કોઈ પણ સ્ત્રીને કરવી છે તમારા વશમાં તો જાણી લો આ રહ્યો એનો ઉપાય, જાણી લો કેવી રીતે કરશો….

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે આજે અમે તમને એક સરળ ટીપ્સ જણાવીશું જે તમારા માટે ખૂબ ઉપયોગી સાબિત થઈ શકે છે આ માટે તમારે ગુંજાના ફળની જરૂર પડશે અને તે જ તમારે કરવાનું છે કે જ્યારે પણ તમે કોઈ સભા માટે જાહેર સ્થળે ભાષણ આપવા જઇ રહ્યા હોવ અથવા કોઈને મળવા જશો ત્યારે તમારે ગુંજાની માળા પહેરાવી પડશે સ્ત્રીને પણ કાબૂમાં રાખવા આ સરળ ઉપાય કરો.

Advertisement

મિત્રો પ્રેમ વિષે એવું કહેવામાં આવે છે કે સાચો પ્રેમ કોઈને પણ ક્યારે પણ અને કોઈની સાથે પણ થઈ શકે છે જો કે મોટાભાગના લોકોને એકતરફી પ્રેમ જ થતો હોય છે અને છોકરાઓને છોકરીઓની સરખામણીમાં પહેલી નજર વાળો પ્રેમ ઘણો જલ્દી થઇ જાય છે અને તેઓ એમાં વિશ્વાસ વધારે રાખે છે.જો છોકરાઓ તેમની ગર્લફ્રેન્ડ્સ અથવા ભાભી-વહુઓને કાબૂમાં રાખવા માંગતા હોય તો તેઓ પણ આ પદ્ધતિ અપનાવી શકે છે માળાના માળા પહેરાવીને તમે અન્ય લોકો પર પણ પ્રભાવ પાડી શકો છો જેથી અન્ય લોકો તમને ધ્યાનથી સાંભળશે અને તમારા અભિપ્રાય સાથે સંમત થશે.

તેનો કોઈ પણ રીતે દુરુપયોગ ન કરો ખોટી રીતે તેનો ઉપયોગ કરવાથી તમને નુકસાન થઈ શકે છે જો કોઈ વ્યક્તિ અથવા બાળકની જલ્દીથી ખરાબ આંખ આવે છે તો તેણે ગુન્જાની બંગડી પહેરવી જોઈએ જેથી તે ક્યારેય દુષ્ટ આંખને સ્પર્શ કરી શકશે નહીં.તેમજ જયારે કોઈ છોકરાને કોઈ છોકરી સાથે આવો એક તરફી પ્રેમ હોય તો તે આત્મવિશ્વાસમાં કમીને કારણે અથવા છોકરી દ્વારા એમનો પ્રેમ મંજૂર ન થવાના ડરને કારણે પોતાના પ્રેમનો એકરાર નથી કરી શકતા આમ તો જોવા જઈએ તો છોકરીઓને ઈમ્પ્રેસ કરવી એ કામ જેટલું સરળ દેખાય છે હકીકતમાં તે એટલું જ મુશ્કેલ છે.

આજકાલ એવા ઘણા કિસ્સાઓ સામે આવે છ જેમાં કોઈ છોકરાને પોતાને પ્રેમ ન મળવાને કારણે તેણે આત્મહત્યાનો સસ્તો પસંદ કરી લીધો હોય જો તમને પણ કોઈની સાથે પ્રેમ થયો છે અને તમે એનો એકરાર કરવામાં અસમર્થ છો તો આજે અમે તમને વશીકરણના અદભુત ઉપાય અને કોઈને વશમાં કરવાના મંત્ર વિષે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે તમને મદદ કરી શકે છે. પણ એ પહેલા જાણીએ કે વશીકરણ શું છે અને એનો ઉપયોગ કઈ રીતે કરી શકાય છે.

જાણકારી માટે જણાવી દઈએ કે વશીકરણનો અર્થ થાય છે કોઈ વ્યક્તિને પોતાના વશમાં કરવા કોઈને પોતાની તરફ આકર્ષિત કરવા કે કોઈ વ્યક્તિને પોતાના ઈશારા પર નચાવવા એવો થઈ શકે અને વશીકરણના સારા અને ખરાબ એમ બંને પ્રકારના પરિણામ મળી શકે છે.દુનિયામાં જે લોકો તંત્ર વિદ્યામાં વિશ્વાસ ધરાવે છ તેઓ પોતાનું કામ કરાવવા માટે વશીકરણની રીત જરૂર અજમાવે છે એનાથી આપણે કોઈ પણ વ્યક્તિના દિલ અને મગજને આપણા કાબુમાં કરી શકીએ છે અને એમને પોતાની મરજી અનુસાર કોઈ પણ કામ કરાવી શકીએ છીએ.

જો તમારા કોઈ ખાસ વ્યક્તિ કોઈ કારણે અથવા ગેર સમજને કારણે તમારાથી નારાજ થઈ ગયા છે અને તમામ પ્રયત્નો પછી પણ તમારી લાગણીઓ નથી સમજી રહ્યા તો તમે એમને મનાવવા માટે વશીકરણ મંત્રનો ઉપયોગ કરી શકો છો.તમને કોઈ વ્યક્તિ સાથે સાચો પ્રેમ થઈ ગયો છે પણ તે વ્યક્તિ એમના પ્રત્યેના તમારા સાચા પ્રેમને સમજી નથી શકતી અથવા જાણી જોઈને તે તમને એના દિલમાં જગ્યા નથી આપી રહ્યા તો તમે વશીકરણ મંત્રનો ઉપયોગ કરી શકો છો.

તેમજ તમારો કોઈ સાથી તમારી સાથે શત્રુતા કરી રહ્યો છે તેમજ તે તમારી ભાવનાઓને નથી સમજી શકતા, તો તમે વશીકરણની મદદથી એને પોતાના નિયંત્રણમાં કરી શકો છો.અમુક કિસ્સાઓમાં જો તમે તમારું કામ કોઈ બીજી વ્યક્તિ પાસે કરાવવા માંગો છો અને તે તમારું કામ કરવાની ના પાડે છે તો તમે વશીકરણ મંત્રની મદદથી એમની પાસે તમારું કામ ઘણી સરળતાથી કરાવી શકો છો.

Advertisement