કુવૈતમાં જન્મેલી ક્રાઈમ પેટ્રોલની આ ‘ક્રિમિનલ’ એન્જિનિયરથી એક્ટર સુધી ઘણું નામ કમાવ્યું છે,જાણો હાલ શુ કરે છે….

મિત્રો આ લેખમાં હું તમારું હાર્દિક સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છુંક્રાઇમ પેટ્રોલ એ સોની ટીવીનો સૌથી લોકપ્રિય શો છે. ગુનાની સાચી ઘટનાઓ પર આધારીત આ સિરીયલ 2003 થી ચાલે છે. ક્રાઇમ પેટ્રોલ લોકોને ગુના સામે જાગૃત રહેવાનું શીખવ્યું એટલું જ નહીં, તે જ સમયે આ શો દ્વારા ઘણાં કલાકારોને શોહરતની બુલંદીઓ પર બેસાડી દીધા. આવું જ એક નામ અભિનેત્રી તૃષ્ણા મુખર્જીનું છે.

નાના પડદાની અભિનેત્રી તૃષ્ણા મુખર્જી, જે સુપરહિટ સીરિયલ ‘યે હૈ મોહબ્બતેન’માં આલિયાની ભૂમિકા માટે જાણીતી છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર તેની આકર્ષક તસવીરોથી ધૂમ મચાવી રહી છે. આ અભિનેત્રી તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર બે મિલિયનથી વધુ ફોલોઅર્સ ધરાવે છે.તે એક સંપૂર્ણ ફેશનિસ્ટ છે. જે સોશિયલ મીડિયા પર તેના ફોટોશૂટ, ફેશન અપડેટ્સ અને ટ્રાવેલ ડાયરીઓ શેર કરવાનું પસંદ કરે છે. તૃષ્ણા 2014 માં ‘જલ્લી અંજલિ’ શોથી તેની કારકીર્દિની શરૂઆત કરી હતી, જ્યાં તેણે શીનાની ભૂમિકા ભજવી હતી. 2015માં તેણે ‘ટ્વિસ્ટ વાલા લવ’ સીરિયલમાં અર્શીયાની ભૂમિકા ભજવી હતી. ત્યારબાદ ‘યે હૈ મોહબ્બતેન’ શોથી તૃષ્ણા ઘરે ઘરે ફેમસ બની ગઈ. શોમાં તેણે અભિષેક વર્માની સામે આલિયા ભલ્લાની ભૂમિકા ભજવી હતી. હવે તેના હોટ ફોટો વાયરલ થઈ રહ્યા છે.

 

ચાલો જાણીએ કે તૃષ્ણા મુખર્જી કોણ છે.તૃષ્ણા મુખર્જી ક્રાઇમ પેટ્રોલના અસંખ્ય એપિસોડ્સમાં દેખાઇ છે. કેટલાકમાં તે ભોગ બની છે અને કેટલાકમાં તે ગુનેગાર છે. તૃષ્ણા કેટલાક એપિસોડમાં પોલીસ અધિકારીની ભૂમિકા પણ નિભાવી છે. તૃષ્ણા મુખર્જીનો જન્મ કુવૈતમાં થયો હતો. ત્યાંથી ભણ્યા પછી, તે વધુ અભ્યાસ માટે તેના વતન ભારતમાં ગઈ. અહીં તૃષ્ણા બી.ટેક કર્યું.બી.ટેક કર્યા પછી, તેણે મનોરંજન ઉદ્યોગમાં પોતાની કારકિર્દી બનાવવાની શરૂઆત કરી. તૃષ્ણા મુખર્જી પણ ગાયક રિયાલિટી શો સા રે ગા મા પા નું બંગાળી સંસ્કરણ હતું.

તે અહીં વિજેતા બની નહોતી પણ એકદમ લોકપ્રિય બની હતી.લોકપ્રિયતાને કારણે તેને બંગાળી સીરિયલમાં નોકરી મળી. ત્યાં તેનું પ્રદર્શન જોતાં ક્રાઇમ પેટ્રોલની એક ઓફર મળી. ક્રાઈમ પેટ્રોલિંગમાં કામ કર્યા પછી તૃષ્ણાએ ક્યારેય પાછળ જોયું નહીં. આ શોએ તેની કારકિર્દી ઉચ્ચ બનાવી.પ્રતિભાશાળી બંગાળી અભિનેત્રી તૃષ્ણા મુખર્જી, જે ક્રાઇમ પેટ્રોલ, સાવધાન ઈન્ડિયા, કોડ રેડ વગેરેમાં અનેક એપિસોડમાં દેખાઈ ચૂકી છે, તે હાલમાં અલ્ટ બાલાજી સિરીઝ બેકાબુનું શૂટિંગ કરી રહી છે. આ શ્રેણી નોવોનેલ ચક્રવર્તીની માનસિક રોમાંચક, બ્લેક સ્યૂટ યુ. તે વૈભવ મોદી ભજવે છે અને વિક્ટર ટાંગો દ્વારા નિર્માતા.

આઈડબ્લ્યુએમ બઝે પહેલેથી જ જાણ કરી દીધી છે કે આ સિરીઝમાં રાજીવ સિદ્ધાર્થ અને પ્રિયા બેનર્જી કેન્દ્રીય ભૂમિકા ભજવતા જોવા મળશે. હવે અહેવાલ છે કે તૃષ્ણા આ શ્રેણીમાં ખૂબ મહત્વની ભૂમિકા ભજવશે. અમે તૃષ્ણા સાથે વાત કરવાનો પ્રયાસ કર્યો પણ તેણીનો કોઈ જવાબ મળ્યો નહીં. અમે નિર્માતા વૈભવ મોદી અને અલ્ટ બાલાજી પ્રવક્તા સાથે વાત કરવાનો પ્રયાસ કર્યો, પરંતુ કોઈ પ્રતિક્રિયા મળી નથી.આજે તૃષ્ણા બંગાળી મનોરંજન ઉદ્યોગનો લોકપ્રિય ચહેરો છે. આ વર્ષે રિલીઝ થયેલી તેની ફિલ્મ ફીમેલ સારી રીતે મળી હતી. ગુડિયા નામની ટૂંકી ફિલ્મમાં તેની અભિનયથી તૃષ્ણા મુખર્જીએ બધાને આશ્ચર્યચકિત કરી દીધા છે. તેણે અનેક મ્યુઝિક વીડિયોમાં પણ કામ કર્યું છે. જો તમને અમારો આ લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો આ લેખ ને લાઈક અને શેર જરૂર કરજો. તમારા માટે અમે આવા ઘણા રોજિંદા લેખ લાવીશું. જે તમારા જીવન માટે ખૂબ ઉપયોગી હશે, આ પેજ સાથે જોડાવા માટે આ પેજને લાઈક કરો, આ લેખ વાંચવા માટે તમારો આભાર.