ખૂબ જ હોટ અને બોલ્ડ દેખાય છે થાઇલેન્ડની આ પોર્ન સ્ટાર, એની સેક્સી તસવીરો જોઈને તમે પણ જોતા રહી જશો….

આજે ઘણી બધી પોર્ન સ્ટાર પોતાના અંગત જીવન ને લઈને હંમેશા ચર્ચા માં રહે છે.એ સુંદરતા ની સાથે સાથે હંમેશા પોતાના જીવન ને રસપ્રદ બનાવવા માંગે છે.આજે મોટા ભાગ ના લોકો પોર્ન ફિલ્મો જોવાનું ખૂબ પસંદ કરે છે.અને આજે તમને એવી જ પોર્ન સ્ટાર વિસે જણાવવા ના છે જે ખૂબ જ સુંદર અને હોટ દેખાય છે.આ પોર્ન સ્ટાર નું નામ છે નોંગ ટૈટ.જાણીને એના વિસે વધુ.

Advertisement

વર્ષ 2012માં થાઈલેન્ડની આ પોર્નસ્ટારે 70 વર્ષના અમેરિકન કરોડપતિ હેરાલ્ડ નેસલેન્ડ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. તે સમયે તેની બ્યૂટિફુલ તસ્વીરો વાઈરલ થઈ હતી. જણાવી દઈએ કે પોર્ન ઈન્ડસ્ટ્રી છોડીને તે અલગ જીવન જીવવા લાગી હતી. તેણે લગ્ન બાદ બૌદ્ધ ધર્મ અપનાવી લીધો. પરંતુ થોડા વર્ષો સાથે રહ્યા બાદ તે ફરીથી આ જ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પાછી આવી ગઈ.

ડેલી મેલની ખબર અનુસાર, હેરાલ્ડ ક્યારેય નહોતો ઈચ્છતો કે નોંગ ટૈટથી અલગ થાય. પણ નોંગ ઈચ્છતી હતી કે અલગ થઈને ફરીથી તે જ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પાછી જાય. નોંગે જણાવ્યું કે હૈરાલ્ડ અને તેની વચ્ચે ક્યારેય કોઈ રિલેશન ન બની શક્યા.કારણ કે નોંગને હૈરાલ્ડના હાર્ટ પ્રોબ્લેમની ચિંતા હતી.ડિવોર્સ થાય બાદ નોંગ સેક્સ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પાછી આવી ગઈ. થોડા જ દિવસો બાદ તેના વીડિયો વાઈરલ થઈ ગયા. જેમાં તે શાવર ડાંસ કરતી જોવા મળે છે. તેણે સોશિયલ મીડિયા પરથી તેની અને હેરાલ્ડની બધી જ તસ્વીરો ડિલીટ કરી દીધી છે.

ટૈટની ઈચ્છા મુજબ તે હવે તે હોટ ફોટોશૂટ અને એડલ્ટ મૂવીઝમાં કામ કરશે. તેનું કહેવું છે કે, હવે મારી પાસે ખૂબ પૈસા છે અને ઘણા દાગીનાં છે. મારે માત્ર મોડલિંગ પર ફોકસ કરવું છે. હેરાલ્ડ અને ટૈટ હજુ પણ મળે છે પરંતુ તેમની વચ્ચે હવે કોઈ રિલેશન નથી.નોંગના મતે તે હવે હોટ ફોટોશૂટ અને એડલ્ટ મૂવીમાં કામ કરશે. તેના કહેવા પ્રમાણે, હવે મારી પાસે ખૂબ પૈસા છે અને ખૂબ ઘરેણા છે. મારે હવે ફક્ત મોડલિંગ પર ધ્યાન આપવાનું છે. હેરોલ્ડ અને ટેટ હજુ પણ મળે છે પરંતુ નોંગ હવે પાછી રિલેશનશીપમાં આવવા માંગતી નથી.

ડિવોર્સ બાદ તે નોંગ પાછી પોર્ન ઇન્ડસ્ટ્રીઝમાં પાછી ફરી ગઇ. કેટલાક દિવસો બાદ જ તેનો વીડિયો વાયરલ થઇ ગયો છે. જેમાં તે શોવર ડાન્સ કરતી જોવા મળી ગઇ છે. નોંગે હેરોલ્ડ સાથેની તસવીરો ઇન્સ્ટાગ્રામ પરથી ડિલિટ કરી દીધી છે. હવે મોડલિંગ અને પાર્ટીની તસવીરો જ છે.

આમ પોર્ન ઇન્ડસ્ટ્રીમાં સ્ત્રીઓને પુરૂષો કરતાં વધુ માન આપવામાં આવે છે અને તેમને માત્ર શારિરીક ભૂખ માટે જ જોવામાં આવે છે, એવું પણ નથી.ડેઇલી મેલ દ્વારા કરવામાં આવેલા એક સર્વે મુજબ, સ્ત્રી પોર્ન સ્ટાર્સ બીજાં સ્ટાર્સની સરખામણીમાં વધારે સંતોષપૂર્ણ જીવન જીવે છે અને તેઓ ખાસ કોઇ માનસિક બીમારીના શિકાર પણ નથી બનતાં.આ સર્વે સેક્સ રિસર્ચ નામના એક જર્નલમાં પબ્લિશ કરવામાં આવ્યો હતો.

આ સર્વે શારિરીક છેડતી કે વાસનાના શિકાર બનેલા કેટલાક લોકો, જેમણે કેટલાક સંજોગોના કારણે પોર્ન ઇન્ડસ્ટ્રીમાં જ કરિયર બનાવવાનું નક્કી કરિ દીધું હોય, તેમના પર હાથ ધરવામાં આવ્યો હતો. આ સર્વે પેન્સિલવેનિયાની શિપેનબર્ગ યુનિવર્સિટી, ટેક્સાસની વિમેન યુનિવર્સિટી અને એડલ્ટ ઇન્ડસ્ટ્રી મેડિકલ હેલ્થ કેર ફાઉન્ડેશન દ્વારા સંયુક્ત રીતે હાથ ધરવામાં આવ્યો હતો.

Advertisement