સાવરણી થી તમે કરી શકો છો કોઈ પણ સ્ત્રીને તમારા વશ માં,જાણી લો કેવી રીતે કરશો..…

સાવરણીથી વશીકરણ કરી શકાય છે. આપણે ઘરની અંદરનો કચરો સાફ કરવા માટે સાવરણીનો ઉપયોગ કરીએ છીએ. જો કે, સાવરણીથી તમે તમારા પરિવારના કોઈપણ સભ્યને મોહિત કરી શકો છો.પરંતુ જો તમે કોઈ પણ તમારા ઘરની બહારના કોઈ વ્યક્તિને વશમાં કરવા માંગો છો, તો આ પદ્ધતિ કામ કરશે નહીં.કારણ કે તે ઘરની બહાર કરવું સરળ નથી તમે ફક્ત વાંસની સાવરણીનો ઉપયોગથી વશીકરણ કરી શકો છૂટકારો. અને અન્ય કોઈ સાવરણીનો ઉપયોગ કરશો નહીં.

Advertisement

તમારે આ કામ શનિવારે કરવું પડશે આ માટે તમારે સાવરણીનો એક નાનો ટુકડો લેવો પડશે અને સફેદ કાગળ પર જે વ્યક્તિને કાબૂમાં કરવા માંગતા હો તેનું નામ લખવું પડશે. ત્યારબાદ તેને કાળા દોરાથી લપેટીને ડાબા હાથની અંદર રાખો અને મંત્રનો 400 વાર જાપ કરો.

ઓમ ક્ષ્રી વિષ્ણુ હ્ર કમલવાસિની વિશ્વ માતા : પછી એ જ દિવસે બપોરે પછી, પીપલના ઝાડની આગળ લટકાવી દો. તમારે ધ્યાનમાં રાખવું જોઈએ કે આ કરતી વખતે તમને કોઈ જોવે. નહીં તો તમારું કામ સાબિત થશે નહીં.

લીંબુ અને સાવરણીથી વશીકરણ.આ પ્રયોગની અંદર તમારે એક સાવરણીનો ટુકડો લેવો પડશે અને ટુકડાની મદદથી લીંબુ ઉપર ડાર્ક રંગનું નામ લખવુ પડશે. તમે લાલ રંગથી નામ લખી શકો છો. તે પછી પતિના રૂમાલની અંદર લીંબુ બાંધી તેને 7 દિવસ સુધી છુપાવી રાખો. તે પછી તમારે નીચે આપેલા મંત્રનો જાપ 351 વખત કરવો પડશે.

ઓમ નમો કામખયા દેવ્યા નામ મમ વશ્યામ કુરુ કુરુ સ્વાહા। પછી આ લીંબુને કોઈપણ ચાર રસ્તે ફેંકી દો.

દરવાજાની સામે સાવરણી રાખવી નહીં.મિત્રો, સાવરણી દરવાજાની આગળ ન મૂકવી જોઈએ. તમે જાણતા હશો કે મોટા લોકો કહેતા હતા કે આમ કરવું અશુભ માનવામાં આવે છે આ કરવાથી ઘરની બહારની નકારાત્મક ઉર્જા ઘરમાં પ્રવેશ કરે છે.

ક્યારેય સાવરણીને પગ ન અડાડો.મિત્રો, સાવરણીને પગથી અડવુ પણ સારું માનવામાં આવતું નથી માનવામાં આવે છે કે જો તમે સાવરણીને પગથી અડો છો તો તે ખરાબ છે અને તેનાથી ઘરની અંદર ગરીબી આવે છે. જો કે, આનો અર્થ એ નથી કે જો તમે આકસ્મિક રીતે સાવરણીને પગ અડે તો તેની ખરાબ અસર પડશે ,જો સાવરણી તમારા પગની અંદર આવે છે, તો તેને ઉપાડો અને તેને આવી કોઈ જગ્યાએ મૂકો.જ્યાં કોઈનો પગ ન પહોંચે.

