હવસની ભૂખી મહિલા ટીચરે વિદ્યાર્થિને ફસાવ્યો, પ્રેમ જાળમાં અને બાંધ્યા શારીરિક સંબંધ પરંતુ એક દિવસ ટીચરે….

તમે જાણતા જ હશો કે એક શિક્ષક અને વિદ્યાર્થીઓ વચ્ચેનો સબંધ કેવો હોય છે.પહેલાના સમયની વાત કરીએ તો શાળાઓ ન હતી લોકો જંગલમાં શિક્ષા પ્રાપ્ત કરવા માટે જતા હતા જેમાં માત્ર રાજાઓના છોકરાઓ જ શિક્ષા મેળવવા માટે આવતા હતા.પરંતુ આજના સમયમાં શિક્ષણને એક વ્યવસાય બનાવી દીધો છે.શુ તમે જાણો છો આ શિક્ષણ પાછળ પણ કેટલાક ખરાબ કૃત્યો થાય છે.શિક્ષક અને વિદ્યાર્થિનીના સબંધને શર્મસાર કરતો વધુ એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે. જેમાં મહિલા શિક્ષકે ટ્યુશન આપવાના બહાને વિદ્યાર્થી સાથે બાંધ્યા શારીરિક સંબંધ જાણો આગળ શું થયું.

ચંદીગઢથી શિક્ષક સમાજને શરમજનક બનાવવાનો મામલો સામે આવ્યો છે. સરકારી શાળામાં નિયમિત મહિલા વિજ્ઞાન શિક્ષક, જેનો પતિ લેક્ચરર અને બે બાળકો છે. વાસના એટલી અંધ હતી કે જે વિદ્યાર્થી તેની સાથે ટ્યુશન ભણવા માટે આવ્યો હતો તેણે તેની લાલચ આપી અને તેની સાથે સંભોગ શરૂ કર્યો. વિદ્યાર્થી સાથે જાતીય સંબંધો જાળવવા માટે મહિલા શિક્ષિકાએ વાસનાનો નશો કર્યો હતો કે વિદ્યાર્થી શિક્ષકે વિદ્યાર્થીના ટ્યુશન આવવાની ના પાડી ત્યારે ઝેર પી લીધું હતું અને પરિવારે ટ્યુશન બદલવાની વાત કરી હતી.

મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે પીડિતોના પરિવારજનો મુજબ આરોપી મહિલા સરકારી શાળામાં નિયમિત વિજ્ઞાન શિક્ષક છે અને તેમના પરિવાર સાથે રહે છે. પતિ લેક્ચરર છે અને તેના બે બાળકો છે. લેડી ટીચરના ઘર નજીક રહેતા બે ભાઈ-બહેન સપ્ટેમ્બરથી ટ્યુશનનો અભ્યાસ કરતા હતા. અચાનક શિક્ષકે તેને કહ્યું કે તેની નાની બહેનને સાથે ન લાવો. આ પછી, તેની બહેન ટ્યુશન આવવાનું બંધ કરી દીધી.

જ્યારે વિદ્યાર્થી એકલા ટ્યુશન વાંચવા માટે આવી ત્યારે મહિલા શિક્ષિકાએ તેને ગેરમાર્ગે દોરવાનું શરૂ કર્યું. ટ્યુટરિંગ દરમિયાન, સ્ત્રી શિક્ષક ઘણીવાર એવા કપડાં પહેરે છે જે વિદ્યાર્થીનું ધ્યાન ભંગ કરે છે. તે વિદ્યાર્થીને અવારનવાર સ્પર્શ કરતી હતી અને પછી ધીમે ધીમે અભદ્ર કામો અને પ્રવૃત્તિઓ કરવા લાગી.ત્યારબાદ થોડા સમયમાં તેણે વિદ્યાર્થી સાથે પ્રથમ વખત જાતીય સંબંધ બાંધ્યા અને ત્યારબાદ આ પ્રક્રિયા શરૂ થઈ. વિદ્યાર્થી અસ્વસ્થ થઈ ગયો અને તેણે તેના પરિવારને કહ્યું કે તે મહિલા શિક્ષક પાસેથી ટ્યુશન લેવા માંગતો નથી.

