જાણો એવું તો શું કારણ હશે કે આ અભિનેત્રી અઠવાડિયા સુધી નથી કરતી સ્નાન,જાણો શુ છે કારણ…

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ આર્ટિકલમાં આપ સર્વે નું હાર્દિક સ્વાગત છે ઉદ્યોગમાં એવા ઘણા કલાકારો છે જે તેમની ભૂમિકાઓ માટે કંઇ પણ કરી શકે છે પરંતુ આપણે ભાગ્યે જ સાંભળ્યું છે કે કોઈએ માત્ર તેમનો અભિનય યોગ્ય કરવા માટે સ્નાન કર્યું નથી હા એવું લાગે છે કે અભિનેત્રી ઉર્ફી જાવેદ હાલમાં દંગલ ટીવીની આયે મેરે હમસફરમાં પાયલ શર્મા તરીકે જોવા મળી હતી તેણે શો પર તેના અપહરણનો સિક્વન્સ શૂટ કરતાં પહેલાં લગભગ એક અઠવાડિયા સુધી નહાવ્યો ન હતો આ ક્રમમાં ઉર્ફીને ગંદા અને અશુદ્ધ દેખાવાની જરૂર હતી કારણ કે તેને ગુંડો દ્વારા અપહરણ કરી લેવું પડ્યું હતું.

ઉર્ફી સમજાવે છે દરેક અનુક્રમમાં એક ચોક્કસ પ્રકારની તૈયારી શામેલ છે જે આપણે શૂટ કરીએ છીએ અને તે કંઈક કરવામાં મને આનંદ આવે છે ખાસ કરીને આ રોગચાળાની વચ્ચે યોગ્ય સ્નાન ન લેવું ખરેખર મુશ્કેલ. હતી પરંતુ હું કોઈક રીતે સફળ હતો કારણ કે સ્ક્રિપ્ટે ચોક્કસ ફોર્મની માંગણી કરી હતી સેટ પર અને ઘરે યોગ્ય સફાઈથી મને હાઇજેનિક રહેવામાં ઘણી મદદ મળી. દંગલ ટીવીના આયે મેરે હમસફરને તેના પ્રગતિશીલ કાવતરા અને મજબૂત પાત્રોને કારણે અપાર પ્રેમ અને પ્રશંસા મળી રહી છે.

અમને આગામી એપિસોડમાં પાયલ સાથેના કેટલાક મનોહર દ્રશ્યો જોવા મળશ જ્યારે બીજી બાજુ, પ્રતિભા દેવી અને સૂર્યમુખી સંપત્તિની બાબતો વિશે વાત કરી રહ્યા છે આયે મેરે હમસફર એ એક નિર્ધારિત વિધી શર્માની વાર્તા છે જે આઇએએસમાં કારકિર્દી બનાવવા માંગે છે પરંતુ મુશ્કેલ નિર્ણયો લેતા હોય છે અને તેનાથી તે પોતાનું સ્વપ્ન પ્રાપ્ત કરવામાં રોકે છે.શોમાં ઉર્ફી પાયલ શર્માની ભૂમિકા નિભાવી રહ્યો છે. એક શોમાં તેનું અપહરણ કરીને બંધક બનાવવાનું હતું. આ દ્રશ્ય માટે ઉર્ફીને ગંદા દેખાવાની જરૂર હતી જેના માટે તેણે એક અઠવાડિયા સુધી સ્નાન ન કરવાનું નક્કી કર્યું જો કે કોવિડ 19 ની હાલની સ્થિતિ જોતાં તે જોખમી હતું.

તેના વિશે ઉર્ફી સમજાવે છે દરેક અનુક્રમમાં એક ચોક્કસ પ્રકારની તૈયારી શામેલ છે જે આપણે શૂટ કરીએ છીએ અને તે કંઈક કરવામાં મને આનંદ આવે છ ખાસ કરીને આ રોગચાળાની વચ્ચે સ્વચ્છતા તરફ ધ્યાન હાર ન માનવી ખરેખર મુશ્કેલ હતુ પરંતુ મેં કોઈક રીતે મેનેજ કર્યું કારણ કે તેની સ્ક્રિપ્ટમાં આવશ્યકતા હતી ઘરે સેટ અને યોગ્ય સફાઈથી મને હાઇજેનિક રહેવામાં ઘણી મદદ મળી.આવતા એપિસોડ્સમાં પાયલ સાથેના કેટલાક રસપ્રદ દ્રશ્યો હશે ઉર્ફી આ સંબંધને શું કહેવામાં આવે છે અને કસોટી જીવનના શોમાં દેખાયા છે.

