સંભોગ દરમિયાન ભૂલથી પણ ટચ ના કરો મહિલાઓના આ અંગો, નહીં તો મચી જશે બવાલ,ખાસ જાણી લો..

નમસ્કાર મિત્રો આજના આ લેખમા તમારુ સ્વાગત છે અને આજના આ લેખમા આજે આપણે વાત કરીશુ કે સંભોગ દરમિયાન મહિલાઓ ના અમુક એવા પોઇન્ટ હોય છે જેને સ્પર્શ કરવાથી અમુક મહિલાઓ કામુક બની જાય છે તો આવો જાણીએ મહિલાઓ ના અમુક એવા અંગો વિશે.ઘણી વાર બધા લોકો સેક્સ પછી ખૂબ જ હળવા લાગે છે, તેમનું સ્ટ્રેસ ઓછું થાય છે. તે દરરોજ તે કરવાની ઇચ્છા રાખે છે.

Advertisement

અને જો પુરુષો કોઈ દિવસ તે ન કરે તો જીવન સાથી આશ્ચર્યચકિત થાય છે અને તે જ સમયે જ્યારે જીવનસાથી રોમાંસ કરવાનો પ્રયાસ કરે છે ત્યારે પુરુષો સંભોગ નથી કરતા અને આનાથી તે જાણીતું છે કે તેમની જાતીય ઇચ્છા સમાપ્ત થઈ ગઈ છે પરંતુ શરીરમાં આવા એક્યુપ્રેશર પોઇન્ટ્સ છે જેમાંથી તમે તમારા જીવનસાથીની ઇચ્છાને વધારી શકો છો.મિત્રો જેમા તમે આંગળીઓની મદદથી 4-5 મિનિટ માટે પેટમાં નાળની જગ્યા પર દબાણ બનાવો.

આ પછી, નાભિથી થોડુંક નીચે જાઓ, દબાણને ત્યાં થોડા સમય માટે રાખો. તેનાથી સેક્સની ઈચ્છા વધે છે.અને કિડની પગની હાડકાને જોડે છે.તેમજ તમારા પગની ઘૂંટી પર આંગળીના દબાવો. આ ધીમે ધીમે તમારા શરીરમાં કામવાસનાના હોર્મોનને વધારે છે જે શરીરમાં કામવાસનાને વધારે છે.

કોઇપણ પુરુષને પોતાના પાર્ટનર અંગેની વધુમાં વધુ જાણકારી હોવી પણ જરૂરી હોય છે.જો તમે પણ વિચારો છો કે સેન્સિટીવ અંગ માત્ર જનનાંગ હોય છે તો તે તમારો ભ્રમ છે. કેટલાક લોકોને તેવું પણ લાગે છે કે ક્લિટોરીસ મહિલાઓનો સૌથી સેન્સિટીવ હિસ્સો હોય છે.જ્યારે કોઈ તેમને સ્પર્શે કરે છે જો તમે તમારા જીવનસાથીને જાતીય આનંદ આપવા માંગતા હો તો તે સંવેદનશીલ ભાગો વિશે આજે જ જાણીલો.

કાન.મોટા ભાગના લોકો એ નથી જાણતા હોતા કે, જ્યારે તમે કાનની બાહ્ય ધારમાં જીભ અને આંગળીથી સ્પર્શ કરો છો ત્યારે કેટલી સંવેદના અનુભવાય છે. કાનની નજીકમાં કોઈ સંભોગની વાતો અથવા ગંદી વાતોથી તેમને આખા શરીરની ઇન્દ્રિયો જાગૃત કરવામાં આવે છે કે કાનમાં સવેદંનશીલ ભાગ છે.

તેથી જ તમારે કાનને પ્રેમ કરવા માટે વધુ ધ્યાન આપવું જોઈએ. કાન કરડવાથી, પ્રેમાળ, ચાટવું અને શ્વાસ લેવી પદ્ધતિ થી મહિલાને જબરદસ્ત જાગૃત કરે છે. જો તમે રોમેન્ટિક વાત કરો છો, તો તેના શરીરમાં જાતીય ઉર્જા વધારવા માટે, કાનની નજીક ગંદા અને સંભોગ વિશે વાતો કરવી જોઈએ.

ગળાનો પાછલો ભાગ.આ ક્ષેત્ર મજ્જાતંતુના અંત સાથે જોડાયેલ છે, જે મહત્તમ ઉત્તેજના માટે નોંધપાત્ર જગ્યા બનાવે છે તેમજ સ્ત્રીના ગળાના પાછળના ભાગને ચુંબન અને સ્પર્શ કરવાથી તેની વચ્ચેની જાતીય ઉત્તેજના વધે છે અને તેથી આ તે ભાગ છે કે તમારે ફોરપ્લે દરમિયાન વધુ ધ્યાન આપવું જોઈએ.

તેમજ ગરદનની પાછળના ભાગે મહિલાઓને રક્તવાહિનીઓ સૌથી વધુ હોય છે, તેથી અહીંનો પ્રેમાળ સ્પર્શ તમારા જીવનસાથીને વધુ ઉત્તેજીત્ત કરી દેશે. ખભાથી ગળાના આ ભાગ સુધી હળવા દબાણનો સ્પર્શ તમારી પાર્ટનરને પૂર્ણ ઉત્સાહિત કરી દેશે.

લોઅર બેક.સ્ત્રીની નીચેના ભાગ પર માલિશ કરવાથી ઉત્તેજના વધે છે અને જો તમે આ એક ફોરપ્લે તરીકે કરી શકો છો અને તમારા જીવનસાથીને ઉત્તેજિત કરવા માટે આ એક સંપૂર્ણ સ્થળ છે. ઉત્તેજના વધારવા ઉપરાંત નીચલા પીઠ પર માલિશ કરવાથી પેલ્વિક સ્નાયુઓને આરામ મળે છે અને જાતીય સંભોગ સરળ બને છે.