સાવરણી લઈને જ નવા મકાનની અંદર પ્રવેશ કરો.મિત્રો, જો તમે કોઈ પણ નવા મકાનની અંદર પ્રવેશ કરો છો, તો તમારે પહેલા એક હાથમાં સાવરણી લઈને જ તમારે ઘરની અંદર પ્રવેશ કરવો જોઈએ કારણ કે આમ કરવાથી ઘરની અંદર શાંતિ અને ખુશી રહે છે.

મંદિરમાં દાન કરો સાવરણી.જેમને ઘરની અંદર પૈસા નથી ટકતા અથવા પૈસાની સમસ્યાઓ છે, તેઓએ કોઈ પણ બ્રાહ્મણ મુહૂર્તની અંદર ત્રણ ઝાડુ દાન કરવા જોઈએ. તે કોઈને કહ્યા વિના થવું જોઈએ. આમ કરવાથી લક્ષ્મી ઘરની અંદર આવે છે અને પૈસાની અછત રહેતી નથી.

કોઈના બહાર ગયા પછી સફાઈ ન કરો.મિત્રો, આ વાત તો ઘણી સ્ત્રીઓ પણ જાણે છે. આ વસ્તુનું પાલન આપણા ઘરની અંદર પણ કરવામાં આવે છે જ્યારે કોઈ દીકરી કે વહુ વિદાય કરીને જાય છે, ત્યારે તેના માતાપિતા તે દિવસે ઘરની સફાઈ કરતા નથી. એવું માનવામાં આવે છે કે આ કરવાથી, તેમના કામની અંદર અવરોધો આવે છે.

સાવરણીને ક્યારેય ઉભી ન રાખો.ઘણી જગ્યાએ એવું પણ માનવામાં આવે છે કે સાવરણી ક્યારેય ઉભી રાખવી ન જોઈએ. આ કરવાનું કારણ એ છે કે જે ઘરોમાં સાવરણી ઉભી રાખવામાં આવે છે ત્યાં માતા લક્ષ્મી ગુસ્સે થાય છે.

સૂર્યાસ્ત પછી સાવરણીનો ઉપયોગ ન કરવો.મિત્રો, માનવામાં આવે છે કે સૂર્યાસ્ત પછી સફાઈ કરવી નહીં કેમ કે તે અશુભ માનવામાં આવે છે. ભલે તમારે સૂર્યાસ્ત પછી સફાઈ કરવી હોય તો પણ તે દિવસે ઘરનો કચરો ફેંકી દેવો જોઈએ નહીં. જો તમે ઘરની બહાર કચરો ફેંકી દો, તો આવું કરવાથી ઘરની અંદર ગરીબી આવે છે.

સાવરણી હંમેશાં યોગ્ય જગ્યાએ રાખો.મિત્રો, સાવરણી મૂકવાની જગ્યા પણ બરાબર હોવી જોઈએ સાવરણીને એવી જગ્યાએ મુકો જ્યાં કોઈની પણ સીધી નજર ન પડે, તેને કોઈપણ ઉંચી જગ્યાએ રાખો.સાવર્ણીને ક્યારેય ઈશાન કોણમાં રાખવી જોઈએ નહીં. એવું માનવામાં આવે છે કે આ કરવાથી દેવતાઓ નારાજ થઈ શકે છે.

સાવરણીની યુક્તિઓ અને સાવર્ણીથી વશીકરણના લેખની અંદર આપણે સાવરણી વિશે જાણ્યું ઘણા પ્રકારની લોક માન્યતાઓ પણ સાવરણીના સંબંધમાં પ્રવર્તે છે. તેમ છતાં તેમનો કોઈ વિશેષ વૈજ્ઞાનિક આધાર નથી, પરંતુ લોકો માને છે કે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, આ નકારાત્મક ઉર્જાના પરિબળો છે તે પછી પણ, જો તમે ઇચ્છો તો, તમે ઉપરના ટોટકાઓ અજમાવી શકો છો. કેટલાક લોકો તેમનામાં વિશ્વાસ પણ કરતા નથી. જ્યારે કેટલાક તેમને વધુ માને છે. દરેકનો પોતાનો દ્રષ્ટિકોણ હોય છે.

Advertisement