ખોટી જગ્યાએ સ્પર્શ કરવા બદલ સાથી કલાકારોને થપ્પડ પણ મારી ચુકી છે આ અભિનેત્રીઓ, જાણો તેમના વિશે….

મિત્રો આ લેખમાં હું તમારું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું. આ વાત કોઈથી છુપાયેલી નથી કે બોલીવુડની ઝગમગાટ પાછળ એક કાળી અને અંધારી દુનિયા છે. ઘણા પ્રસંગોએ અભિનેત્રીઓ તેમના સહ-કલાકારો, નિર્માતાઓ, દિગ્દર્શકો અથવા અન્ય લોકો દ્વારા કરવામાં આવેલ જાતીય શોષણ, છેડતીના ગંભીર કિસ્સાઓ સાથે વિશ્વમાં બહાર આવી છે.

કેટલીક વાર આ બાબતોને દબાવવામાં આવે છે. એવી ઘણી અભિનેત્રીઓ રહી છે જેમણે આવી ઘટનાઓનો ખુલ્લેઆમ વિરોધ કર્યો છે. તે ઉપરાંત તેણે ઘટના સમયે તેના સહસ્ટાર્સને થપ્પડ મારી હતી જેથી આગળ વધવાની કોશિશ ના કરે.

જયાપ્રદા. : જયાપ્રદા એંસીના દાયકાની અત્યંત લોકપ્રિય અભિનેત્રી રહી છે. એવું માનવામાં આવે છે કે તેણે એક વખત તેના કો-સ્ટાર દિલીપ તાહિલને થપ્પડ મારી હતી. મીડિયા અહેવાલોમાં ચકચાર મચી ગઈ હતી કે શૂટિંગ દરમિયાન દિલીપે પોતાનો નિયંત્રણ ગુમાવી દીધો હતો અને જયપ્રદાને પકડી લીધી હતો. જયાપ્રદા આ બાબતે ગુસ્સે થયા હતા અને દિલીપ તાહિલનએ જબરદસ્ત થપ્પડ માર્યો હતો.

રાધિકા આપ્ટે. : રાધિકા આપ્ટે માત્ર પ્રતિભાશાળી અભિનેત્રી જ નથી, પરંતુ તે બોલ્ડ પણ છે. તાજેતરમાં જ એક ઇન્ટરનેટ પર એક સમાચાર વાયરલ થઈ રહ્યા છે કે રાધિકા આપ્ટેને દક્ષિણ ભારતીય ફિલ્મમાં કામ કરતી વખતે એક સહ-અભિનેતા દ્વારા છેડતીનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.રાધિકાએ આનો ખુલાસો કરતાં કહ્યું કે જ્યારે તે સેટ પર સૂતી હતી ત્યારે આ સહ-અભિનેતાએ તેના પગને ખોટી રીતે સ્પર્શ કરવાનું શરૂ કર્યું. ગુસ્સે થઈને રાધિકાએ તેને જોરદાર થપ્પડ મારી.

સ્કારલેટ વિલ્સન. : સ્કારલેટ વિલ્સન એક બ્રિટીશ મોડેલ છે જે બોલિવૂડની ફિલ્મોમાં કામ કરે છે. સ્કારલેટે હિન્દી સિનેમામાં જ નહીં, પરંતુ દક્ષિણ ભારતીય ફિલ્મોમાં પણ અનેક આઇટમ નંબર્સ કર્યા છે. હાલમાં જ રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ બાહુબલીના એક ગીતમાં તેણે ઘણા અભિનયમાં કામ કર્યા હતા. એવું કહેવામાં આવે છે કે સ્કારલેટે તેની સહ-કલાકાર ઉમાકાંત રાયને થપ્પડ માર્યો હતો કારણ કે રાયે તેને ખોટી રીતે સ્પર્શ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.સોશિયલ મીડિયા પર આ ઘટનાનો એક વીડિયો પણ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. કહેવામાં આવે છે થપ્પડ વાગ્યા પછી રાય ફિલ્મના સેટમાંથી બહાર નીકળી ગયો હતો.

ગીતિકા ત્યાગી. : ગીતિકા ત્યાગી આત્મા અને વન બાય ટૂ જેવી ઘણી ફિલ્મોમાં દેખાઈ છે. પહેલા પત્રકાર રહી ચુકેલી ગીતિકાને પણ છેડતીની ઘટના પણ યોગ્ય છે. 2014 માં ગીતિકાએ ટ્વિટર પર એક વીડિયો પોસ્ટ કર્યો હતો, જેમાં આક્ષેપ કરવામાં આવ્યો હતો કે ડિરેક્ટર સુભાષ કપૂરે તેની સાથે જાતીય શોષણ કર્યું હતું.આ ફૂટેજમાં સુભાષ કપૂરની પત્ની પણ જોવા મળી રહી છે. ફૂટેજમાં ગીતિકા સુભાષ કપૂરને થપ્પડ મારતી નજરે પડે છે. સુભાષ કપૂરે બાદમાં તેની ભૂલ સ્વીકારી.

જો તમને અમારો આ લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો આ લેખ ને લાઈક અને શેર જરૂર કરજો. તમારા માટે અમે આવા ઘણા રોજિંદા લેખ લાવીશું. જે તમારા જીવન માટે ખૂબ ઉપયોગી હશે, આ પેજ સાથે જોડાવા માટે આ પેજને લાઈક કરો, આ લેખ વાંચવા માટે તમારો આભાર.