નવરાત્રી માં ખીલી નો કરી લો આ એક માત્ર ચમત્કારી ઉપાય, તમારી દરેક અધૂરી ઈચ્છા થઈ જશે પુરી,અને બનશો ધનવાન..

હિન્દુ ધર્મમાં નવરાત્રીનો તહેવાર ખૂબ જ વિશેષ છે. દેવી ઉપાસકો અને તાંત્રિકો નવરાત્રીના તહેવારની રાહ જોઇ રહેતા હોય છે. આ તહેવાર નવ દિવસ સુધી ઉજવવામાં આવે છે. માન્યતાઓ અનુસાર, જો કોઈ કાર્ય કરવા માટે આખા વર્ષમાં કોઈ શુભ દિવસ ન હોય તો આવા કામ નવરાત્રીમાં થઈ શકે છે. તંત્ર શાસ્ત્રમાં એવું પણ માનવામાં આવે છે.

જો નવરાત્રીના નવ દિવસ દરમિયાન કોઈ તોત્કા કરવામાં આવે તો તે ખૂબ જ ઝડપી અસર બતાવે છે. તે આ દિવસોમાં શુભ પરિણામો પ્રદાન કરે છે. જે લોકો તંત્ર-મંત્રમાં વધુ માનતા હોય તેમના માટે નવરાત્રી ખૂબ વિશેષ છે, જ્યારે તાંત્રિક દરેક નવરાત્રિમાં યુક્તિઓ કરે છે. એવું માનવામાં આવે છે કે જો ટોટકા નવરાત્રીમાં કરવામાં આવે છે, તો તમારી સમસ્યા જલ્દીથી સમાપ્ત થઈ જાય છે અને તમને ઇચ્છિત ફળ મળે છે.

જો તમને તમારા જીવનમાં ઘણી સમસ્યાઓ આવે છે અને સખત મહેનત કર્યા પછી પણ તમને તે પ્રમાણે પરિણામ મળતા નથી, તો તમે આ નવરાત્રીમાં ખાતરીપૂર્વક ઉપાય કરી શકો છો. આ ઉપાયથી તમારી બધી ઇચ્છાઓ પૂર્ણ થશે અને આની સાથે તમારા દુ: ખ પણ દૂર થઈ જશે. આ ટોટકો તમારી બધી સમસ્યાઓનું નિરાકરણ છે. ચાલો આપણે જાણીએ ઉપાય- આ ઉપાય માટે તમારે 4 ખીલા લેવાના છે અને તે ચાર ખીલાને લીંબુ મા નાખવાના છે.

પરંતુ આ રીતે તમે લીંબુ લો, તેના પર તમારી સિંદૂરથી ઇચ્છા તેના પર લખો અને તમારા ઘરના મંદિરમાં તે લીંબુ પર તમારી ઇચ્છા લખો.તમને જણાવી દઈએ કે તેને માતા દેવી સમક્ષ મુકો. આ પછી, તે લીંબુમાં 4 ખીલા નાખીને પાણીમાં વહેતા કરી દો. આ ઉપાય કરવાથી, તમારી બધી ઇચ્છાઓ જલ્દીથી પૂર્ણ થશે અને તે જ સમયે તમે ઈચ્છો છો કે દેવી માતા આ યુક્તિ કરતી વખતે તમારી મુશ્કેલીઓ દૂર કરે, તમને જલ્દી જ લાભ મળશે.

આ ઉપાય માત્ર સંધ્યાટાણે એટલે કે સાંજના સમયે કરશો તો જરૂરથી ફળની પ્રાપ્તિ થશે.માતા દુર્ગાને મધનો ભોગ ધરાવો આ ભોગથી માતા તાત્કાલીક પ્રસન્ન થાય છે. જે ભક્ત માતાને મધ ચડાવે છે તેનું વ્યક્તિત્વ ખીલી ઉઠે છે. નવરાત્રિમાં ખાસ માંને પ્રસન્ન કરવા દેવી દુર્ગાના બીજ મંત્ર ॐ દું દુર્ગાય નમ:નો 108 વાર જાપ કરો યાદ રાખો આ મંત્ર જાપ કરતી વખતે લાલ ધાબળો કે દર્ભનું આસન જરૂરથી રાખો. આ ઉપાય કરવાથી તમામ મનોકામના પૂર્ણ થશે. ધન લક્ષ્મીની પ્રાપ્તિ માટે 11 પાનમાં ગુલાબની 7 પાંદડી રાખીને માં દુર્ગાને અર્પણ કરો.