આયે મેરે હમસફરનું નિર્માણ શશી સુમિત પ્રોડક્શન્સ કરી રહ્યું છે આ શોની વાર્તાના કેન્દ્રમાં વિધિ શર્મા છે જે એક મહત્વાકાંક્ષી છોકરી છે જે જીવનમાં કોઈ મહત્વાકાંક્ષા ન રાખતા છોકરા સાથે લગ્ન કરે છે ટીના ફિલીપી આ પાત્ર ભજવી રહી છે વિધિ આઈએએસ બનવા માંગે છે પરંતુ તેણે એવા નિર્ણયો લેવાનું છે જે મુશ્કેલ છે અને જેનાથી તે તેનું સ્વપ્ન પ્રાપ્ત કરવામાં રોકે છે તે જ સમયે નમિષ તનેજા વેદનું પાત્ર ભજવી રહ્યા છે જે તેની કારકિર્દીને લઈને મૂંઝવણમાં છે.

ઉર્ફી જાવેદ એક ભારતીય ટેલિવિઝન અભિનેત્રી છે તે ટીવી શો બડે ભૈયા કી દુલ્હનિયા મેરી દુર્ગામાં આરતી અને બેપ્નાહ સીરિયલમાં બેલાકેમાં અવનીની ભૂમિકા નિભાવવા માટે જાણીતી છે હાલમાં તે સિરિયલ ડીયોનમાં નંદિનીની ભૂમિકા નિભાવી રહી છે મનોરંજન ઉદ્યોગમાં પ્રવેશતા પહેલા તે દિલ્હીમાં એક ફેશન ડિઝાઇનરની સહાયક તરીકે પણ કામ કરી ચૂકી છે.ઉર્ફી જાવેદનો જન્મ 15 ઓક્ટોબર 1997 માં લખનઉમાં થયો હતો ઉર્ફીએ સ્કૂલનું શિક્ષણ સિટી મોંટેસરી સ્કૂલથી પૂર્ણ કર્યું અને ત્યારબાદ એમિટી યુનિવર્સિટીમાંથી માસ કમ્યુનિકેશનમાં ગ્રેજ્યુએશન કર્યું ઉર્ફીએ તેની કારકિર્દી દિલ્હીમાં ફેશન ડિઝાઇનરના સહાયક તરીકે વિતાવી અને ત્યારબાદ તે અભિનયમાં કારકિર્દી બનાવવા માટે મુંબઈ ગઈ.

ઉર્ફી જાવેદે તેની અભિનય કારકીર્દિની શરૂઆત સોની ટીવી સીરિયલ બડે ભૈયા કી દુલ્હનિયામાં અવની પંત તરીકે 2016 માં કરી હતી તે જ વર્ષે તેણે સ્ટાર પ્લસની ચંદ્ર નંદિનીધ સિરિયલમાં છાયાની ભૂમિકા ભજવી હતી. 2017 માં ઉર્ફીએ સ્ટાર પ્લસ સીરિયલ મેરી દુર્ગામાં આરતીની ભૂમિકા ભજવી હતી 2018 માં તેણે એસએબી ટીવી સીરિયલ સાત ફેરોની હેરા ફેરી અને કલર્સ ટીવીની મેળ ન ખાતી સિરિયલમાં કામી જોશીની ભૂમિકામાં અભિનય કર્યો હતો અભિ કરંટ ઉર્ફી અને ટીવી સીરિયલ ડીયોનમાં નંદિનીની ભૂમિકામાં કામ કરી રહી છે ઉર્ફી જાવેદ તેની ટીવી સીરિયલમાં ભારે પોશાક અને ઝવેરાત પહેરેલી જોવા મળી રહી છે.