લોકોથી છુપાઈને આવી રીતે પાર્ટી કરે છે આ અરબપતિ શેઠ, છોકરીઓ પર આમ જ ઉડાડી દે છે લાખો રૂપિયા, જોવો એની લાઈફ સ્ટાઇલ…

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું તેમજ આજે હું તમને અરબપતિ માણસો વિશે જણાવવાનો છું જે તેમના પૈસા છુપાઈને આવી રીતે બરબાદ કરતા હોય છે અને તેમજ આ વાતની તેમના ઘરના લોકોને પણ ખબર હોતી નથી જે આજે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છું તેમજ તમે આવું ઘણીવાર સાંભળ્યું પણ હશે કે અરબપતિઓ તેમના પૈસા આવા કામમાં વધારે વેસ્ટ કરે છે તો આવો જાણીએ આજે આપણે કે આ લોકો સૌથી વધારે પૈસા અહીંયા ઉડાવતા હોય છે.

Advertisement

જોકે મોરોક્કો ખૂબ જ સંસ્કારી દેશ માનવામાં આવે છે અને તેમજ અહીંની નાઇટલાઇફ એકદમ બદનામી છે તેવું કહેવામા આવી રહ્યું છે અને તેમજ હવે નાઈટક્લબમાં કામ કરતી એક યુવતીએ આ ક્લબોમાં પાર્ટીઓની પ્રવૃત્તિઓ અને ધનિક લોકોની પ્રવૃત્તિઓ સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે તેવું અહીંયા હાલમાં જોવામાં આવ્યું છે અને તેમજ તેમણે કહ્યું છે કે આ અબજોપતિ પિતાના પુત્રો કેવી રીતે આ ક્લબોમાં આવે છે અને તેમજ આ છોકરીઓ પર નોંધો બનાવે છે અને તેઓમાં મોટાભાગે શેઠ હોય છે તેવું આપણે પણ ખબર હશે અને તેમજ સમજાવો કે મહિલાઓને મોરોક્કોમાં પ્રદર્શન કરવાની મંજૂરી નથી.પણ જ્યારે અહીંની નાઈટક્લબની વાત આવે છે તો ત્યારે પણ આ અશ્લીલતાના બધા રેકોર્ડ તૂટી જાય છે સાથે જ જણાવ્યું છે કે આવી જ એક ક્લબમાં કામ કરતી યુવતીએ તેની અંદર ચાલતી બધી રમતો ખોલી નાખી છે.

ત્યારબાદ આગળ વાત કરવામાં આવે તો કહેવામા આવ્યું છે કે 29 વર્ષીય સારાહ લાંબા સમયથી મોરોક્કોના નાઇટ ક્લબમાં કાર્યરત છે અને તેમજ તેમણે એવું પણ જણાવ્યું છે કે આ ક્લબમાં ડાન્સર્સની ઘણી માંગ છે અને તેમજ કહેવામા આવ્યું છે કે તે પોતે જ એક ક્લબની ડાન્સર છે અને તેમજ તેણે કહ્યું કે શેઠ આ ક્લબમાં આવે છે અને દરેક કિસ પર નોટોની બેંક ઉડાવી દે છે તેવું જાણવા મળ્યું છે તેની સાથે જ ઘણા શેઠ સારાના નૃત્યને જોવા માટે દૂરદૂરથી આવે છે અને તેમજ તેમણે જાહેર કર્યું કે આ શેઠો માટે પૈસાની કોઈ ફરક નથી પડતી અને તેમજ તેઓ ફક્ત તેમના શોખ જુએ છે તેવું અહીંયા જણાવ્યું છે.

તેની સાથે જ જણાવ્યું છે કે આ સારાના કહેવા મુજબ ત્યાં જે શેઠો બોલે છે તે કાં તો અરબી બોલે છે અથવા ફ્રેન્ચમાં પણ તેણી ક્યાં તો ભાષા જાણતા નથી અને જણાવવામાં આવ્યું છે કે જ્યાં આવી સ્થિતિમાં પણ તેની બોડી લેંગ્વેજ ખૂબ ઉપયોગી છે અને કહેવામા આવ્યું છે કે આ નાઈટ ક્લબમાં સારાની ઘણી માંગ છે અને તેમજ આવા ઘણા શેઠે તેમને અત્યાર સુધી લગ્નનો પ્રસ્તાવ આપ્યો છે અને તેમજ આ ટીપમાં પગારથી તેને ઘણા ગણા પૈસા મળે છે તેવું પણ કહેવામા આવી રહ્યું છે.

તેમજ જોકે અંતે જણાવ્યું છે કે આ સારાએ આ વાતનો ખુલાસો પણ કર્યો હતો કે અહીં સેક્સ ઓફર નથી કરતું પણ કહેવામા આવ્યું છે કે આ શેઠો ફક્ત ડાન્સ જોઈને એટલા ખુશ થાય છે કે તેઓ તેમના પર પૈસા ખર્ચ કરે છે અને તેમજ આ સારાએ તેની માતાને શેઠો પાસેથી મળેલા ધ્યાન માટે આભાર માન્યો છે અને તેની સાથે જ તે કહે છે કે તેને તેની માતા પાસેથી આ પ્રકારનો આકૃતિ અને લાંબી વાળ મળી છે અને તેમજ જે શેઠોનું હૃદય ખુશ કરે છે અને તેના પર પૈસા લૂંટી લે છે તેવું પણ જણાવ્યું છે.

Advertisement