જ્યારે પરીવારના સભ્યોએ ટ્યુશન બદલવાની માંગ કરી ત્યારે લેડી ટીચર તેના ઘરે પહોંચી હતી. તેણે પહેલા પૂર્ણ બળનો ઉપયોગ કર્યો, જેથી વિદ્યાર્થી બીજે ક્યાંય ન જઇ શકે. જ્યારે પરિવાર સહમત ન થયો, ત્યારે તેણે ત્યાં ઝેરી વસ્તુ ગળી ગઈ. આ મામલો પોલીસ અને ચાઇલ્ડ હેલ્પલાઈન પર પહોંચ્યો હતો, જે પછી આ ચોંકાવનારી સત્ય બહાર આવ્યું છે.

તે જ સમયે, જ્યારે આ બાબત પોલીસના ધ્યાનમાં આવી ત્યારે આરોપી મહિલા ટીચર વિરુદ્ધ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે અને તેની ધરપકડ કરવામાં આવી છે.પોલીસના સૂત્રો મુજબ જાણવા મળ્યું હતું કે પીડિત વિદ્યાર્થીના પરિવારે હેલ્પલાઈન 1098 ની મદદ લીધી હતી. જ્યારે બાળક સાથે વાત કરી ત્યારે તેણે શિક્ષકની હેન્ડકી કહ્યું. બાળકના નિવેદનો અનુસાર પ્રથમ વખત શિક્ષકે તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા. આ સમય દરમિયાન તેના ઘરે કોઈ નહોતું. આ પછી પોલીસે પોક્સો એક્ટ હેઠળ ગુનો નોંધીને તેની ધરપકડ કરી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.છોકરાના પિતાએ કાલોલ શહેર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ કરી ત્યારે આ મામલો બહાર આવ્યો હતો. પોલીસ સ્ટેશનમાં છોકરાના પિતાએ કહ્યું કે 26 વર્ષીય મહિલા શિક્ષકે તેના છોકરા સાથે જાતીય શોષણ કર્યું હતું. હવે તે તેની સાથે ભાગી ગઈ છે. પોલીસે જ્યારે શિક્ષકના ઘરની તલાશી લીધી ત્યારે જાણવા મળ્યું કે તે ઘરે નથી.

પોલીસ અધિકારીએ કહ્યું કે જ્યારે મહિલા શિક્ષિકા કોઈ યુવાન વિદ્યાર્થી સાથે ભાગી જાય છે ત્યારે આવા કિસ્સા ખૂબ ઓછા જોવા મળે છે. ભાગતા પહેલા બંને વચ્ચે શારીરિક સંબંધ બંધાય છે. વિદ્યાર્થીના પિતા ગાંધીનગરના ઉદ્યોગ ભવનમાં સરકારી કર્મચારી છે. કાલોલ સિટી પોલીસ સ્ટેશનના પોલીસ ઇન્સ્પેક્ટર કે.કે. દેસાઇએ જણાવ્યું હતું કે અમે મહિલા શિક્ષકે પર ભારતીય દંડ સંહિતાની કલમ 363 હેઠળ કેસ નોંધ્યો છે.

તે જ સમયે, વિદ્યાર્થીના પિતાએ જણાવ્યું હતું કે જ્યારે હું શુક્રવારે ઘરે પહોંચ્યો હતો, ત્યારે મારી પત્નીએ કહ્યું હતું કે તેનો પુત્ર ઘરે આવ્યો નથી. મેં પહેલા અહીં પડોશીઓને જોયા. તેના મિત્રોને અહીં જાણ્યા. પરંતુ કોઈ ચાવી મળી ન હતી. ઇન્સ્પેક્ટર કે.કે. દેસાઇએ જણાવ્યું હતું કે બંનેની હજી સુધી જાણકારી મળી નથી. બંને મહિલા શિક્ષકો અને વિદ્યાર્થીઓ પાસે મોબાઇલ ફોન પણ નથી. તેથી, તેમનું સ્થાન શોધવું મુશ્કેલ છે. છોકરાના પિતા અને પોલીસ ટીમ બંને મહિલા શિક્ષકના ઘરે ગયા પણ તે તેના ઘરે હાજર નહોતી. જ્યારે પોલીસ શાળાએ ગઈ હતી અને મહિલા શિક્ષક અને તે વિદ્યાર્થી વિશે જાણવા મળ્યું ત્યારે ખબર પડી કે બંને વચ્ચે અનૈતિક સંબંધો છે. મહિલા શિક્ષક અંગે શાળાના બાળકોએ નામ ન આપવાની શરતે જણાવ્યું હતું કે, સ્ત્રી શિક્ષક ઘણીવાર વિદ્યાર્થીની સાથે બહાર જતી હતી.