પેલ્વિસ.પેલ્વિસ પર પ્રેમ કરવો એ એક સારો વિચાર છે; આ માટે તમારે તમારી સ્ત્રીની યોનિની નજીક જવું પડશે અને ફોરપ્લે દરમિયાન પેલ્વિસ સાથે રમવું અને પેલ્વિસની નજીક ચુંબન અને સ્પર્શ કરવાથી ઉત્તેજના પરાકાષ્ઠાએ પહોંચે છે, આ કિસ્સામાં સ્ત્રી ઉત્સાહિત હોય છે અને પ્રેમ કરવાની વિનંતી કરે છે અને આ પછી તમે કોઈ અન્ય સ્થળ પર પ્રેમ કરી શકો છો.

જાંઘનો નીચનો ભાગ.તમને જણાવી દઇએ કે મહિલાઓ ની જાંઘની આસપાસનો એરિયા પણ ઘણો કોમળ હોય છે. આ એરિયાને અડવાથી તેમની અંદર રોમાંચ ઘણી ઝડપથી જાગે છે. જાંઘનો નીચનો ભાગ ઉત્તેજના માટે શ્રેષ્ઠ વિકલ્પ છે પરંતુ અમુક લોકો તેને નજર અંદાજ કરે છે જેમા મહિલાઓની જાંઘને કિસ કરવાથી અને લિકિંગ કરવાથી મહિલા સમય લીધા વગર જ્લ્દી ઉત્તેજીત થઈ જાય છે જેમા તમે ફોરપ્લેય દરમિયાન તમે જાંઘનો નીચલા ભાગથી બેસ્ટ વિકલ્પ છે.

સ્તન ના નિપલ.મહિલાઓનો આ ભાગ સૌથી સંવેદનશીલ અને ઉત્તેજના વધારનારો છે નિપ્પલ ને લઈને ઘણા પ્રકારના ખોટા વિચારો હોય છે પરંતુ તે સૌથી સંવેદનશીલ પાર્ટ હોય છે. આ હિસ્સાને હમેશા પ્યારથી અડવા પર પાર્ટનર રોમાંચિત પણ થાય છે અને ખુશ પણ થાય છે. પુરુષોના અહીના સ્પર્શથી સ્ત્રીઓ જલ્દીથી કામુક બની જાય છે.

પરંતુ એ ફક્ત તમારા પર આધાર રાખે છે કે તમે તે ભાગને કેવી રીતે સ્પર્શ કરો છો મહિલાઓને ઉત્તેજિત કરવાથી જાતીય આનંદની લાગણી વધે છે અને સંભોગ વધુ સંતોષકારક બને છે. રોમાંચક વાતો કરીને, સંભોગ સાથે પ્રયોગ કરીને અને પુનરાવર્તિત કરીને તમે અને તમારા જીવનસાથી તમે બંનેને શું ગમે છે તે શોધી શકો છો.

હોઠ.મિત્રો તમને જણાવી દઇએ કે સંભોગ દરમિયાન સૌથી આકર્ષક ભાગ હોઠ છે જે તમારા સંબંધોને બનાવવાની રીતનું પ્રથમ પગલું માનવામાં આવે છે તેમજ હોઠ પર ચુંબન સ્ત્રીઓ ને ઉત્તેજિત કરવા માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે અને જો તમે સંભોગ દરમિયાન હોઠને યોગ્ય રીતે લોંક કરવામાં સમર્થ છો.

તો તમે સંભોગ નો સંપૂર્ણ આનંદ લઈ શકશો.પરંતુ અહી અમે તમને જણાવી રહ્યા છીએ તેવા પાંચ અંગ કે જે મહિલાઓમાં વધારે સેન્સેશન ઉભું કરે છે. આ પાંચ અંગ તેવા હોય છે કે મહિલાઓ તેને અડવા કે કિસ કરવાથી રોમાંચિત થઇ જાય છે.

ગરદન આસપાસ.મહિલાઓમાં સૌથી વધારે રોમાંચ કોઈ પુરુષ દ્વારા ગરદન આસપાસની જગ્યાએ અડવાથી થાય છે.તેનું કારણ એવું હોય છે કે ત્યાં રક્તની કોશિકાઓ સૌથી વધારે હોય છે અને પાર્ટનરના અડવાથી રોમાંચનો સંચાર પણ ખુબ ઝડપથી થાય છે. જ્યારે પણ તમે તમારા પાર્ટનર સાથે રહો તો તેને ચોક્કસથી અજમાવવું.

કાન.કાનની આસપાસ અને કાનને અડવાથી મહિલાઓમાં ઘણી ઝડપથી સંવેદનાનો સંચાર થાય છે. જ્યારે પણ પાર્ટનર મહિલાના કાનમાં તમારી જીભ કે આંગળીઓને લઇ જાય છે તો તે ચમકી ઉઠે છે. કાનની પાસે ધીમે ધીમે બોલવાથી પણ મહિલાઓમાં રોમાંચ જાગે છે.હીપ્સના એરિયામાં પણ ઘણો સેંસેશન હોય છે. આ હિસ્સાને પ્રેમથી ફેરવવા પર રોમાંચની ચરમ તરફ જાય છે. આ એરિયા પર પ્યારથી મસાજ કરાવવો પણ ઘણો પસંદ કરતી હોય છે મહિલાઓ.

Advertisement