ષ સુધી સંબંધ બાંધ્યા. અદાલતે આ અપરાધોને લઈને અપરાધીઓને 20થી 41 વર્ષની સજા આપી છે. 31 વર્ષના આરોપી મેથ્યૂ બ્રુબેકર, 34 વર્ષના માર્ક મિસનિફોક અને 41 વર્ષના ટેરી વાલેસને અમેરિકાના રાજ્ય પેનસિલ્વાનિયાની ક્લિઅરફીલ્ડ કાઉન્ટીમાં જાનવરો સાથે લાંબા સમય સુધી સંબંધો બાંધ્યા હતા.

તમામ આરોપીઓને અદાલતમાં જાનવરો સાથે સંબંધ બાંધ્યા હોવાનો એકરાર કર્યો હતો. પોલીસે જ્યારે બ્રુબેકર સાથે પૂછતાછ કરી ત્યારે ફાર્મ હાઉસમાં રહેનારી ઘોડી, એક બકરી, એક ગાય અને એક કૂતરી સાથે સંબંધ બાંધ્યાની કબૂલાત કરી હતી. તો મિસનિફોકે કહ્યું કે, તેણે અઠવાડિયામાં એકવાર ઘોડી સાથે સેક્સ કર્યું. જાનવરો સાથે સેક્સ, જાનવરો સાથે હિંસા અને બાળકોને અપરાધમાં સામેલ કરવા માટે સજા સંભળાવવામાં આવી છે.

ત્રણે આરોપીઓએ પોતાના કૃત્ય પર ખેદ વ્યક્ત કર્યો હતો. આરોપીઓએ ઘટનાનું વીડિયો રેકોર્ડિંગ પણ કર્યું હતું. જેના પર જજે પૂછ્યું હતું કે, શું તેઓ આ વીડિયોને વેચવાના હતા ? બચાવ પક્ષના વકિલોએ કહ્યું કે, આ લોકોનો અપરાધિક રેકોર્ડ નથી. જેથી તેમને કડક સજા ન ફરમાવવામાં આવે. જો કે જજે આ ઘટનાને ખૂબ જ વિકૃત ગણાવી હતી અને સજા સંભળાવી હતી.

ગત્ત વર્ષે ઓગસ્ટમાં ત્રણે આરોપીઓની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. ઘટના સામે આવતાની સાથે જ એનિમલ ચેરીટી ગ્રુપને જાનવરોની સાર સંભાળનું કામ સોંપી દેવામાં આવ્યું હતું. એક તપાસ અધિકારીએ કહ્યું કે, જાનવરો સાથે દૂર્વ્યવહારની આ સૌથી ખરાબ ઘટના છે. તેમણે કહ્યું કે, 20 વર્ષમાં પહેલી વખત તેમણે આ ઘટનાનો સામનો કર્યો છે.

પોલીસે ફાર્મમાં ઘણા સેમી ઓટોમેટિક હથિયાર પણ જપ્ત કર્યા હતા. ઘટના સામે આવ્યા બાદ જાનવરો સાથે જોડાયેલા સંગઠને પણ રોષ વ્યક્ત કર્યો હતો. જિલ્લાની અદાવત દ્રારા કડક સજા સંભળાવ્યા બાદ આરોપીઓએ ઉપરી અદાલતમાં અપીલ પણ કરી હતી. શરૂઆતમાં અધિકારીઓએ કહ્યું હતું કે, ફાર્મમાં એક કિશોર પણ હતો. પણ આરોપીઓ નથી માની રહ્યા કે તેની સાથે દુર્વ્યવહાર કરવામાં આવ્યો છે.

પોલીસને આ ઘટનાની જાણકારી ત્યારે મળી જ્યારે કોઈએ આ અંગેની ફરિયાદ દાખલ કરી. એ પછી સર્ચ વોરન્ટ લઈ પોલીસે છાપો મારતા તમામ ઘટના પ્રકાશમાં આવી હતી.

દોસ્તો એવોજ બીજો કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે મેરિયન કાઉન્ટી પોલીસે ઘોડા પર પાશવીપણું આચરવા બદલ 21 વર્ષના નિકોલસની ધરપકડ કરી હતી. પોલીસે માહિતી આપતા જણાવ્યું હતું કે, નિકોલસને ઘોડા સાથે સેક્સ માણવાની વિચિત્ર આદત હતી. આ કારણે પાડોશીઓ પણ પરેશાન રહેતાં હતાં. પાડોશીઓએ જણાવ્યું હતું કે નિકોલસ અઠવાડિયામાં ચાર વાર આવું ગંદુ કામ કરતો હતો. જેનાથી તેમને શરમિંદા થવું પડતું હતું.

નિકોલસ સરડો નામનો આ યુવક ઘોડા સાથે ગંદુ કામ કરતો હતો. આ ઘોડાનું નામ જેકી જી છે અને તે આ યુવકના ફેમિલી મેમ્બરના વાડામાં બંધાયેલો રહેતો હતો.પાડોશી ઓ એ નિકોલસ ના આ કૃત્યની પોલીસને જાણ કરી હતી. આ પછી નિકોલસની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.પોલીસના જણાવ્યા અસાર નિકોલસે કબૂલાત કરી હતી કે જ્યારે પણ તે ઘોડા સાથે સેક્સ માણતો હતો ત્યારે ખાસ તકેદારી રાખતો હતો કે કોન્ડોમ અચૂક પહેર્યું હોય. જેનાથી તેને કોઈપણ પ્રકારનો રોગ ન થાય.

