પ્રેમિકાની હત્યા કરી બોડીને બેડના બોક્સમાં મૂકીને ફરાર થયો, 4 રાજ્યોને ક્રોસ કરીને પહોંચી ગયો આસામ અને પછી

મિત્રો આજના જમાનામાં આવા કિસ્સા બનવાએ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે. દિલ્હીના કુતુબ વિહાર વિસ્તારમાં પોલીસે 26 વર્ષની એક મહિલાની ડેડ બોડી પથારીમાં બનેલા બોક્સની અંદરથી મળી લાશ.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે લગભગ 8 દિવસથી લાશ બોક્સની અંદર જ પડી હતી અને ડેડ બોડીની હાલત પણ ખૂબ ખરાબ હતી. ઘરની અંદરથી દુર્ગંધ આવતી હતી ત્યારે આસપાસના લોકોએ પોલીસ ફરિયાદ કરી હતી, ત્યારબાદ પોલીસે મહિલાનો મૃતદેહ બહાર કાઢ્યો હતો. શનિવારે પોલીસે કહ્યું કે આ કેસમાં મહિલાના મિત્રની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. પોલીસનું કહેવું છે કે આ મહિલાની લડાઈ દરમિયાન હત્યા કરવામાં આવી હતી.

પોલીસે જણાવ્યું કે આરોપી સતિષ કુમારને શંકા છે કે મહિલા તેની સાથે છેતરપિંડી કરી રહી છે. તેમની વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો અને ત્યારબાદ સતિશે મહિલાની હત્યા કરી હતી. પોલીસે જણાવ્યું કે, જ્યારે સતિશે મહિલા પર હુમલો કર્યો ત્યારે તે બેહોશ થઈ ગઈ. આ પછી તેણે મોં ઢાંકયું અને ગૂંગળામણથી તેનું મૃત્યુ થયું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે સતીષ અહીં ભાડાના મકાનમાં રહેતો હતો.

પોલીસે જણાવ્યું હતું કે સતિષે હત્યાને અંજામ આપીને ફરાર થઈ ગયો હતો. તેમણે 4 રાજ્યોની સીમાઓ ઓળંગી, અનેક વાહનો બદલ્યા અને પછી આસામ પહોંચ્યા. આસામના ડિબ્રુગઢથી ગુરુવારે પોલીસે તેની ધરપકડ કરી હતી. પોલીસે એવી પણ માહિતી આપી છે કે મહિલાની હત્યા કર્યા બાદ તેણે તેની ડેડ બોડી પથારીમાં બનાવેલા બોક્સસમાં મૂકી દીધી હતી. તે મિત્રની મોટરસાયકલ લઇને રોડના રસ્તાથી આગ્રા ગયો અને પછી લખનઉ પહોંચ્યો. તેણે સ્કૂટર પર 600 કિ.મી.ની મુસાફરી કરી.

સંતોષ કુમારે તેનું સ્કૂટર આલમબાગ બસ સ્ટેન્ડ પાસે પાર્ક કર્યું હતું. આ પછી તે બસ લઈને ગોરખપુર ગયો. ગોરખપુરથી તે બિહારના મુઝફ્ફરપુર પહોંચ્યો અને ત્યારબાદ પશ્ચિમ બંગાળ ગયો. આ પછી તે આસામના મોરાના ગયો અને ત્યાંથી ડિબ્રુગઢ પહોંચ્યો.

જ્યારે તેણે શિલોંગ જવાની તૈયારી કરી હતી ત્યારે પોલીસે તેને પકડી પાડ્યો હતો અને તેણે 9,000 રૂપિયામાં ટેક્સી બુક કરાવી હતી. દ્વારકાના ડેપ્યુટી કમિશનર સંતોષકુમાર મીનાએ આ માહિતી આપી છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે સંતોષ પકડાવાના ડરથી ફરીથી તે તેનું સ્થાન બદલી રહ્યો હતો.

કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ બંને ગુરુગ્રામની એક મલ્ટિનેશનલ કંપનીમાં નોકરી કરતા હતા અને બંને ઘણા લાંબા સમયથી રિલેશનશિપમાં હતા. સતિષ કુમારે તેના પરિવારની ઇચ્છા અનુસાર બીજી મહિલા સાથે લગ્ન કર્યા. મૂળ રુપથી જીંદના રહેવાસી સંતોષ કુમારની પણ એક પુત્રી છે પરંતુ તે તેની પત્ની અને પુત્રીને છોડીને આ મહિલા સાથે સંબંધ બાંધતો હતો.

થોડા અઠવાડિયા પહેલા સંતોષને શંકા હતી કે તેની ગર્લફ્રેન્ડના બીજા યુવક સાથે અવૈધ સંબંધ છે. આ મહિલા દક્ષિણ દિલ્હીના વિંડો એક્સ્ટેંશનમાં રહેતી હતી. તેણીનો લેપટોપ લેવા સંતોષના ઘરે ગઈ હતી. આ દરમિયાન મહિલાના ફોનની ઘંટડી સતત વાગતી હતી અને સંતોષ આને લઈને ખૂબ નારાજ હતો. આ અંગે બંને વચ્ચે ચર્ચા શરૂ થઈ હતી અને સંતોષે મહિલાની હત્યા કરી હતી. તેણે મહિલાના શરીરને ધાબળાથી ઢાંકીને પલંગની નીચે મૂકી અને ફરાર થઈ ગયો હતો.

જો તમને અમારો આ લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો આ લેખ ને લાઈક અને શેર જરૂર કરજો. તમારા માટે અમે આવા ઘણા રોજિંદા લેખ લાવીશું. જે તમારા જીવન માટે ખૂબ ઉપયોગી હશે, આ પેજ સાથે જોડાવા માટે આ પેજને લાઈક કરો, આ લેખ વાંચવા માટે તમારો આભાર.