માત્ર 5 વાર કરો આ મંત્ર નો જાપ, તમારા જીવનની દરેક સમસ્યા થઈ જશે ગાયબ, હંમેશા ભરાયેલા રહશે ઘર ના ભંડાર….

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ આર્ટિકલમાં આપ સર્વેનું હાર્દિક સ્વાગત છે હનુમાન ભગવાનની ભક્તિ હિન્દુ ધર્મમાં ભગવાનની ભક્તિ ની સૌથી લોકપ્રિય ખ્યાલો છે અને ભારતીય મહાકાવ્ય રામાયણની સૌથી મહત્વપૂર્ણ વ્યક્તિ છે કેટલાકને ભગવાન શિવના 11 રુદ્રાવત્સનોમાં સૌથી શક્તિશાળી અને બુદ્ધિશાળી માનવામાં આવે છે. રામાયણ મુજબ તે જાનકીને ખૂબ પ્રિય છે આ લેખ સંપૂર્ણ રંગીન વિશ્વ જૂથોની મિલકત છે તેની નકલ કરવી કાયદેસર છે.

હિન્દુ માન્યતા અનુસાર, સપ્તાહનો દરેક દિવસ ખાસ હોય છે સોમવારથી લઈને રવિવાર સુધી કોઈના કોઈ દેવી-દેવતાની પૂજા કરવાનું વિશેષ મહત્વ છે બધા દિવસોમાં મંગળવારનો દિવસ બહુ ખાસ હોય છે આ દિવસે કરવામાં આવતા ઉપાયથી બધી મનોકામનાઓ પૂરી થાય છે

તમારા જીવનમાં સમસ્યાઓ તમારો પીછોના છોડતી હોય તો મંગળવારે કેટલાંક ઉપાય કરવા જેનાથી તમામ સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે.આજે અમે તમને આગાહીનો ગુપ્ત મંત્ર જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે તમારા મનમાં 5 વાર બોલીને તમારા બધા શત્રુઓને નાશ કરશે તમે બધાને આ વાતની જાણકારી હશે કે દરેક માણસને તેનું ભવિષ્ય જાણવાની તીવ્ર ઇચ્છા છે.

કેમ કે માણસના જીવનમાં ઘરોની ગતિનું ઘણું મહત્વ છે તેમની હિલચાલ સીધી આપણા સામાન્ય જીવનને અસર કરે છે આ લેખ સંપૂર્ણ રંગીન વિશ્વ જૂથોની મિલકત છે તેની નકલ કરવી કાયદેસર છે આ જ ક્રમમાં આજે અમે તમને આવી જ વિશેષ બાબત પછી જણાવીશું જે કદાચ તમે બધા જાણતા ન હોવ તો ચાલો હવે તમને જણાવીએ કે તમારી માહિતી માટે અમને જણાવો કે એક એવો મંત્ર છે.

જે તમારા બધા દુખના દુખને દૂર કરશે અને માતા લક્ષ્મીનો આશીર્વાદ તમારા પર રહેશે પછી તે કયો મંત્ર છે તે કહો જીવનમાં સમસ્યાઓ આવે છે અને જાય છે કેટલીક સમસ્યાઓ ટૂંક સમયમાં હલ થાય છે તે જ સમયે કેટલાક વ્યક્તિને લાંબા સમય માટે ખલેલ પહોંચાડે છે.

આવી સમસ્યાઓનો ઉપાય ફક્ત ભગવાનની કૃપાથી જ શક્ય છે ઉજ્જૈનના જ્યોતિશ્ચ્ર્ય મનીષ શર્માના જણાવ્યા મુજબ ગોસ્વામી તુલસીદાસ જી દ્વારા લખાયેલા શ્રી રામચરિત માનસમાં આવા અનેક ચતુર્થાંશ છે જેનો જાપ કરવાથી દરેક સંકટ હલ થાય છે આજે અમે તમને આવા જ 1 ચોરસ વિશે જણાવી રહ્યા છીએ જો આ ચોપાઈનો સંપૂર્ણ જાપ અને કાયદો સાથે કરવામાં આવે તો સૌથી મોટી મુશ્કેલીનો પણ ઉપાય શક્ય છે.

ભગવાન દીનદયાળા કહવા આરતી હરણ બેડ જસ જસબા જપહિં નમુ જાન આરત ભારે ઓહ દીનદયાળ બિરાદ સંભારી હારુ નાથ મામા સંકટ ભારેદરરોજ ઓછામાં ઓછા 5 માળા જાપ કરવા જોઈએ થોડા દિવસોમાં આ ક્વાડની અસર દેખાવા લાગશે અને તમારી સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે ભગવાન શ્રી રામની ઉપાસના કર્યા પછી તુલસીની માળા વડે આ ચોપાઈને સાચા હૃદયથી જાપ કરો.

ભગવાન શ્રી રામની તસવીર પર તિલક લગાવો અને ભાત ચઢાવો આ પછ શુદ્ધ ઘીનો દીવો પ્રગટાવો જે જાપના અંત સુધી સળગતા રહે છે ભગવાન શ્રી રામને પણ ભોગ અર્પણ કરો નહાવા વગેરે પછી દરરોજ સવારે સાફ કપડાં પહેરો આ પછી લાલ કપડા પર ભગવાન શ્રી રામની મૂર્તિ અથવા ચિત્ર સ્થાપિત કરો.

જો તમારી કોઈ ઈચ્છા પૂરી ન થતી હોય તો મંગળવારની સાંજે એક રોટલી કાળા કૂતરાને અથવા કાળી ગાયને ખવડાવવી આવું કરવાથી તમારી બધી ઈચ્છાઓ પૂરી થશે શાસ્ત્રોમાં કીડીઓ અને માછલીઓને લોટ ખવડાવવો તેને પુણ્યનું કામ માનવામાં આવે છે જે વ્યક્તિ મંગળવારની સાંજે કીડીઓ અને માછલીઓને લોટ ખવડાવો તેનાથી તમારું ભાગ્ય હંમેશા તમારો સાથ આપશે.