પોલીસે એ પણ જણાવ્યું હતું કે નિકોલસે પોતાના આ કૃત્યની કબૂલાત કરી છે અને એ પણ કહ્યું છે કે તેણે જે પણ કર્યું છે તે ખૂબ જ ખરાબ છે. પોલીસે જણાવ્યું હતું કે નિકોલસ મગજ નો અસ્થિર વ્યક્તિ છે તેવું લાગી રહ્યું છે. નિકોલસ પર પ્રાણી ઓ સાથે હેવાનિયત આચરવા બદલ જેલભેગો કરવામાં આવ્યો છે.

દોસ્તો એવોજ બીજો કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે ચર્ચ સાથે સંકળાયેલા યુવા જૂથનાં નેતાએ કથિત રૂપે ઓછામાં ઓછી 240 મહિલાઓને સેક્સ સ્લેવ તરીકે રાખી હતી. આરોપીએ ઘણી મહિલાઓને અજાણ્યા શખ્સો અને પ્રાણીઓ સાથે પણ સંબંધ બાંધવા પર મજબૂર કરી હતી. આ કેસ ઉત્તર પૂર્વીય બ્રાઝિલનો છે. પોલીસે આ મામલે રોની સ્કેલ્બ નામનાં આરોપીની ધરપકડ કરી છે. ડેઇલી મેઇલનાં અહેવાલ મુજબ, રોનીએ વેચાણ પ્રતિનિધિ

ચર્ચ સાથે સંકળાયેલા યુવા જૂથનાં નેતાએ કથિત રૂપે ઓછામાં ઓછી 240 મહિલાઓને સેક્સ સ્લેવ તરીકે રાખી હતી. આરોપીએ ઘણી મહિલાઓને અજાણ્યા શખ્સો અને પ્રાણીઓ સાથે પણ સંબંધ બાંધવા પર મજબૂર કરી હતી. આ કેસ ઉત્તર પૂર્વીય બ્રાઝિલનો છે. પોલીસે આ મામલે રોની સ્કેલ્બ નામનાં આરોપીની ધરપકડ કરી છે.

ડેઇલી મેઇલનાં અહેવાલ મુજબ, રોનીએ વેચાણ પ્રતિનિધિ તરીકે કામ કરતો હતો. તે મૂરીએ નામના ચર્ચમાં સ્વયંસેવક તરીકે પણ સંકળાયેલ હતો. મિનેસ ગેરૈસની સિવિલ પોલીસે જણાવ્યું છે કે આરોપીએ 4 વર્ષ સુધી 11 રાજ્યોમાં આ મહિલાઓનું શોષણ કર્યુ છે. મુખ્ય તપાસકર્તાએ કહ્યું કે, 32 વર્ષીય આરોપીએ સોશિયલ મીડિયા અને વોટ્સએપ પર ઘણી બનાવટી પ્રોફાઇલ બનાવી હતી. આ પ્રોફાઇલ્સ દ્વારા તે મહિલાઓનાં સંપર્કમાં આવ્યો. આ આરોપી, મહિલાઓને ઇન્ટિમેટ વીડિયો અને ફોટોગ્રાફ્સ માટે પોણા બે લાખ રૂપિયા સુધીની ઓફર કરતો હતો.

જો કે નગ્ન ફોટોગ્રાફ્સ મેળવ્યા બાદ આરોપી મહિલાઓને બેંક ટ્રાન્સફરની નકલી રસીદો મોકલતો હતો. ત્યારબાદ તેણે મહિલાઓને બ્લેકમેલ કરી હતી અને તેમના ફૂટેજ મિત્રો અને સંબંધીઓને મોકલવાની ધમકી આપી હતી. પીડિત મહિલાઓને ધમકાવ્યા બાદ આરોપી તેમને વધુ વીડિયો-ફોટો મોકલવા કહેતો હતો. એક પીડિતાએ કહ્યું કે, તેને દિવસમાં 20 વખત આવા ફોટોની માંગ કરવામાં આવી.આરોપીએ અનેક મહિલાઓને મળવા બોલાવીને દુષ્કર્મ ગુજાર્યો હતો. જ્યારે કેટલીક મહિલાઓને અજાણ્યા શખ્સો અને પ્રાણીઓ સાથે સંબંધ બાંધવા મજબૂર કરવામાં આવી હતી.

તેણે ઘણી સ્ત્રીઓને સેક્સ કરાર પર હસ્તાક્ષર કરવા પણ દબાણ કર્યું. આ કરારોમાં, એવું લખ્યું હતું કે સ્ત્રીઓ તેમને પોતાની સાથે કંઈપણ કરવાની મંજૂરી આપે છે. ‘પચાસ શેડ્સ ઓફ ગ્રે’ મૂવીની જેમ, કરારમાં એ પણ ઉલ્લેખ કરવામાં આવ્યો હતો કે તે ખુશી માટે જેટલો મારવા માંગે તે મારી શકે છે. સ્કેલેબની 11 ઓક્ટોબરના રોજ બેલો હોરીઝાન્તે સ્થિત તેમના ઘરેથી ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

Advertisement