કોઈ મોડેલ થી કમ નથી રિષભ પંત ની ગર્લફ્રેંડ, ફેસન માં મોટી મોટી અભિનેત્રીઓને પણ આપે છે ટક્કર,જોવો તસવીરો….

ઇન્ટરપ્રેનોર અને ઇન્ટિનિયર ડિઝાઈનર છે ઋષભ પંતની ગર્લફ્રેન્ડ ઈશા નેગી,,ફેશનની બાબતમાં પણ છે cozy..ફેશનની સાથે સાથે ઇશા નેગીને સાહિત્યમાં પણ ગહન રસ છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. ઇશાએ તેની ઘણી ગ્લેમરસ તસવીરો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે.

મહેન્દ્રસિંહ ધોનીનો વિકલ્પ માનવામાં આવતા ૠષભ પંત તેની ફાસ્ટ બેટિંગ માટે જાણીતા છે. તે ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગમાં 2018 ની સીઝનમાં સૌથી વધુ રન બનાવનાર હતો. ત્યારબાદ તેણે 14 મેચોમાં 52.61 ની સરેરાશથી 684 રન બનાવ્યા હતા. ૠષભ પંત, 4 ઓક્ટોબર 1997 ના રોજ રૂરકીમાં જન્મેલા, 3 ઓક્ટોબર 2020 માં કોલકાતા નાઈટ રાઇડર્સ સામેની મેચમાં મુજાહિરાની બેટિંગ પણ રજૂ કરી હતી. તેણે 17 બોલમાં 5 ચોગ્ગા અને એક છગ્ગાની મદદથી 38 રન બનાવ્યા હતા.

ૠષભ પંતે 1 ફેબ્રુઆરી, 2017 ના રોજ ઇંગ્લેન્ડ સામે ટી -20 મેચ રમીને આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. તેણે વેસ્ટ ઇન્ડીઝ સામેની મેચથી આંતરરાષ્ટ્રીય વનડે ડેબ્યૂની શરૂઆત કરતાં એપ્રિલ 2018 માં ઇંગ્લેન્ડ સામે પણ તેની ટેસ્ટ ડેબ્યૂ કરી હતી. ૠષભ પંત, જે તેની રમતને કારણે ચર્ચામાં હતો, તેણે 2019 ની શરૂઆતમાં સોશિયલ મીડિયા દ્વારા રિલેશનશિપમાં હોવાની વાત જાહેર કરી હતી. ત્યારબાદ ૠષભે ગર્લફ્રેન્ડ એશા નેગી સાથે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક તસવીર શેર કરી હતી.

તે તસવીરના કેપ્શનમાં ૠષભ પંતે લખ્યું છે કે, “હું ફક્ત તમને ખુશ કરવા માંગુ છું, કારણ કે જો તમે ખુશ હોવ તો હું ખૂબ જ ખુશ છું.” ઇશાએ પણ આ જ ફોટો શેર કર્યો હતો. ઇશાએ તે તસવીરના કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, ‘માય મેન, માય સોલ્મેટ, માય બેસ્ટ ફ્રેન્ડ, માય લવ ઓફ લાઈફ ઋષભ પંત.’આ પછી લોકોને ઇશા નેગી વિશે જાણ થઈ. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ઇશા નેગી પણ ૠષભની જેમ ઉત્તરાખંડની છે. તેણે પ્રારંભિક શિક્ષણ દેહરાદૂનની કોન્વેન્ટ ઓફ જીસસ અને મેરી સ્કૂલથી મેળવ્યું હતું. ઇશા નેગીએ ઉત્તર પ્રદેશના નોઈડાની એમીટી યુનિવર્સિટીમાંથી બીએ ઇંગ્લિશમાં તેના ઓનર્સ કર્યા છે. ઇશા દેખાવમાં ખૂબ જ ગ્લેમરસ છે.

ઇશા ઇન્ટરપ્રેનર અને ઇન્ટિરિયર ડેકોર ડિઝાઇનર છે. ફેશનની સાથે સાથે તેમને સાહિત્યમાં પણ ગહન રસ છે. ઈશા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. ઇશાએ તેની ઘણી ગ્લેમરસ તસવીરો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે. તસવીરો જોતાં તે કોઈ મોડેલથી ઓછી દેખાતી નથી. ઈશાની સ્ટાઇલ દરેક તસવીરમાં જોવા જેવી છે.

જોકે, ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેની ફેન ફોલોઇંગ ૠષભ પંત સાથેના તેના સંબંધો જાહેર થયા પછી વધ્યા છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે 2018 સુધી ઇશાના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર માત્ર 20 હજાર ફોલોઅર્સ હતા. પરંતુ ૠષભ પંતની પોસ્ટથી તેણીને તેની ગર્લફ્રેન્ડ ગણાવી હતી, તેના અનુયાયીઓની સંખ્યા માત્ર 10 દિવસમાં 80 હજારને પાર કરી ગઈ. ઈશાના હાલ લગભગ 1.5 લાખ ફોલોઅર્સ છે. ઇશા તેની જીવનશૈલી અને ડ્રેસિંગ સેન્સ માટે પણ જાણીતી છે. તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર આવી ઘણી બધી તસવીરો જોવા મળશે, જે બતાવશે કે તે ફેશનમાં કેટલી કોઝી છે.

ઇશા નેગીની આ તસવીરો જોઇને કેટલાક ફેન્સે તેને ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું અને વિવિધ પ્રકારની કોમેન્ટ્સ કરી હતી. આપને જણાવી દઇએ કે, ટીમ ઇન્ડિયાના ઓલ રાઉન્ડર ખેલાડી હાર્દિક પંડ્યાએ નવા વર્ષના અવસરે મોડલ નતાસા સ્ટાનોવિક સાથે સગાઇ કરી છે.  પંત અને પંડ્યા સિવાય ટીમના કપ્તાન વિરાટ કોહલીએ પણ પત્ની અનુષ્કા શર્મા સાથે સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડમાં રજાઓ માણી રહ્યા છે.