મળો સાઉથ ના સુપર કોમેડિયન કમ વિલનને, આજ સુધી 500 ફિલ્મો માં કરી ચુક્યા છે કામ, માથા નો એક વાળ નથી છતાં છે સુપરસ્ટાર….

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે એક અભિનેતા માટે તેના દેખાવ બધું છે. અભિનેતાઓ ગમે તે બને તે માટે શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરે છે પરંતુ દેખાવમાં સમાધાન કરવાની જરૂર નથી કલ્પના કરો કે જ્યારે કોઈ અભિનેતા સાથે અકસ્માત થાય છે ત્યારે તેના વાળ બધા બહાર આવે છે ત્યારે શું થાય છે હા, અભિનેતા રાજેન્દ્રન સાથેની આ ઘટના છે.

જ્યારે પણ વાત સાઉથ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીની આવે તો મગજમાં પ્રભાસ વિજય તેજા જુનિયર એનટીઆર અને બ્રહ્માનંદન જેવા ટોપ સ્ટાર્સનું નામ જ આવે છે જોકે આજે અમે તમને એક એવા એક્ટર વિશે જણાવી રહ્યાં છે જે સાઉથનો સૌથી પાવરફુલ સ્ટંટ પર્ફોર્મર હતો જોકે એક દુર્ઘટનાએ તેની જિંદગીમાં ઉથલપાથલ લાવી દીધી હતી આ એક્ટર મોટ્ટા રાજેન્દ્રન છે.તમે જેમને સાઉથની અનેક ફિલ્મ્સમાં વિજયથી લઈને પ્રભાસ સાથે સપોર્ટિંગ અને કોમિક રોલમાં જોયા હશે જોકે રાજેન્દ્રન સાઉથના એક ફેમસ સ્ટંટમેન છે રાજેન્દ્રને 500થી વધારે સાઉથની ફિલ્મ્સમાં સ્ટંટ ડબલ તરીકે કામ કર્યું છે.

રાજેન્દ્રને લગભગ 500 ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. અભિનેતા હોવા ઉપરાંત રાજેન્દ્રન એક સ્ટંટમેન પણ છે.રાજેન્દ્રને રજનીકાંતથી વિજય અને પ્રભાસ જેવા લગભગ તમામ સુપરસ્ટાર્સ સાથે કામ કર્યું છે.મલયાલમ ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન રાજેન્દ્રન સ્ટંટ કરશે અને બાઇકને તળાવમાં કૂદી ગયો હતો તેણે પણ કૂદકો લગાવ્યો પાછળથી જાણવા મળ્યું કે કેટલીક કંપનીએ પાણીમાં કેમિકલ કચરો ભેળવ્યો હતો જેમાં તેઓ કૂદી રહ્યા હતા.

રાસાયણિક કારણે તેને એલર્જીક પ્રતિક્રિયા હતી, શરીરના બધા વાળ સંપૂર્ણપણે ઉડી ગયા હતા.હકીકતમાં રંજેન્દ્રન એલોપેસી યુનિવર્સેલી સાથેના અકસ્માતમાંથી બહાર નીકળી ગયો હતો આ એક અવ્યવસ્થા છે જેમાં શરીરના બધા વાળ પડી જાય છે અને નવા વાળ આવતા નથી.

જો કે રંજેન્દ્રને હાર ન માની તેણે ફરીથી પોતાને ઉછેર્યા અને ફિલ્મોમાં કામ કરવાનું શરૂ કર્યું.આ પછી તે એક્ટિંગની દુનિયામાં ઉતરી નેગેટિવ રોલથી લઈને કોમિક અને ઈમોશનલ રોલ કરીને પોતાની એક અલગ જ ઓળખ બનાવી હતી એક સ્ટંટ દરમિયાન થયેલી દુર્ઘટનાએ તેમને એક ડિસઓર્ડર આપ્યું છે. જેનું નામ છે એલોપીસિયા યુનિવર્સેલિસ છે આ એક એવો ડિસઓર્ડર છે જેમાં શરીરના દરેક વાળ હંમેશા માટે ગુમાવવા પડે છે.

એક સ્ટંટ સીનના શૂટિંગ દરમિયાન રાજેન્દ્રનને એક તળાવમાં કૂદવાનું હતું જોકે જ્યારે તેઓ બહાર નીકળ્યા ત્યારે તેના શરીરના દરેક વાળ ગુમાવવા પડ્યા હતાં. એ તળાવની પાસે જ ફેક્ટરીમાંથી નીકળેલું કેમિકલ તળાવના પાણીમાં ભળેલું હતું રાજેન્દ્રન સાઉથના દરેક ડિરેક્ટર-પ્રોડ્યૂસરથી લઈને સુપરસ્ટાર્સની પસંદ છે ઈન્ટરનેટ પર રહેલા આંકડાઓ અનુસાર રાજેન્દ્રન ફી તરીકે એક દિવસના લાખો રુપિયા લે છે.

રાજેન્દ્રને તેમના કરિયરની શરૂઆત 1992માં આવેલી ફિલ્મ અમારન થી કરી હતી જોકે તેમાં તેમને ક્રેડિટ મળી નહોતી.રાજેન્દ્રને જેન્ટલમેન થલાઇમગન નાન કડાવુલ બૉસ અંગિરા ભાસ્કરન થમ્બી અર્જુન અમ્બુલી જા રાની થિરુદન પુલિસ કંચના 2 માસ નાનુમ રાઉડીધાન વેદાલમ થેરી રેમો ભૈરવા મર્સેલ વીરા નેત્રા ગોરિલ્લા ને જૅકપોટ જેવી મુખ્ય ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.