જાણો અન્ય સ્ટોરી.એક શિક્ષકનું કામ બાળકોને ભણાવવાનું અને એમને સારી વસ્તુઓ શીખવાડવાનું હોય છે. પણ ઘણી વાર અમુક શિક્ષકો પોતાની ફરજ ભૂલી જાય છે. પોતાના ફાયદા માટે તે કોઈ પણ હદ સુધી જઈને બાળકોના જીવન સાથે રમત રમે છે. શિક્ષક અને વિદ્યાર્થીના સંબંધને શર્મસાર કરતો એવો જ એક કિસ્સો ન્યુઝીલેન્ડમાંથી સામે આવ્યો છે.તમને એના વિષે જાણીને ઘણો ગુસ્સો આવશે. સૂત્રો દ્વારા મળેલી જાણકારી અનુસાર અહીં એક મહિલા ટીચર પોતાની કારની પાછળની સીટ પર વિદ્યાર્થીઓ સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવતી હતી, અને વિડીયો પણ બનાવતી હતી. જો કે વાત પોલીસ સુધી પહોંચી ગઈ આથી આ ઘટનાનાં ખુલાસા થયા બાદ એ ટીચરને સજા પણ સંભળાવવામાં આવશે.

આ શરમજનક ઘટના ન્યૂઝીલેન્ડની એક સ્કૂલની છે. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે, અહીની એક પૂર્વ ટીચરના સ્કૂલના 2 સગીર વિદ્યાર્થીઓ સાથે શારીરિક સંબંધ હતા. આ કેસમાં એ ટીચરને દોષી ઠેરવવામાં આવી છે. નવાઈની વાત એ છે કે, એ ટીચર 2 વર્ષ પહેલાથી બંને વિદ્યાર્થી સાથે સતત શારીરિક સંબંધ બનાવતી હતી.

ત્યાંની સ્થાનિક મીડિયાના એક રિપોર્ટ પરથી જાણવા મળે છે કે, આ ઘટના ત્યારે શરૂ થઈ જ્યારે સ્કૂલના ઓછી ઉંમરનાં છોકરાઓમાંથી એકને મહિલા ટીચરનો એક મેસેજ આવ્યો. ત્યારબાદ બંને જણાએ સ્કૂલની ગતિવિધિઓ વિશે વાત કરવાની શરૂઆત કરી. એ પછી મહિલા ટીચર બંને વિદ્યાર્થીઓને સતત મળવા જવા લાગી. એટલું જ નહિ તેઓ બપોરનાં લંચ પણ સાથે કરવા લાગ્યા.

આ બધું ચાલી રહ્યું હતું એ દરમિયાન એક દિવસ એ ટીચરે એક વિદ્યાર્થીને પાર્કમાં ઉભેલી પોતાની કારમાં બોલાવ્યો. થોડી વાતચીત કરીને તેને વિદ્યાર્થીને જણાવ્યું કે, તે ક્લાસમાં તેને અટેન્ડન્સને ઠીક કરી દેશે. એ પછી કારની પાછળની સીટ પર જ ટીચરે એ વિદ્યાર્થી સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવ્યા. અને આ રીતે પોતાની કારમાં સગીર વિદ્યાર્થી સાથે સંબંધ બનાવવાની ઘટના ઘણી વાર બની.

