પરણિત મહિલાઓ આજે જ બંગડીઓ સાથે કરે આ કામ,અને જોવો ચમત્કાર તમારો પતિ બની જશે કરોડપતિ….

હિંદુ ધર્મમાં જ્યોતિષ અને વાસ્તુને ખૂબ મહત્વ આપવામાં આવે છે. એવું માનવામાં આવે છે કે તેમાં જણાવેલ વસ્તુઓનું પાલન કરવાથી જીવનમાં ખુશી વધે છે. તે જ સમયે, તેમના નિયમનોનું ઉલ્લંઘન કરીને, ઉદાસી અને કમનસીબી પીછો છોડતી નથી. આપણા રોજિંદા જીવનને લગતી બાબતોને જાણવાથી આપણા જીવન પર ઊંડી અસર પડે છે. તમે લીધેલા દરેક નિર્ણય અથવા ક્રિયા સાથે સકારાત્મક અથવા નકારાત્મક ઊર્જાનું જોડાણ છે. આ બાબતો આપણા પરણિત જીવનને પણ અસર કરે છે.

Advertisement

આજના આ લેખમાં અમે તમને બંગડી સાથે જોડાયેલી એક એવી માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ, જેના દ્વારા તમે અને તમારા પતિ બન્ને ધનવાન બની જશો. સામાન્ય રીતે બંગડીઓ સ્ત્રીઓ તેમની સુંદરતા વધારવા માટે પહેરતી હોય છે.પણ આજે અમે જે ઉકાય વિષે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જે કરવાથી તમારા પતિ અને તમે ધનવાન બની જશો. સૌ પ્રથમ મહિલાઓ એક વાત મનમાં ગાંઠ બાંધી લેવી જોઈએ કે કોઈ પણ મહિલાઓ એ ક્યારેય તાંબા ના ઘરેણા ન પહેરવા જોઈએ. વીટી તો ક્યારેય ન પહેરે. આ વાત ખાસ મગજમાં રહે.

તમને દરેક પરિણીત સ્ત્રી સાથે આ ત્રણ વસ્તુઓ ચોક્કસપણે મળશે.જો આપણે બંગડીઓ વિશે વાત કરીએ.બંગડીઓ મહિલાઓને સારા નસીબની નિશાની માનવામાં આવે છે. બંગડીઓ એ દરેક પરિણીત મહિલાઓની સુખાકારીનું પ્રતીક છે. આને કારણે, વિવિધ શુભ પ્રસંગો પર મહિલાઓને બંગડીઓ પણ રજૂ કરવામાં આવે છે.બંગડીઓ પહેરવાની સાથે તે બંગડીઓનો રંગ પણ ખૂબ મહત્વ રાખે છે.

સામાન્ય રીતે સ્ત્રીઓ જે ડ્રેસ થવા જે સાડી પહેરે તેની મેચિંગ બંગડીઓ પહેરતી હોય છે. ઘણી વખત એવું બનતું હોય છે કે તે બંગડીઓ સાવ તૂટી જાય છે. આવું ક્યારેય પણ થાય ત્યારે એક વાત નું ખાસ ધ્યાન રાખો કે જયારે આવું થાય એટલે કે બંગડીઓ તૂટી જાય ત્યારે તેને ગમે ત્યાં ન રસ્તા પર ફેંકશો નહીં. કેમ કે તે તમારા સુહાગ ની નિશાની છે.માટે સૌથી પહેલા બંગડીઓ ને માથે લગાવો અને પછી. કોઈ કાગળ માં બાંધી લો અને પછી તેને કચરાપેટી માં નાખો આવું કરવામાં આવે તો તમારા પતિને મોટી મુશ્કેલીઓ નો સામનો કરવો પડશે નહીં.

તમે ક્યાં કલરની બંગડીઓ પહેરો છો, તે સીધી તમારા પતિને પણ અસર કરે છે.આજે આને ધ્યાનમાં રાખીને, અમે તમને જણાવીશું કે ક્યાં કલરની બંગડી પહેરીને શું થાય છે.સુખી મહિલાએ ક્યારેય મંગળવાર અને શનિવારે બંગડીઓ ન ખરીદવી જોઈએ.આ દિવસે બંગડીઓ ખરીદવી અશુભ માનવામાં આવે છે.જો તમે આ દિવસે ખરીદેલી બંગડી પહેરો છો, તો તેની અસર તમારા પતિની કમનસીબી કહી શકે છે.પણ યાદ રાખો કે જો કોઈ કંકણ પડે અથવા તૂટી જાય તો તેને તરત જ હાથથી દૂર કરવી જોઈએ.

તૂટેલી બંગડી પહેરીને પતિને નુકસાન થાય છે.લાલ બંગડીઓ પતિને ખૂબ જ ઝડપથી આકર્ષિત કરે છે લાલ રંગને પ્રેમનું પ્રતીક માનવામાં આવે છે.જ્યારે સ્ત્રી લાલ બંગડીઓ પહેરે છે ત્યારે તેનો પતિ પગલ થઈ જાય છે.તે તેની પત્નીને પહેલા કરતા વધારે પ્રેમ કરવાનું શરૂ કરે છે. ખાસ કરીને જ્યારે લાલ બંગડીઓ પર કોઈ ડિઝાઇન બનાવવામાં આવે છે ત્યારે તેઓ પતિને ખૂબ જ અપીલ કરે છે.પત્નીના હાથમાં રચાયેલ લાલ કંકણ જોઇને પતિ રોમેન્ટિક મૂડમાં આવી જાય છે.તેથી તમે કહી શકો છો કે લાલ રંગની બંગડીઓ પતિ-પત્ની વચ્ચેનો પ્રેમ વધારે છે.જોકે સ્ત્રીઓ કોઈપણ રંગની બંગડીઓ પહેરી શકે છે.પરંતુ વિવાહિત સ્ત્રીઓને ભૂલીને સફેદ અને કાળી બંગડીઓ ન પહેરવી જોઈએ.સફેદ અને કાળી રંગની બંગડીઓ સુહાગન સ્ત્રીઓ માટે અશુભ માનવામાં આવે છે.

ઘણી વાર ઉતાવળમાં બજારમાંથી ઝાંખી અને સાવ જૂની એવી બંગડીઓ પણ આવી હોય છે અને કેટલીક ઓછી ઝાંખી હોય છે. આવી સ્થિતિમાં ઓછી ઝાંખી બંગડીઓ મહિલાઓ પહેરી લેતી હોય છે. આવું ક્યારેય ન કરવું આવું કરવામાં આવે તો તમારા પતિ ના જીવન માં દુઃખ આવે છે. અને એક વાત હમેશા મગજમાં રહે કે બંને હાથ માં એક સરખી બંગડીઓ ન પહેરવી જોઈએ.

જો તમે ઉપર જણાવ્યા તે પ્રમાણે બે બંગડીઓ વધુ હાથમાં પહેરશો તો તમારા પતિ ની આર્થીક સ્થિતિ સારી થશે.એટલે કે તમારા પતિ ને ફાયદો થશે. સ્ત્રીઓ એ ક્યારેય ખુલ્લા વાળ રાખી ને બંગળીઓ ન પહેરવી જોઈએ. આવું કરવામાં આવે તો તમારા સૂહાગનું દેવું વધે છે. દોસ્તો તમને કહી દઈએ કે મહિલાઓ ની નાની નાની બાબતો ની અસર મહિલાઓના સાસરે અને પિયર બંને જગ્યા એ થતી હોય છે.

Advertisement