હેવાનીયત ની તમામ હદો પાર કરી આ 8 હવસખોરોએ, યુવતીને સુમસાન જગ્યા પર લઈ જઈને વારાફરતી બનાવી હવસ નો શિકાર,અને પછી…..

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌની સ્વાગત છે રાજસ્થાનના અજમેરથી એક સનસનાટીભર્યા સમાચાર બહાર આવ્યા છે જેણે ફરી એકવાર સાબિત કરી દીધું છે કે છોકરીઓ ક્યાંય સુરક્ષિત નથી.આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને મોટા પ્રમાણમાં આવા કિસ્સા બનવા લાગ્યા છે દિવસે દિવસે આવા કિસ્સા વધવા લાગ્યા છે અને તેમજ કહેવામા આવ્યું છે કે બળાત્કાર,ગેંગરેપ જેવા કિસ્સાઓ મોટા પ્રમાણમાં વધવા લાગ્યા છે અને તેની સાથે જ વાત કરવામાં આવે તો અહીંયા પણ એક એવો જ કિસ્સો બન્યો છે જેના વિશે હું આજે તમને વાત કરવા જઇ રહ્યો છે તેમજ આ કિસ્સો જાણીને તમારા પણ રુવાટાં ઉભા થઇ જશે હાલમાં જ એક એવો કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આજે હું તમને જણાવવાનો છું.

Advertisement

ગુજરાતની 27 વર્ષીય યુવતી રાજસ્થાનના અજમેર શરીફ દરગાહની મુલાકાતે આવી હતી યુવતી ગુરુવારે સવારે બનાસકાંઠાથી અજમેર માટે ખાનગી બસ લઇને ગઈ હતી અને અજમેર આવ્યા બાદ તેણે એક ઓટો પકડ્યો હતો અને ત્યારબાદ તે રેલ્વે સ્ટેશન પાસેની એક હોટલમાં રોકાઈ હતી.યુવતીએ ઓટો વ્યકિતને કહ્યું કે જો તે સાંજે અજમેર શરીફની દરગાહ પર જવા માંગે છે તો ઓટો વ્યક્તિએ તેનો નંબર આપ્યો હતો અને કહ્યું હતું કે તેણે તેને ફોન કરવો જોઈએ કોલ આવતાની સાથે જ તે આવશે અને અજમેર શરીફ દરગાહથી નીકળી જશે.

સાંજે સાડા સાતેક વાગ્યે યુવતીએ ઓટો ડ્રાઇવરને દરગાહ પર જવા માટે બોલાવ્યો પછી તેણે ના પાડી પણ તેણે બીજો ઓટો મોકલ્યો ઓટોમાં પહેલેથી જ બે છોકરાઓ બેઠા હતા જે તેની પાસે આવ્યો ઓટો ડ્રાઇવરે તેને દરગાહને બદલે ખાલી ઓરડામાં ગુમરાહ કર્યો જ્યાં 5 છોકરાઓ પહેલાથી હાજર હતા.ત્યાંના દરેક વ્યક્તિએ પશુપાલનની બધી મર્યાદાઓ પસાર કરી દરેક વ્યક્તિએ છોકરી પર ગેંગરેપ કરવાનો વારો લીધો આઠ છોકરા સાથે ગેંગરેપ થયા બાદ યુવતી બેભાન થઈ ગઈ હતી અને તેઓ તેને હોસ્પિટલના કેમ્પસમાં મૂકીને ભાગી ગયા હતા સફરમાં જતા તેઓએ યુવતીની સોનાની ચેન પર્સ અને મોબાઈલ પણ ઝડપી લીધા હતા.

હોશમાં આવ્યા પછી યુવતીએ હોસ્પિટલના કર્મચારીઓને તેની દુર્ઘટના વિશે જણાવ્યું આ પછી મામલો પોલીસ સુધી પહોંચ્યો પૂછપરછની કાર્યવાહીમાં પોલીસે ત્રણ શકમંદોને ઝડપી લીધા હતા પૂછપરછના આધારે પોલીસે બાકીના આરોપીઓની શોધખોળ હાથ ધરી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જે રાજસ્થાન ની જ છે તો ચાલો આપણે જાણીએ સમગ્ર મામલો રાજસ્થાન ના ઉદેપુરમાં એક યુવતીની સાથે ગેંગરેપનો સનસનીખેજ કેસ સામે આવ્યો છે ગેંગરેપની આ ભયાનક ઘટના ઉત્તર પ્રદેશના આગરાની રહેવાસી અને ઇવેન્ટ મેનેજમેન્ટ કંપનીમાં કામ કરનાર યુવતી સાથે થઇ છે પોલીસે છોકરીની ફરિયાદના આધારે કેસ દાખલ કરી તપાસ શરૂ કરી છે.