ॐ સર્વમંગલ માંગલ્યે શિવે સર્વાર્થ સાધિકે|શરણ્યે ત્ર્યંબકે ગૌરી નારાયણિ નમોસ્તુતે ||કહેવાય છે કે આ મંત્રનો જાપ કરવાથી સમગ્ર પરિવાર પર માતાની કૃપા પ્રાપ્ત થશે. સદૈવ મંગળ જ મંગળ થશે. શારદીય નવરાત્રિએ સોમવારે અને શનિવારે શિવલિંગ પર કાળા તલ અને ગંગાજળ ચડાવો. આવું કરવાથી બીમારીઓથી મુક્તિ મળશે. શારદીય નવરાત્રિએ સંધ્યાકાળમાં શ્રીરામરક્ષા સ્તોત્રનો પાઠ કરવાથી તમામ કાર્ય સફળ થશે કાર્યના માર્ગમાં આવનાર સમસ્ત વિધ્ન અને બાધાઓ દુર થઈ જશે.

જે લોકો નવું કામ શરૂ કરવા ઇચ્છે છે અથવા કોઇ મનોકામના છે તો એમને નવરાત્રિના 9 દિવસ દરમિયાન દુર્ગા મા ને લાલ સિંદૂર ચઢાવવું જોઇએ. જો તમે પ્રોપર્ટી ખરીદવા ઇચ્છો છો અને તમારા મકાનનું સપનું જોવો છો તો આ નવરાત્રિએ તમે માટીથી બનેલું એક ઘર ખરીદીની લાવો. હવે એને દેવી મા ની પૂજન સ્થાન પાસે રાખી મૂકો. હવે દરરોજ 9 દિવસ સુધી મા ની આરાધના બાદ ઘર પર તિલક લગાવો, એનાથી દેવી મા જલ્દીથી તમારી ઇચ્છા પૂરી કરશે.

નોકરી અથવા વેપારમાં તરક્કી મેળવવા માટે નવરાત્રિના દિવસે ઘરમાં 3 પાણી ભરેલા નારિયેળ લાવો. હવે એને નવરાત્રિના છેલ્લા દિવસે એટલે કે નવમીએ દેવી મા ના કોઇ મંદિરમાં ચઢાવી દો. બીજાને આકર્ષિત કરવા માટે નવરાત્રિના 9 દિવસ દેી મા ને લાલ ચંદન અર્પણ કરો. હવે ચઢાવવામાં આવેલા ચંદનનું તિલક તમારા માથા પર લગાવી દો. એનાથી તમારી આસપાસના લોકો તમારાથી ખુશ રહેશે.

આર્થિક તંગીથી છુટકારો મેળવવા માટે નવરાત્રિ કમળના ફૂલ પર બિરાજમાન મા લક્ષ્મીની પૂજા કરો, એનાથી ઘમાં ધન-ધાન્યની વૃદ્ધિ થશે. જેના લગ્નમાં અડચણો આવી રહી છે એને આ નવરાત્રિ શ્રૃંગારનો સામાન દાન કરવો જોઇએ. સાથે જ દેવી મા ને લાલ ફૂલોની માળા ચઢાવવી જોઇએ. એનાથી સમસ્યાઓ દૂર થશે. જો બાળકનું મન અભ્યાસમાં લાગતું નથી તો તમે આ નવરાત્રિ મોરપીંછુ ખરીદીની લાવો. હવે એને તમારા બાળકના રૂમમાં મૂકી દો. એનાથી ફોકસ વધશે.

જો ઘરનું કોઇ અન્ય સભ્ય ખૂબ જ બિમાર છે તો એને નવરાત્રિ પર ઘરમાં માટી અને કાંસાનો દીવો લાવો જોઇએ. આ કામ રાતે સૂતા પહેલા કરો. પ્રયત્ન કરો કે દીવાની રોશની બિમાર માણસ પર પડતી રહે. એનાથી નકારાત્મક દૂર થશે.જે લોકો જલ્દીથી માલામાલ બના ઇચ્છે છે એમને નવરાત્રિ પર સોના અથવા ચાંદીનો એક સિક્કો દેવી દુર્ગાના પગમાં મૂકવું જોઇએ. હવે નવમી તિથિએ સિક્કાને ગુલાબી કપડામાં બાંધીને તિજોરી અથવા રૂપિયા રાખતા હોવ એ જગ્યાએ મૂકી દેવા જોઇએ. એનાથી મા લક્ષ્મીની તમારી પર હંમેશા કૃપા બનેલી રહેશે.