જોવો ક્રિસ ગેલ ની ઐયાસી, છોકરીઓ સાથે જીવે છે આવી લાઈફ, તસવીર જોઈને ચોકી જશો…

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે વેસ્ટ ઇન્ડીઝના દિગ્ગજ ક્રિકેટર ક્રિસ ગેલ તેની બોલ્ડ બેટિંગ તેમજ શાનદાર જીવનશૈલી માટે જાણીતા છે. ગેલને પાર્ટી કરવાનો ખૂબ શોખ છે તે સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ જ એક્ટિવ છે તે ઘણીવાર તેની પાર્ટીઓના વીડિયો અને ફોટો ફેન્સ સાથે શેર કરે છે તેનો અર્થ એમ છે કે તેની શૈલી હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે તે મહિલાઓ સાથે ફ્લર્ટિંગ વિશે પણ ચર્ચામાં રહ્યો છે તે જીવંત ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન એન્કર સાથે વાત કરવાના વિવાદમાં પણ ફસાઈ ગયો છે.

2016 માં ઓસ્ટ્રેલિયન ટી 20 લીગ બિગ બોશની મેચમાં ગેલે ફક્ત 15 બોલમાં 41 રન આપીને ફટકાર્યો હતો આ પછી જ્યારે એક મહિલા પત્રકારે ગેઇલને તેની ઇનિંગ વિશે પૂછ્યું ત્યારે તેણે તેને પીવા માટે લઈ જવાની અને મેચ પછીની તારીખે જવાની ઓફર કરી તે વર્તન માટે પાછળથી ગેઇલની ટીકા થઈ.

ક્રિસ ગેઇલના ઘરે પણ એક સ્ટ્રીપ ક્લબ છે તેણે આ ફોટોને કેપ્શન આપતા કહ્યું જો તમારા ઘરમાં સ્ટ્રીપ ક્લબ ન હોય તો તમે ક્રિકેટર નથી.ક્રિસ ગેલને પાર્ટી પ્રેમી માનવામાં આવે છે તે ઘણી વખત તેના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર મહિલાઓ સાથેની તસવીરો પોસ્ટ કરતો રહ્યો છે.ક્રિસ ગેલ એક મ્યુઝિક વીડિયો શૂટ કરતી વખતે આ તસવીરમાં પણ ક્રિસ ગેલ મહિલાઓથી ઘેરાયેલી જોવા મળી રહી છે.

ક્રિસ ગેલ મિસ વર્લ્ડ 2018 વેનેસા પોન્સ ડી લિયોન સાથેના આઉટડોર પોટી દરમિયાન.ક્રિસ ગેલ પણ તેની પાર્ટીની પસંદના કારણે અલ્ટ્રાકાર્નિવલમાં ભાગ લે છે આ તસવીરમાં તે એલિસા બ્રિગેડ જમણે અને ઓજેલ એમ સાથે જોવા મળી રહ્યો છે ઓજેલ એમ અલ્ટ્રાકાર્નિવલના સહ-સ્થાપક છે તે પીંક્સસ્પેલ્સમિડિયાની માલિક પણ છે.

ક્રિસ ગેલે 2019 માં નતાશા બ્રિગેડ સાથે લગ્ન કર્યા ગેલે આ ફોટો દસમા લગ્નની વર્ષગાંઠ પર ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કર્યો હતો તેના કેપ્શનમાં તેમણે લખ્યું છે એ ડિકેડ.ક્રિસ ગેલ વાઇફ નતાશા બ્રિગેડ સાથે ગેલે આ ફોટો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કર્યો હતો અને નતાશાને તેના જન્મદિવસ પર અભિનંદન આપ્યા હતા.એક પાર્ટીમાં ક્રિસ ગેલ આ ફોટો દ્વારા ગેલે પણ તેના પોશાકની પ્રશંસા કરી હતી તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું હતું, આઉટફિટ તેણે આ ફોટાને 40 શેડ્સફ ગેલે પર પણ ટેગ કર્યાં છે.

આઉટડોર પાર્ટીમાં ક્રિસ ગેલ.ક્રિસ ગેલ એ પાર્ટીનો આનંદ માણે છે.ક્રિસ ગેલ બીચ પર મસ્તી કરી રહ્યો છે.ક્રિસ ગેલ વિશ્વભરની ફ્રેન્ચાઈઝીઓ માટે ટી-20 રમે છે અને તેના કારણે જ તેના ચાહકો દુનિયાભરમાં ફેલાયેલા છે તેમજ તેના બેટિંગને ચાહકો વધુ નિહાળવાનું પણ પસંદ કરે છે.

ગેલના જણાવ્યા અનુસાર સરવને જ તેના અને કેરિબિયન પ્રીમિયર લીગની ટીમ જમૈકા તલ્લાવાહ ફેંચાઇઝી વચ્ચે અંતર ઊભું કર્યું હતું અને તેને ટીમમાંથી બહાર કઢાવડાવ્યો હતો જોકે ત્યારબાદ ગેલે તેના આ વ્યવહાર માટે માફી પણ માંગી હતી ગેલ ક્રિકેટના મેદાનમાં તેની આક્રમકતા માટે ફેમસ છે.

ક્રિસ ગેલ હાલમાં બાંગ્લાદેશમાં છે અને ચેટ્ટોગ્રામ ચેલેન્જર્સ ટીમ વતી બીપીએલમાં રમે છે તેણે 7 જાન્યુઆરીએ આ વખતે પ્રથમ વખત બીપીએલમાં ભાગ લીધો હતો અને રાજશાહી રોયલ્સ સામે 10 બોલમાં 23 રન બનાવ્યા હતા જેમાં તેણે 3 છગ્ગા ફટકાર્યા હતા.ક્રિકેટની પિચ પર ધૂમ મચાવનાર ગેલ હંમેશા ચર્ચામાં રહેવાનું પસંદ કરે છે રંગબેરંગી મૂડનો ગેલ સોશિયલ મીડિયા પર આવા વીડિયો અપલોડ કરતો રહે છે ગેલની પર્સનલ લાઇફ પણ ચર્ચામાં રહી છે.