રાત્રે બાથરૂમ જવા ઉઠેલી યુવતીને ઉઠાવી ગયો આ હવસખોર યુવક,અને પછી કર્યું કૃત્ય કે જાણીને ચોકી જશો….

દોસ્તો આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે અને એનું કારણ એ જ છે કે આજકાલ લોકો મહિલાઓને ખરાબ નજરથી જોતા હોય છે અને આવા લોકોથી હંમેશા દૂર જ રહેવું જોઈએ તેમજ અહીંયા એક કિસ્સો નજરે આવ્યો છે જે બનાસકાંઠા માં બન્યો છે અને તેના વિશે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છુ અને આ કિસ્સો એવો છે કે જેનાથી દરેક ઘરના લોકોને આ વિશે જાણવું જોઈએ કારણ કે ઘણીવાર એવા કિસ્સા બનતા હોય છે કે જેનાથી આપને આઘાત જનક બની જતા હોઈએ છીએ અને તેમજ આ કિસ્સો પણ એવો છે જેને જાણીને તમે પણ વિચારમાં પડી જશો તો ચાલો જાણીએ આ કિસ્સા વિશે.

Advertisement

બનાસકાંઠા જિલ્લાના પાલનપુરમાં યુવતીને ઉપાડી જઈને બળાત્કાર ગુજારવાની ઘટના પ્રકાશમાં આવતાં સમગ્ર વિસ્તારમાં ભારે ચકચાર મચી ગઈ છે. યુવતીની માતાએ પાલનપુર પોલીસમાં ફરિયાદ કરતા સમગ્ર ઘટના સામે આવી છે.મળતી વિગતો પ્રમાણે પાલનપુરના એક વિસ્તારમાં યુવતી રાત્રે બાથરૂમ જવા ઉઠી ત્યારે હવસખોરને ઉઠાવી ગયો હતો. તેમજ યુવતીને બાવરી ડેરાની શાળામાં લઈ ગયો હતો અને અહીં ચાકુની અણીએ યુવતી પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. આ અંગે યુવતીએ તેની માતાને વાત કરતા તેમણે પાલનપુર પશ્ચિમ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે.

યુવક છેલ્લા ત્રણ ચાર મહિના થી પીછો કરતો હતો અને મોકાનો ફાયદો ઉઠાવી ને આ મામલા ને અંજામ આપ્યું છે અને તેની સામે ફરિયાદ નોંધવા માં આવી છે અને તે વ્યક્તિ ની ધડપકડ કરવા માગણી કફી છે અને તેમના વિરૂદ્ધ કડક માં કડક કાર્યવાહી કરવા ની માગણી કરી હતી.

તેવોજ મામલો સામે આવ્યો છે જાણો તેમના વિશે યુગલો તેમના રોમેન્ટિક જીવનમાં નવીનતા જાળવવા માટે એકબીજાને આશ્ચર્યચકિત કરે છે. તમે કેટલાક યુગલોને ટૂથબ્રશ વહેંચતા જોયા હશે. કેટલાક પ્લેટમાં ખોરાક લે છે. પરંતુ કેટલાક યુગલો આમાં ઘણું આગળ વધે છે. સોશિયલ મીડિયા પર, એક યુવતીએ તેના પ્રેમી દ્વારા લગ્ન માટેના પ્રસ્તાવની તસવીર શેર કરી હતી, જ્યાંથી તે વાયરલ થઈ હતી. આ તસવીર જોયા પછી, ઘણા લોકોએ તેના પર ટિપ્પણી કરી. ઉપરાંત ઘણા લોકોએ તેની મજાક પણ ઉડાવી હતી. ખરેખર, છોકરીના બોયફ્રેન્ડને તેણી જ્યારે ટોઇલેટ સીટ પર બેઠેલી હતી ત્યારે તેને પ્રપોઝ કર્યું હતું. આ પછી, યુવતીએ જે કર્યું તે વાયરલ થઈ ગયું.

સોશિયલ મીડિયા પર વરરાજાની સાથે મળી રહેવાની તસ્વીર એકદમ વાયરલ થઈ રહી છે. આ વ્યક્તિની સોશ્યલ મીડિયા પર મજાક ઉડાવવામાં આવી રહી છે. અને આની પાછળનું કારણ તેની તેની ગર્લફ્રેન્ડને લગ્ન માટે પ્રપોઝ કરવાની રીત છે.યુવતીએ ગ્રુપમાં બે ફોટા શેર કર્યા. એકમાં, યુવતી ટોઇલેટ સીટ પર બેઠી હતી. છોકરો સામે ઘૂંટણ પર બેઠો હતો અને તેનો કૂતરો પણ ત્યાં હાજર હતો.

