મહિલાને જબરદસ્તી દારૂ પીવડાવી હવસખોરે, એવી રીતે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા કે જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો…

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે કેરળની રાજધાની તિરુવનંતપુરમમાં 25 વર્ષીય મહિલાને તેના પતિ દ્વારા બળજબરીથી દારૂના નશામાં ધકેલી દેવામાં આવ્યો હતો ત્યારબાદ તેના ચાર મિત્રોએ તેના પર સામુહિક બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો તે દરમિયાન મહિલાનું પાંચ વર્ષનું બાળક પણ ત્યાં હાજર હતું. પોલીસે જણાવ્યું ક આ ઘટના ગુરુવારની છે શુક્રવારે તમામ આરોપીઓની ધરપકડ કરવામાં આવી છે એવી આશંકા છે કે આરોપીએ બાળકને પણ માર માર્યો છે. કેરળ રાજ્ય મહિલા આયોગે પણ આ ગેંગરેપ પર કેસ નોંધ્યો છે.

મહિલાએ પોલીસને જણાવ્યું હતું કે ગુરુવારે તેનો પતિ તેને અને બંને બાળકોને પુથુકુરિચી નજીક બીચ પર લઈ ગયો હતો બાદમાં તે બધાને તેના મિત્રના ઘરે નજીક લઈ ગયો જ્યાં મહિલાને બળજબરીથી દારૂના નશામાં ધકેલી હતી અને તેના મોટા પુત્રની સામે ગેંગરેપ કર્યો હતો એક પોલીસ અધિકારીએ જણાવ્યું કે મહિલાને રસ્તામાં પસાર થતા લોકો દ્વારા દારૂના નશામાં જોયો હતો અને તેણીને તેની કારમાં તેના ઘરે લઈ ગઈ હતી ત્યારબાદ તેણે પોલીસને સમગ્ર ઘટનાની જાણકારી આપી હતી.

પાછળથી પસાર થતા લોકોએ કેટલીક ન્યુઝ ચેનલોને જણાવ્યું કે તે મહિલા રડતી હતી અને તેના ચહેરા પર ઉઝરડાઓ પડી હતી મદદની માંગ કરી કદીનામકુલમ પોલીસ સ્ટેશનના એક પોલીસ અધિકારીએ અહીં જણાવ્યું હતું કે હકીકતોની તપાસ કર્યા બાદ ધરપકડ કરવામાં આવશે પોલીસે મહિલાનું નિવેદન નોંધ્યું છે. સારવાર બાદ તેને જિલ્લા હોસ્પિટલમાંથી રજા આપવામાં આવી છે મહિલાએ ટીવી ચેનલને જણાવ્યું હતું કે આરોપીએ તેનું શરીર સિગારેટથી બાળી દીધું હતું.

અહેવાલ મુજબ, કદીનામકુલમના પોલીસ ઇન્સ્પેક્ટર પી.વી.વિનેશકુમારે જણાવ્યું હતું ક મહિલા કાદિનમકુલમ નજીક તેના પતિ અને પાંચ અને ત્રણ વર્ષના નાના બાળકો સાથે રહે છે તેણે પોલીસને જણાવ્યું કે ઘટનાના આગલા દિવસે તેના પતિ તેને અને બાળકોને વેટ્થુથુરા બીચ પર લઈ ગયા હતા.આ પછી તેઓ આરોપી રાજન સેબેસ્ટિયનના ઘરે પણ ગયા હતા જ્યાં સેબેસ્ટિયનએ તેના પતિને કેટલાક પૈસા આપ્યા હતા.

બીજી એક આવી ઘટના સામે આવી છે ચાલો જાણીએ સમગ્ર મામલો પિયાસંગન વિસ્તારની એક દલિત મહિલાએ છરીના ભાગે ચાકુ સાથે દારૂ પીને દુષ્કર્મ અને હત્યા કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો પોલીસે પીડિતાના અહેવાલ પર ગુનો નોંધી મેડિકલ ચેકઅપ કરાવ્યું હતું. બાદમાં તેઓએ આરોપીની શોધખોળ શરૂ કરી હતી.પોલીસ અધિકારી પ્રેમલતાએ જણાવ્યું હતું કે પીડિતા તેના પિતા અને ભાઈ સાથે પોલીસ સ્ટેશન આવી હતી અને ફરિયાદ નોંધાવી હતી પીડિતાએ કહ્યું કે તેના સાસરિયાં બોરાજ અજમેર માં છે તે દારૂના નશામાં હતો તે દિવસે પતિ તેને માર મારતો હતો આને કારણે, છેલ્લા બે વર્ષથી તે તેના પોતાના થાંભલામાં રહે છે અને બાળકોની સંભાળ રાખવા માટે ટાંકા અને ભરતકામ કરે છે બોરાજનો દેવસિંહ ઉર્ફે મુન્નાસીંગ રાવત તેની મદદ કરતો હતો.

અજમેર બ્લફ લાવ્યો.દેવીસિંહ પુષ્કરને સીવણ ઇન્ટરલોક મશીન લેવાની લાલચ આપી અને મોટરસાયકલ પર લઈ ગયો. બાદમાં પૈસા લાવવાના બહાને અજમેરને લઈ આવ્યો હતો. આરોપી મિત્રો પાસેથી પૈસા લાવવા કહેતાં અજમેરને બાજુમાં ખારખેરી અને અજયસરની વચ્ચે બાઉન્ડ્રી વોલમાં આવેલા રૂમમાં ગયો હતો.

સાથે મિત્રો લાવ્યા પીડિતાએ જણાવ્યું કે થોડા સમય પછી દેવીસિંહ બોરાજની સાથે દારૂની બોટલો અને અન્ય ત્રણ સાથીઓ સાથે આવ્યો હતો બાદમાં ચારેય આરોપીઓને છરીના જોરે બળજબરીપૂર્વક દુર્વ્યવહાર કર્યો હતો અને દારૂ પીવાની ફરજ પડી હતી રાત્રે આશરે દસ વાગ્યે દેવીસિંહ રાવત અને સંવરા તેને ઘરેથી નીકળવાના બહાને ખારખેરીથી મોતીસાર જતાં રસ્તે લઈ ગયા હતા અહીં રાત્રીના 1 વાગ્યા સુધી બંનેએ રેતાળ વિસ્તારમાં દુષ્કર્મ આચર્યું હતું.

મારવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો આ દરમિયાન દેવીસિંહે પીડિતાનું ગળું દબાવવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો પીડિતાના કહેવા મુજબ આરોપીઓએ ગેરવર્તન દરમિયાન તેની વાંધાજનક સ્થિતિના ઘણા ફોટોગ્રાફ્સ લીધા હતા અને જ્યારે તેણે આ ઘટના વિશે કોઈને કહ્યું ત્યારે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થવાની ધમકી આપી હતી બાદમાં દેવીસિંહનો ભાગીદાર સંવરા કારમાં ભાગ્યો હતો જ્યારે મુખ્ય આરોપી દેવીસિંહ પીડિતાને ઘરની બહાર છોડી ભાગી છૂટ્યો હતો ઘરે પહોંચતાં પીડિતાએ પરિવારને ઘટનાની જાણ કરી હતી પોલીસે એસસી એસટી એક્ટ સહિ‌ત અન્ય કલમોમાં ગુનો નોંધી આરોપીની શોધખોળ શરૂ કરી હતી આ મામલાની તપાસ જિલ્લા પોલીસ અધિક્ષક ગ્રામીણ નેમિચંદ ખારીયા કરી રહ્યા છે.