એ મહિલા ટીચર પોતાની ગાડીમાં વિદ્યાર્થી સાથે બનાવેલા શારીરિક સંબંધનો વિડીયો પણ બનાવતી હતી. એટલું જ નહીં તે ટીચર સ્નેપચેટ પર પોતાના ફોટા પાડતી અને તે વિદ્યાર્થીઓએ મોકલતી હતી. તેમજ તે વિદ્યાર્થીઓને વિડીયો કૉલ પણ કરતી હતી. એવામાં એ બંને વિદ્યાર્થીઓ કોઈક વાત બીજા વિદ્યાર્થીઓને પણ એ વિડીયો ચેટમાં સામેલ કરતા હતા.ઘણા સમય સુધી આ બધું ચાલતું રહ્યું, પછી અચાનક વિદ્યાર્થીએ એ ટીચર સાથેનાં પોતાના સંબંધને ખત્મ કરવાનો નિર્ણય લીધો. એ પછી મહિલા ટીચરે છોકરાને પોતાના નગ્ન ફોટા મોકલવાની પણ ના કહી દીધી. કોઈ રીતે આ મામલો પોલીસ સુધી પહોંચ્યો. તેઓ પણ જાણીને ચકિત રહી ગયા. પછી તેમણે પહેલા તો એ છોકરાની પૂછપરછ કર. ત્યારબાદ મહિલા ટીચરની પણ પૂછપરછ કરીને ઊંડાણ પૂર્વક વિગતો જાણી.

પોલીસ પૂછપરછમાં મહિલા ટીચરે પોતાનો ગુનો કબૂલ કરી લીધો. એ મહિલા ટીચરે અદાલતમાં સગીર છોકરાઓ સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવાનાં 7 આરોપો, અને સગીર છોકરાઓને પોતાના નગ્ન ફોટા મોકલવાનાં આરોપ પણ સ્વીકાર્ય. પોતાની હવસની ભૂખ સંતોષવામાં તે ટીચર ભૂલી ગઈ કે આગળ જતા એ બાળકોનું શું થશે.લંડનમાં રહેતી આ મહિલા એક સારી એવી શાળામાં અભ્યાસ કરાવી રહી છે. અને આ મહિલાએ શાળામાં વિદ્યાર્થી સાથે ના કરવાના કામ કરવાની ઘટના સામે છે. આ મહિલાએ નાની ઉમરના વિદ્યાર્થી સામે શારીરિક સબંધ બનાવ્યો હતો. અને આ ઘટના સામે આવી ત્યારે લોકોમાં આક્રોસ ફેલાઈ ગયો હતો.

આ ઘટના લંડનમાં રહેતી મહિલાની વાત છે. આ મહિલા એક સારી પોસ્ટ પર ટીચર ની પદવી સંભાળી રહી છે. મહીલા શિક્ષક (28 વર્ષ) ને તેના વિદ્યાર્થી સાથે કથિત સંબંધ હોવા બદલ ધરપકડ કરવામાં આવી છે. શિક્ષકના પતિ (33 વર્ષ) પર દારૂ પીવાની પણ ટીકા કરાઈ છે. આ કિસ્સામાં, એક સ્ત્રી શિક્ષકને 5 વર્ષ માટે જેલ કરી શકાય છે. કોર્ટે સ્ત્રી શિક્ષકની બેગગ્રાઉન્ડની માંગ માંગી છે.મહિલા શિક્ષક, જેસિકાએ પોલીસ સામે તેની અપરાધ સ્વીકારી અને કહ્યું કે તેણીએ તેના 18 વર્ષના વિદ્યાર્થી સાથે શારીરિક સંબંધો વિકસાવ્યા છે. આ દરમિયાન તે નશામાં હતો. તે જ સમયે જેસિકાના પતિ ડેરિકે સ્વીકાર્યું કે તે વિદ્યાર્થી સાથે દારૂ પીતો હતો.

જેસિકાના પતિએ વિદ્યાર્થી ને દારૂ પીવડાવેલ હોવાથી તેને 6 મહિનાની જેલની સજા થઈ શકે છે. જેસિકાએ કહ્યું કે તેણીએ તેના પતિની હાજરીમાં તેના એક વિદ્યાર્થીને ઘરે બોલાવ્યો હતો. તેઓ રાત્રે દારૂ પીતા હતા અને પછી સવારે તેઓ તેમના વિદ્યાર્થીઓ સાથે શારીરિક સંબંધ કર્યા હતા. હમણાં જ પોલીસ અદાલતમાં જેસિકાના બેગગ્રાઉન્ડ રિપોર્ટ સબમિટ કરવાની તૈયારી કરી રહી છે.