તમને જણાવી દઇએ કે ગેંગરેપની ઘટના રવિવારે રાતની છે પીડિતા પોતાના સાથી સાથે એક કારમાં બેઠી હતી. આ દરમિયાન કેટલાક યુવકોએ રસ્તો પૂછવાના બહાને તેને સાથે વાત શરૂ કરી અને પછી તક જોઇને તેની જ કારમાં બંનેને બંધક બનાવી લીધા આ દરમિયાન બદમાશોએ ચાકૂની અણીએ અને ગન પોઇન્ટ પર કારમાં જ છોકરી સાથે ગેંગરેપ ગુજાર્યો બદમાશોએ આખી રાત કારમાં જ યુવતી અને તેના મિત્રને ફેરવ્યા.

એટલું જ નહી બદમાશોએ બંને લોકોને છોડવા માટે 2 લાખ રૂપિયાની પણ માંગ કરી જોકે યુવકોએ સવારે બંને લોકોને એક સુમસામ વિસ્તારમાં છોડી દીધા તમને જણાવી દઇએ કે પીડિતાએ પોતાના સાથે સોમવારે સાંજે ગોવર્ધન વિલાસ પોલીસ સ્ટેશનમાં પહોંચીને કેસ દાખલ કરાવ્યો છે.ગેંગરેપની આ ઘટના પર ઉદેપુરના એદિશનલ એસપી અનંત કુમારે કહ્યું કે કેસની ગંભીરતાને જોતાં તાત્કાલિક તપાસ શરૂ કરવામાં આવી છે પોલીસે પોતાની પ્રાથમિક તપાસમાં લગભગ ચાર આરોપીઓને કસ્ટડીમાં લીધા છે પોલીસે પીડિતાની મેડિકલ તપાસ કરાવી અને આગળ કેસની તપાસ ચાલી રહી છે.

બીજી એક ઘટના સામે આવી છે બિહારના કૈમૂર જિલ્લામાં ગેંગરેપ પછી યુવતીને કળણમાં ખૂંપાડીને હત્યાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા ચાલો આપણે જાણીએ સમગ્ર મામલો. હાથરસ અને બલરામપુરની ગેંગરેપની ઘટનાના સમાચારની શાહી સુકાઇ નથી ત્યાં બિહારના કૈમૂર જિલ્લામાં બનેલી ગેંગરેપની ઘટનાના સમાચારે સનસનાટી મચાવી દીધી હતી.આ કિસ્સામાં હવસખોરો ગેંગરેપ કર્યા બાદ યુવતીને કીચડમાં ખૂંપાવીને મારી નાખવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા પરંતુ આ યુવતી સાથે ચારો લેવા આવેલી બીજી યુવતીઓએ હો હા કરતાં હુમલાખોરો નાસી ગયા હતા. જો કે એક આરોપીને લોકોએ પકડી લીધો હતો બીજો એક આરોપી ગામમાંથી ઝડપાઇ ગયો હતો હજુ ત્રણ આરોપીને પોલીસ શોધી રહી હતી.

કૈમૂર જિલ્લાના ચૈનપુર પોલીસ સ્ટેશનની હદમાં બનેલી આ ઘટના છે સરખે સરખી વયની ચારપાંચ છોકરી ચારો લેવા ગઇ હતી એમાંની એક યુવતીને ઝડપી લઇને ગામના પાંચ યુવાનોએ એના પર ગેંગરેપ કર્યો હતો. ત્યારબાદ એના મોઢે ડૂચો મારીને એને કળણ જેવા કાદવમાં ખૂંપાડીને મારી નાખવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા દરમિયાન એની સાથે આવેલી યુવતીઓનું ધ્યાન પડતાં તેમણે હો હા મચાવી મૂકી હતી એટલે આ લોકો નાસવા લાગ્યા હત જો કે એટલામાં ત્યાં દોડી આવેલા ગામલોકોએ એક યુવાનને પકડી લીધો હતો એને મારપીટ કરવા લોકો ઉશ્કેરાયા હતા પરંતુ એટલામાં પોલીસ આવી જતાં પોલીસે ગામજનોને સમજાવીને આ યુવકને કબજે કર્યો હતો.

આ સમાચાર મળતાં પોલીસ ત્યાં દોડી આવી હતી અને ગામમાંથી બીજા યુવાનને ઝડપી લેવામાં આવ્યો હતો. બાકીના ત્રણ નાસતા ફરતા હતા પોલીસ તેમની તપાસ કરી રહી હતી.

Advertisement