રવિવારે કરી લો આ ચમત્કારી ઉપાય,7 જન્મો સુધી બની રહેશો કરોડપતિ, ક્યારેય નહીં બનો ગરીબ….

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છેજો કોઈ ગરીબીમાંથી બહાર ન આવી શકે, કમનસીબીને કારણે જીવનમાં વારંવાર વિક્ષેપો આવે છે, તો તેને રવિવાર બનાવો આ વળતરને કાનૂની બનાવીને, વળતરની ઇચ્છા પૂર્ણ થવા માંડે છે જ્યોતિષીઓ અનુસાર જે વ્યક્તિ આ કરે છે તેના 7 જન્મમાં પણ પૈસાની કમી હોતી નથી.

દરેક વ્યક્તિ ધનવાન બનવાના સપના જુએ છે પ્રતિષ્ઠ મેળવવા માંગે છે પરંતુ દરેકને સફળતા એક જેવી મળતી નથી ઘણીવાર એવુ બને કે તમે ખૂબ મહેનત કરો છો પણ છતા પણ તમને અપેક્ષા મુજબનુ ફળ મળતુ નથી તો તમે નિરાશ થઈ જાવ છો પણ કેટલાક એવા ટોટકા જેને કરવાથી તમે તમારા સપના પુરૂ કરી શકશો આ ટોટકા રવિવારે કરવા જોઈએ આવો જાણીએ ધન પ્રાપ્તિ અને પદ પ્રતિષ્ઠા મેળવવાના કેટલાક શાસ્ત્રીય ઉપાય

ખરાબ ગ્રહોની અછતને કારણે વ્યક્તિને તેના જીવન માટે ખરાબ નસીબનો સામનો કરવો પડે છે મહેનત કર્યા પછી પણ સફળતા મળતી નથ રવિવારે ગ્રહના શાસક ભગવાન શ્રી સૂર્ય નારાયણનો 9 મો દિવસ છે જો તમે આજે ગાયના દૂધનો આ નાનો ઉપાય કરો છો તો ગ્રહોની દુખ અને દુર્દશા જલ્દીથી મટી જશે ઇચ્છિત ઈચ્છા પૂરી કરવા માટે રવિવારે દૂધનું આ નાનકડું માપ કાઢો.

તંત્રમાં આ વળતરને પૈસાના સૌથી સરળ અને વિનાશક તરીકે વર્ણવવામાં આવ્યું છે જે કોઈ કમનસીબીમાંથી બહાર આવવા માંગે છે અને પુષ્કળ સંપત્તિની સમૃદ્ધિ ઇચ્છે છે તો કોઈપણ રવિવારે ગાયના દૂધમાં આ અચૂક ટોટ કર આ ખરેખર એક સફળ ઉપાય છે અને જેણે અત્યાર સુધી પ્રયત્ન કર્યો છે તે ચોક્કસપણે સૂર્ય ભગવાનની દયાથી સમૃદ્ધ થયેલ છે તેમનું જીવન સંપત્તિ, સંપત્તિ સુખ સમૃદ્ધિ ખ્યાતિ કીર્તિ અને સંપત્તિમાં વધ્યું છે.

શનિવારે રાત્રે એક ગ્લાસ ગાયના કાચા દૂધને સૂઈ જાઓ તમારા માથાના તળિયે જમણી બાજુએ થોડું ચોખા અથવા ભૂરા ગલા મૂકો જ્યારે રાત્રે સૂતા સમયે તેના પર દૂધનો ગ્લાસ લગાવીને રાખો.

રવિવારે સવારે ચાર વાગ્યે સ્નાન કરો ધોયેલા શ્વેત પહેરેલા સૂર્યોદય પહેલા જો નજીકમાં બાવળનું ઝાડ હોય તો ત્યાં જઇને પ્રથમ બે મગફળીને બાંધી લો અને પછી આખા કાચને બાવળની મૂળમાં બાળી લો દૂધ આપતી વખતે દૂધ અર્પણ કરો તમારી ઇચ્છા પૂર્ણ થાય તેવી પ્રાર્થના કર આ સારવાર ઓછામાં ઓછા ત્રણ રવિવાર કરો આ વળતર સાથે તમામ કમનસીબી ભાગ્યમાં ફેરવાય છે.

રવિવારે સૂર્ય દેવતાનો દિવસ ગણાય છે આ દિવસે સૂર્ય પૂજન જળથી અર્ધ્ય અને સૂર્ય મંત્રનો જાપ કરવાનો ખાસ મહત્વ છે રવિવારના દિવસે સૂર્ય મંત્રનો 108 વાત જપ કરવાથી જીવનમાં જરૂર લાભ મળે છે અને બધી મનોકામના પૂર્ણ હોય છે આવો જાણીએ આ દિવસે કયાં કયાં ઉપાય કરવું.

પૌરાણિક ધાર્મિક ગ્રંથો મુજબ સૂર્યદેવને અર્ધ્ય આપવાનુ ખૂબ મહત્વ છે રોજ જલ્દી ઉઠીને સ્નાન વગેરેથી પરવારીને સાફ કપડા પહેરો ત્યારબાદ તાંબાના લોટામાં જળ લઈને તેમા લાલ ફૂલ ચોખા નાખીને સૂર્ય દેવને અર્ધ્ય આપો સાથે સૂર્ય મંત્રનો જાપ કરો આવુ કરવાથી આયુ,આરોગ્ય,ધન,ધાન્ય,પુત્ર,મિત્ર,તેજ,યશ,વિદ્યા, વૈભવ અને સૌભાગ્યની પ્રાપ્તિ થાય છે.