મહિલાઓના આ અંગો થી જાણો એ સંભોગ માં કેટલો રસ ધરાવસે,જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો…

નંમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વવગત છે શાસ્ત્રોમાં આવી ઘણી વસ્તુઓ છે જે માનવ શરીર વિશે વિગતવાર ઘણું જણાવે છે તેમાંથી એક અમને તેમના શરીરના ભાગો દ્વારા સ્ત્રીઓના જાતીય જીવન વિશે જણાવે છે સ્ત્રીની ચાલની રીતથી તે જાણી શકાય છે કે તેણે સેક્સ કર્યું છે કે કેમ અને તે તેના સેક્સ જીવનથી કેટલી સંતુષ્ટ છે.

તમને તે વિચિત્ર લાગી શકે છે પરંતુ તે સાચું છે કે સ્ત્રીનો ચહેરો જોઈને તેનો સેક્સી સ્વભાવ તેના પાત્ર કેવા છે અને તેના જીવનસાથી સાથે તેના સંબંધ કેવી હશે તે વિશે શોધી શકાય છે ભાવિષ્ય પુરાણ અનુસાર શિવજીના મોટા પુત્ર ભગવાન કાર્તિકેયએ ઘટક શાસ્ત્ર’ ની રૂપરેખા તૈયાર કરી હતી.પરંતુ તે પૂર્ણ થાય તે પહેલાં ભગવાન શિવએ ક્રોધમાં તેને દરિયામાં ફેંકી દીધો.જ્યારે શિવજીનો ગુસ્સો ઓછો થયો ત્યારે તેણે તેમને સમુદ્રમાંથી બાકીનું કામ પૂર્ણ કરવા કહ્યું આનો અર્થ એ છે કે સમુદ્ર આ શાસ્ત્ર દ્વારા પૂર્ણ થયું હતું તેથી તેને સમુદ્ર શાસ્ત્ર કહેવામાં આવે છે તો પછી વિલંબ શું છે.

કૃપા કરી કહો કે આવી મહિલાઓ જેમની જાંઘ સુંવાળી, નરમ વાળ વિનાની અને હૃદયરોગની હોય છે તેઓ સેક્સનો આનંદ પણ લે છે અને જીવનસાથીને પણ ખુશ રાખે છે.એક સ્ત્રી જેનું પગ ગોળાકાર છે અને અંગૂઠાની બીજી આંગળી અંગૂઠા કરતા મોટી છે તે રમતિયાળ સ્વભાવની છે તે એક કરતાં વધુ પુરુષો સાથે સંબંધ બાંધવાનું ટાળતી નથી.એ પત્રમાં જણાવવામાં આવ્યું હતું કે કોઈ મહિલાના ઢીંચણને માત્ર સ્પર્શ કે તેમને ચૂમવાનો પ્રયાસ કરવા બદલ પુરુષોને ઉતાવળે સજા કરવામાં આવે છે, નોકરીમાંથી કાઢી મૂકવામાં આવે છે.

તેમણે જણાવ્યું હતું કે કેટલાક પુરુષો દ્વારા સત્તાના દુરુપયોગ સામે અવાજ ઉઠાવવો યોગ્ય અને જરૂરી છે, પણ એ કૃત્ય બદલની બદનામી નિરંકુશ બની ગઈ છે.પત્રલેખિકાઓના જણાવ્યા અનુસાર આ કારણે એવી પરિસ્થિતિ સર્જાઈ રહી છે જેમાં મહિલાઓને શક્તિવિહોણી યાતનાનો સતત ભોગ બનતી વ્યક્તિ તરીકે જોવામાં આવી રહી છે.જે મહિલાઓના સ્તનો માંસલ અને પહોળા હોય છે, તેઓને આનંદકારક માનવામાં આવે છે તેથી આ રીતે તમે સ્ત્રીના અંગોમાંથી લૈંગિક જીવન વિશે શીખી શકો છો જે સ્ત્રીઓ પાતળી કમર અને ગોળાકાર સ્તન ધરાવે છે તેઓ સેક્સમાં જ નિષ્ણાત છે પણ તેનો આનંદ પણ લે છે.

જે સ્ત્રીઓના અન્ડરઆર્મ્સમાં પાતળા અને નરમ ફોલિકલ્સ હોય છે તેમની સેક્સ લાઇફ પણ ઘણી સારી હોય છે જે મહિલાઓ ઘૂંટણ પર માંસ નથી લેતી તેઓ ખુલ્લા મનવાળા હોય છે એક કરતા વધારે જીવનસાથી સાથે સંબંધ બાંધવામાં પણ તેમને કોઈ સમસ્યા નથી પરંતુ તેઓ ગુપ્ત રોગોથી પણ ડરતા હોય છે.

એવી સ્ત્રી માટે કે જે નરમ પગ અને હીલ ધરાવે છે અને તેના પગ પર પરસેવો નથી લેતો તો પછી તેની સેક્સ લાઇફ ખૂબ સારી માનવામાં આવે છે મહિલાઓના હોઠ પણ તેમની સેક્સ લાઇફ વિશે ઘણું બધુ કહે છે એક સ્ત્રી જેનું ઉપલા હોઠ જાડા હોય છ તે સેક્સમાં ખૂબ રસ ધરાવે છે.