યુવતીએ આ તસવીર ફેસબુક પેજ પર શેર કરી છે તે આઈટમ્સ આઈ વેડિંગ શમિંગ છે.ઘણા લોકોએ આ જૂથ પર શેર કરેલી આ તસવીર પર ટિપ્પણી કરી.તસવીરમાં દેખાતા દંપતીની ઓળખ થઈ નથી.ઉપરાંત, તેમનું સ્થાન પણ જાણી શકાયું નથી. જો કે, આ તસવીરથી પુષ્ટિ મળી છે કે યુવતીએ આ પ્રસ્તાવ સ્વીકાર્યો છે.

બીજી તસવીરમાં તે છોકરીની રિંગ તેના હાથમાં દેખાઈ. એટલે કે છોકરીએ લગ્નમાં હા પાડી. આ તસવીરો જોતાં જ તે વાયરલ થઈ ગઈ. લોકોએ તેના પર ઘણી ટિપ્પણી કરી.કેટલાક લોકો તેને રમુજી કહેતા હતા, કેટલાક લોકો તેને સુંદર કહેતા હતા. એક વ્યક્તિએ ટિપ્પણી કરી કે તેના પિતાએ પણ ટોઇલેટ સીટ પર માતાને દરખાસ્ત કરી હતી. આજે તેમના લગ્નને 29 વર્ષ થયા છે.તે જ સમયે,ઘણા લોકોને તે ખૂબ જ ઘૃણાસ્પદ લાગ્યું. ઘણા લોકોએ તેને સૌથી નકામી વસ્તુ ગણાવી. કેટલાકએ લખ્યું હતું કે પ્રસ્તાવ માટે બાથરૂમ યોગ્ય જગ્યા નથી.શું છોકરાને આ સમજાયું નહીં.

એવોજ બીજો કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે ચાલો જાણીએ ઝારખંડના ગુમલામાં પતિ-પત્ની સહિત ચાર લોકોની હત્યાથી વિસ્તારમાં સનસનાટી મચી ગઈ છે. મામલો રૈડીહ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના દેંગડીહ ગામનો છે. પોલીસ સૂત્રોએ સમગ્ર મામલાને લઈને ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો છે. મળતી માહિતી મુજબ પ્રેમીએ સાથે મળીને પત્નીએ તેના પતિ મેરીઅનસ કુજુરને પગથી હત્યા કરી હતી. ત્યારબાદ રોષે ભરાયેલા ગ્રામજનોએ આરોપી મહિલા નીલમ કુજુર અને તેના બે પ્રેમીઓને માર માર્યો હતો.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે નીલમ કુજુરનો પ્રેમી પૂર્વ આયોજિત યોજના મુજબ સોમવારે મોડી રાત્રે તેના સાથી સાથે ગામ પહોંચી ગયો હતો. ત્યારબાદ નીલમે પ્રેમી અને તેના સાથી સાથે મળીને મેરીઅનસ કુજુરની હત્યા કરી હતી. દરમિયાન, ગામલોકોને ઘટનાની જાણ થઈ હતી. તરત જ ગામલોકો એક થઈને લાકડી વડે મરિયાનાસ કુજુરના ઘરે પહોંચ્યા. ગામલોકો પહોંચતાની સાથે જ હત્યાના આરોપી પ્રેમી અને તેના સાથીએ ભાગવાનો પ્રયાસ શરૂ કરી દીધો હતો, પરંતુ ગામલોકોએ તે બંનેને પકડી લીધા હતા.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ગામલોકોએ આરોપીના પગ દોરડા વડે બાંધી દીધા હતા અને તેઓને માર મારવામાં આવ્યો હતો જેથી બંનેનું મોત નીપજ્યું હતું. ટોળાએ મેરીઅનસની પત્ની નીલમને પણ માર માર્યો હતો. ઘટનાની જાણ થતાં પોલીસ ટીમ મંગળવારે સવારે ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી. ચારેય મૃતદેહોને કબજો માટે લઇને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી દેવામાં આવી છે, જ્યારે કાયદો લેનારા સામે કાર્યવાહી પણ કરવામાં આવી છે.

ગુમલા પોલીસ અધિક્ષક સહિત અન્ય વરિષ્ઠ પોલીસ અધિકારીઓ ઘટના સ્થળે પહોંચી ગયા છે. દરમિયાન, ગામલોકો અને આ ઘટનામાં સામેલ લોકોની પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે. ઘટના સ્થળેથી પોલીસે એક મોટરસાઇકલ પણ કબજે કરી છે, જેના આધારે બંને યુવકો ઘોડા પર બેસીને ગામ આવ્યા હતા. આ સમગ્ર મામલાની તપાસ માટે પોલીસ દ્વારા કેટલાક લોકોની પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે અને તેમની પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે.

Advertisement